Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
581#
Đăng lúc 14-12-2013 20:48:39 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường thu âm OST Repy 1994

cre as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

582#
Đăng lúc 14-12-2013 20:50:30 | Chỉ xem của tác giả
thiệt là đi hóng hớt tập 16, 17, preview 18 mà thất vọng với biên kịch tràn trề. nghĩ sao mà cho đất diễn của bạn ấy còn ko bằng cameo, nghĩ sao mà cho cảnh bạn ấy chỉ là trên cái TV của TV, nghĩ sao vậy. ko lẽ tập 18 còn ko xuất hiện cả cái mặt mà chỉ đc nghe giọng nói chắc. NGHĨ SAO VẬY??????????? trời ui tui bức xúc wá. {:447:}{:437:}{:417:}
BK có để ý đến sở thích của dân Hàn thì cũng nên công bằng 1 tí chứ, chơi đẹp, để 2 người so sánh với nhau, chứ sao dìm Bông dữ dội vậy?????????

nếu như vậy, còn 4 tập nữa, thuyền của bạn đắm lun rùi. thôi chúng mình dắt tay nhau đi du lịch nhoa... chỉ mong là bạn sẽ hạnh phúc nhé bạn Hoa Hoa. khổ thân YYS, vào cái vai tội nghiệp, đc cái lại thăng tiến trong sự nghiệp. đc fan quốc tế yêu thích. khửa khửa, thôi ráng nha anh... {:306:}{:306:}{:306:}
PS: mún vào nhà mình để xả choa xả láng, vô nhà lớn thấy Na Rác ko, tủi thân lủi thủi đi về. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

583#
Đăng lúc 14-12-2013 21:06:22 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường thu âm OST Reply 1994

Đẹp trai rạng ngời này

cre Soompi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

584#
Đăng lúc 14-12-2013 21:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Hậu trường thu âm OST Reply 1994

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

585#
Đăng lúc 14-12-2013 21:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi , vui cho bạn trẻ YYS đi nè,http://www.dramabeans.com/2013/1 ... posite-park-hae-il/, dự án mới nè, vậy bạn ấy nghe lời mình nhận hai phim mình tia lol, bạn nào dịch tin bên thread news đi ạ, hehe. Mình hơi buồn vì bạn ấy là người ít nhận CF trong đám ấy nhất cùng vs Bing, nhg nói chung là diễn viên đóng phim chứ nhỉ, làm viêc các đạo diễn danh tiếng , các diễn viên thực lực của Chungmuro, là người thích bạn ấy, chưa phải fan, mình vui lắm. Nói chung, đối với mình, diễn viên phải tiếp tục  đóng phim hay thì có thể giữ đc nhiệt trong lòng mình , k thì mãi chỉ là nv ấy, là một dv mình có cảm tình mà thôi.
Cậu ấy theo mình là k quá tài năng, nhg thực sự rất nỗ lực , k màng ( hay k màng nổi) danh tieng  để đến ngày hôm nay,YYS, đừng vội vàng chạy theo danh tiếng vội nhé, khi mà những Song Kang Ho, Sol Kyung Gyu ...cũng phải ba mấy tuổi mới lên hàng chính!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

586#
Đăng lúc 14-12-2013 21:20:32 | Chỉ xem của tác giả
mạn phép t đăng mấy dòng cảm xúc của các bn khác ha :">

Bắt đầu từ hnay t từ chối xem các tập khác, ngoại trừ xem bản cut của Thất Phong (ChilBong). Biên kịch Lee, bà đc lắm, khiến tôi trở thành FBI bởi những chi tiết nhỏ nhặt, kết quả cuối cùng không quan trọng với tôi ... Tôi k thể nói chuyện vs bk điên đc nữa ... *beep* bà k thể viết drama tv đc ... 94 thật lộn xộng, đổ nát
Cứ để Na Rác với nhau đi, để họ bên nhau mãi mãi, và để tôi vs Bong đi MLB là đủ
( t k biết MLB là cái quái chi, vs lại bạn này đang cơn =)))

NaJeong k xứng với cậu, nên tìm cô khác và ở bên Nhật luôn đi

1 chị nữa tự dưng đăng hình cây chỉ đg ở hàn có núi ChilBong, làng ChilBong, rồi cảm thán "cái quái gì cũng đc, miễn là ChilBong" LOL

T nghe đc câu ChilBong nói "thời gian qua đi..." đoạn preview, có phải là "Thời gian qua đi, cậu sẽ thấy tớ,nếu cậu muốn "
=>bà khác nói " giờ t có thể quẩy lên đc k?"
(rồ rồi, giờ bấu víu đc gì là làm =)))

thôi qua soompi chơi, nãy kết thúc fim chưa qua bển =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

587#
Đăng lúc 14-12-2013 21:28:01 | Chỉ xem của tác giả
Chính hiệu là móm nha

Cảnh  phiêu cuả zai đây

cre Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

588#
Đăng lúc 14-12-2013 21:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ như zai rất thích chiếc áo thun kẻ này

diện đi diện lại ah

cre Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

589#
Đăng lúc 14-12-2013 22:06:08 | Chỉ xem của tác giả
đêm hôm khuya khoắt lại quay fim

cr weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

590#
Đăng lúc 14-12-2013 22:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu phim với cái sự háo hức vì cậu Bông xinh trai, rồi dính với phim từ khi kết cái cậu Bông xinh trai (tưởng bở là nhân vật chính), cái rồi bày đặt ngồi dò xét phán đoán còn hơn Conan, còn tấm tắc khen ngợi sao fan Bông giỏi quá, tự hào là 1 fan Bông chân chính. Xong rồi giờ cái mặt từ =.= khi coi tập 14-15, xong sang 16-17 là thành vầy ><* vì bạn ếu thấy miếng Bông nào dính trên tv trừ cái tv trong tv.

Chắc BK giờ đang ngồi gác chân ăn mình jajangmyun cười khặc khặc vì cái đám fan Bông trổ tài thám tử mà cuối cùng chả được cờ mờ gì hết.

Mà tui thấy quá khứ những năm 1990, Bông là 1 nice guy, hiện tại 2013 Bông là 1 gã khách bất lịch sự, nghe mấy bạn soompi kiu ảnh là Rich Neighbour Kim . Chắc vì anh quá tốt nên anh ko lấy được người ta, nên giờ qua nhà người ta gây sự chọc tức chồng người ta chơi cho dzui dzậy ha

YYS ơi, tui thấy tài năng của anh bị lãng phí hết sức vì cái bộ phim càng lúc càng lãng xẹt xét về phương diện nhân vật Chilbong đó anh.

Tâm trạng vô cùng Đ-I-Ê-N. I want to kill BK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách