Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4947|Trả lời: 42
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho nhận kì nghỉ phép đặc biệt nhờ thành tích huấn luyện xuất sắc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Yoo Seung Ho vừa nhận được kì nghỉ phép đặc biệt dành cho người có thành tích xuất sắc trong đợt huấn luyện tân binh.

Ngày mồng 9, trên trang chủ của trung tâm huấn luyện tân binh sư đoàn 27 nơi Yoo Seung Ho đang tham gia huấn luyện đăng tin anh đứng trong danh danh sách quân nhân có thành tích xuất sắc kì 13-5. Yoo Seung Ho đã khiến mọi người phải chú ý khi có tên trong danh sách 16 người có thành tích xuất sắc nhất trên tổng số 250 quân nhân đang được huấn luyện tại đây. Anh đã được tiểu đoàn trưởng tặng thưởng và sẽ được nhận một kì nghỉ phép đặc biệt sau khi khóa học kết thúc vào ngày 11.

Yoon Seung Ho được phân công theo học khóa tập huấn tân binh của sư đoàn 27 từ ngày 8 tháng trước. Sau khi quá trình huấn luyện cơ bản kéo dài 5 tuần kết thúc vào ngày 11, anh sẽ nhận chỉ thị sinh hoạt quân ngũ tạm thời chứ không phải với tư cách văn công quân đội.

Nguồn: http://m.seoul.co.kr/news/newsVi ... 600002&cp=seoul
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-4-2013 23:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Lại có tin mới của bạn Ho nhỉ, mừng ghê. Dzô trỏng mà tin thì lâu lâu lại có, cho fan đỡ khổ được tí.
Yoo Seung Ho đã khiến mọi người phải chú ý khi có tên trong danh sách 16 người có thành tích xuất sắc nhất trên tổng số 250 quân nhân đang được huấn luyện tại đây.

Bạn Ho quả là lợi hại, cố gắng lên Ho nhé, về nhà ráng tẩm bổ rùi dzô đó chiến đấu tiếp.
Mong chờ YSH comeback sau 20 tháng nữa, hoàng tráng và lợi hai hơn xưa...
Thanks bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-4-2013 23:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Bố già chăm chỉ kiếm xèng quá
con tưởng bố chỉ quan tâm mỗi các chị thôi chứ

Con chỉ toàn trans tin về Won thôi=))))

Em Ho đẹ zai đã được về nhà rùi cơ ah
nhanh quá nhỉ
thế mà cũng đi được hơn tháng rùi cơ đấy

Ủng hộ bố
Ước gì con rate đc=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2013 23:13:14 | Chỉ xem của tác giả
sussi gửi lúc 11-4-2013 23:11
Bố già chăm chỉ kiếm xèng quá
con tưởng bố chỉ quan tâm mỗi các chị thôi chứ

Dịch dần mai sau ngộ nhỡ chẳng may HQ có cơ sự j còn đi làm phóng viên ctr dịch tin cho các anh nữa chứ.

Bình luận

àh ờ nhỉ, hix. Lại quên. K khéo mà lại bị cấm đăng bài tiếp thì khổ lắm. Bố bị bệnh k thik ấn enter ý  Đăng lúc 11-4-2013 11:26 PM
b ui nếu viết 1 dòng thì cho click vào bình luận nhé, k b edit thành 3 dòng đi k...lại trừ điểm đấy:((dạo này phải cẩn trọng k thì...khổ lắm  Đăng lúc 11-4-2013 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-4-2013 23:14:32 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là rất thích cậu nhóc Yoo Seung Ho, ngay khi nghe tin Ho nhập ngũ đã rất bất ngờ và ngưỡng mộ.
Bây giờ còn nằm trong top xuất sắc nữa, đúng là làm gì cũng rất quyết tâm và hết mình.
Mong chờ ngày Ho come back quá, những lúc rảnh rỗi lại lôi Beak Dong Soo với I miss you ra ngiền ngẫm :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-4-2013 23:14:34 | Chỉ xem của tác giả
Em trai giỏi thiệt, nhỏ mà có võ. Hôm bữa thấy em đeo cái băng xanh xanh ở tay là biết ngay trong quân ngũ em thể nào cũng là người xuất sắc mà. Có vẻ em đang hạnh phúc với cuộc sống quân ngũ thì phải. Không biết nghĩ phép em sẽ làm gì nhỉ????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-4-2013 23:23:46 | Chỉ xem của tác giả
16 trên 250
ko tệ đấy chứ
em à, cố lên ~~~
được về thăm gia đình rồi đấy, ăn cho đã các món Mẹ nấu nhé
cố lên em ~~~
- à quên, thanks bạn đã dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-4-2013 23:31:04 | Chỉ xem của tác giả
Hehehe...tự hào quá Ho ơi......em mà quyết tâm thì cái gì cũng làm được cả..
Ráng tranh thủ nghỉ phép về thăm gia đình và ăn thật nhìu món nhon mẹ nấu nhé.......
Cố lên nha nhok...các chệ đang đợi mòn mỏi kìa...
Thanks bạn dịch tin nhé....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-4-2013 23:36:11 | Chỉ xem của tác giả
Lại có news của em Yoo nè, vui thiệt đó, em chăm chỉ và cố gắng ghê.
Em ở trong đấy rèn luyện thật tốt, nhớ giữ gìn chăm sóc sức khỏe nhé, về thăm nhà rồi lại làm tốt nghĩa vụ.
Sẽ không được gặp lại em trong gần 2 năm trên phim trường nên nhớ lắm, thỉnh thoảng có news thế này cũng vui,
Khi nào kết thúc nghĩ vụ, diễn 1 vai chính thật hoành tráng nhé em.{:306:}
Thank bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-4-2013 23:36:42 | Chỉ xem của tác giả
lalalala...

tự hào nha! 16/250...ai bảo e lá lúa nào...ai bẩu ai  bẩu...

Zị mà kiu là e hơm có khiếu thể thao...kiểu này sau khi đi xong zìa đóng phin hành động chủn nha!

Sướng...được về nhà ăn kum mẹ nấu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách