Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 7-12-2013 15:00:18 | Chỉ xem của tác giả
bài trên line

http://news.line2day.vn/article. ... amp;categoryCode=PU

ChilBong vẫn còn cơ hội là chồng của Na Jeong

đọc bình luận của netizen Hàn cũng hay lắm ah

http://news.line2day.vn/article.ksn?articleNo=1973234

Những nam thứ gây bão trên màn ảnh nhỏ

bài này mới gọi là điên này. sao cứ gọi zai của ta là nam thứ với chả người thứ 3 thế nhể

Bình luận

=))))) bởi ghét chịu không nổi >3< k thèm đọc bài nào có chữ nam thứ 2 hay ng thứ 3 đâu  Đăng lúc 7-12-2013 07:16 PM
họ gần như mặc định chi bông là nam thứ với người thứ 3, tức thật  Đăng lúc 7-12-2013 06:04 PM
=.= đúng là điên thật :((( đã bảo có phải nam thứ đâu, mà báo vn cứ đăng tin nam thứ, chả nhẽ yêu đơn phương là nam thứ chắc  Đăng lúc 7-12-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 7-12-2013 15:03:22 | Chỉ xem của tác giả
(Reply 1994) MV "Farewell for Myself" nhấn mạnh mối tình tay ba của phim

http://kites.vn/thread/-reply-19 ... him-418207-1-1.html

Như thể khán giả chưa đủ hoang mang vì chuyện tình tay ba trong drama đài tvN Reply 1994, MV mới của DIA đồng thời cũng là OST thứ 6 mang tên "Farewell to Myself" vừa tung ra đã tập trung làm nổi bật mối quan hệ phức tạp này.

Vào ngày 5.12, MV "Farewell to Myself" được phát hành, lấy chuyện tình tay ba trong drama giữa các nhân vật Chilbong, Na Jung và Rác làm chủ đề. Chỉ còn 7 tập nữa để phim đi đến hồi kết, và với câu hỏi vẫn đang xoáy vào diện mạo người chồng của Na Jung, người hâm mộ có thể thả lỏng tinh thần thưởng thức MV với sự xuất hiện của hai ứng cử viên sáng giá nhất.

Ra mắt từ năm 2009, DIA đã dần trưởng thành so với hình tượng ban đầu là một nữ ca sĩ trẻ còn đi học, trở thành một ca sĩ đầy tài năng nhưng vẫn chưa có cơ hội bật lên trong nền công nghiệp âm nhạc.

"Farewell for Myself" là một bản remake từ một ca khúc ra đời năm 1994 được thể hiện bởi giọng ca thời đó là Kim Hye Lim trong album thứ 4 của cô. DIA đã hoàn thành cực kỳ tốt bản remake lần này với một phong cách chỉ riêng cô mới có cũng như chất giọng trầm đặc biệt của mình.

Cùng nghe giọng ca của DIA kết hợp với chuyện tình phức tạp của những nhân vật Reply 1994 trong MV dưới đây nhé.

http://youtu.be/YTyI-4cCoi0
soompi
[email protected]

Bình luận

Bài hát rất hay tiếc là MV toàn Rác Na mà k thấy zai nhà ta nhiều lắm được cái kisscien cuối mv nên buồn hơn, tâm trạng...ing  Đăng lúc 7-12-2013 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
Đăng lúc 7-12-2013 21:14:35 | Chỉ xem của tác giả
Có cảm giác sau tập 15, fan Bông đã đi ở ẩn hết rồi, hoặc là đang chờ ngày nổi dậy ăn mừng, hoặc là đang mài dao chờ ngày chém PD và BK, hoặc là đã R.I.P.

Coi tập hôm qua hơi tức 1 tẹo, nhưng mà vẫn còn thấy Bông xẹt qua xẹt lại. Coi tập hôm nay tui thấy ảnh còn ko bằng cameo là lồm sao T__T. Đã vậy cái sự lỡn mợn hường phấn tim bay chíu chíu của Rác-Na khiến tui còn thấy thốn dữ.

Bông à, bỏ mọe Na đi, dẹp ngay iu đương đi, qua Nhựt hốt mấy cô gái Nhựt đi, gái bên đấy xinh chết bỏ luôn, cần gì cứ theo cái người không mảy may rung động cái tấm chân tình của cậu chứ.

Sau tập hôm nay tự dưng rất muốn nói "Joon-ah, hẹn gặp cậu vào ngày 28/12", cho tim đỡ đau cho đầu đỡ điên. Cơ mà không biết làm được ko thôi :-<, toàn thích tự ngược.

Bình luận

ta thuộc phe chờ ngày xử PD và biên kịch =))  Đăng lúc 7-12-2013 10:48 PM
Sang thấy mấy em Nhật em nào cũng nóng rực lửa thì chết =)) Mình thuộc phe nằm chốt mài dao nhé =)) hố hố  Đăng lúc 7-12-2013 10:41 PM
pht
Fan Bông sang đây hết rồi, tránh thị phi ấy mà, R.I.P đâu mà R.I.P :)).  Đăng lúc 7-12-2013 09:56 PM
mình chắc cũng ko xem sub 2 tập tuần này, ráng đợi đến tuần sau xem diễn biến ra sao rồi coi luôn. Chứ coi mà gần như skip những đoạn của NaRác thì còn gì là film   Đăng lúc 7-12-2013 09:50 PM
bạn định hẹn tới ngày tập cuối sao, hì mình dù có đau đến cỡ nào cũng bu diễn biến từng tập cho bằng được nhưng mình ko thèm coi vietsub 2 tuần nay rồi  Đăng lúc 7-12-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 7-12-2013 22:10:48 | Chỉ xem của tác giả

Hnay vẫn k coi live, mới đọc lướt qua vài tường thuật, vậy ra cậu ta vẫn chưa từ bỏ đc ah, cái cậu nam thứ vs mối tình đơn phương k có hồi kết ấy.
Nói cậu ta lụy tình hay là nam tử hán đây, nhìn tuyết rơi bao hồi ức vs cô gái đó lại ùa về, trước khi đi trao cho ng cô ấy yêu trái bóng quý giá của mình, t k biết nói gì vs cậu nữa, nhìn cậu ntn xót quá. Chỉ mong bk cho cậu đi xa, vết thương lòng rồi sẽ nguôi ngoai, cậu có dành đc ng con gái cậu yêu hay không, ngay từ đầu t chẳng quan tâm, chỉ mong thấy đc nụ cười ấm áp của cậu, mấy tập gần đây k thấy nó nữa rồi
Joon ah

Bình luận

bên baidu nói Seok bảo vs fan là "keep the faith" a ơi, đừng dày vò trái tim íu đúi cụa e :(  Đăng lúc 8-12-2013 12:34 AM
pht
Tôi muốn đánh chết anh lắm, đồ dại gái ạ :((. Cứ làm cho bọn tôi phải khóc lóc vì anh thế này đây :((.  Đăng lúc 7-12-2013 10:50 PM
si tình quá đi :((  Đăng lúc 7-12-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

415#
Đăng lúc 7-12-2013 22:50:55 | Chỉ xem của tác giả
Tập 15 không đu live, nhưng có coi cái màn kiss của Rác-Na quả thực không thể không R.I.P cho Bông-Na sịp pờ được

Đừng ném đá mình tội nghiệp, cơ mà nghĩ đi nghĩ lại thì cả 3 tập liên tiếp: 13, 14, 15 tập nào cũng skinship tung tóe của Oppa ya và Jeong, tập nào cũng hôn hít đắm đuối cả chuối như vậy, quả thực thương bạn Bông nhưng ko nỡ lòng chia cắt đôi chẻ đang say đắm tình yêu đấy! Tội lỗi với Bông quá! Amen!

Khoan nói về chuyện chồng con, cái làm mình bức xúc chính là thời lượng lên hình của chú nó ngày càng ít qá ít, còn ít hơn cả Bing nữa ý chứ Bảo sao fan Bông ko đau lòng cho được...kể cả chuyện tình yêu ko thành thì bác Biên kịch cũng đừng cho bạn Bông một phát xuống cameo như vậy chớ...Nhớ lại khoảnh khắc tập 6 có lẽ là tập đẹp nhất đối với mềnh, bạn Bông lên hình ngon nghẻ, lại còn thể hiện được khả năng tán gái các kiểu nữa...Giờ thì tập nào cũng xuất hiện chút chút với cảnh u sầu thảm, con mắt cứ thẫn thờ bảo ai không xót xa cơ chứ

Chi bằng em có ý kiến như này các bác ạ:
Cho chú em nó một phát trở lại làm "Gã tồi quốc dân" đi ạ, cho chú nó hớt quả tóc mái lên cao vút, rồi quyết tử Oppa ya với Na Jeong một trận, sau đó về làm ông chủ tiệm massage là được, ngày ngày nuôi mấy em tiếp viên chân dài, gái bâu quanh nhưng anh quyết FA tới già, thế là hết phim, hố hố

Bình luận

pht
Đợi t thi xong nhé :)).  Đăng lúc 7-12-2013 11:44 PM
Anh em nhà ta lập hội viết fanfic tự sướng với nhao đê =)) Trình ảo với troll hơn cả bác BK vào =))  Đăng lúc 7-12-2013 11:33 PM
pht
T thấy giờ may ra chúng ta tự sướng viết truyện ảo tưởng thì may ra mới có kì tích ấy:((. Sao BK cứ tập trung khai thác chuyện nhà Bing mà k thèm nói nhà Bông nhỉ?   Đăng lúc 7-12-2013 11:19 PM
coi fim ngày càng xót bạn ấy vì si tình và bản lượn vật vờ như cameo /:)  Đăng lúc 7-12-2013 11:16 PM
T thích nói chuyện thoải mái mà, đến đại ca @duongcuonghvtc mình cũng có gọi chị đâu.Thôi thì chờ ngày kì tích của chúng ta xuất hiện rồi xem,cơ mà tui ứ nhịn dc ý   Đăng lúc 7-12-2013 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

416#
Đăng lúc 7-12-2013 23:14:27 | Chỉ xem của tác giả
cái cảnh này đẹp quá, lãng mạng quá

cre DC

Bình luận

tuyết kites bật lag máy bỏ xử =)))  Đăng lúc 8-12-2013 05:53 PM
tuyết giả mà đẹp ghê gớm+ tuyết của kites lại còn đẹp hơn  Đăng lúc 8-12-2013 05:36 PM
phổ nhạc hơi bị hay  Đăng lúc 7-12-2013 11:51 PM
Quá quá đẹp lun á, cái tay cái tay cái tay, bắt lấy cái tay, túm lấy cái mũ, vớ được cái TÌNH...hí hí...Cho ta biến thái tý nhớ :v  Đăng lúc 7-12-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

417#
Đăng lúc 7-12-2013 23:44:25 | Chỉ xem của tác giả
e lượm lặt bên soompi cho cả nhà đọc

1 số bằng chứng cho việc Bông là chồng Na

vì chưa đu tập 13 vs 14 nên vài chỗ k dịch được

cre Soompi

Bình luận

Nếu hẹn hò phát cưới nhau lun thì ngon nghẻ quá =)) Bạn Bông lừa một vố rồi hốt về làm vợ lun nhể? ^^  Đăng lúc 8-12-2013 12:23 AM
pht
Có khi nào là bẫy nhau để cưới như trong Rep97 k nhỉ?  Đăng lúc 8-12-2013 12:14 AM
hẹn hò là cưới luôn chứ quay về j nữa. cô suy nghĩ ltinh  Đăng lúc 8-12-2013 12:10 AM
Nếu tương lai Rác-Na có chia tay,Na yêu Bông, rồi lại cho Na quay về vs Rác thì đừng cho Na hẹn hò vs Bông làm ji ạ, như thế người đau nhất lại vẫn là Bông tui :(   Đăng lúc 8-12-2013 12:07 AM
chắc là sau này 2 ng sẽ hẹn hò vì Bông biết khá nhiều về Nâ trong hiện tại  Đăng lúc 8-12-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

418#
Đăng lúc 7-12-2013 23:48:50 | Chỉ xem của tác giả

"Na Jung ah... trong tương lai khi chúng mình gặp lại nhau

nếu khi ấy bên cạnh cậu không có ai

cậu có muốn hẹn hò với mình không?"

cre Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

419#
Đăng lúc 7-12-2013 23:55:47 | Chỉ xem của tác giả
*Oh sexy shoulder*

quyến rũ quá đê

bạn Na làm gì zai nhà tớ thế này

cre Tumblr

Bình luận

cái cảnh này hài chết đi đc =)))) sao k ôm luôn hả na :))))))) nhìn mặt Bông bị kéo áo mà buồn cười, kiểu như gái nhà lành chưa bh khoe da thịt ấy :))  Đăng lúc 8-12-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

420#
Đăng lúc 8-12-2013 00:07:07 | Chỉ xem của tác giả
bài post của bạn này rất hay mọi người thử vào đọc nhá

http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 019&pid=7556770

(Answer Me 1994) Yoo Yeon Soek thú nhận với Ara và ý nghĩa của trái bóng chày… Có thể là chồng của Na Jeong?
1. Nếu chú ý tới những đồng đội của Chil Bong trong đội bóng chày, ắt hẳn chúng ta sẽ thấy những cái tên như Park Jae Hong hay Jo In Sung… Và vì thế, có vẻ như không thể nào có chuyện Chil Bong vẫn sẽ là một vận động viên bóng chày năm 2013. Theo lẽ thường,việc anh ấy phải từ giã sự nghiệp bóng chày vì chấn thường (vai, khuỷu tay, hay bất kỳ chỗ nào) là một điều không thể tránh được. Chil Bong từng nói bóng chày là tất cả đối với cậu nên tất nhiên cậu ấy không thể hoàn toàn bỏ lại bóng chày phía sau được … Khi cậu ấy massage lưng cho Na Jeong trước đó, Na Jeong đã bảo cậu ấy hãy bỏ bóng chày để đi làm công việc trị liệu massage, vì thế nên cũng có khả năng cậu ấy sẽ trở thành một chuyên gia vật lý trị liệu cho các vận động viên, những người cũng chịu chấn thương như cậu ấy.

Kế đến, những quyển sách y khoa trên giá sách cũng là của Chil Bong.

Thêm vào đó, quả bóng trên giá sách có thể chính là quả bóng của Chil Bong khi cậu ấy bắt đầu chơi bóng chày hoặc khi cậu giành được chiến thắng đầu tiên. Dù khi nào, đó cũng là quả bóng quan trọng nhất trong đời cậu. Việc quả bóng ở trong nhà Na Jeong ám chỉ khả năng cao Chil Bong chính là chồng Na Jeong …

Tuy nhiên, trông cậu ấy buồn như thế nào khi nhìn quả bóng, có lẽ nó khiến cậu ấy nhớ về khoảng thời gian mà bóng chày đã là tất cả với cậu …

Nếu bạn nhìn những quyển sách dưới trái bóng, có một quyển sách tựa là “What is Your Dream?”. Giấc mơ của Chil Bong cũng như mọi thứ của Chil Bong là bóng chày, nhưng khi cậu ấy buộc phải từ bỏ nó, giấc mơ của cậu ấy trở thành Na Jeong…

Cậu ấy đưa quả bóng cho Na Jeong, và bên cạnh quyển sách "What is Your Dream?", có một cuốn khác với tựa đề "A Woman Who Ends at 30, a Woman who Starts at 30”.

Bởi Na Jeong kết hôn năm 2002, chính xác khi cô ấy khoảng 30 tuổi. (+168, -74) (Jeong sn 75, khi đó tuổi Hàn là 28 tuổi)

2. Theo cách tôi thấy, tôi chỉ không thể hiểu được làm sao một chàng trai bạn yêu và đã trao cho anh ta những nụ hôn có thể chỉ bình chân như Oppa vào lúc này, cười và trêu đùa xung quanh …!!!  

Dù là fan Chil Bong, nhưng nếu Chil Bong trở thành chồng Na Jeong thì thật makjang… (+150, -43)

3. Chil Bong! Tôi tin cậu chính là chồng! Khi tuyết rơi và cậu ấy nói "Một vài năm sau, khi chúng ta gặp lại nhau, nếu bên cạnh chúng ta không có ai thì hãy hẹn hò với mình nhé …" Tôi đơn giản là… *những giọt nước mắt* tê tái *những giọt nước mắt*

Xin hãy là người chồng đi mà. Đó không phải là kết thúc cho đến khi kết thúc. (+145, -72)

source http://news.nate.com/view/20131207n04408
trans [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách