Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3071|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho lần đầu tiên tổ chức Fan Meeting tại Nhật Bản

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yoo Seung Ho lần đầu tiên tổ chức Fan Meeting tại Nhật Bản

Yoo Seung Ho đến Nhật Bản! Hiện trường FM lần đầu tiên.

Yoo Seung Ho cuối cùng đã tổ chức buổi FM đầu tiên tại Nhật Bản!

Trong phim điện ảnh "The way home" được gọi là Thiên tài diễn xuất nhi đồng, sau đó diễn xuất trong phim truyền hình nổi tiếng "The Legend". Yoo Seung Ho được mến mộ cực lớn tại Nhật - Hàn đã lần đầu tiên tổ chức buổi FM tại Nhật Bản. Báo cáo về hiện trường "Yoo Seung Ho Japan First Fan Meeting In Tokyo".

Yoo Seung Ho bước ra sân khấu trong tiếng hoan hô của các Fan, thẹn thùng dùng tiếng Nhật mà chào hỏi với mọi người: "Xin chào các bạn, tôi là Yoo Seung Ho". Ở phần chụp hình đầu tiên, trong tiếng hoan hô của các Fan, Yoo Seung Ho ngượng ngùng tạo pose, lâu lâu lại lấy hai tay che mặt vì mắc cỡ và quay người lại phía sau. Dáng vẻ của cậu khiến cho Fans la hét không ngừng, hội trường càng thêm nóng bỏng. Yoo Seung Ho xúc động nói: "Khoảng thời gian trước, cuối cùng cũng tổ chức được buổi FM đầu tiên ở Hàn Quốc, nhưng mà có nhiều Fans đến tham dự như hôm nay thì quả là bất ngờ. Tuy trước đây không hề biết ở Nhật có Fan của tôi hay không, nhưng có thể tổ chức FM giống như bây giờ, tôi thật sự cảm thấy rất vui mừng".

"Cá nhân tôi đã từng qua Nhật Bản vài lần vì phim "Operation Proposal" và các công việc khác. Nhưng lần này đến là vì FM, cảm giác so với những lần đến vì công việc rất khác nhau". Trong phần nói chuyện tiếp theo, Seung Ho lần nữa bày tỏ tình cảm vui sướng khi có thể tổ chức FM tại Nhật Bản lần này.

Mọi người đã được xem phim "The way home" phát trên TV. Biết được điều này, YSH nói: "Nghĩ đến việc mọi người đều biết thời thơ ấu của tôi, thì cảm thấy rất kì lạ, nhưng cũng rất vui". Cơ duyên mà Yoo Seung Ho làm diễn viên là do mẹ đã ghi danh giúp cậu làm người mẫu nhí cho ảnh bìa của Tạp chí Thời trang. "Cha mẹ người nào cũng đều cảm thấy con của mình là đáng yêu nhất, cho nên mẹ tôi cũng vì thế mà ghi danh cho tôi. Bây giờ tôi cũng rất cảm ơn mẹ. Thành tích học tập lúc nhỏ của tôi không phải là đặc biệt tốt, thể chất cũng không khá lắm, nếu như không làm diễn viên, bây giờ chắc sẽ là lúc đang suy nghĩ bản thân mình rốt cuộc muốn làm cái gì rồi". Yoo Seung Ho một lần nữa nói lời cảm ơn mẹ mình đã dẫn dắt mình đi trên con đường diễn viên.

"Vốn dĩ không hề có ý nghĩ làm diễn viên". Hỏi đến bước ngoặt quyết định muốn làm diễn viên, YSH chia sẻ rằng phải đi ngược về lúc học Cấp 3. "Lúc đó tôi cũng không nghe lời gì mấy, chỉ muốn chơi thôi. Nhưng khi đó bộ phim truyền hình khiến tôi cảm thấy nên có trách nhiệm đã xuất hiện, thật sự rất muốn diễn vai ấy. Trước lúc đó, tôi vẫn luôn bị xem là diễn viên nhi đồng đáng yêu, khi đó tôi nghĩ, cơ hội cởi bỏ diễn viên nhí cuối cùng đã đến rồi.". Yoo Seung Ho hồi tưởng lại chuyện bản thân sinh sôi ý nghĩ làm diễn viên.

Khi hỏi đến Yoo Seung Ho hồi Trung học có học qua tiếng Nhật thì biết nói những câu gì, cậu nói một cách lưu loát "Xin chào", "Chào buổi sáng", "Chào buổi tối", "Itadakimasu", "Chúc ngủ ngon", "Ngày mai gặp lại". Cuối cùng câu: "Takoyaki" khiến cho tất cả mọi người ở hội trường cười ầm lên. Câu nói: "Năm sau dự định học tiếng Nhật cho thật tốt." cũng lập tức khiến cho hội trường sôi nổi hẳn lên.

Ngoài ra, Yoo Seung Ho còn có một câu tiếng Hàn muốn dạy cho Fans là "hengsho". Đây là cách nói giản lược "Hãy hạnh phúc" của giới trẻ Hàn Quốc. Sau khi cùng luyện tập với Fans tại hội trường, cậu cười và nói: "Sau này khi nhìn thấy tôi thì hãy nói hengsho nhé.".

Khi được hỏi đến có quan hệ tốt với diễn viên nào, cậu trả lời: "Park Shin Hye". "Hay đi ăn chung, cảm giác giống như một người chị vậy." Câu trả lời của Yoo Seung Ho làm cho cả hội trường không ngớt tiếng reo hò. Ngoài ra, khi được hỏi đến người con gái lý tưởng, "Hy vọng nhất là bằng tuổi." - câu trả lời dẫn đến những tiếng la hét càng dữ dội trong hội trường. Dù rằng như vậy, Yoo Seung Ho vẫn giữ bình tĩnh mà nói: "Nếu lớn tuổi hơn tôi thì nhiều nhất cũng 3 đến 4 tuổi thôi.". Câu nói này đã làm cho cả hội trường tràn ngập tiếng cười.

Yoo Seung Ho đàn piano khiến cho cả hội trường điên cuồng!

Trong phần "Hỏi-Đáp" tiếp theo, ba Fans được bốc thăm trúng đã lên sân khấu. Đối với câu hỏi "Cậu có thích Nhật Bản không?", Yoo Seung Ho trả lời: "Rất thích. Nhật Bản khiến cho tôi có một cảm giác có thể yên lành. Rất thích có thể nhìn thấy những người có tuổi na ná với mình rất tự do mà làm những việc mình thích. Tôi ở Hàn Quốc thì không được như vậy đâu, cho nên luôn khao khát cảm giác tự do.". Về nhân vật sau này muốn khiêu chiến, Yoo Seung Ho nói: "Theo tuổi tác lớn dần, tôi muốn khiêu chiến loại phim hành động và hài kịch lãng mạn. Tôi rất thích phim cổ trang hành động, và rất muốn diễn thêm phim cổ trang mà hay như Warrior Baek Dong Soo.".

Trong phần "Wii Game", Fans được chọn trúng sẽ cùng với Yoo Seung Ho dùng Wii tiến hành đấu tay đôi. Dù ở trước lúc thi đấu, tự tin nói rằng "Nói đến game thì chính là Yoo Seung Ho tôi", nhưng sau khi liên tiếp để thua Fans - người lần đầu tiên dùng Wii, cả hội trường không ngớt phát ra những tiếng cười lớn. Fans thắng cuộc nhận được quà là cơ hội được Yoo Seung Ho ôm và cùng chụp ảnh chung.

Trong phần "Buổi hẹn diễn xuất", Fans được chọn có may mắn cùng với Yoo Seung Ho diễn lại những cảnh nổi tiếng trong "Operation Proposal" trên sân khấu. Ví dụ như cảnh tỏ tình, làm cho tiếng hoan hô không ngừng vang lên trong hội trường. Sau khi phần biểu diễn "Đọc diễn cảm thi ca" xong, về phần miêu tả hình tượng nhân vật, Yoo Seung Ho nói "Dù cho là những vai diễn hoàn toàn không giống nhau, cũng sẽ cố đi tìm những tác phẩm giống như nhân vật mà tôi muốn diễn. Sau khi xem hết các tác phẩm đó, linh cảm về nhân vật mới cũng sẽ từ trong đó mà sinh ra.".

Trong phần "Lễ vật chất chứa yêu thương", Yoo Seung Ho đem giày và nón của mình làm quà tặng Fans. Sau đó, Yoo Seung Ho đọc cho Fans nghe lá thư cảm tạ của mình. "Lúc đầu nghe nói sẽ tổ chức FM ở Nhật Bản thì rất lo lắng. Tôi không hề có hoạt động Showbiz nào ở Nhật Bản, lo lắng rằng ở Nhật Bản liệu có người ủng hộ mình không? Hôm nay nhìn thấy đông Fans như vậy đến đây, rất là kinh ngạc. Thấy những diễn viên Hàn Quốc khác tổ chức FM ở Nhật Bản, rất ngưỡng mộ họ. Có thể tổ chức buổi công diễn ở Nhật Bản như ngày hôm nay, tôi vui mừng đến độ không cách nào dùng từ ngữ biểu đạt được. Tuy tôi rất muốn hoạt động trong Showbiz Nhật Bản, nhưng ở Hàn Quốc tôi vẫn chỉ là một diễn viên chưa chín chắn. Đợi khi tôi trở thành một diễn viên hoàn mỹ rồi, thì tôi có thể chính thức hoạt động tại Nhật Bản. Xin mọi người hãy đợi tôi đến ngày đó nhé.". Đọc xong lá thư cảm tạ này, cả hội trường lan truyền những tiếng vỗ tay cực lớn.

Cuối cùng, Yoo Seung Ho đã dùng hết tình cảm mà đàn và hát bài "Because I Love You" – bài hát mà gần đây rất nỗ lực luyện tập. Đến lúc cuối cùng, Yoo Seung Ho nói với Fans: "Hôm nay thật sự, thật sự vô cùng cảm ơn mọi người đã đến đây. Hoàn toàn không ngờ rằng sẽ có nhiều Fans đến như vậy đến hội trường này. Hôm nay có thể có những chỗ làm không chu đáo, đối với tôi mà nói, trừ lời cảm ơn đối với các bạn, không biết nên nói gì nữa. Về sau, tôi sẽ càng nỗ lực hơn, diễn xuất tốt nhiều tác phẩm hơn, dùng diện mạo ưu tú hơn nữa để thể hiện trước mặt mọi người. Xin hãy ủng hộ tôi.". Tại buổi FM đầu tiên ở Nhật Bản, đã hiểu được sức hấp dẫn của một diễn viên với gương mặt trẻ trung không cách nào che đậy của tuổi 19. Đối với Fans và Yoo Seung Ho mà nói, đều là một ngày kỷ niệm rất đáng để không thể nào quên đi được.

P/S: Diễn viên nổi tiếng Yoo Seung Ho đem toàn bộ số tiền thu được từ FM tại Nhật Bản trao tặng Đoàn từ thiện.

Diễn viên Hàn Quốc Yoo Seung Ho (19 tuổi), vào ngày 2-12-2012, đã tổ chức hoạt động giao lưu người hâm mộ tại Shinjuku - Tokyo, toàn bộ tiền cát-sê 1.500.000 yen thu được từ chương trình sẽ quyên tặng cho "Tổ chức quyên góp cho trẻ em bị ung thư" của Tập đoàn Xã hội Tokyo Daily News.
Cậu nói "Tiền cát-sê là quà của người hâm mộ dành cho tôi, tôi muốn dùng nó để giúp đỡ các em nhỏ Nhật Bản đang đấu tranh cùng bệnh tật.".
Yoo là diễn viên nổi tiếng, ngay từ nhỏ đã bắt đầu hoạt động tích cực trong nhiều bộ phim truyền hình lẫn điện ảnh. Đây là lần đầu tiên một mình đến Nhật tổ chức hoạt động, cậu ấy trước giờ rất quan tâm đến những người đang phải đấu tranh với bệnh tật, cậu gửi đến những đứa trẻ đang đấu tranh với bệnh tật lời chúc phúc "Phải giữ lấy lòng quyết tâm sẽ tuyệt đối trị khỏi bệnh mà cố gắng, tiếp tục kiên trì.".

Source: Hot-Korea.com
V-Trans: [email protected]
Edit: [email protected]
Cre: YoopiesVN Team

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
yoonalover + 5 Bài viết hữu ích
Joongie_4rever + 5 Ho đáng iu quá:)
thaopeo166 + 5 Bài viết hữu ích ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2013 22:21:20 | Chỉ xem của tác giả
{:168:}{:168:}{:168:}{:168:}{:168:}
Tưởng đâu đang đi nghĩa vụ mà tổ chức fan chứ nên lao vào, ai dè tổ chức lâu rồi.
Nhưng dù sao mỗi lần có tin cũng thấy vui quá.
Thanks Thanks Thanks Thanks
Ái chà, được sofa em trai mới ghê chứ, kệ tin cũ cũng được.

Bình luận

^.^ êm êm lắc lư lắc lư  Đăng lúc 26-5-2013 10:26 PM
chúc mừng nàng ngàu sofa êm ái ^^^ ~~  Đăng lúc 26-5-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2013 22:21:24 | Chỉ xem của tác giả
Chài oi!! Hay tin cóa new là bay zô liền mờ còn hem kịp nựa thẹc là. thau đành ngồi ghế ghỗ vại
SEUNG HO oi SEUNG HO ah, sao êm càng ngày càng làm cho chệ iu êm hơn thế nài
"Yoo Seung Ho đàn piano khiến cho cả hội trường điên cuồng" thế nài mò êm bảo là không giỏi cái j sao êm. Lại còn đem hết tiền thu được để làm từ thiện nữa
Êm khiêm tốn như này thì fan già như chệ đây làm sao mò hem ui quý êm cho đc.  
Nhớ em wa', cố lên êm nhá, chờ ngày êm trở zìa.

pi ệt: tui edit ràu nga, cái ghế rộng lém, ai mún ngồi tui cho ké nà

Bình luận

sún@ choa pà ngàu ké mò mún đạp tui lun hẻ ~~ *đạp lọt ghế* pà sún =)))))))))  Đăng lúc 27-5-2013 07:41 AM
2tym pà xún đất ngồi cho tui lên ghế ngàu xí được hem =]]]  Đăng lúc 27-5-2013 07:32 AM
hahaha ~ tui nói thiệt, cấp 3 đi đâu ai cũng kiu tui bé bự, chớ hổng có gọi tên tui =]]]]]  Đăng lúc 26-5-2013 11:20 PM
mít ù@ á zị hẻ, zô tình lựm đc bí kíp zị chời =))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-5-2013 11:15 PM
sao bà biết ~ nickname hồi cấp 3 của tui là thiên thần bé bự - gọi tắt là Bé bự đó ;)))  Đăng lúc 26-5-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2013 22:21:52 | Chỉ xem của tác giả
lan đầu được face 1 mà lại là tin của Ho{:298:}
trời ơi, đẹp gì đâu ah, đang làm lính là cũng hot như thường hà.{:290:}
cứ có em là ta nhảy vào, mọi tin điều có mặt ta
mong chờ ngyaf trờ lại
{:291:}
cảm ơn đã dịch tin vào tận khuya thế này nha

hooooooooooooooooooo kìa

Bình luận

ít thấy nờn vào nhà HO nhé :v ~~ *kéo kéo* ~  Đăng lúc 26-5-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2013 22:23:34 | Chỉ xem của tác giả
cái này là trước khi ẻm nhập ngũ đấy mà, cái hình cười tít cả mắt đúng là mê người mà
còn đánh đàn với hát nữa chứ, mấy fan này thật là sướng mà, seung ho cũng có tấm lòng quá đi đem hết tiền đi làm từ thiện {:263:}
mong chờ ngày seung ho xuất ngũ trở lại với cúng ta

Bình luận

^^  Đăng lúc 27-5-2013 11:07 PM
đã like :)  Đăng lúc 26-5-2013 11:10 PM
là fanpage của YoopiesVN í nàng ^^  Đăng lúc 26-5-2013 10:55 PM
ok, qua like phat, ma cai nay la offical hay la fanpage  Đăng lúc 26-5-2013 10:49 PM
thank gaungo ^^ ~~ nhấn vô quần là đến facebook của nhà Ho í nàng ~ ))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2013 22:24:12 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài ra, Yoo Seung Ho còn có một câu tiếng Hàn muốn dạy cho Fans là "hengsho". Đây là cách nói giản lược "Hãy hạnh phúc" của giới trẻ Hàn Quốc. Sau khi cùng luyện tập với Fans tại hội trường, cậu cười và nói: "Sau này khi nhìn thấy tôi thì hãy nói hengsho nhé."

Ôi ~ Ho iu quý đang dạy fan nói "Hãy hạnh phúc" kìa Em luôn muốn mọi người hạnh phúc kìa. Cho nên mọi người xem phim em đừng đau lòng quá nha. Em hông muốn vậy đâu đấy. Em sẽ buồn đấy Nói chứ chị xem chị khóc suốt thâu em à ~ Có khi bần thần chả muốn làm gì luôn đấy ~
Khi được hỏi đến có quan hệ tốt với diễn viên nào, cậu trả lời: "Park Shin Hye". "Hay đi ăn chung, cảm giác giống như một người chị vậy." Câu trả lời của Yoo Seung Ho làm cho cả hội trường không ngớt tiếng reo hò. Ngoài ra, khi được hỏi đến người con gái lý tưởng, "Hy vọng nhất là bằng tuổi." - câu trả lời dẫn đến những tiếng la hét càng dữ dội trong hội trường. Dù rằng như vậy, Yoo Seung Ho vẫn giữ bình tĩnh mà nói: "Nếu lớn tuổi hơn tôi thì nhiều nhất cũng 3 đến 4 tuổi thôi.". Câu nói này đã làm cho cả hội trường tràn ngập tiếng cười.

Ôi ~ Em muốn lớn tuổi hơn mình hả ????? Hông muốn nhỏ tuổi hơn sau ?????? Chắc là em muốn người ấy của em phải chính chắn nhưng chị thấy em trẻ con thế mừ (đôi lúc ý nghĩ thì rất ư là người lớn). Mà em chọn ai chị cũng ủng hộ hết mình á
Yoo Seung Ho đàn piano khiến cho cả hội trường điên cuồng!

Rất muốn nghe em đàn a ~ Rất ư là muốn luôn đấy ~ Trong I Miss You em có đàn nhưng có lồng tiếng nói vào nghe hêm có đã a ~
Yoo Seung Ho nói: "Theo tuổi tác lớn dần, tôi muốn khiêu chiến loại phim hành động và hài kịch lãng mạn. Tôi rất thích phim cổ trang hành động, và rất muốn diễn thêm phim cổ trang mà hay như Warrior Baek Dong Soo."

Mong rớt nước mắt ~ Rất thích em trong phim cổ trang ~ Em hợp với phim cổ trang lắm Ho à ~ Và cũng mong em đóng thể loại hành động ~ Ôi ~ hóng hóng ngày em trở về quá đi Ho
Sau đó, Yoo Seung Ho đọc cho Fans nghe lá thư cảm tạ của mình.

Heheheh ~ Ho rất thích đọc thư a ~ Một sở thích thật thơ mộng a nhưng sau có cảm giác cô đơn thế này ~
Cuối cùng, Yoo Seung Ho đã dùng hết tình cảm mà đàn và hát bài "Because I Love You"

Chị rất thích em hát Ho à ~ Giọng em trầm và ấm ~ chị thấy em hát hay mừ nhưng sau có nhiều người nói em hát hông hay (nhưng em đừng nhảy Ho à, lời khuyên chân thành đấy )
Diễn viên nổi tiếng Yoo Seung Ho đem toàn bộ số tiền thu được từ FM tại Nhật Bản trao tặng Đoàn từ thiện.

Em luôn luôn làm người khác phải ngỡ ngàng với tuổi đời như thế Ho à. Làm những việc rất chính chắn, biết suy nghĩ cho người khác Ho iu quý, em hãy cố lên, hãy là em như thế này mãi mãi Ho nhé. Chị sẽ dõi theo bước em đi Ho à vì em mãi mãi là Yoo Seung Ho No.1 của chị

PS: Đang trúc bầu tâm sự mừ cứ bị chọt mông nên tạm dừng nhiêu đây thâu

Bình luận

~ Liên hoàn tát ~ Mấy pà phá tâm trạng tui đang thể hiện cảm xúc với em nó đấy hả ~  Đăng lúc 26-5-2013 10:52 PM
news dài ~ bả cũng còm dài theo news ~ vậy mà nãy than ko biết viết chi ~ mốt bà có biết viết chi thì nó dài tới đâu hở bà kia ;)))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:50 PM
chời ơi hem chọt pà chắc cái bài của pà dài 10m lun we' =))))))))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:48 PM
tròn con mét @.@ ~~~~~~  Đăng lúc 26-5-2013 10:47 PM
pà lẹ lên nga gấu =)))))))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2013 22:33:51 | Chỉ xem của tác giả
phát hiện ra thằng ku Boss này có cái thói quen dễ thương, đó là viết thư
có lẽ tánh em hơi nhát, nói ra thì ko nói dc hết, thế nên mới bày cái trò viết thư này đây ~

mai ta sẽ học em mà viết lá thư tình đầu tiên ~ dành tặng cho em

Seung Ho à ~ HENGSHO ~~~

Bình luận

chậc chậc ~ bà thổ lộ tình cảm, thì cũng phải cho tui bày tỏ tình yêu chớ bà Gấu ~ ẻm sốc, ẻm xỉu, tui sẽ đỡ, bà lo gì ;)))))  Đăng lúc 26-5-2013 11:11 PM
kakka ~ tui biết mấy bà quá mà ~  Đăng lúc 26-5-2013 11:09 PM
Pà viết xong ~ Pà giữ lại hoặc đem xăng ra đốt đi ~ Em mừ đọc bảo đảm em ngất liền ~ Đừng nên làm em bị sốc Mid à ~ Lời khuyên chân thành đấy ~ chậc ~  Đăng lúc 26-5-2013 11:08 PM
mid GIỎI ~ =)))))  Đăng lúc 26-5-2013 11:03 PM
2 bà này định làm cặp đôi phá hoại hạnh phúc gia đình hả ;)))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2013 22:38:14 | Chỉ xem của tác giả
chao ôi.đúng là hâm nóng tên tuổi mà.

tự nhiên thấy cái new dài ngoẵng mặt dù đã biết cái vụ này lâu lớm lớm òi.

cơ mà đọc vẫn thik ghia gúm nha nha nha! gào rú.ý lộngào thét.Yoooooooooooo Seunggggggggg Hooooooooooooooooooo

Bình luận

hị hị...lâu lâu ló mẹt cho thiên hạ đỡ quên thoai...hehe...dạo này Mít chui lượn qua Thái hơi pị nhiều...hé hé  Đăng lúc 27-5-2013 05:28 AM
Bữa giờ hêm thấy. Pà chạy đi đâu thế Mít ~ Nhớ nhớ a *Nhào vào ôm*  Đăng lúc 26-5-2013 11:03 PM
chài ~~ tàu ngầm lâu wa ràu nha nờn hột mít ^^ ~~  Đăng lúc 26-5-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-5-2013 22:45:26 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái title biết là cũ rồi nhưng vẫn nhào vô đọc

FM xong lấy tiền catse làm từ thiện, hong nhiều lắm nhưng của ít lòng nhiều, Ho còn trẻ còn làm tự thiện nhiều nhiều

Ở trong quân ngũ mạnh khỏe nha nhóc!

Bình luận

sướng thế :v ~~~ t cũng mún nghỉ hè , hix hix =___ = .... face pà lại tự un tui chớ sao nựa *lắc lắc* ~~  Đăng lúc 26-5-2013 10:53 PM
pà nghỉ hè chưa ^^  Đăng lúc 26-5-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2013 22:46:21 | Chỉ xem của tác giả
ngàu ngắm hình 5' ==
rồi đọc news :v ~~~~
đọc xún P/S, cừi tét hàm )))
Ho iu ~ đừng hỏi tại sao chệ iu mài ~~~ )
~~~
hem biết ẻm đàn có hay hog mà nhòm cái tướng uýnh đàn trông cũng dc lớm ah
cơ mò chệ khoái xem mài nhảy với hát cơ =)

Bình luận

=..= ~~ t add pà lại lần thứ mấy t hem nhớ nảu lun ah =)) ~~ hic, chắc t đổi ngề wa :v ~~~  Đăng lúc 26-5-2013 11:04 PM
tậu nghiệp quá nhoa, 2 bà luôn  Đăng lúc 26-5-2013 11:02 PM
@Jiru: bả giờ chỉ có nước nghỉ làm chớ nghỉ học gì nữa bà ;)))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:58 PM
sao bà k add lại đi, bữa h tui k thấy bà, à, bà k đc nghỉ hè à?  Đăng lúc 26-5-2013 10:54 PM
i want nobody nobody but Yoo ~~~  Đăng lúc 26-5-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách