Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
1031#
Đăng lúc 28-12-2013 22:38:34 | Chỉ xem của tác giả
Từ lúc đọc recap soompi đã cảm thấy như mơ 1 cơn ác mộng dài, kể từ lúc Na hôn Rác, biết là sẽ ko còn có thể thay đổi gì được nữa.
BK câu rate quá rẻ tiền, kịch bản thì chắp vá, chỉ muốn nói xấu, muốn chửi, muốn dìm Rác xuống đáy xã hội luôn từ đầu đã thấy tình cảm của Na cũng bthg, chẳng phải đặc biệt đến mức yêu sống yêu chết, nhưng cái kết quá makjang, quá hường phấn, vô cùng tím rịm.

ẢO nhất là cái trò Rác là bác sĩ khoa ngoại thần kinh mà lại đi chữa vai và trở nên nổi tiếng vì chữa vai cho Bông ảo lòi ạ. Đúng là tập cuối, nhét tất cả những chi tiết nghe như đúng rồi vào coi như người ta nhờ Bông nhà mình mà được ăn ké chút ánh sáng hào quang

Bình luận

Rác nhìn happy =)) ghét toáaaaaaaaaaaaaaaa x(  Đăng lúc 28-12-2013 10:58 PM
thường thì bsĩ của vđv là bsĩ trị liệu chứ còn bs này thì thấy buồn cười quá =)) mà nghe các bạn soompi bảo lúc chẩn đoán là B có khi k chơi bóng đc nữa thì ...   Đăng lúc 28-12-2013 10:57 PM
xương đâu:)), nhg vì B mà nổi tiếng thì e vái lạy bk, có khi hai anh lên show TV của Shi won ấy nhể  Đăng lúc 28-12-2013 10:53 PM
à , nhg mọi ng trên soompi đã nói rằng sợ cái kết này, nên mình chỉ tức nhg k ngạc nhiên lắm, à mà ở đâu cũng có dây thần kinh mà, trong cơ bắp ý, chứ có phải   Đăng lúc 28-12-2013 10:53 PM
mồi câu rẻ tiền, dìm người ta xuống đáy xã hội, hôm sau đi học ai mà nói chuyện rác-na này nọ t đập mấy con nớ liền, dù nó là mấy con bạn thân  Đăng lúc 28-12-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1032#
Đăng lúc 28-12-2013 22:42:54 | Chỉ xem của tác giả
Chingu ah!
Thật sự là mình chỉ mới xem hết tập 19 và lội page đọc com cùng recap ep 20, 21 ở nhà mình và Soompi.
Một cái kết thực sự BUỒN cho Joonie và tất cả những người yêu quý Joon...
Phải công nhận Lee Woo Jeong là một biên kịch tài ba khi viết kịch bản của 2 bộ phim rất hay và ý nghĩa Reply 1997 và Reply 1994, BK đưa người đọc trải qua những cung bậc cảm xúc của tình yêu, tình bạn, tình người... ở cái tuổi 20 đầy nhiệt huyết. Đến tận tập 16 mình vẫn thấy bộ phim giữ được những bài học đầy ý nghĩa về cuộc sống, tuy nhiên, mọi chuyện dần thay đổi khi Knetizen trở nên điên đảo với JW và từ đó câu chuyện không còn hay như trước, kb xoáy quá sâu vào trò trốn tìm " Ai là chồng Na" và cuối cùng tìm ra 1 người chồng mà hình như không mấy thống nhất với những Hint trong phim ,mình ko muốn nói BK đã thay đổi KB vào phút trót chỉ vì Knetizen nhưng mà cái kết này thật đầy nghi vấn!!!
BK đã cất công xây dựng 1 Perfect man: từ ngoại hình đến tính cách: tinh tế, dịu dàng, rất đáng yêu, ga-lăng, chung tìnhhay như lời SCP là "có não bên phải"
Một nhân vật đẹp như thế nhưng trải qua 21 tập của bộ phim lại chỉ thấy nỗi buồn và sự cô đơn để rồi cuối cùng có một cái kết
Dẫu biết "life is not like a movie and that's how it should be" nhưng vẫn thấy Joon xứng đáng có một cái kết đẹp hơn thế, một cái kết đầy đủ, có thể chỉ là một cảnh ngắn của Gia đình Bảy Bông khi Bông mời các bạn về nhà. Bông mở cửa và cô con gái nhỏ chạy tới chào Ba, người vợ từ trong bếp ra đón khách và nhất là thằng con trai mặc áo bóng chày tung quả bóng cho bố, như 1 kiểu chào đặc biệt giữa cha vs con (???)
ANW, cảm ơn tất cả mọi người trong NHÀ Bảy Bông vì hơn 100 pages và hàng nghìn những sẻ chia trong hơn 10 tuần vừa qua
" We are all hoping for the best but writternim is trolling us with the worst ending ever!!!!!!!!!!!!"

Bình luận

và câu chuyện tình ấy chiếm 70 % thời lg phim/:)  Đăng lúc 28-12-2013 11:46 PM
pht
Đời thực, nhưng có mỗi chuyện tình của nữ chính là ảo. Chuyện thật như đùa:)).  Đăng lúc 28-12-2013 11:40 PM
cs đời thực LOL =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 28-12-2013 11:07 PM
nope, phim này đã quảng bá là slice- of - life, đạo diễn thể hiện cuộc sống đời thực bạn ạ, nên mình k có ý định tha đâu/:), hồng phấn thì mình đã bye luôn r   Đăng lúc 28-12-2013 10:57 PM
@Peter_13: Không mấy khả quan nhưng hy vọng là tập tuần sau sẽ có vài cảnh về Gia đình Bảy Bông cho câu chuyện thêm hợp lý, kết ntn thì bất công cho Bông quá đi!!!   Đăng lúc 28-12-2013 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1033#
Đăng lúc 28-12-2013 22:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất buồn
Nếu không viết ra cái gì chắc đêm nay mình sẽ buồn chết mất
Quá lâu rồi mình mới ức chế về 1 bộ phim như thế này

10h tối mới mò về đến nhà, việc đầu tiên là bật máy xem kết cục như nào
Đập vào mắt là stt của bà chị, Bông về Hàn dự đám cưới Rác - Na
Nói thật, lúc đó vừa buồn vừa khó chiu, vừa tức, vưa đau

Rốt cuộc, tác giả xây dựng nên Chil Bông để làm gì
Một người con trai, chỉ biết đến bóng chày là thứ nhất, cô ấy là thứ 2
7 năm trời, cuộc đời này có bao lần 7 năm
2 lần tỏ tình, và nhận được cái thái độ chả ra đầu vào đâu để tiếp tục hy vọng

Đến giờ phút này mình cảm thấy Bông được xây dựng chỉ là để làm chất xúc tác đúng lúc cho cái cặp kia ấy
Cái tình yêu cực đẹp ấy, cái tình yêu thanh mai trúc mã ấy, sao cứ phải lôi thằng bé ra làm chất xúc tác thì mới tiến lên được vậy đến tận bây giờ, mình vẫn chả ngấm được tình yêu ấy
Có lẽ nếu chỉ dừng lai ở tập 15, Bông đi Nhật, họ cứ yêu nhau đi, rồi cưới nhau đi
Mình chỉ buồn, nhưng mình chấp nhận
Tại sao, tại sao phải về nước, lại tạo cơ hội vào cái đêm giao thừa ấy và rồi lại hành hạ cậu ấy như thế, 15 tập chưa đủ à, 7 năm chưa đủ à, cậu ấy đã nói cho cậu ấy thời gian, cậu ấy sẽ quên đi mà, tại sao lại ép con người ta đến như thế

Mình có đọc được Bông cũng gặp được 1 người, và cưới, giống như bk cố gắng xây dựng 1 cách miễn cưỡng vậy
Thà cậu ấy hận 2 con người này, hoặc ít ra ko quan tâm đến họ nữa, đằng này ở nhà tự nhiên như nhà mình, đám cưới cười tươi như đám cưới mình, năm 2013 ấy ánh mắt nhìn người ta như nhìn vợ mình. bị điên rồi.
Buồn cười thật, đoạn cuối của bộ phim giống như ép người xem đến hại não để câu rết ấy
Cái gì mà định mệnh, cái gì mà kết thúc vs mở đầu, vô nghĩa, cực kỳ vô nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1034#
Đăng lúc 28-12-2013 22:45:12 | Chỉ xem của tác giả
Em thề là em sẽ không xem 1 drama Hàn nào nữa, có lẽ sẽ xem, nhưng nói thật là thà xem để có hứng viết truyện sến rện chuối củ .

Trăm năm Kiều vẫn là Kiều... Biên kịch sến rện là điều hiển nhiên. Đúng là... Biết trước ngay từ đầu thế mà còn có 1 ít tin vào BK, vẫn cứ tin, nản!

Mong là vẫn còn nhiều người xây nhà cho cậu Suk, dù sao Bông cũng chỉ là cái bàn đạp để cậu Suk tiến lên.

To Go Ara: Chả biết là tội em hay tội chị, em xem phim cẩm hường vì chị mà cuối cùng mê trai bỏ mặc chị, cuối cùng em cũng gánh ức chế vì trai, nhưng giá kể chị không tham gia phim này có phải em không bị ức chế không? Cảm ơn chị, lần sau chọn cái kịch bản nào nó rõ ràng cụ thể vào nha, chứ thế này dễ bị chửi lây lắm :v.

Bình luận

pht
Mình nghe mọi người trong nhà nói từ ep 18 cũng tràn trề hi vọng mà, đâu phải mỗi b đâu, huhu.  Đăng lúc 28-12-2013 11:53 PM
ừ, bạn nói lúc ấy rất có lý, nhg sao phim lại thành đống mess nếu như định đoạt, tiếc là mình lúc ấy k muốn nghe bạn/:)  Đăng lúc 28-12-2013 11:52 PM
pht
ngay từ đầu luôn rồi.  Đăng lúc 28-12-2013 11:45 PM
pht
Hoặc cũng có thể do bạn ấy k phân bệt được kiểu nào là khóc cho bạn bè, kiểu nào cho tình nhân chứ theo như Jung Woo thì chuyện R-N được ấn định  Đăng lúc 28-12-2013 11:44 PM
@pht: có thể, mắt bạn ấy đẹp quá mà, mình k ghét hay chê nàng ấy đâu, chỉ giờ k cảm tình nổi,nhg sao phải tủm tỉm nhìn mắt nhau như cuối 19 vậy hả zời:|,bk ha   Đăng lúc 28-12-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1035#
Đăng lúc 28-12-2013 22:46:36 | Chỉ xem của tác giả
artemix_112 gửi lúc 28-12-2013 10:25 PM
À, trước khi bái bai hẳn phim, mình có một số câu hỏi nho nhỏ, vì mình không có khả ...

Mình ngồi đu stream tập cuối hiểu bập bõm đc 50% ~~
1. Be mẹ Bông đến cuối vẫn ko xuất hiên, kể cả Bông bị chấn thương vào viện mấy lần, hình như năm nào Bông cx phải vào viện bó bột í =.=
2. Vài giây cuối phim bk cho Bông đâm vào 1 em qua đường, tình huống này rất giống với hồi Bông mới gặp Na, chúng mình đành tự hiểu có lẽ em này là vợ Bông
3. Bông vẫn thi đấu ở Mĩ nhưng bị chấn thương nên về Hàn dưỡng bệnh, đương nhiên là Bông vẫn đến ở nhà Na tự nhiên như ruồi vs tư cách con cưng của bác Il Dong

Bình luận

ếu làm con rể đc thì vẫn đến ăn bám làm con nuôi =)))  Đăng lúc 28-12-2013 11:20 PM
@fangzhi: chị ơi, e rất tò mò fan Trung ntn , chị dịch vài câu hay hay nhes^^, fan Trung thâm nho nữa, hy vọng họ tìm cách trả thù cho mình  Đăng lúc 28-12-2013 11:16 PM
dù đã tự giỡn vs nhau là con nuôi ba Sung  Đăng lúc 28-12-2013 11:09 PM
đm cái thứ 3 chuối éo tả đc =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 28-12-2013 11:09 PM
mình cũng chả hiểu ba mẹ nó sinh con rồi vứt nó ở đấy, thêm tí tiền à, thế cái cảnh gọi điện cho mẹ để làm gì? Young Do còn sướng hơn thế này  Đăng lúc 28-12-2013 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1036#
Đăng lúc 28-12-2013 22:47:53 | Chỉ xem của tác giả

cuối cùng thì còn lại cái gì? có phải quá tàn nhẫn hay ko?... em xin lỗi trc là giờ e đang làm nhảm đây... em éo còn biết giờ e viết gì luôn.
mới khi nãy còn ngồi rung đùi chắc mẩm tối nay nhà mình múa lụa, e lại còn đi chơi vs giai... mie e nghĩ thể nào cũng là Bong rồi.. e ko có 1 chút nghi ngờ nào.. mie... thế rồi sao.. giờ thì là gì... bong à e xin lỗi... gái à ta xin lỗi vì giờ này ms về ... ms biết đc cơ sự nó quá tàn nhẫn... phải làm sao đâyhuhuhu... phải làm sao đây
tự an ủi mình rằng seok diễn quá đạt, giờ anh có nhiều fan này nọ, sự nghiệp lên như diều sao... xin lỗi các gái e cũng thử mà e rối quá... e ko thể an ủi bản thân bằng mấy câu đó đc... e tức cái mụ BK kia kìa... mụ cứ phải THANH MAI TRÚC MÃ mới chịu được sao?. ờ thanh mai trúc mã đi nhưng mụ có cần phải đày đọa con nhà ng ta vậy ko?. mọa.. e phải đi lấy khăn xì mũi đã...
thế này nhé.. phim này của các ông các bà đúng là thảm họa.. e chả cấn biết ngày mai ngày kia e hối lại e nghĩ tn chứ h e ức đến tận cổ...e 2 mấy rồi, săp lấy chồng rồi đấy cơ mà hôm nay cho e đc trẻ trâu cái đây... cho đc nói xàm đây..>"< mấy con ng kia đi chết hết đi..
thế này nhé... cuối cùng các ngc hỉ lợi dụng chil bong để câu rate à? các người vẽ ra triết lí này nọ thâm thúy nọ kia... để rồi tự nhổ vào mặt mình à?... rằng " hỡi các bạn ơi lời của các vị nhân đều sai toét hết... đừng cố gắng làm gì nghen... cố 1 năm 2 năm hay 7 năm thì cuối cùng cũng giống như chil bong này thôi ".. f*... e cũng biết.. không phải ở đời cái j cũng đc hồi đáp... vâng e chấp nhận chuyện đó... anh yêu đơn phương và sẽ ko bao h đc đáp lại... có chuyện đó e biết... e cũng đã từng yêu và đâu có đc đáp lại đâu... nhưng người hỡi...ko phải najeong mà chính là bà... chính bà đã lợi dụng tình yêu đẹp đẽ ấy... để làm mồi câu cho phim của bà
anh không những yêu đơn phương người ta mà còn yêu 7 năm, yêu từ đầu phim đến tập cuối cùng... thậm chí anh còn phải nhìn thấy họ dắt nhau vào lễ đường, anh còn phải ngồi cùng bàn mà nhìn họ hạnh phúc bên nhau... anh sinh ra chỉ đc cái mác trai seoul.. bố mẹ li dị ko ngó đến.. anh coi như chẳng có gia đình.. chỉ biết vùi đầu vào bóng chày .. mỗi tình đầu khắc cốt ghi tâm không đc hồi đáp... sự nghiệp đánh dở dang vì chấn thương... thế là tình mất nghiệp cũng hết, sau bao nhiêu năm vẫn lủi thủi cô độc anh có đáng phải chịu những đâu khổ như vậy ko... tui biết là chil bong là do bà nghĩ ra... nhưng bà muốn làm gì thì làm à? bà đang vẽ cái quá gì vậy... tui nới cái phim này quá nhảm... con ng rác sinh ra đã có tất cả luôn r`... anh chỉ ngồi hưởng thôi và đến cuối cùng thì về anh tất thôi nhảm quá rồi nhà ơi tui ko viết đc nữa tui ko thể dừng khóc đc phải làm sao đây...

Bình luận

*ôm* thiệt là ức chế mà, Bông chờ đợi Na mấy năm trời mà rốt cuộc cái ending thật nhảm  Đăng lúc 29-12-2013 12:06 AM
cái j đâu... anh ta chỉ có biết xin lỗi à...rồi ngồi đợi biên khịch đút na cho...>"< mèng ơi  Đăng lúc 28-12-2013 11:06 PM
tức 1 phần vì chil bông bị vùi dập thê thảm ko còn đường nào hơn.. tức vì 1 nỗi rác anh ta chảng làm j cả.. rồi có tất cả... anh ta đâu dám tự đối diện với   Đăng lúc 28-12-2013 11:05 PM
cảm giác đầu tiên khi biết tin là muốn quẳng bà BK với lão PD sang Triều Tiên ko bao h về luôn...quá là rẻ tiền,hóa ra chỉ đến thế >///<  Đăng lúc 28-12-2013 11:03 PM
mình đề nghị đừng post hình ảnh nào của cái tập cuối này hết, tuii chịu k nổi đâu, cứ đọc bài post rồi coi cái khúc bông khóc mà nc mắt cứ rơi thôi :((  Đăng lúc 28-12-2013 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1037#
Đăng lúc 28-12-2013 22:52:59 | Chỉ xem của tác giả
đọc com của mọi người mà lại ko kìm được nước mắt vì thương Bông
phải công nhận một điều là BK của phim này có năng khiếu đặt tựa cho mỗi tập phim thật
biết kết thúc rồi đọc lại mấy cái tựa mà cảm giác như bị ăn tát ấy. Không còn gì để nói về phim này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1038#
Đăng lúc 28-12-2013 22:55:50 | Chỉ xem của tác giả
Cái thời điểm cuối năm 2013 trôi qua một cái kết rất chi lãng xẹt cho R94 =.=' quá phũ cho đội bán mũ~ bao nhiêu ức chế, tức giận đều được mấy đồng chí giải bày cả rồi~ mình chẳng biết nói gì thêm. Cơ bản là tâm trạng giờ đang vô cùng đơ não. Hôm nay mình có tiết học đến 9g nên không htể đu live, nhưng tranh thủ giữa giờ là lao lên cập nhật tình hình, và giây phút đó mình của biết luôn DIêu Bông bị BK 'xử' từ đó =.=' Bần thần trong suốt quãng đường đi học về, về đến nhà là lao ngay vô máy để hóg chi tiết~ phủ còn phủ hơn~ quá đau đớn và quá tàn nhẫn.

Bình luận

lỡ có khóa thớt thì anh em tụ họp giải sầu ở đây  Đăng lúc 29-12-2013 12:35 AM
Ko biết mai Mod có ra cái cảnh báo nào hem nhỉ ^^  Đăng lúc 29-12-2013 12:27 AM
Giờ chỉ còn mỗi chỗ này có thể xả mà k e dè sợ sệt =)))) lại con tình thân mến thân hị hị  Đăng lúc 29-12-2013 12:13 AM
@ss Ú: hiện chỗ nào có Bông là em chui vào =))))))))  Đăng lúc 29-12-2013 12:06 AM
Đã tính uống rượu quên sầu thật mà =)); @Lú: Cũng chui vào đây à =))  Đăng lúc 29-12-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1039#
Đăng lúc 28-12-2013 22:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đc cái này bên soompi,giải thik cho mọi ng dễ hiểu nhé,có lẽ BK "thương" YYS,muốn cho a 1 cái chết bất đắc kì tử,để đời,muốn nhà mình sáng nhất Seoulnên "cắn răng" cho Bông dìm xuống đáy tận cùng xã hội   h nghĩ thế cho đỡ tức cả nhà ạh thấy bên Hàn cũng chả quan tâm a ck là a quái nào,đọc toàn thấy "Chilbong...Chilbong...bla bla..." Nếu Bông là ck Na chắc a Suk Suk ko đc quan tâm kĩ thế này đâu nghĩ vậy cho an ủi đi cả nhà ơi

c
all me crazy but i m happy with the ending, because now YYS will be sure the next big thing in 2014
everyone talks about him right now, and no one cares for the HUSBAND. LOL

Bình luận

e thấy rầu :D nếu nhà mình có đi đâu thì lôi e theo với :3  Đăng lúc 29-12-2013 01:47 AM
https://www.facebook.com/fang.zhi.9  Đăng lúc 29-12-2013 01:43 AM
chịu luôn :)))))))))))))))  Đăng lúc 29-12-2013 01:42 AM
hự e thấy e chết liền :(  Đăng lúc 29-12-2013 01:37 AM
Fang Zhi ava là cô bé nằm chu mỏ bên ng phụ nữ =))))  Đăng lúc 29-12-2013 01:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1040#
Đăng lúc 28-12-2013 23:07:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng nhà mình lâu lắm rồi nhưng nay là lần đầu tiên mình cm chính thức.

...

Tất cả chỉ vì tâm trạng hiện giờ là thương cậu Bông, rồi lẫn buồn bực, bức xúc, muốn chửi bậy, đại thể là rất khó chịu.
Tại sao tại sao tại sao?
Thôi, đến giờ này mình cũng k buồn quan tâm đến hợp lý hay không, kịch bản như nào, tại sao lại thế nữa... chỉ muốn nói lên tâm trạng của mình mà thôi.

Lâu lâu, phải 2 năm rồi mới lại thích một người như vậy. Bông à, cậu mang đến cho tôi nhiều cảm xúc và hy vọng lắm, tôi yêu cậu vì cậu là chính cậu, và tôi ước có thể kể ra điểm nào tôi không thích về cậu.

Vài tháng trời, mặc dù công việc ngập đầu, lại chuẩn bị cưới xin (mình 27t và sắp chống lầy)... nhưng tôi say mê cậu (not this drama) đến độ hóng cậu hàng ngày, đọc từng cm (cả thread chính, thread của cậu lẫn lên trên soompi). Tôi nhớ cậu hơn nhớ người yêu, thi thoảng tôi cứ gọi tên cậu như thế: Chil Bong à, Bông ơi, Bông của mình... Tôi gọi cậu nhớ cậu, đọc về cậu, nghĩ đến cậu nhiều đến nỗi người yêu tôi dìm hàng cậu bằng cách gọi cậu là Chăn Bông. Hình như mỗi đêm, khi vừa tắt điện đi ngủ, tôi phải lên soompi đọc cm về cậu 2, 3h mới yên tâm ngủ ngon được.

Rồi càng ngày tôi càng hy vọng, hint về cậu nhiều không đếm xuể, tôi cứ tự an ùi mình rằng, dù bây giờ cậu có đau khổ đến đâu, mệt mỏi ra sao cuối cùng cậu sẽ hạnh phúc, yêu và được yêu.

Nhưng rồi kết quả thế này đây ... càng nghĩ càng thấy nhảm nhí hết sức nhảm nhí. Ừ, dù có ai nói là, kết thúc không được như ý thì kêu là nhảm nhí, tôi chả quan tâm, tôi cứ nghĩ đến những hint mang lại cho tôi đầy hy vọng, sự mong chờ háo hức của mình, rồi những tháng ngày mệt mài với nó... tôi vẫn chỉ thấy có một kết  luận. Nhảm k còn gì để nói. Có thể một phần là tự nói vs chính mình. Tại sao lại hy vọng lại mong chờ cho lắm vào để rồi đâm vác cái buồn bực vào người...

Bông à, biết nói gì hơn. Tôi vẫn yêu cậu lắm, vẫn sẽ nhớ về cậu cho đến mãi về sau, nhưng bộ phim này tôi sẽ delete ngay khỏi bộ nhớ của máy tính, sẽ hoàn toàn k hóng gì về nó nữa. Bông sẽ mãi là kỷ niệm đẹp của tôi, về người đàn ông mà tôi muốn có nhưng không bao giờ có được. Từ bây giờ, tôi sẽ hóng cậu với tư cách là Yoo Yun Suk, chắc chắn tôi k thể yêu YYS bằng một góc của cậu đâu, nhưng nhìn a ý tôi sẽ lại nhớ đến cậu...

Đêm nay tôi như chết đi một nửa tâm hồn.

Tạm biệt Reply 1994.

Tạm biệt Bông yêu dấu. Tôi sẽ luôn và mãi mãi yêu cậu.
Xin chào Yoo Yun Suk, từ giờ tôi là fan của anh

Bình luận

Đúng đó, 2 tháng vừa rồi lắm lúc nghĩ đến Bong còn nhiều hơn nhớ ny T_T ng` như Bông ko thể kết thúc buồn đc nhg BK đã dừng phim khi Bông chưa có kết thúc :(  Đăng lúc 28-12-2013 11:46 PM
ừm :x mình bias Junho  Đăng lúc 28-12-2013 11:32 PM
Nhà mình vui thế, giờ này mà đc offline vs các bạn phải thích k? Nhiều điều muốn nói cho bõ tức quãng thời gian vừa qua mà viết ra chỉ đc vầy thôi, huhu :((  Đăng lúc 28-12-2013 11:27 PM
@miss_turtle: Yeah :D Đằng ấy cũng thế à ;)  Đăng lúc 28-12-2013 11:26 PM
cái tựa đó vứt cho chó ăn đi, cái tựa ba láp ba sàm. Hoàn toàn vô nghĩa  Đăng lúc 28-12-2013 11:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lusky_vh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách