Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3710|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho lần đầu tổ chức fan meeting tại Nhật Bản

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yoo Seung Ho vừa tổ chức một buổi gặp gỡ người hâm mộ đầu tiên tại Nhật Bản.

Nam diễn viên này đã cùng với các fan của mình có 1 buổi giao lưu thú vị tại National Youth Center.

Sau màn giới thiệu mở đầu, Yoo Seung Ho đã thẳng thắn chia sẻ : "Gần đây, tôi đã từng tổ chức buổi gặp gỡ với người hâm mộ lần đầu tiên tại Hàn Quốc nhưng cũng như tại buổi gặp gỡ fan đầu tiên tại Nhật Bản này, tôi thật sự cảm thấy lo lắng và run. Tôi không biết là mình có nhiều fan tại Nhật và tôi cũng không nghĩ rằng các bạn lại đến tham gia nhiều như thế."

Trong suốt buổi trò chuyện, nam diễn viên đã tâm sự về hành trình đến với nghề diễn, anh còn cho biết mẹ là người đã đưa anh bước vào thế giới của người mẫu từ khi còn rất nhỏ. Và thời điểm khiến anh bắt đầu trở nên nghiêm túc hơn đối với sự nghiệp diễn xuất của mình là vào khoảng năm thứ 2 cao trung khi anh đóng vai chính trong 1 phim truyền hình.

Anh cũng chia sẻ những nguyện vọng của bản thân và cho biết luôn yêu quý những thước phim mà mình đã đóng, từ phim cổ trang cho tới những phim hài, lãng mạn.

Một vài cảnh đáng chú ý trong những bộ phim trước đây cũng đã được Seung Ho tái hiện lại với sự tham gia của một số người hâm mộ. Anh cũng biểu diễn 1 tiết mục đàn piano, với ca khúc Because I Love You của Yoo Jea Ha để dành tặng fan.

Kết thúc cuộc gặp gỡ, Yoo Seung Ho đã chia sẻ : " Mặc dù chưa từng hoạt động tại Nhật Bản, nhưng tôi bắt đầu nghe bảo rằng nhiều người ở đất nước bạn rất thích tôi. Có những thời điểm, tôi đã rất ghen tỵ với những diễn viên đã và đang hoạt động tại đây. Tôi cũng muốn có nhiều hoạt động tại Nhật nhưng ở Hàn Quốc tôi vẫn chưa phải là một người diễn viên đúng nghĩa. Nếu như tôi hoàn thiện nghề nghiệp của bản thân ở Hàn Quốc tốt hơn thì chắc chắn tôi sẽ chuyển sang hoạt động tại Nhật Bản. Xin hãy vui lòng chờ đợi tôi đến lúc đó."

Yoo Seung Ho hiện đang tham gia phim truyền hình I miss You của đài MBC.

Enewsworld
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

P/s : em Ho thật là biết khiêm tốn mà, càng lúc càng thích em...vừa trans vừa rộn tim vì em, hic hic

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +15 Thu lại Lý do
loveIU93 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Yong.ism + 3 Cảm ơn bạn :x
icevy + 2 chúc Ho sẽ sớm hoàn thành ướ mơ .
lananhkh + 5 Quá là yêu!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-12-2012 21:48:51 | Chỉ xem của tác giả
tiểu so ji sub dễ thương, đẹp trai, diễn hay nữa, làm sao mà không có nhiều fan được
thích bạn này từ những vai diễn nhí
bây giờ đang đóng IMY, diễn xuất quá tuyệt luôn

Bình luận

chào bạn, rep bài 3 dòng nhé, mà nhất là sofa thì rep dài chút nhé, heheh  Đăng lúc 4-12-2012 09:56 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
cloudy_vt + 4 tem ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2012 21:49:15 | Chỉ xem của tác giả
ôi ghen tỵ với fan Nhật bản quá

bao h bé mới sang VN fanmeting trời

ôi may có IMU tui mới nhận rõ vẻ đẹp của YSH

ước gì Cậu ý sang VN, huhu

mình chit mất thôi

cố gắng hơn nữa nhé, hóng IMU ép mới

Bình luận

ô hô cái gì chứ, ta ko giống nàng mê zai lạ , bỏ Bin mà đi đâu  Đăng lúc 5-12-2012 03:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
cloudy_vt + 3 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-12-2012 22:02:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi ghen tỵ với fan Nhật bản quá....
ko pít lúc nào thì tới VN, có lẽ tới lúc tới VN thì những người xem tin này chắc ko còn tuổi teen nữa rồi :))
diễn xuất của Yoo Seung Ho trong I Miss You cực hay, xem phim ít khi mình có hy vọng nữ chính và nam thứ dc ở bên nhau nhưng phim này mình lại hy vọng như thế ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-12-2012 22:19:48 | Chỉ xem của tác giả
Seung Ho thật sự rất tuyệt.
Đâu đâu cũng thấy fan của Seung Ho.
Ko chỉ Hàn Nhật Trung đâu.
Fan Việt cũng yêu Ho lắm lắm luôn !
Chúc Ho luôn thành công .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-12-2012 22:48:56 | Chỉ xem của tác giả
Fan Nhật sướng thật.có rất nhiều Sao sang bên đấy tổ chức fan meeting.hi vọng 1 ngày nào đó fan Việt cũng đc như vậy.^O^
bạn Ho ngày càng đẹp trai và diễn xuất ngày càng tốt hơn qua các bộ phim mà bạn tham gia.thích bạn từ hồi xem "Thái Vương Tứ Thần Ký" .phim hiện tại IMY bạn đang đóng cũng rất hay.diễn xuất hay lắm.
chúc bạn ngày càng thành công
thanks bạn dịch new nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-12-2012 22:57:42 | Chỉ xem của tác giả
biết sao được anh đang được mang danh hiệu tiểu so ji sub mà :))
mong anh lun thành công
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-12-2012 23:14:54 | Chỉ xem của tác giả
trời, cái cậu YSH này mới thế đã có FM tại Nhật rồi cơ đấy
tuổi trẻ tài cao, cũng thích bạn lắm đấy nha n lỡ trót yêu Binnie rồi
đọc news thấy bạn ăn nói khá là chững chạc, sao lại khiêm tốn nói rằngchưa phải là DV đứng ngĩa chứ, nếu vạy hy vọng IMY sẽ khiến bạn trở thành 1 DV thực thụ, cố gắng lên nha

Bình luận

ô hô  Đăng lúc 5-12-2012 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-12-2012 07:36:09 | Chỉ xem của tác giả
Mong một ngày bé Ho sẽ sang Việt Nam
Seung Ho nói chuyện rất khiêm tốn và thẳng thắn
Lại hay ngại ngùng, mắc cỡ
Trời ơi người đâu mà yêu thế ko biết
Bảo sao ng ta ko cuồng cho đc =)))))))))))))))

Bình luận

mình thích câu nói của bạn "chỉ có BK là bất công với nam 2 thôi", kết câu nói này rồi đó nha. Xem phim lúc nào cũng thích nam thứ hết, cung hy sinh nhiều mà không đư   Đăng lúc 5-12-2012 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-12-2012 10:30:16 | Chỉ xem của tác giả
"chưa phải là một người diễn viên đúng nghĩa" hở ;))
khiêm tốn kinh khủng nhóe =)))
bé Ho, trả tym cho ss ihh :((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách