Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5586|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho: “Nhập ngũ là chuyện bình thường. Tôi cần kinh nghiệm mới”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoo Seung Ho đã nhập ngũ. Trước khi chính thức nhập ngũ anh đăng lên fan site trên mạng video tạm biệt cuối cùng có tên TALK TO U, trong đó anh nói, “Xin lỗi vì đã không nói với mọi người sớm hơn. Tôi sẽ bắt đầu thực hiện nghĩa vụ quân đội vào ngày 5 tháng 3. Hẹn gặp lại!”

Đây là bức thư anh gửi tới fan:

“Khi các bạn đọc được bức thư này thì tôi đã trong quân đội rồi. Tôi rất xin lỗi vì không cho các fan biết khi nào tôi sẽ nhập ngũ, nhưng tôi nghĩ sẽ tốt hơn nếu đi mà không thông báo vì còn có những người khác nhập ngũ cùng tôi. Tôi có nghe nói tôi còn quá trẻ để đi nghĩa vụ; tuy nhiên, đây là nghĩa vụ không thể trốn tránh và tôi thực sự cần nó vì tôi muốn thoát khỏi cuộc sống áp lực khi làm diễn viên một thời gian.

Tôi không thể hoàn toàn diễn tả cảm xúc của mình, nhưng tôi rất vui. Tôi sẽ cố hết sức trong khi thực hiện nghĩa vụ và sau đó gặp lại các bạn. Trong khoảng thời gian đó xin đừng quên tôi!”

Source: en.korea.com
Người dịch: Mễ@kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2013 16:39:43 | Chỉ xem của tác giả
sofaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Ôi "Em trai quốc dân" đi nghĩa vụ thật roài sao?
Đọc xong tâm thư mà càng thấm thía cái nghề diễn viên.
Danh tiếng cũng nhiều mà áp lực thì càng nặng nề hơn.
Chúc Yoo Seung Ho hoàn thành tốt nhiệm vụ.
Chúng tôi sẽ không quên bạn đâu.
YSH fightinggggggggg!
Thank chủ thớt.

Bình luận

vậy mới đáng ngưỡng mộ chứ koong vì sự nổi tiếng mà trốn tránh trách nhiệm của bản thân đối với đất nước  Đăng lúc 9-3-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2013 16:54:23 | Chỉ xem của tác giả
hị hị
bé Ho đẹp zai :">
không ai quên Ho đâu
nên chăm chỉ rèn luyện rùi trở về nhé {:161:}
i'm waiting..........{:161:}

Bình luận

quên sao được chứ :)) có mà nhớ điên cuồng ý chứ :))  Đăng lúc 10-3-2013 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-3-2013 16:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Đi nghĩa vụ sớm thật, vừa đóng xong phim là đã đi liền!!
Thôi thì đi sớm về sớm, rồi chuyên tâm cho việc diễn xuất!
Chúc Yoo Seung Ho hoàn thành tốt nghĩa vụ!!
Cám ơn chủ thớt dịch tin {:308:}

Bình luận

mình cũng nghĩ như bạn..đi sớm về sớm và sẽ có những trãi nghiệm mới..good for him ^^  Đăng lúc 9-3-2013 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-3-2013 16:55:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi má ơi, e, tui nó nói đi nghĩa vụ để giải tỏa áp lực  mới sợ chứ, tình hình Hàn Quốc- Triền Tiên đang căng thẳng quá,  nghe thời sự thấy khả năng chiến tranh nổ ra là rất cao, mà nó chắc giờ mới đi thì chắc  không ai cho ra oánh nhau đâu nhỉ, heehee.

Ho thật thà ghê mà cũng khác người nữa chứ, trước giờ chả thấy ai đi nghĩa vụ để xả stress cả,  đa số các sao toàn là đến  thời hạn ko lùii được nữa mới đi mà. Đọc thư nó viết gửi fan  mà thương, cuộc sống hàng ngày của em ý  chắc chả vui vẻ gì nên cách giải tỏa áp lực gây shock quá.

Cố lên em nhé, 20 tháng thôi mà, làm tốt nghĩa vụ rùi về, chị già sẽ chờ em, Yoo Seung Ho fighting!

Bình luận

cho ké mặt tiền ^^  Đăng lúc 8-3-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-3-2013 17:04:38 | Chỉ xem của tác giả
em ơi em! em đi thế thì chị già đây sống làm seo?
cơ mà ủng hộ tinh thần của em í
sau khi ra trại thể nào chả men hơn rồi đóng được những vai chững chạc hơn.
hẹn gặp sau 21 tháng nữa vậy.
không đành lòng a!!!

Bình luận

mình thấy dù tóc em í có thế nào thì cái mẹt vẫn đáng yêu hem chịu nổi nì  Đăng lúc 9-3-2013 10:27 AM
Nhìn mái tóc cũ của Hô sang cái đầu đinh này.KHó đỡ quá  Đăng lúc 9-3-2013 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-3-2013 17:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Em trai quốc dân nhưng trưởng thành lắm rồi.
Chúc Seung Ho hoàn thành nghĩa vũ
2 năm nhanh thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-3-2013 17:06:37 | Chỉ xem của tác giả
Chao ôi, em thực thi nghĩa vụ của một công dân Hàn chính cống, ngẫm ra mới thấy sao Hàn thực thi nhiệm vụ nghiêm túc qua. Haiz, chả bù sao Việt nhà mình, có thấy mấy ai thực thị nghĩa vụ quân sự chính thức đâu. Chúc Yoo Seung Ho hoàn thành tốt nghĩa vụ và mau về.
P/S: Nhìn quả đầu hắn nhớ tới Sang Woo - The Way Home quá, nhờ bà ngoại cắt tóc đi cua gái quá, đáng yêu lắm cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-3-2013 17:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhập ngũ sẽ giúp cậu có thêm kinh nghiệm nhiều hơn đấy
Chúc cậu hoàn thành nghĩa vụ của mình
Có khi sau này ta lại gặp một YSH manly hơn đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-3-2013 17:26:31 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Ho nhập ngũ để có kinh nghiệm hơn à. Chúc anh hoàn thành tốt và mau về để đóng phim tiếp nhé.
Yêu anh
Chắc khi về anh sẽ manly lắm đây <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách