Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
1241#
Đăng lúc 31-12-2013 23:57:53 | Chỉ xem của tác giả
10 9 8 7 6 5 4 3 2 1 happy new year
nhớ Chilbong quá, nhớ giây phút chuyển giao năm mới mà Chilbong đếm ngược trên phim, giá mà anh tổ chức sự kiện đếm ngược, chắc chắn là fan đến đông không kém sự kiện free hug

Bình luận

chúc mừng năm mớ bạn cat :D  Đăng lúc 1-1-2014 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1242#
Đăng lúc 1-1-2014 00:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Happy new year mọi người

Chúc hội nông dân dồi dào sức khỏe trồng bông
Chúc mọi người năm mới sung mãn hơn năm cũ
Số lượng nhiều hơn và Bông thì rực rỡ hơn =
Để cả tất cả chúng ta cùng không thất nghiệp
Happy new year!!!!

Chúc mọi người mãi vui vẻ, yêu đời, gạt hết chuyện không vui và tiếp tục support nhiệt tình cho anh zai cá mèo của chúng ta nhé! Mọi chuyện vui thì nhân trăm nhân nghìn mà chuyện buồn thì cho nó chìm xuống đáy vực!
Đặc biệt là lúc nào cũng phải hổ bảo trường mẫu giáo như bây giờ! Cưng nhắm ý!

Cre: tumblr

Bình luận

sọt thánh thì mềnh thà ế còn hơn :)))))))))))))  Đăng lúc 1-1-2014 12:34 AM
chị ơi năm cũ k tính, mà úp đc bao nhiêu thì cứ úp thôi =))))))))))))  Đăng lúc 1-1-2014 12:33 AM
chưa gì úp sọt đc 1 thánh rồi =))))))) otoke =)))))))))))))))))0000  Đăng lúc 1-1-2014 12:27 AM
chúc mừng năm mới cam :D chúc cam vượt qua hết hồng xiêm, mãng cầu, xoài, ổi,... sớm "'úp sọt" đc 1 anh Bông cho mình!  Đăng lúc 1-1-2014 12:25 AM
=))))))))))) hay  Đăng lúc 1-1-2014 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1243#
Đăng lúc 1-1-2014 00:02:27 | Chỉ xem của tác giả
QUA NĂM MỚI RỒI

Chúc vườn Bông sang năm mới ngày càng đoàn kết, vui vẻ hơn

đón thêm nhiều thành viên mới bước vào vườn

Bình luận

Cụng lyyyyyyyyyyyyyyyy  Đăng lúc 1-1-2014 02:46 PM
năm mới vui vẻ nha dương  Đăng lúc 1-1-2014 02:43 PM
phải có ng hòa bình để giữ nhà và có ng đi gây lộn để nâng cao thanh thế cho nhà chứ các đồng bào =)) cụng ly nào Duong ơi ;))  Đăng lúc 1-1-2014 12:37 AM
@ss Cam: thì có ng máu nóng ng máu lạnh mà ss :)  Đăng lúc 1-1-2014 12:27 AM
chúc mừng năm mới ng chăm chỉ nhất nhà *ôm ôm*  Đăng lúc 1-1-2014 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1244#
Đăng lúc 1-1-2014 00:02:44 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR...
Chúc nông dân già, nông dân trẻ một mùa bội thu bông *hôn cả nhà mỗi người một cái, muahh*.
Chúc các dự án của zai nhà thành công rực rỡ.
Thế đấy, chả biết chúc gì thêm .

Bình luận

pht
Hắn lại đc đẩy đi cửa VIP thì ngon :)).  Đăng lúc 1-1-2014 12:46 AM
Các nàng tự tin kinh nhỉ =)) tới lúc đó có chừng 2 chục mống ra hú hét thì nó làm freehug 5 phút tại sân bay ngay và luôn =)))))))))  Đăng lúc 1-1-2014 12:42 AM
pht
Lễ hội giựt bông lớn nhất tại sân bay :)).  Đăng lúc 1-1-2014 12:39 AM
=))=))cái đoạn ra sân bay náo loạn tui hok dám nghĩ tới viễn cảnh đó =))))))))  Đăng lúc 1-1-2014 12:38 AM
rồi đến lúc nhìn thấy zai em náo loạn, lơi là công tác bảo vệ ==> kết quả: đuổi việc vì zai =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 1-1-2014 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1245#
Đăng lúc 1-1-2014 00:14:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
7...6...5...4...3...2...1...HNY *tung bông* Chúc cả nhà ăn Tết Tây zui zẻ nhen. Nghe qua thấy ss nào đó than phiền bận trực đêm thì chúc ss tìm đc thú vui cho riêng mình khi làm việc trong thời khắc chuyển giao qua năm mới (lôi ảnh bạn Bông ra ngắm chẳng hạn giết thời jan ấy mà). Chúc n~ ai chưa có ng` êu thì năm tới sẽ tìm đc một nửa của mềnh zống như cậu Bông nhoa ai đang có ng` êu thì sẽ đc hạnh phúc bên cạnh ng` đó. Chúc mn luôn gặp may mắn và thành công trong cuộc sống nữa nhé Và mn đừng qên cái vườn Bông này nhé, dù k phải là dài nhưng chúng ta cũng đã từng trải qua những câu chuyện buồn vui cùng nhau, cùng vs cậu Bông dễ thương, đáng quý này Thêm một lần nữa mình lại chúc, chúc chủ nhân của ngôi nhà này -  유연석, năm 2014 là 30, tính theo tuổi mụ là 31 rồi đấy, đầu tiên nhớ giữ gìn khỏa cái đã rồi sau đó muốn đóng mấy cái movie, drama thì đóng nhé, rồi năm mới sẽ tỏa sáng hơn, thành công hơn năm cũ nè  (mặc dù rất ghét từ này nhưng vẫn cứ nói, hy vọng "kì tích" để a có thể đọc đc dòng này chỉ là nửa đêm tâm trạng cứ muốn lải nhải vài câu). Do đk nên k thể màu mè hoa lá hẹ thêm đc nữa Cuối cùng cho mình chốt 1 câu: 사랑해요!!! <3 Thôi, đi ngẫu, mn ngủ ngon nhóe

Bình luận

사랑해요  Đăng lúc 1-1-2014 12:27 AM
pht
Tui hơi k thích lời chúc sớm có 1 nửa đâu, nhưng dù sao cũng chúc cô 1 năm thu hoạch rực rỡ.  Đăng lúc 1-1-2014 12:21 AM
di động mà vẫn bon chen! happy new year chinguuuuuuuu~~~~~~~~~~~~~  Đăng lúc 1-1-2014 12:17 AM
năm mứi vui vẻ hạnh phúc nhá Pearl <3  Đăng lúc 1-1-2014 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1246#
Đăng lúc 1-1-2014 00:15:24 | Chỉ xem của tác giả
Happy new year, và chúc mừng sinh nhật mình đi
Cảm ơn biên kịch đã tặng cho con món quà sinh nhật sớm vãi quý giá ,bài học đường đời của hy vọng và lẽ phải
Cảm ơn mang cho con bài học từ cặp đôi thần thánh: How to not be a bitch and how to not love a 2-faced jerk/ douche, hổng phải mình thik tiếng anh tiếng em đâu nhg mà tv thô lém
Cảm ơn vì biết nhìn nhận một người đàn ông chân chính, nếu gặp thì biết mà trân trọng ^^

Bình luận

fangirl rực rỡ anh này cũng đủ mệt lắm rồi á nàng =)) ảnh mà thêm vai nào ngang ngang Bông nữa chắc chúng mình trụy tim lun =))  Đăng lúc 1-1-2014 05:02 PM
thanks mọi ng:x, nhg fangirl chỉ dám anh này thôi, mệt lắm T_T  Đăng lúc 1-1-2014 04:54 PM
Sinh nhật vui vẻ nha linhcu <3 Chúc nàng có cuộc đời fangirl mãi rực rỡ và có 1 anh Bông của riêng mình rực rỡ ko kém :))  Đăng lúc 1-1-2014 04:48 PM
linhcu cùng sinh nhật vs tui à :"X nhào vào ôm như ng` 1 nhà:"X  Đăng lúc 1-1-2014 02:42 PM
sinh nhựt vui, thật may vì chúng ta gặp đc nhao ở nơi mưa bom bão đạn =))  Đăng lúc 1-1-2014 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1247#
Đăng lúc 1-1-2014 00:17:24 | Chỉ xem của tác giả
chúc các nông dân năm tới luôn dồi dào sức khỏe
gieo hạt trồng Bông
Bông năm sau nhất định sẽ rực rỡ và tươi sáng hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1248#
Đăng lúc 1-1-2014 00:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới vui vẻ nha nhà mềnh
Chúc mọi người năm mới may mắn, luôn có nhiều sức khỏe để có thể tham gia kháng chiến.
Chúc a Suk luôn luôn tươi xinh, thành công trong movies sắp tới và hãy luôn nở nụ cười trên môi chái tym
Nào chúng ta cùng quẩy thôi cả nhà

HAPPY NEW YEAR

Bình luận

say chưa ba chai đâu nhóe~~~~~  Đăng lúc 1-1-2014 02:30 PM
zô nào  Đăng lúc 1-1-2014 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1249#
Đăng lúc 1-1-2014 00:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, 2014 quẩy lênnnnnnn
Chúc nhà mình trẻ, khỏe, đẹp, nhí nhố, cute, chăm chỉ, học giỏi, sống hết mình ... như giai
Chúc giai năm mới các dự án đều thành công, đc nhiều skinship với gái trẻ, nhiều cảnh mùi mẫn với chị già và nhiều cảnh cân não với các tiền bối, em tin là giai sẽ pulll it all out và mãi make us proud ạ

Bình luận

chết, thiếu sót quá, j chứ cái này thì đạo diễn cứ tin tg giai e, kinh nghiệm lắm :x  Đăng lúc 1-1-2014 12:51 AM
nhiều cảnh ....với gái sexy nữa =)))))))))))))))))))))))))))))))))) quá thiếu sót à nghen  Đăng lúc 1-1-2014 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1250#
Đăng lúc 1-1-2014 00:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Bong à,
Nhiều đứa, đặc biệt là team Rác bảo là em chết vì zai đẹp. Nhầm. Nếu chết vì zai đẹp có lẽ em đã chả bao h mò vào Reply 1994, mí lại kể ra body anh cũng được đấy nhưng thấm vào đâu so với 1 rừng zai của Kpop cơ chứ. Em đã tu luyện được gần chục năm rồi cơ đấy.
Vì em cũng đã từng như anh, tình yêu của em hơn 5 năm rồi đấy anh ạ.
Em như gặp lạ quá trình tình cảm của mình ở Chil Bong. Những lúc cười ngốc ngếch, tim đập nhanh, những lúc cố gắng để được ở gần người ấy trong giây lát " Na Jeong, dù thế nào cũng là Na Jeong" em cũng "đần độn" như vậy đấy. Cứ lầm lũi lặng lẽ đi bên đời người ấy thôi.
"Mình thích cậu dù biết cậu thích người ấy" Bong à, em cũng nói như thế khi bày tỏ với cậu ấy, chỉ là để cho mình thoải mái thôi phải không anh, vì không thể giữ mãi trong lòng và cũng muốn đối diện với tình cảm của mình, muốn cố gắng 1 lần để nếu không thể, mình có thể buông tay trong thanh thản. Nhưng khi ấy anh không biết rằng, tình cảm ấy sẽ lấy đi cả quãng thời gian 7 năm đằng đẵng, tuổi thanh xuân chỉ nhìn về phía một người. Anh không biết đúng không? Em cũng đã không biết đâu Bong ạ.
Mình cứ nhủ mình phải làm người tốt, không chơi xấu, không giành giật, để đến cuối không phải hối hận vì bất cứ việc làm bồng bột nào.
Nhưng mà Bong à, "vì mình quá tốt, nên mới thất bại".
Cậu ấy cũng bảo em rằng em rất tốt, em cũng đã cười chua chát mà nói vậy đấy, giống như anh.
Cho nên, ở phân đoạn này, em đã bật khóc, tức tưởi. Sao anh lại phải cười. Sao chúng ta cứ phải cười vậy anh. Anh đau lắm mà, đau đến không thở được ấy chứ. Tại sao lại cứ phải tỏ ra rằng mình không sao. Sao anh ngốc quá vậy.
Em đã mong có một điều kì diệu dành cho anh, bởi vì hơn ai hết anh xứng đáng, nỗ lực, để ít ra em còn có một niềm tin.
Nhưng không, em có nên gọi nó là định mệnh không Bong. Cái thứ định mệnh như cục shit đeo bám chúng ta.
Chúng ta là người, có phải gỗ đá hay cái thứ thần thánh không tim không phổi nào đâu.
Khi mới phong thanh tin Na lấy Rác, em đã sôi máu. Khi nhìn thấy mấy cái cut anh khóc, em lại bật khóc.
Bong à, phải tự mình giết chết tình yêu của mình đau lắm mà. Khổ sở lắm ấy.
Nếu như anh sang Nhật, sang Mỹ, em sang Hàn để kết thúc "trận chiến", em cũng chọn rời xa VN.
Nhưng có lẽ cho đến tận chục năm nữa, em cũng không đủ bình tĩnh vào sweet như bà BK gán cho hình ảnh anh ở nhà Na Rác đâu.
Điên ruột nhất là cái cô gái mà bà ý cố cho đâm sầm vào anh. Em không phê phán xấu đẹp, nhưng nếu như bà ấy hiểu, có ai muốn lấy một người mang hình ảnh mỗi tình đầu. EM không bao giờ, và tin chắc anh cũng vậy. Bà ấy đang muốn "bố thí" để có một cái kết ra dáng êm đẹp sao. Điều đó thực sự làm em tức giận.
Cảm giác như tình cảm của anh bị chà đạp vậy.

Nhưng, cũng như các bạn khác trong team Bong, em phải cảm ơn bà ấy vì bà ấy mang anh đến trong đời cày cục film Hàn của em. Cảm ơn anh đã sống thật đẹp dù đớn đau Bong ạ.

Ngủ ngoan trong tim em nhé Bong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách