Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2186|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seungho chia sẻ về những chấn thương khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mới đây, nam diễn viên Yoo Seungho (19 tuổi) đã tiết lộ về những chấn thương trong thời gian đóng phim của anh.

Trong buổi họp báo drama “Operation Proposal” được tổ chức ngày 31/1 vừa qua tại khách sạn Ramada, Seoul, Yoo Seungho nói, “Tôi đã bị thương ở cả gót chân và cổ tay trong quá trình đóng phim. Rất may mắn là vết thương ở gót chân hiện đã lành, tuy nhiên cổ tay hiện vẫn còn rất đau nên cũng có chút bất tiện trong quá trình quay phim.”

Trong drama này, Yoo Seungho đóng vai is Kang Baekho, một cầu thủ bóng rổ chuyên nghiệp người đã bỏ lỡ người anh thầm yêu vì tình bạn với một người bạn khác. Sau đó anh đã cảm thấy vô cùng hồi tiếc khi tham dự đám cưới của hai người kia và quyết định du hành ngược thời gian để tưởng nhớ lại mối tình đã qua của anh. Yoo Seungho, trong vai diễn là một nhân vật luôn thụ động trong tình yêu nhưng lại rất trong sáng và luôn vui vẻ.

Giải thích thêm về những vết thương, anh nói: “Trong một cảnh quay tôi phải trốn khỏi trường học. Thời tiết lúc đó thực sự rất lạnh nên tôi không thể ngờ là bức tường trước mặt lại cao đến thế. Khi tiếp đất tôi đã bị thương nhưng hiện giờ vết thương cũng đã đỡ hơn trước rất nhiều.”

"Tôi tiếp tục quay phim ghi bị thương ở chân, nhưng sau đó lại tiếp tục bị thương ở cổ tay" anh ấy nói tiếp. “Do nhân vật của tôi là một cầu thủ bóng rổ chuyên nghiệp, tôi thường xuyên phải ném bóng nên vết thương ở cổ tay ngày một nghiêm trọng sau mỗi cảnh quay.”

Drama “Operation Proposal” của đài TV Chosun sản xuất dựa theo kịch bản của vở nhạc kịch Nhật Bản với diễn xuất của Yamashita Tomohisa và Nagasawa Masami. Yoo Seungho đảm nhận vai nam chính, và vai nữ chính do Park Eun Bin thủ vai. Drama còn có sự góp mặt của các diễn viên Kim Yewon, Lee Hyeonjin, và Park Jinju.

Tập đầu tiên đã được lên lịch phát sóng vào ngày 8/2 tới đây.

SOURCE: Sports Seoul via Nate; http://kpopseven.com
Vtrans: mmm @Kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-2-2012 17:55:48 | Chỉ xem của tác giả
xem 2 cái teaser của OP mà hóng quá thể fim này lun
YSH với PEB đẹp đôi quá trời lun
mấy cảnh học sinh nhìn đẹp đôi quá trời
ngày 8/2 chiếu k bít nhà ta có làm sub k ta(hy vọng là cóa)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-2-2012 18:48:47 | Chỉ xem của tác giả
hichic oppa bị thương tùm lum{:285:}
mong oppa mau khoẻ đóng fim cho fan coi nua~
mog cái fim này wé
ko bít nhà ta có làm sub ko nhỉ
hy vọng{:268:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-2-2012 19:49:27 | Chỉ xem của tác giả
hời ơi... có đâu mà đẹp quá trời quá đất zậy hẻm bít nữa...
chịu chết lun... sức nóng vai sát thủ của pé còn chưa nguội mà đã châm lửa đốt tiếp rùi...
cứ iu thế này... bít seo đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-2-2012 19:56:25 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Hoo sẽ đóng vai giống vai của Yamapi :)
Bé Seung Hoo rất có duyên đóng các bộ phim chuyển thể từ Truyện Nhật và rất thành công, hy vọng phim mới sẽ tiếp tục có nhiều tiếng vang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-2-2012 20:14:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, xót xa cho em nó quá
Lại có phim để hóng rồi, mình bảo mình tập trung học hành mà bây h các zai cứ thi nhau ra phim liên tục thế này thì làm sao mà mình học dc
Yoo Seung Ho ngày càng chứng tỏ dc khả năng của mình, mình thích cách làm việc của em này, rất là chuyên nghiệp. Thành công sẽ sớm đến vs zai thôi em ơi
Có phim xem rồi thì vẫn phải xem thôi, ko thể ko xem dc
Thanks bạn trans news nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-2-2012 21:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân thằng bé quá đi

Cố lên nào. Mọi người đang đợi phim của em để xây nhà cho em đấy

Chứ cứ post mãi mấy ảnh cap từ phim cũ thì làm sao xây biệt thự ở kites cho em được đây

hóng phim của em quá đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách