Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6042|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho - Song Ji Hyo - Kim Yoo Jung và 9 nghệ sỹ khác hóa thân vào bộ sưu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yoo Seung Ho, Song Ji Hyo, Kim Yoo Jung và 9 nghệ sỹ khác được chọn là người mẫu cho bộ sưu tập ảnh thời trang đặc biệt của nhà thiết kế lừng danh Katio Cho

Nhà thiết kế thời trang nổi tiếng Hàn quốc Jo Sung Kyung, còn được biết đến với tên gọi Katio Cho gắn liền với thương hiệu thời trang nổi tiếng của Pháp LATULLE (Katio Cho), sẽ ra mắt triển lãm ảnh thời trang đặc biệt kỷ niệm 20 năm hoạt động của mình.

Triển lãm có chủ đề về các sắc màu thời trang chủ đạo của Hàn Quốc 20 năm qua, với điểm nhấn là bộ sưu tập ảnh thời trang “12 sắc màu” được thể hiện qua hình ảnh của 12 nghệ sỹ nổi tiếng trong làng giải trí. Jo Sung Kyung cho biết: “12 nghệ sỹ này được chọn không chỉ vì sự nổi tiếng của họ, mà còn dựa trên khảo sát những nghệ sỹ nào khiến người xem đặc biệt liên tưởng đến từng sắc màu trong bộ sưu tập này. Nói cách khác, họ được chọn vì trong tâm trí mọi người, họ là hiện thân của những sắc màu đó tại Hàn Quốc hiện nay. Tất cả đều đã nhận lời tham gia vì giữa chúng tôi có mối quan hệ bạn bè thân thiết. Đặc biệt, tôi có 2 người bạn kỳ lạ vì họ còn rất rất trẻ”.  

Nổi bật trong danh sách 12 nghệ sỹ được chọn là 2 gương mặt trẻ nhất: Yoo Seung HoKim Yoo Jung – 2 sao trẻ tài năng hiện rất được yêu thích của màn ảnh Hàn – 1 vừa bước qua tuổi trưởng thành và đã đăng ký thực hiện nghĩa vụ quân sự, 1 hãy còn là cô bé thiếu nữ 14 tuổi – cả 2 đều rất trẻ nhưng đã chinh phục trái tim mọi người bằng diễn xuất tinh tế và cả tính cách chân thành của họ ngoài đời. Yoo Seung Ho sẽ là đại diện cho sắc đen bí ẩn sinh động, còn Kim Yoo Jung sẽ là đại diện cho sắc trắng lãng mạn.   

12 nghệ sỹ đại diện cho 12 màu sắc khác nhau trong bộ sưu tập bao gồm: Romantic white (Kim Yoo Jung), Royal blue (Kim Si Seok), Macaron Blue (Kim Hyun Joo), Magic grey (Nam Gung Min), Vintage violet (Park Soo Jin), Acid orange (Park Ji Yoon), Apple green (Song Ji Hyo), Graphic black (Yoo Seung Ho), Retro red (Yoo In Na), Pink pink(Yoo In Young), Classic navy (Jung Gyu Won), Sunny yellow (Hong Soo Hyun).

Nhiều người bình luận: “Tuyệt, tôi trông chờ triển lãm này”, “Tôi thích màu đen và trắng”, “Hãy nhìn những cái tên xem, những sự lựa chọn rất hoàn hảo”…

Nguồn: http://www.e2news.com/news/articleView.html?idxno=68029
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-1-2013 14:25:40 | Chỉ xem của tác giả
chà chà trai xinh gái đẹp
cùng xuất hiện trong  bộ sưu tập
thì còn gì bằng nè
chờ bộ ảnh này
thanks bạn up tin

Bình luận

này là cf Trugen của Ho bạn ơi ^^thân chào bạn ,,  Đăng lúc 25-1-2013 08:52 PM
quần ở fim nào lạ vậy bạn?  Đăng lúc 25-1-2013 06:15 PM
thanks bạn ^^  Đăng lúc 25-1-2013 03:45 PM
Cái quần đẹp thế  Đăng lúc 25-1-2013 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-1-2013 14:47:57 | Chỉ xem của tác giả
Màu đen và trắng là 2 màu "đinh" ấy! 2 lựa chọn này chuẩn rồi. Mình thì thích màu trắng lắm, con gái mà!
Yoo Jung nhìn đã ra dáng một thiếu nữ rồi nhe, càng lớn càng đáng yêu! Vừa giỏi vừa xinh, hầu như người nào cũng có thiện cảm với bé! Nhỏ mà toàn được thương hiệu lớn chọn mặt gửi vàng! Hóng movie của em với T.O.P.
Yoo Seung Ho khi nào lên đường đi nghĩa vụ nhỉ?  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2013 14:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Hix
post nhầm hàng
{:438:} ~~~ ``````````````````````````````````````````````````````````````````vèo

Bình luận

đau đau*******, ta vèo rùi mừ  Đăng lúc 25-1-2013 03:08 PM
*tát tát*  Đăng lúc 25-1-2013 03:03 PM
hihi, lâu lâu đổi món tí  Đăng lúc 25-1-2013 02:58 PM
mụ =.=, xao dìm hàng e nhỏ giữa chợ thế hở , có post lộn chỗ hem vợi *đá đít*  Đăng lúc 25-1-2013 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-1-2013 14:51:08 | Chỉ xem của tác giả
Wow! Toàn mỹ nam mỹ nữ!

Bé Kim Yoo Jung xinh quá!!! Trông dịu dàng lãng mạn quá chừng, nhìn đôi mắt với nụ cười kìa, sáng bừng mà hiền queo!

Sắc trắng lãng mạn, tình yêu nhỏ của tui!!!!!! :)))))

Bình luận

@junivietnam: ủa sao vậy? Mình xem hình được mà bạn! Refresh lại thử! ^^  Đăng lúc 25-1-2013 03:04 PM
oạch, ta nhìn ko thấy ai hết nờng ui ^^  Đăng lúc 25-1-2013 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-1-2013 14:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Nói cách khác, họ được chọn vì trong tâm trí mọi người, họ là hiện thân của những sắc màu đó tại Hàn Quốc hiện nay.

phải hem zậy ))
hog lẽ chỉ wa vai Harry mà thèn ku thành đen thui bí ẩn lun à{:438:}
hóa ra rất nhìu ng bị ám ảnh bởi vai nài

Bình luận

Trời ơi, cái áo :))))))  Đăng lúc 25-1-2013 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-1-2013 15:03:34 | Chỉ xem của tác giả
trai thì xinh và gái thì đẹp
công nhận là hãng thời trang này lựa chọn người mẫu cũng thẩm mỹ cao quá
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-1-2013 16:40:37 | Chỉ xem của tác giả
Tất cả đều đã nhận lời tham gia vì giữa chúng tôi có mối quan hệ bạn bè thân thiết”.  

ko ngờ Ho nhà ta cũng là bạn bè thân thiết của nhà thiết kế nổi tiếng kekekek {:290:}
ta là ta thích 2 câu này... Ho nhà ta mà {:286:}
Nổi bật trong danh sách 12 nghệ sỹ được chọn là 2 gương mặt trẻ nhất: Yoo Seung Ho sao trẻ tài năng hiện rất được yêu thích của màn ảnh Hàn –  vừa bước qua tuổi trưởng thành và đã đăng ký thực hiện nghĩa vụ quân sự
rất trẻ nhưng đã chinh phục trái tim mọi người bằng diễn xuất tinh tế và cả tính cách chân thành của họ ngoài đời. Yoo Seung Ho sẽ là đại diện cho sắc đen bí ẩn sinh động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2013 17:11:24 | Chỉ xem của tác giả
Hoành tránh quá !khi nào thì show naỳ trình diễn vậy ? lại hóng nữa rầu !!!
Ho là nổi bật nhất mà !nhìn cái pics đã thấy mê ,không biết đến lúc trình diễn  sẽ bùng nổ như thế nào nữa!mình xin tự nguyện chết ke ke!!!
Dạo này bé Yoo Jung cũng nổi quá !hết show naỳ lại đến show khác ,càng lớn càng xinh !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-1-2013 17:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Bùn bé Ho, hình cuối cùng của e khi ẻm đi nghĩa vụ rồi

Bé Ho đóng thêm CF cho các nuna coi rồi hẳn đi nghĩa vụ nha em, thèn quỷ nhỏ ít có ác lắm.

Trong 12 người đại diện mình biết gần hết ^^ có chị xưa kia nổi thật nổi giờ chìm thật chìm, đúng là đời, lúc lên voi xuống chó/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách