Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8025|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho hôn Park Eun Bin trong Operation Proposal

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một câu chuyện bên lề cảnh hôn giữa Baek Ho (đóng bởi Yoo Seung Ho) and Eun Bin (Park Eun Bin) tại sân vận động World Cup đã được tiết lộ trên trang web chính thức của drama. Cảnh quay từ tập phim của TV Chosun drama “Operation Proposal” lên sóng vào ngày 15 tháng 2.

Trong tập phim, Beak Ho và Eun Bin đã vô tình phải hôn nhau khi họ bị đẩy bởi những người đang chen lấn để xem World Cup 2002. Cảnh hôn này có ý nghĩa rất nhiều đối với 2 nhân vật bởi họ chưa thực sự bày tỏ tình cảm dành cho  nhau.

Yoo và Park rất xấu hổ khi quay cảnh này vì họ là bạn bè lâu năm từ khi còn rất trẻ.

Bức ảnh tiết lộ rằng Yoo và Park có vẻ xấu hổ khi quay cảnh hôn này.

Một nhân viên của đoàn  làm phim cho biết “Yoo Seung Ho và Park Eun Bin có đôi chút ngượng ngùng trước cảnh hôn, nhưng họ đã làm được mà không gây ra lỗi nào, bởi họ từng làm việc cùng nhau nhiều lần rồi”

Operation Proposal là một bộ phim tỉnh cảm giả tưởng kể về một người đàn ông, người nhận được cơ hội quay trở về quá khứ, cố gắng để tìm lại tình yêu của mình.

En.korea
V-trans: [email protected]

P/S: Có vẻ nội dung phim này giống phim Proposal Daisakusen của Nhật Bản hay sao ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-2-2012 16:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Thì chính xác là như thế mà :) Kịch bản ở đó chứ đâu.
Mình hóng phim của em zai đẹp này :) Theo dõi tất cả các bộ phim em í đóng từ bé tới giờ và cảm thấy ấn tượng một cách đầy đủ, sâu sắc và thật sự tài năng diễn xuất của em ấy.
Em gái kia cũng xem một vài phim em í đóng.
Và, quả là đáng để mong chờ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-2-2012 16:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn nhỏ đóng phim này dễ thương quá.
YSH ngày càng đẹp trai, PEB cũng rất xinh.
Đã xem thử hai tập đầu thấy cũng hay.
Còn nhớ YSH lúc đóng phim Flames of Desire chưa đủ tuổi nên chưa được đóng cảnh tình cảm... giờ lại thấy kiss scene...mới thấy em ấy lớn nhanh quá.

Bình luận

Mình coi bằng Tiếng Anh trên Dramafever  Đăng lúc 18-2-2012 02:37 PM
phim đã chiếu rồi hả bạn????  Đăng lúc 18-2-2012 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-2-2012 16:18:14 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phiên bản Hàn của Proposal Daisakusen Nhật Bản mà, hôm trước có bạn dịch new về phim này cũng nói đó.
2 em này đẹp trai, xinh gái. Nội dung phim học đường cũng nhẹ nhàng, đáng để trông đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-2-2012 17:11:01 | Chỉ xem của tác giả
đẹp đôi quá :XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXxx
xem xong The Moon Embracing The Sun ta sẽ xem phim này
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Bình luận

me too ^^  Đăng lúc 18-2-2012 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-2-2012 17:36:28 | Chỉ xem của tác giả
a, mình thích hai người này
Eun Bin thật là càng lớn càng đẹp nha, anh Seung Ho cũng vậy
hí hí, hồi xem Chị gái tôi thấy Eun Bin với anh gì gì đó cũng hợp mà sao giờ ko thấy ảnh nữa nhỉ
anh này này

Bình luận

a đứng bên cạnh EUn Bin h đang làm ca sĩ cho nhóm nhạc balad B.O.M . Tin tức nhóm nhạc này ở bên mình có vẻ ko nhiều và MV đầu tay của nhóm nữ chính cũng là Eun Bin ^^~   Đăng lúc 18-2-2012 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-2-2012 17:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Hì 2 người này đã từng đóng cặp trong Thái vương tứ thần kí này
hồi đó cả 2 còn nhỏ xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-2-2012 18:19:57 | Chỉ xem của tác giả
chắc cảnh kiss này là BK Hàn thêm vào rồi , chứ m nhớ Proposal daisakusen của Nhật cả mười mấy tập drama cũng ko có nổi 1 cảnh kiss của Pi vs chị nữ chính cơ mà ,may sang cái tập SP nó kết = cái cảnh kiss lãng mạn bên bờ biển thôi
Mà Hàn xẻng là chuyên môn thêm mắm dặm muối để lãng mạn hóa story , thêm vừa phải thì ko sao chứ nhiều lúc quá đà làm hỏng bét cả bộ phim .
Hehe dù sao cũng mong đợi phim này vì m thích cả 2 bạn YSH lẫn PEB :)

Bình luận

Xem mấy tập đầu thì b này ko hay bằng. Dài dòng quá, thiếu 1 chút duyên và bệnh như của Nhật.  Đăng lúc 19-2-2012 07:57 PM
Cơ mà YSH có duyên với Pi quá cơ :))  Đăng lúc 17-2-2012 11:16 PM
trước đó có 1 nụ hôn chỗ cầu thang. nhưng mà ko đi tới đâu cảT.Tcòn cái kiss này là thêm vào.bạn nói đúng đấy ver K hay bị mất chất vì kiểu thêm thắt vớ vẩn   Đăng lúc 17-2-2012 11:15 PM
Mình nhớ tập 5 or 6 có 1 nụ hôn ở cầu thang nhà bạn Pi đó. Mình ấn tượng với nó lắm vì vừa xem vừa tức, mong 2 bạn có sự tiến triển nào đó.  Đăng lúc 17-2-2012 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-2-2012 18:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Thằng bé lại tiếp thêm cảnh hôn nữa :((((

Giết ss đi còn hơn Ho ơi...

Cơ mà may là hôn Eun Bin chứ không thì ss shock điên đảo quá

Con bé xinh xắn thế, ss chỉ mong 2 đứa cặp nhau luôn cho rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-2-2012 20:18:19 | Chỉ xem của tác giả
ầy...Yoo mới tốt nghiệp xong một phát là quay sang kiss gái rồi T"T
Thực sự vẫn thấy chưa quen lắm với tốc độ dày dạn của thằng bé.
Tự kỷ vài phút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách