Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
1251#
Đăng lúc 1-1-2014 00:57:29 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới nhé cả nhà!
Chúc các nàng luôn khoẻ mạnh, tươi vui, hạnh phúc tràn ngập, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!
Chúc cả nhà một năm mới 2014 càng ngày càng gắn bó khăng khít với nhau, viết được thật nhiều bài hay và có ý nghĩa!
Mình thực sự rất vui vì đã trở thành thành viên của nhà Bông này, gặp gỡ được nhiều bạn mới
Ngôi nhà đã đem lại cho mình nhiều niềm vui chia sẻ được những nỗi buồn và cả rất nhiều tiếng cười hạnh phúc nữa!
Dù là sang năm mới, lại bước thêm một tuổi mới với ngưỡng cửa đầu 3 đáng sợ, nhưng mỗi lần về nhà Bông lại cho mình cái cảm giác tươi vui, trẻ ra đến cả chục tuổi Mình cảm ơn cả nhà rất nhiều
Mong rằng chúng ta sẽ luôn quấn quýt bên nhau như thế này!
Sang năm mới cũng chúc anh zai nhà mình một năm đầy thành công và may mắn!
Happy New Year- Chúc mừng năm mới- 새해 복 많이 받으세요
^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1252#
Đăng lúc 1-1-2014 01:13:38 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc, dồi dào sức khỏe, mọi việc đều thành công, có nhiều thời gian dành cho vườn Bông!
Đặc biệt chúc các nàng chưa có người yêu như mình thì sớm kiếm được anh Bông của riêng mình, nàng nào đã có người yêu thì luôn hạnh phúc!
Còn với anh Cameo quốc dân phong cách Trung Đông, chúc sự nghiệp anh lên như diều gặp gió, movie ra rạp thành công, sớm có drama cho chị em ngắm nhưng nhớ phải chọn vai chính, ko yêu thương nồng nhiệt cũng phải có gái theo tới tấp, xuất hiện nhiều như quảng cáo nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1253#
Đăng lúc 1-1-2014 01:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới đến rồi.

Giao thừa năm nay mình có niềm vui khi tình yêu của đời mình nhận giải Best Excellence Award (Male) và Popular Award ở KBS. Tình yêu của tình yêu của mình đã được Daesang SBS. Một giao thừa vui. Khởi đầu năm mới ấm áp.

Vào đây khoe với mọi người một tí

Năm 2013 của Suk khá ấn tượng. Có thể nói là bước ngoặc của Suk rồi. Bước ngoặt mang tên Chil Bong.

Năm 2013 ta được biết đến Chil Bong qua bộ phim "Yêu Bông em dám không?" hay còn có tên gọi khác như "Xách Bông lên và đi", "Xin lỗi, Bông chỉ là thằng đánh bóng chày"... Thật ra Bong không đẹp trai đối với mình, nếu nói Bong đẹp trai thì từ hồi mấy phim kia phải nói nó xinh hay nó đẹp trước rồi. Nhìn Bong đẹp từ ánh mắt từ tâm tính từ nụ cười từ cử chỉ tìm lấy yêu thương xung quanh, từ những cú ném vận tốc ánh sáng này nữa.

Cảm ơn mọi người đã chia sẻ và động viên tình yêu dành cho Bong của tập thể Bongers trong thời gian qua. Chúc cả nhà luôn hạnh phúc. Chúng ra sẽ nhìn Bong và trân trọng hạnh phúc tình yêu của chính mình, hãy nỗ lực và cố gắng như cậu ấy đã, đang và luôn nỗ lực Nhớ về Bong như một kỉ niệm nhiệt huyết về tình yêu và cuộc sống.

Năm mới bình an.

Bình luận

=)) xin lỗi em chỉ là fan của thằng đánh bóng chày...Moaz  Đăng lúc 1-1-2014 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1254#
Đăng lúc 1-1-2014 08:27:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
sáng sớm mùa đông
ngày 1.1.2014
vừa ngủ dậy chào bình minh
và em đã,biết mình ra đảo
huhuhuuuuuuuuuu
cả nhà đêm qua ngủ ngon chứ???

Bình luận

thì tất nhiên là dùng mạng chùa của cty rồi =))  Đăng lúc 2-1-2014 09:11 PM
=)))))))))))thích dùng mạng chùa =)))))))  Đăng lúc 2-1-2014 10:39 AM
ĐANG CTY DÙNG MẠNG RÙA ĐÂY :(((((((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 2-1-2014 10:20 AM
=))))) chánh xác  Đăng lúc 2-1-2014 10:15 AM
mấy cô ko đi làm à..=)) hay lại ngồi công ty dùng mạng chùa đấy+))....  Đăng lúc 2-1-2014 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1255#
Đăng lúc 1-1-2014 09:15:06 | Chỉ xem của tác giả
Vạn sự khởi đầu nan
Gian nan bắt đầu * nhìn xuống dưới* là thấy cuộc đời vẫn đẹp sa
o

ps: bà con đừng quên mình nhé

cr soompi

Bình luận

thôi thì trong 2 tuần này xin chào cả nhà với nick này vại :D  Đăng lúc 1-1-2014 02:51 PM
chời thì ra... T^T khóc 1 dòng xông.. ko biết số mình có qua đc nạn thanh trừng ko đây  Đăng lúc 1-1-2014 02:45 PM
vnhx đấy  Đăng lúc 1-1-2014 02:42 PM
mình ơi mình là ai..~~~ báo mộng cho tui với  Đăng lúc 1-1-2014 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1256#
Đăng lúc 1-1-2014 10:47:12 | Chỉ xem của tác giả
năm mới năm me, làm vài cái ảnh cho đời tươi đẹp nào

nguồn: kingkong entertainment

p/s: gã thích tự sướng thật đấy :3

Bình luận

ôi dồi ôi giờ mới năm mới năm me là sao ta :)))))))))))  Đăng lúc 2-1-2014 09:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1257#
Đăng lúc 1-1-2014 10:52:06 | Chỉ xem của tác giả
ảnh ở sự kiện gì đây nhỉ cả nhà? nhặt được cái ảnh trên soompi mà không biết ảnh chụp lúc nào đây, em bé và con cún cũng xinh, giai nhà thích động vật, giờ nhận ra còn thích cả trẻ con nữa

nguồn: kingkong entertainment

Bình luận

Ui trông yêu quá cơ!  Đăng lúc 1-1-2014 02:33 PM
:"X duyệt cho đi lấy vợ đc  Đăng lúc 1-1-2014 02:25 PM
hix :( show của đài cáp nên lại càng khó  Đăng lúc 1-1-2014 02:10 PM
chắc show k nổi tiếng nên vậy :(  Đăng lúc 1-1-2014 02:08 PM
show này mình kiếm torrent chỉ có mỗi ep 1 :|  Đăng lúc 1-1-2014 02:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1258#
Đăng lúc 1-1-2014 11:08:49 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới, cả nhà nhé, chúng ta cung giữ Bong trong tim và ủng hộ YYS oppa. Rất mừng vì đã gặp được các bạn ở đây. HAPPY NEW YEAR

Bình luận

năm mới vui vẻ nha  Đăng lúc 1-1-2014 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1259#
Đăng lúc 1-1-2014 11:24:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái mặt này, hẳn là lần đầu nhìn thấy cái liềm và đang thắc mắc không hiểu cái này dùng để làm gì

nguồn: kingkongent
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1260#
Đăng lúc 1-1-2014 11:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là sinh nhật 30t được cty tổ chức cho của chàng, lại cái mỏ, yêu k chịu được

nguồn: kingkongent
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách