Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
1041#
Đăng lúc 28-12-2013 23:08:00 | Chỉ xem của tác giả
lúc mình biết sự thật tàn nhẫn này là lúc mẹ mình gọi tới tấp mình để vào bàn ăn. Nhưng mình không thể bình tĩnh mà nuốt trôi được, mình ăn thật nhanh ngón hết cả chén cơm mà nuốt thôi chứ nhai chẳng thèm nhai
từ cái giây phút đọc tường thuật bảo rác kiss na thế là ăn cơm gì chớ, mình ăn nhiều lắm nhưng là lần đầu tiên bỏ đũa bỏ chén, lòng cồn cao, đau như dao cứa vài người
soa có thể nuốt được cơn hận này chứ
cái kết vô lý ngoài sức tưởng tượng, bà đã thành công rồi đay bà biên kịch, bà đã làm cho chúng tôi tin bà không chớp mắt
bộ phim nhảm nhí, đầy hồng phấn, thiếu sự logic ngoài cái tiêu đề thơ văn thì hay đó tốt đó, một bộ phim để lại một vết cắt đau đầu tiên trong đời tôi trong sự nghiệp xem phim
hẹn gặp lại các bạn fan yoo yun suk nhé, yêu các bạn nhiều
chắc tối nay mình không thể ngủ được rồi

Bình luận

đây là 1 phần hồi tưởng mà mình k muốn nhớ nhất  Đăng lúc 28-12-2013 11:29 PM
đúng bà biên kịch này xứng đáng nhận giải mâm xôi vàng cho sự nhảm nhí của mình, biên kịch nhảm nhỉ, tác phẩm nhảm nhí, nhân vật rác quá điên rồ và nhảm nhí   Đăng lúc 28-12-2013 11:27 PM
bk Nim là bk hường phấn nhất mà mình đã biết đến, nếu HQ mà có giải MÂM XÔI VÀNG bà sẽ là bk đầu tiên lên nhận giải  Đăng lúc 28-12-2013 11:23 PM
chil bong ơi, chil bong ah, phải làm sao với cậu đây, tuổi 20 của cậu thật đáng buồn, cuộc đời cậu cứ 3 chìm 7 nỗi, 9 lênh đênh, ko có ngày nào được vui vẻ   Đăng lúc 28-12-2013 11:21 PM
đau đớn, chắc chắn sẽ lâu lắm mới lành lặn lại vết cắt này trong tim, chil bong là chàng trai quá đỗi tốt bụng, tốt đến phải thương cậu khôn xiết  Đăng lúc 28-12-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1042#
Đăng lúc 28-12-2013 23:10:01 | Chỉ xem của tác giả
thiệt tình là e tự thấy bản thân quá kiên nhẫn,e theo thread từ trang 1 mà h đến trang hơn 100 mới comment. từ nào h xem mà ko nói đc. hnay chỉ ngồi xem mng tường thuật chứ e chả xem phim,đọc tin đã khóc từ chiều đến h,xem phim chắc e làm ngập nhà quá. Cái kết làm e quá ức chế luôn.Bongie à,ottokke. tình hình là đã thắc mắc bn lần ts cái phim phải kéo dài đến 21 tập nếu như tc sẽ chắng có bước chuyển biến gì.xem mng than thở mà e cứ khóc mãi. Cái ý nghĩa mà phim muốn truyền tải là gì thế.Mối tình đầu bất diệt à,vậy còn những thông điệp ý nghĩa hơn như 10000 giờ,luôn cố gắng,ko bh bỏ cuộc ở những tập trước h thành ra thế nào.Khi Bong bỏ cuộc e nghĩ,có thế chứ,a bỏ cuộc r Na mới thấy đc giá trị của a.Nhưng đáp lại được gì,Na vẫn chẳng bị cảm động bởi ty 7 năm chân thành.Ko phải Bong ko là Jae Joon mà quay sang chửi Na đâu,nhưng bk xây dựng nv Na kiểu j vậy.cảm giác như 1 chân đứng 2 thuyền ý.Lần đầu Bong tỏ tình Na vẫn bt e đã thấy kì r.Nếu ko thích thì từ chối luôn chứ đừng cho ng ta hi vọng.Đến lần thứ 2 Na vẫn ko từ chối,e đã nghĩ,chắc là đâu đó trong tim cũng có tc vs Bong,nên cũng ko muốn từ chối làm Bong đau lòng.Sau cuộc nc vs Rác tưởng mọi thứ xong r,h bk lại cho Na chạy về bên Rác.Vậy nghe hợp lí ko o.O đã mong rất nhiều rằng Bong là ck Na,để bên fan Rác đỡ to mồm nữa,đừng chửi Bong nam thứ này nọ,đừng bảo đến giờ r mà vẫn còn tin Bong là ck thì thật hài.Và h sau khi hết phim thì họ còn to mồm hơn TT_TT thế quái nào mà lại vậy.R97 rất hay nhưng khi đến R94 e đã hi vọng sẽ có điều j mới phát triển chứ ko phải chủ đề mối tình đầu khó quên như trước nữa.Nhưng rồi cuối cùng cũng chả có gì thay đổi.Chắc là đã kì vọng vào bk quá nhiều r chằng. Nói thật là h e chả muốn nói về R94 nữa và xl Bong ep 21 e chắc chắn ko xem. E thấy uổng vì mình đã theo và xem đến tận tập 20,nếu như bỏ dở từ tập 14 thì đã ko thất vọng đến như này. Bh e chỉ muốn nói về YYS thôi,coi như R94 là 1 kỉ niệm buồn,nơi niềm tin đã bị đặt nhầm chỗ <3

Bình luận

mà ở vn cũng có kiểu đấy hả,sao t ko biết nhở,t cứ tưởng bên này quái dị nên mới vậy o.O  Đăng lúc 28-12-2013 11:30 PM
đâu,đúng ra là đánh dấu xong phải cách r viết hoa đấy,nhưng mà thói quen của t r,lúc đánh nhanh t ko chú ý nên nó thế đó =,=  Đăng lúc 28-12-2013 11:29 PM
ủa sao m oánh dấu xong k nhấn space hả m, bên đức nó oánh văn bản khác khác mình à  Đăng lúc 28-12-2013 11:25 PM
ghét là ghét cái kiểu bk lợi dụng nv Bong để lót đường cho nv chính,dày vò bn,khổ sở thế nào cũng mặc. lợi dụng Bong để câu rating nữa chứ  Đăng lúc 28-12-2013 11:22 PM
Có những fan như chúng ta,vì Bông yêu quý mà theo nên bị tát cho mấy cái tát như vậy đây...khốn nạn thay >///<  Đăng lúc 28-12-2013 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1043#
Đăng lúc 28-12-2013 23:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Hồi tập 10 11 e độ vs 2 con bạn team Rác kết phim xem anh nào là chồng, team nào thua bao ăn team kia 1 bữa ra trò. Với tình yêu tuyệt đối dành cho Bông e ko ngần ngại 1 mình cân 2 e team rác thậm chí nâng lên thành ăn buffet luôn
Hết phim... đệch cái kết (cho e chửi 1 câu xả bức xúc). Ức chế hơn cả việc thua 2 con bạn là bk đối xử vs Bông như cái nồi vậy
Rating giảm, kéo Bông vào cho tăng rết lên kỉ lục phim đài cáp luôn, xong tập cuối búng veo cậu Bông đi 21 tập, lê thê đủ kiểu, vài giây cuối cùng cho Bông đâm xầm 1 e gái qua đường từ đâu bay xuống cho fan tự hiệu đây là e vợ Bông nè, cuối cùng Bông cũng h/p vs e này nè xin lỗi bk chứ cái đoạn này rẻ tiền quá, đếch hiểu cái j xảy ra tiếp theo luôn cả phim bk bận câu rating quá nên ko có thời lượng dành cho Bông mà
Phim tạo ra rất nh` hy vọng cho Chil Bông nào là 10000 h cố gắng rồi lại mọi chuyễn vẫn chưa kết thúc cho đến phút giây cuối cùng xong Bông là món quà chúa ban tặng. Cơ mà thực ra tất cả chỉ là câu rết trá hình cho vai nhân vật xúc tác, lót đường cho nam chính

Nhưng mà thôi nhờ cái kết của bk mà Chil Bong lên top 1 trend, đi đâu cũng thấy Bông bông

Bình luận

klq cơ mà bạn Ki cute voãi  Đăng lúc 29-12-2013 08:21 AM
quá buồn là 1 bộ phim của năm lại phải nhờ đến nam thứ đi câu rết hộ nam chính và nữ chính :))  Đăng lúc 28-12-2013 11:57 PM
câu rết trá hình =)))  Đăng lúc 28-12-2013 11:33 PM
mấy chị cty mình toàn team Bông, đảm bảo t2 lên có màn xả tập thể, ức chế vì BK đem Bông ra troll đến tận cuối tập 20, phũ!  Đăng lúc 28-12-2013 11:30 PM
câu rết một cách rẽ tiền, nhảm nhí  Đăng lúc 28-12-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1044#
Đăng lúc 28-12-2013 23:27:13 | Chỉ xem của tác giả
mà nói thật xem đến tập cuối mới thấy bực mình. trong R97,tae woong đã gặp cô bác sĩ từ tận mấy ep trước khi kết thúc để từ từ phát triển tình cảm r thì ở R94 này,vì bk muốn giấu nhẹm nv ck cho đến tận tập cuối để troll khán giả,nên cuối cùng cái kết của Bong nó chả ra sao.Nghĩ lại cái câu của bk đây là cái kết hợp lí nhất mà sao thấy ức chế thế ko biết

Bình luận

bk đúng là tán thẳng vào mặt e luôn  Đăng lúc 28-12-2013 11:54 PM
cảm ơn bk đã làm e ngộ ra chân lý tn là "hi vọng lắm thì thất vọng nhiều".cho đến trước khi chiếu tập cuối e vẫn còn chắc như định đóng cột Bong là ck Na   Đăng lúc 28-12-2013 11:54 PM
đang hóng bên soompi vs baidu k biết thế nào , các c đại có lồng lộn lên không =))) mong chờ vào bài dịch của chị e nhà mình :))  Đăng lúc 28-12-2013 11:47 PM
hợp lí với tất cả mọi người, trừ Bông, gruuuuuu  Đăng lúc 28-12-2013 11:42 PM
thực ra hợp lý thì cũng đúng... thế nhưng cách bk sắp xếp cho Bông thì éo hợp lý tí nào ạ >"<  Đăng lúc 28-12-2013 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1045#
Đăng lúc 28-12-2013 23:32:02 | Chỉ xem của tác giả

Hóng bên thớt phim bây giờ mời mò vào đây.
Dặn lòng từ sớm là đừng hóng hớt để còn đu sub tập cuối cho đỡ. Thế mà lại vào.
Thấy cái ảnh trên FB Bông với e áo đỏ.
Đọc còm của bên thớt phim xong, khẳng định chắc chắn cho số phận của Bông.
Nước mắt chảy ròng ròng luôn cơ :
Tội Bông quá.
Mình đã bảo chẳng thà cứ để Bông vậy đi, giờ BK định lấy cái đó bù đắp lại cho Bông với fan Bông, bù sao nổi BK  ơi
Biết là rồi sau cũng sẽ quên và tiếp tục tương lai rồi mà :
Chắc chết mất :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1046#
Đăng lúc 29-12-2013 00:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình không biết mọi người nghĩ thế nào chứ có vẻ như là kịch bản bắt đầu bị bẻ từ khoảng giữa của bộ phim, tầm khoảng tập 12, 13 trở đi lúc bk thông báo tăng tập câu rate, quả thực đoạn đầu phim rất hay, logic, xem cảm giác thoải mái, ship và hi vọng của cả 2 bên vừa phải. Nhưng càng ngày càng troll mạnh, đẩy cao trào câu rate rẻ tiền thì kịch bản phim có vẻ là bị bẻ về phía Rác theo đúng như mong muốn của số đông fan Hàn (nghe nói fan Hàn đều thích Rác).
Bạn mình nói xem từ tập 0 đến tận giữa bộ hint của Bông luôn nhiều hơn, những cảnh của Bông ở 2013 cũng đều tự nhiên và hợp lý hơn. Bản thân mình soi hint cũng thấy vậy. Nhưng càng về cuối càng dở. Đến 21 có vẻ như là cố gắng để theo đúng ý muốn của fg

Bình luận

mà mình đoán Yeonseok chắc cũng buồn vì kết cục phim này thôi :( chính bản thân anh cũng k hề biết nhân vật của mình sẽ bị kết thúc như thế  Đăng lúc 29-12-2013 09:14 AM
mình thì vẫn nghĩ Bông lúc đầu đc là chồng đó :))) nhữn chi tiết và hint đoạn đầu đều của Bông mà  Đăng lúc 29-12-2013 09:14 AM
sự thật là từ đầu đã quay hết nửa đầu phim, mình cũng đã thắc mắc sao đoàn làm phim lại quay chậm như thế, giờ thì biết tại sao rồi :((((  Đăng lúc 29-12-2013 09:04 AM
vậy có khi nào trong kịch bản cũ là ck Na nhưng r sau đó đổi nên thành ra thế này ko nhỉ.chứ e là e vẫn chẳng thể chấp nhận nổi sự thật Bong bị troll dã man ntn   Đăng lúc 29-12-2013 06:11 AM
bởi thế phim mới quay những cảnh cuối cùng sát ngày công chiếu như vậy đây. Đồ rác rưởi. bán rẻ tay bút  Đăng lúc 29-12-2013 05:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1047#
Đăng lúc 29-12-2013 00:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là em bực mình, đang ngập đầu trong đống thuế má, vào đọc tin mà ức chảy cả nước mắt.
Em là cái đứa chuyên thích nam chính phụ, nhưng mà thích thế vẫn phải cam chịu cái kiếp chính phụ của chúng nó thôi. chưa lần nào như lần này, hóng từng tý một.
Thật vọng tràn trề luôn, không còn có cảm hứng làm cái gì cả.
BK quá troll , troll đến mức phát ghét.
Nghĩ lại cái cảnh Bông chiều nay nó còn free hug nữa chứ. Đúng là ảo
Quá thể ảo, thật mà cứ như thể là mơ vậy.
Tự dưng mất hết cả hy vọng vào sự kiên trì sẽ được đền đáp.
Một người không biết giữ, mất mới lo đi tìm mà cuối cùng vẫn tìm lại được.
Xin lỗi chứ Bk bị ảo tưởng à, ngoài đời chẳng bao giờ có chuyện đó xảy ra đâu ạ. Xẩy ra là mất.
Người ta bảo là có không giữ mất đừng tìm cơ mà.
Hay là BK từng như thế nên vẽ ra cái kết hoàn mĩ cho bản thân mình vậy.
Mong chờ 1 bộ phim phản ánh đúng thực tế nhưng mà rồi sao, thật vọng tràn trề.
Chắc là em sẽ tạm biệt nhà mình một thời gian, nếu nghĩ thông thì e sẽ quay lại ="=.
Mệt mỏi. Em vừa ngồi xóa hết mấy cái page Reply 1994 trên fb rồi, khỏi nhìn thấy fan Rác reo hò mà tăng xông

Bình luận

chắc yoo yun suk cũng không thể vui nỗi với cái kết này đâu. Cậu giả vờ là cái chắc. Tự mình đi free hug thật ngạc nhiên  Đăng lúc 29-12-2013 06:05 AM
chẹp: thỏa thuận của bk: thảm thg tí cũng đc mà, cho thoát khỏi số thằng khốn còn je, đến cuối muốn làm gì thì làm?, YYS:" fangirl à, vì cuộc sống ấm no sau này=))   Đăng lúc 29-12-2013 12:47 AM
hnay anh ý còn âm mưu kéo con rết xuống bằng màn xem film tập thể =))  Đăng lúc 29-12-2013 12:41 AM
cậu ta bị vướng cái hợp đồng cấm tiết lộ chi tiết phim Linhcu ạ :)) Tui cũng nghi cậu ý bị BK troll luôn ý =))  Đăng lúc 29-12-2013 12:31 AM
nếu vậy cậu ta hám danh hành hạ fangirl rồi:)), anti luôn=))  Đăng lúc 29-12-2013 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1048#
Đăng lúc 29-12-2013 00:04:33 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là một ngày nên ghi dấu ấn
Lần đầu tiên trong sự nghiệp 18 năm luyện phim Hàn, mình lậm zai “phụ”
Và đời zai “phụ” này đúng là bị phũ không thương không tiếc trong một “tác phẩm” mà theo mình đánh giá là hay.
Buồn tê tái…
Thật khâm phục với độ troll quá mạng của BK và PD

Cảm ơn BK và PD đã đem đến một Chil Bong tuyệt vời không thể tuyệt vời hơn… đủ để mình biết giờ mình sẽ rung rinh vì người đàn ông như thế nào

Dù cuộc đời anh có bị bỏ rơi cô đơn trong chính ngôi nhà của mình, có thiếu sự quan tâm của cha, bàn tay chăm sóc của mẹ, thì anh vẫn tràn đầy tình yêu, sự quan tâm và lòng nhiệt tình.
Dù anh có thất bại, có gục ngã, thì chính điều đó lại trở thành động lực giúp anh chiến thắng và vươn lên.
Một mối tình đơn phương 7 năm với 2 lần ngỏ lời. Mà đời người thì được mấy lần 7 năm để yêu để đợi.
Không ồn ào, không giành giật, biết buông tay khi không phải lúc, biết đợi chờ và nắm bắt cơ hội cho chính anh, anh tới những lúc người anh yêu cần tựa như thiên thần đúng như lời mẹ của người anh yêu nói.

Nhưng biết làm sao được đây, khi anh chỉ là vai phụ, đã được xác định chỉ là chất phụ gia trong cuộc tình của ai đó. Miễn cưỡng kéo anh về chỉ để tăng con rating đang giảm, rồi bồi thêm một lần đau cho mối tình đơn phương vô vọng của anh.

Bài hát "Cảm động được trời, cảm động được đất" đúng là dành cho anh…
Vì chỉ biết yêu bóng chày trong suốt thời niên thiếu, nên anh đã vô tình đặt người con gái không thuộc về mình vào tim.

“Tình yêu chỉ có chân tình thôi chưa đủ
Anh cảm động được trời, cảm động được đất.
Vậy mà sao chẳng thể khiến em cảm động??
… Vẫn luôn tưởng rằng tình yêu có kỳ tích…”

Đau lòng vì kỳ tích đã không dành cho anh, Chil Bong à…

Mong rằng những nụ cười của anh trong hiện tại không chứa cả nỗi buồn trong đó.
Mong rằng anh đã có gia đình, có người thương, được ăn bữa cơm có người thân. Và vẫn có thể chơi được bóng chày.

Cảm ơn anh, Yoo Yeon Suk, vì đã thể hiện một Chil Bong sống động và tràn đầy tình cảm như vậy.

Không thể viết thêm được gì nữa…
Good bye Reply 94…

Chil Bong‘s always in my heart.

Bình luận

đủ để mình biết giờ mình sẽ rung rinh vì người đàn ông như thế nào :x mình cũng thế :)  Đăng lúc 29-12-2013 12:15 AM
chỉ cần cùng các nàng chia sẻ được cảm xúc thôi, từ tối đến giờ cả nhà buồn lắm rồi, có muốn khóc cũng tốt nhất đừng khóc nhé :)  Đăng lúc 29-12-2013 12:13 AM
cảm động đc trời, cảm động đc đất, cảm động đc cả 1 tá fan gơ, nhưng để cảm động đc nàng kia thì đúng là phải dựa vào cảm động của bk :))  Đăng lúc 29-12-2013 12:13 AM
hay lắm, nhg tiếc mình k hay khóc nên chỉ thấy mủi lòng, bạn viết chính xác nhg gì vì sao mình yêu nó:)  Đăng lúc 29-12-2013 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1049#
Đăng lúc 29-12-2013 00:11:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã lên giường đi ngủ cho nó qua ngày hôm nay nhưng càng nghĩ càng tức không ngủ được nên lại mò dậy vào nhà com thêm vài câu.
Tâm trạng thì cả nhà ta giống nhau và mọi người cũng giãi bày nhiều rồi nhưng mình có một thắc mắc to lớn là có phải biên kịch tu nghiệp tại Trung Quốc khoa ngôn tình không mà chơi cái trò này!
Dù là nhà Bông song cho mình nói vài câu về R và phim vì mình không muốn sang bên nhà chính do chốn đó không hợp tâm trạng. Anh là NAM CHÍNH nhưng tính cách anh ngoài mấy cái điệu cười như trẻ con và mối quan hệ lâu năm với nhân vật nữ chính thì không có gì quá ấn tượng. Bỏ qua chuyện tình cảm thì Reply 1994 thực sự đã nói lên được rất nhiều vấn đề về tình bạn, tình cảm gia đình. Bing, HT, SCP và cả YJ đều là những nhân vật đáng yêu và mang đến nhiều thông điệp. Có người nói R trưởng thành, quan tâm đến mọi người nhưng sự thật người đi thăm HT trong trại lính là vợ chồng nhà SCP, người gọi điện buôn chuyện với Bông nhà mình là HT. Cô gái hiểu rõ tâm sự và sẵn sàng tư vấn cho các chàng là YJ. Không phải bash đâu nhưng sau khi rate đi xuống khi quá nhàm với trò vờn khán giả của bk, sự xuất hiện của Bông đã đưa con rate lên một tầm cao mới. Nếu vì cái kết không như ý mà phủ nhận cả bộ phim thì không thỏa đáng, nhưng với mình sẽ mãi mãi ủng hộ HT, Bing, SCP với YJ, đặc biệt là Bông của lòng ta, còn cái bộ phim kia thì đã chính thức nhận vé shift+delete đi về miền xa lắm.
P/s 1: nhà mình cứ để tên nhà thế này nhé, đừng đổi. Bông 77 là một kỷ niệm, một bước chuyển trong sự nghiệp của YYS đưa anh đến gần khán giả hơn và 77 cute đã kết nối chúng ta lại với nhau.
P/s 2: bạn nào biết vid cut của Bông, một mình Bông trong phim thì share mình với nhé! (hơi cực đoan nhưng không sao hết, mình chỉ xem bạn Bảy thôi)

Bình luận

nói thật là mình cũng đã cố để nghĩ đó chỉ là hài.gây cười cũng có nhiều cách.R có thể cốc đầu Eunji hoặc j đó nhẹ nhàng,nhg ko fai túm áo giật tóc nt  Đăng lúc 29-12-2013 01:49 AM
ĐÀN ÔNG ĐỪNG BAO GIỜ ĐÁNH PHỤ NỮ,HẾT,nhg đấy là cách bk tạo tiếng cười sảng khoái , nên mình k trách R bạn ạ  Đăng lúc 29-12-2013 01:46 AM
ĐÀN ÔNG ĐỪNG BAO GIỜ ĐÁNH PHỤ NỮ,HẾT,nhg đấy là cách bk tạo tiếng cười sảng khoái , nên mình k trách R bạn ạ  Đăng lúc 29-12-2013 01:46 AM
từ lúc yêu vào thấy ông R rõ là ích kỉ  Đăng lúc 29-12-2013 01:44 AM
đó là lí do 13 tập đầu hay.lúc R đi chơi bi-a,thất vọng về R lần 1.lúc R đáh nhau vs Eunji,thất vọng tập 2.sao 1 ng đàn ông 27 tuổi lại đáh nhau vs nữ sih cấp 3   Đăng lúc 29-12-2013 01:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1050#
Đăng lúc 29-12-2013 00:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Mới qua bên nhà chính hay từ lâu mình gọi là nhà bị dột. Không khí cũng hân hoan, nhưng có vẻ như niềm vui không được trọn vẹn, đã có mấy bạn bị mod ẩn bài *tiếc quá, mình muốn xem, không muốn gọi các bạn ấy là "thánh" đâu muaaahhhhhhhh".
Ngẫm lại thì đến thế này cũng tốt, vì nếu là Na - Bông thì bị mấy bạn Knet gạch đá còn chán hơn, thà để fan Hàn hả hê rồi fan Trung đá xoáy cái sự hả hê ấy còn vui hơn .
Nhưng mấy bạn hot fan bên nhà chính có hiểu: Đâu phải bọn mình tức vì đến cuối không phải Bông, bọn mình tức vì trò câu rết của BK ấy chứ.

P/S: Thánh mà, người nhà trời thì có khi nào hiểu được người trần mắt thịt thế nào đâu, không trách được.

Bình luận

có nhưng ít hà :((  Đăng lúc 29-12-2013 01:37 AM
thay áo hết 1 lũ với nhau rồi. @fang: netizen chúng nó vẫn dịch về rep đấy  Đăng lúc 29-12-2013 01:33 AM
@fangzhi: để xem netizenbuzz có dịch k , dễ lắm^^  Đăng lúc 29-12-2013 01:33 AM
ai biết tiếng hàn hãy dịch cho thiếu lữ này hiểu news ep cuối này ntn, thờn Bong bị chửi ra sao, chứ chờ netizen k có idol nó k dịch  Đăng lúc 29-12-2013 01:32 AM
thank iuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu  Đăng lúc 29-12-2013 01:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách