Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4792|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho: Yoon Eun Hye là diễn viên tốt nhất tôi đã gặp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-12-2012 18:50:23 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày hôm nay dàn diễn viên I Miss You có cuộc gặp gỡ với phóng viên
Trong sự kiện này một phóng viên hỏi Seung Ho: Anh thích làm việc với nữ diễn viên nào nhất? Anh đáp: Tôi thích làm việc với Eun Hye unnie nhất, chị ấy rất dễ tính, chúng tôi làm việc rất ăn ý với nhau
Anh ấy cũng tiết lộ suy nghĩ của mình về nhân vật anh đang đóng " Không giống như trước nhân vật trong phim nay tôi gần như trưởng thành hơn, anh ấy là nhân vật phức tạp, tính cách anh ấy thay đổi trong mọi thời gian, và nhân vật Harry cũng là nhân vật khó hiểu nhất"

Source: soompi.com
Vtrans by: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
icevy + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 18:54:38 | Xem tất
thích couple này nhất thôi.. tuy có chênh lệch về tuổi tác nhưng ko gây cho người xem cảm giac gượng gạo.....ôi thích mê anh chị nầy :x:x:x

Bình luận

đúng rối Eun Hye unnie không già mà nhìn không thấy khoảng cách  Đăng lúc 17-12-2012 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 19:02:23 Từ di động | Xem tất
Ss Hye của mình dễ thươg mà nên pạn Ho thích là phải rồi. Kaka. Thích cặp này nhứt phim lun, chênh tuổi nhìu mà xứng đôi qá trời. Ss Hye ơi, đừng thấy có lỗi gì nhé, đọc tin kia thấy ss đáng iu qá chừng!
Harry-Zoe
Seung Ho-Eun Hye <3 ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 19:06:38 | Xem tất
Ôi vừa định trans :"> Vừa đọc nó trên daum, soompi có cut vài khúc so với daum nhỉ. Nhưng k sao bi nhiêu đây cũng được :))

NV Harry là nv khó mừ, nội tâm đầy bí ẩn lại lớn tuổi. Ho mới có 19 khó hiểu cũng phải nhưng noona rất thik :)) Ủng hộ Ho và Harry tới cùng nè :">

Hai người nhìn cũng rất hợp, ăn ý là phải :))

Bình luận

tại phần kia có bạn kia dịch rồi nên mình tạm bỏ qua  Đăng lúc 17-12-2012 08:19 PM
:)) lẹ gúm  Đăng lúc 17-12-2012 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 19:43:12 | Xem tất
hờ hờ mình cũng giống YSH, nếu mún dk làm việc cùng thì thx làm với ss Yoon nhất :)) ss ấy ngoài đời thân thiện ghê lun

mà YSH phim này đẹp trai dễ sợ.........:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 19:44:29 | Xem tất
ôi ~~~~~~~~~~~~~~~~~ làm ta tính tran news này cơ đấy :">, chủ thớt nhanh tay qa đi mất ~~~~

ko bik có phải e nó nịnh nọt bà chị ko đấy hí hí , miệng lưỡi ngọt qá hà <3
phải rùi YEH mà cưng, rất chuyên nghiệp trong công việc đó ^^ ... và ng rất có chữ tín nữa, khoản này là miễn bàn !

ta hy vọng sau phim này, 2 bạn đánh lẻ với nhau 1 phim tc lãng mạn hài hước khác nhá, có thế ta mới thoả được cái tiếc núi trong lòng bây giờ

Bình luận

haha ghen với ai chứ với unni mình thỳ cũng chịu thui, unni thấy nhìn càng thưn chứ ghen ko nổi đâu ss  Đăng lúc 18-12-2012 12:56 AM
quý cô trung thành của công nghiệp giải trí Hàn....ta thích quá, mà em Ho cũng ko sợ fanfirl của ẻm ghen sao áh,  Đăng lúc 17-12-2012 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 19:52:23 | Xem tất
Phải là Eun Hye Noona chứ sao lại unni thế kia, edit đi bạn
Chẹp chẹp. giờ đang đóng phim thì phải trả lời thế chứ biết làm thế nào được, khổ cái thích cặp này mà chắc rồi cũng chẳng đến đâu haizzzz
Yoo Seung Ho à, đừng có đẹp trai như vầy nữa, làm hại trái tim fan gơ của ss lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 20:08:32 | Xem tất
hú hú
zai xinh gái đẹp quá toẹt :X:X:X
Yoon đẹp mà đóng với SH trông cũng ko bị lệch tuổi là bao :)
SH đẹp zai thế mừ, sao noona ko dễ tính đc chứ ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 20:12:36 | Xem tất
Chuẩn rồi bạn Ho ơi, ss Yoon cute lại tốt bụng nữa mà :x

Hai ng đẹp đôi lắm luôn, đến mức ước muốn ngoài đời .... =))))

Khoảng cách tuổi tác nhìn cũng k rõ là bao, hầu như là k có, mà sao càng ngày mình càng bị thích bạn Ho thế này :(((((( nam tính thế :(((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2012 21:04:53 | Xem tất
Nhất định phải có đc một chỗ ở mặt tiền đã

Kiểu này sắp tới ss Yoon khổ rồi, fangirl của em Ho đâu có ít

chúng tôi làm việc rất ăn ý với nhau

Mình nên hiểu câu này sao ta????????

Ôi, lại bấn Mr & Mrs Borrison của mình....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách