Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
781#
Đăng lúc 25-12-2013 14:49:32 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

782#
Đăng lúc 25-12-2013 14:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

783#
Đăng lúc 25-12-2013 16:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Như vậy là vụ hẹn gặp 31/12/1999 mình đã đúng. hehehe.
1 điểm nữa để khẳng định cho team Bông. Ngay tập 1 Yoonjin bảo Na cười gượng. Na bảo thử chụp 50000 kiểu ảnh rồi xem có cười đc ko. Hề. Nếu cưới người ko nổi tiếng thì chụp gì nhiều ảnh thế. Như vậy Na phải chụp ảnh phỏng vấn linh tinh đủ loại và người Na cưới phải là người của công chúng, báo chí săn đón. KHÔNG AI KHÁC CHÍNH LÀ MR.BÔNG
Giáng sinh vui vẻ

Bình luận

@umeo: hay là kiểu đám cưới tổ chức họp báo xong phóng viên phắn đi cho tui nhờ ý nhỉ^^  Đăng lúc 25-12-2013 10:48 PM
Nhưng có vẻ đám cưới ko rình rang ồn ào lắm đâu, mọi người còn bỏ đi xem bóng đá cả =)). Có thể do (1) xui xẻo, sai ngày (2) muốn tổ chức kín đáo ^^  Đăng lúc 25-12-2013 08:01 PM
nàng định nối nghiệp conan sao =)))) quá tuyệt luôn :v  Đăng lúc 25-12-2013 07:10 PM
có bạn nào có link engsub ko? mình kiếm chưa ra nên chưa capture để bưng qua soompi đc =))  Đăng lúc 25-12-2013 06:58 PM
@chuê, bố bạn Shiwon bảo, nhưng vụ ảnh cưới này thì mới @linhcu, chỉ cần nick face, twiter là được, k cần nick mới đâu  Đăng lúc 25-12-2013 05:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

784#
Đăng lúc 25-12-2013 18:51:08 | Chỉ xem của tác giả
hey hey, các bạn hiền ơi
Theo gót bạn suju4everkyu nên mình mò lại ep 1 soi hint và mình nhận ra 1 điều ...

Ngày tân gia cũng là ngày vợ chồng Na vừa mới chuyển đến, có thể vợ chồng họ thuê dịch vụ chuyển nhà trọn gói nhưng ít ra cũng phải động tay động chân dọn dẹp chút chứ :" Ko biết có nàng nào đã từng chuyển nhà chưa, mình bị dính mấy lần tuy có thuê dịch vụ nhg riêng khoản dọn dẹp thôi đã thở bằng tai rồi Vậy mà cô Na cô ý ko hề mệt mỏi tí gì nhỉ??? Hẳn là vì cô ý là vợ, là phụ nữ, cô ý có quyền sai bảo và dựa dẫm vào anh chồng yêu quý của mình phải ko? Và trong số 5 quý ông ngồi chễm chệ trên ghế sofa thì chỉ có Bảy Bông mệt đứ đừ đến nỗi lăn ra ngủ gật trên ghế rồi lại bò lê vào phòng ngủ

Theo như những j` chúng ta biết về Rác thì anh ý ko phải mẫu đàn ông mặc tạp dề rửa bát hoặc cầm chổi quét nhà Còn bạn Bảy Bông của chúng ta thì có thể lắm

Mình đã loại bỏ trường hợp anh chồng Kim Jae Joon mua nước về cho Na và YJ trên đường từ chỗ làm về nhà. Chẳng thể nào có chuyện anh chồng để mặc cô vợ loay hoay chuyển nhà 1 mình vào ngày nghỉ, còn mình thì đi làm cả Chắc chắn vợ chồng họ sẽ chọn chuyển nhà vào ngày nghỉ, dù sao chồng cũng là trụ cột và lo lắng những chuyện nặng nhọc này mà Chắc là anh chồng dọn nhà xong tranh thủ chạy ra ngoài 1 lát rồi về làm tân gia thôi

P/s: Ai ngờ ảnh ý về rồi ăn hại lăn ra đánh 1 giấc no say mặt kệ vợ chiến đấu với đám khách đanh đá )))))))

Bình luận

ờ ha, vậy thì tôi cũng phản đối !!! Là nhà anh thì anh hẵng tự nhiên như vậy nghen, anh Bông !!! :))  Đăng lúc 26-12-2013 09:19 PM
ko được đó là nhà vợ chồng người ta, anh từng là đối thủ vì thế càng ko được tự do như ruồi thế kia được, phản đối  Đăng lúc 26-12-2013 09:00 PM
chỉ sợ BK cho cái thói ăn nhờ ở đậu tự nhiên như ruồi đó của Bông sang cả năm 2013 :))  Đăng lúc 25-12-2013 10:06 PM
Lanh ơi Lanh, Bông nó nổi tiếng mặt dày từ năm 1994 ý chớ =))))))))) đến nhà người khác ăn ngủ tắm giặt tự nhiên như ruồi =))  Đăng lúc 25-12-2013 09:30 PM
nói chung năm 2013 vô số bằng chứng chứng tỏ anh bong là chồng còn không thì biên kịch cho anh làm RNK mặt dày nhất từng thấy  Đăng lúc 25-12-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

785#
Đăng lúc 25-12-2013 19:20:17 | Chỉ xem của tác giả
mềnh thì mềnh iu cái quả có tới 3 đứa con
thử nghĩ mà xem, với nghề bác sĩ, ngủ còn chả đủ, với "tình yêu cao cả" với bạn Na,
liệu anh Rác có "đủ sức" khiến cho vợ sinh 3 đứa con rồi sau đó nhẫn tâm để vợ một thân một mình chăm 3 đứa nhóc hay không??
hơn nữa, trước giờ mình toàn nghe sinh nhiều con lập đội bóng,
chứ chưa nghe sinh nhiều con lập ê kíp mổ bao giờ
nên kể cả việc sinh 3 đứa thế này thì cũng chỉ có thể là zai Bông Bông thôi

Bình luận

lúc nãy có đọc qua mà ko đọc tên ng viết, thì ra là ss đen tối =))  Đăng lúc 26-12-2013 10:31 AM
mới bước qua 39 40 chứ mấy =))) yên chí là Bông sẽ lập đội bóng mini =)))))))  Đăng lúc 26-12-2013 08:36 AM
thằng nhỏ chỉ biết bóng chày 6 năm kiềm chế k xơ múi gì, lấy vợ về 3 đứa còn ít, cao to khoẻ mạnh nt phải cả công viên kỉ Jura ấy chớ >:)  Đăng lúc 26-12-2013 07:51 AM
có vào lôn thread 19+ ko vợi ;))  Đăng lúc 25-12-2013 11:58 PM
zai Bông còn có thời gian mà mát xa cho Na thì mới có cơ mà sinh liên tiếp, chứ anh Rác bận thế kia, 1 đứa là hết cửa rồi =))))  Đăng lúc 25-12-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

786#
Đăng lúc 25-12-2013 21:04:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng có đọc bên soompi, các bạn ý cũng nói Na có bệnh đau lưng nên không thể có chuyện anh chồng (dù là R hay B) để cô ấy đi bê đồ. Thế dưng mà trong phim có 1 đoạn Na phải tự xuống gặp bảo vệ lấy 2 hộp đồ gửi đến, đó là lúc Bông nhà ta đã hồn nhiên như cô tiên đi ngủ thẳng cẳng rồi . Các bạn ý còn chỉ ra đoạn Rác đi tìm hộp sốt, với cá tính của Na ắt cô ấy sẽ vứt cái hộp gần hết nhẵn đó đi rồi TRỪ PHI người nhét đồ vào tủ lạnh là 1 người khác Mr. Bông có thể quá mệt nên đã nhắm mắt nhét tất cả vào tủ lạnh

Mà Rác trong những cảnh 2013 chẳng có vẻ gì là được Na sai phái như 1 ông chồng cả LOL.

Tiếp nữa, các bạn ấy đã tìm ra tác giả câu nói kinh điển của Bông Bông: "Đó chưa phải là kết thúc cho đến lúc kết thúc" có 3 đứa con trai )))))))))))))))) Nhà ta tự suy ra vấn đề nhoa

Cái đoạn Na hét chồng đi mua bia, Rác có ngoảnh lại nhưng mọi ng để ý mà xem, đó chỉ đơn thuần là ngoảnh lại chứ biểu cảm thì đúng kiểu "em gọi chồng em mà, mình theo thói quen nghe thấy âm thanh thì quay đầu thôi, chơi bài tiếp nào".

Đoạn Na hét bảo R k được uống rượu, lúc RNK đi gọi đồ ăn ý, thái độ đó như mình cảm thấy nó giống như sự hồi tưởng vì có vẻ như lâu rồi Na không còn làm thế với R nữa (nàng ta còn mải oảnh và mắng Bông LOL)

Trong phân cảnh cafe kinh điển, Bông Bông diễn vai coi vợ người khác như vợ mình, coi nhà người khác như nhà mình ế, có 1 đoạn Na mắng Sook Sook là làm đủ trò ngớ ngẩn nọ kia nhưng mắt lại nhìn Bông. Các bạn bên soompi bảo có phải cô nàng mượn gió bẻ măng, mắng cả em trai và xỉa đểu cả ông chồng ngốc nghếch ngồi trước mặt hơm

Tiếp, mình nhận ra trong những phân cảnh 2013, RNK quả thực là RNK, tôi chưa có thấy KHÁCH nào đến nhà người ta mà hồn nhiên mở đến 3 khuy áo sơ mi như vậy. Cái này hot nha )))))))))))))))))) Về sau Rác mới cởi nhưng Rác thì tính như anh trai Na rồi, k nói nữa. Hẳn là màn lột áo len và cởi khuy áo sơ mi k phải là lỗi của stylist nhờ

Cuối ép 19, xin lỗi chứ mắt Na nhìn Bông *lăn ra đất*, ẻm chưa có lúc nào nhìn R như vậy á *hai hàng lệ*

à, còn đoạn "20 năm nghe mãi cũng thành phiền phức" của Bông nữa chớ Cậu là stalker đúng k cậu

Thế nên là với ngần ấy bằng chứng + ep 18, 19 bung lụa như vậy, mình sẽ tiếp tục tin B là chồng N như từ đầu tới giờ Khi nhìn thấy cậu ta mặc áo len giữa 1 đám chơi vest Cậu ấy chỉ có thể là Rick Husband Kim thôi

PS: đám khách mời phát biểu trong video 2002 toàn thành phần quen Na hoặc gián tiếp quen Bông Tỉ dụ như cậu Kim Gi Tae Mà có 1 cái đôi chân dài đại gia được Na và Rác mai mối ấy. Với mối quan hệ của ông chồng to béo với Rác thì k thể có chuyện anh ta lại ngại ngùng khi nói lời chúc mừng cô dâu chú rể TRỪ TRƯỜNG HỢP anh ta không quen chú rể ) Thế nên có mỗi cô vợ là mồm mép tía lia thôi )

Bình luận

em cũng yêu ss :))  Đăng lúc 25-12-2013 09:43 PM
sao mà yêu nhà mềnh thế nhỉ, mới đi chơi về mềnh bay dzô hóng hớt liền. =))  Đăng lúc 25-12-2013 09:32 PM
@lanh: các bạn hay gọi là RRNK =)) hẳn là giàu nên (mặt) dày =))  Đăng lúc 25-12-2013 09:26 PM
ôi cả 2 luôn hả chị, ôi sao mà trùng hợp thế này, chữ rich có thể thay thể thành rude đúng là quá đúng luôn, đúng là thô lỗ nếu bong ko là chồng  Đăng lúc 25-12-2013 09:23 PM
Màn cởi áo vô phòng ngủ ngoài vẻ sexy chết ng thì là cú knock out đới e iu :))) mọi chi tiết liên kết logic lại quy về 1 mối u-know-who =))  Đăng lúc 25-12-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

787#
Đăng lúc 25-12-2013 21:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Hừm , nhg mọi người có thắc mắc chuyện tại sao tân gia mà NJ lại cằn nhằn gia đình hàng xóm lại làm ồn cuối tuần không nhỉ, hay chỉ là plot device cho cuộc gặp gỡ 94-97?
Nên mọi ng bên soompi thắc mắc là chuyển nhà hay sửa nhà
Mà mình cũng băn khoăn có phải gia đình rất giàu k nhỉ, R và B đều rất giàu, sao giờ này mới chuyển sang căn hộ chung cư cao cấp vậy? Delulu tí , chắc NJ sang Mỹ vs B, mà thôi, k có lý lắm, B 38 t, chơi bóng chày gì nữa, mà có vẻ Suk Suk cũng sống vs gđ anh chị từ lâu( đoán vậy)

Bình luận

công nhận khúc đó mình cũng thắc mắc. vs cả cho cái cuộc gặp gỡ ấy cũng chả hay.... mình hi vọng nhiều hơn cơ:(  Đăng lúc 26-12-2013 12:04 AM
tân gia thì chuyển nhà mới đúng chứ nhỉ, chứ xửa nhà thì sao mà tân gia, mà nói thiệt nếu đem ra suy xét thì có nhiều chi tiết muốn mổ xẻ lắm  Đăng lúc 25-12-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

788#
Đăng lúc 25-12-2013 21:32:19 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm ko vào nhà *tội lỗi quạ* :">

Ko ngờ nhà mềnh các thành viên trụ cột vẫn chăm chỉ hoạt động, xây nhà cao chót vót, củng cố thêm niềm tin cho các chiến hữu! ~~~

Mừng vì hai tập này fan Bông tha hồ hoan hỉ vì được BK bù đắp nhé! hố hố, Gì đâu mới về Hàn mà mình cứ ngỡ bạn Bông đã bộc lộ cái bản tính siêu dốt của mềnh ra rùi thì xấu hổ lắm (ai đời đi thi 3 lần bằng mà vẫn trượt)... Nhưng thiệt ko ngờ đó chỉ là chiêu thức tán gái của cu cậu mà thôi, ko uổng công sang Nhật với Mỹ du học mấy năm, coi như là cũng học được mấy trò tán gái, làm gái tin sái cổ chứ, hố hố. Giỏi lắm đồng chí Bông ah!

Bình luận

cái đoạn tour les jour mà buồn cười gần chết với trình học dốt của bạn Bông  Đăng lúc 26-12-2013 08:40 AM
đi đâu h này ms zìa.. đá đít...=))  Đăng lúc 26-12-2013 12:04 AM
em cũng vậy, trước giừo không thích style học ngu đâu, mà khả năng là ngu rồi á, siro  Đăng lúc 25-12-2013 11:02 PM
đừng nói là chỉ giỏi mỗi bóng chày và tiếng nhật nghen ... tui buồnnnnnn =)))  Đăng lúc 25-12-2013 10:51 PM
tui cũng nghi quá =))  Đăng lúc 25-12-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

789#
Đăng lúc 25-12-2013 21:36:09 | Chỉ xem của tác giả
@Linh: Mình tưởng chỉ có mỗi Bông giàu thôi, nhà Rác cũng bình bình mà *gãi gãi cằm*. Mình cũng hơi bị thắc mắc tại sao là tân gia mà Na lại biết nhà đôi 97 cứ đến cuối tuần là ầm ĩ Có khi là dọn tới, xếp đồ từ trước, đến hôm mời cả đám đến là để ăn tân gia thôi chứ đồ đạc hòm hòm rồi. Ep 1 chỉ thấy Na dọn mấy thứ đồ sách vở nhẹ nhàng thôi mà.

À, bên soompi có 1 bạn mổ xẻ chi tiết cậu Bông mặc đồ bệnh viện, trầm tư xoay tới xoay lui quả bóng chày. Các bạn ấy đoán Bông từ bỏ cơ hội đi Mỹ, đầu quân cho 1 CLB ở Hàn để không phải xa Na. Với cả trong ep 19, mình TIN là Na gật Bông rồi nên 2 người mới có thái độ ngọt xờ ngào với nhau như vậy Tui đã bảo Na mà ở với Bông là chỉ có siêu cấp đáng yêu thôi mà . Nếu Na từ chối hay nói những điều không được như Bông mong đợi thì với bản tính của cậu nhà (cái gì cũng để hết lên mặt, đặc biệt là mắt) thì không có chuyện cậu hơn hớn như thế được :">

PS: mình thích tai của Bông ))))))))))))))))) thích cả ánh mắt Bông nhìn R khi cánh cửa thang máy mở ra. Nó CỰC KỲ KIÊN ĐỊNH ế ;____;

Bình luận

nó đập vào mắt tui, tui thấy bất bình thường nên tui thắc mắc :v  Đăng lúc 25-12-2013 11:15 PM
Sao Chuê cứ thắc mắc mấy cái dzụ cởi áo là sao hả Chuê ;))  Đăng lúc 25-12-2013 11:02 PM
Thêm cái nữa: Tại sao đoạn thang máy Na ko mặc áo khoác? 2 anh chị đã đi đâu, làm j` mà phải cởi áo? !!!!  Đăng lúc 25-12-2013 10:55 PM
ô, vụ hợp đồng ký rồi hả, mình k biết. Nếu kí rồi thì cậu phải đi thôi \m/  Đăng lúc 25-12-2013 10:54 PM
đó có mình, NJ biết TA, cũng k qua tệ, à mà ý mình bác sĩ vốn rất giàu, nên R tài giỏi lại càng giàu  Đăng lúc 25-12-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

790#
Đăng lúc 25-12-2013 22:07:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
T nói quẩy cái làm thiệt kìa
thôi thì quẩy nốt, còn có chưa đầy 2 ngày nữa 

T tưởng tượng: - Đoạn đi dạo dưới tuyết, ChilBong có quàng khăn sau k thấy đâu, t muốn cậu ta quàng cho NaJeong rồi tiện kéo cô ấy lại hun,oimeoi, chưa có fim nào thực hiện mong ước đó của t, nếu fim này mà như vậy thì ... ưhưư ChilBong ah ChilBong ah (HeeChul instagram 's voice over

- Có ng bảo Bong và Na quay ở sân bóng chày (chưa ai confirm) nhưng nếu quay thiệt thì hãy làm màn cầu hôn đi, để thế giới biết tui yêu em và em thuộc về tui .... ChilBong ah (HeeChul voice over again )

- Cuối ep 20, nhóc út nhà RHK ngái ngủ chạy ra kêu "appa" và R trả lời "oh,RaRa (SeokSeok bị lấy rồi nên đành tên đó) các chú làm con mất ngủ ah". Lúc đó Na cùng bố Sung về, thấy vậy chạy lại, hết fim. Sang ep 21, RRNK bước vô, nhóc RaRa chạy lại kêu "appa" và đòi bế (beeeeheeeee) 

- Không thì ep 20 sẽ thấy đc mẹ Joon lần đầu tiên, fớt xừ fớt xừ time (first time) và bang! ng phụ nữ bí ẩn đeo găng chưa rõ thân phận ngồi ở hàng ghế chú rể đã đc xác định danh tánh :">

- Preview ep 20 thấy Bong kêu lên lịch trình để bản còn kịp đi mỹ quốc, lịch trình xem fim hẹn hò, còn j nữa k bạn, có lịch ra nhà thuốc mua thuốc đi thăm ng ốm k :> bố Sung rất tội nha, ShiWon đã 1 lần rồi giờ sang đứa con gái này cũng vậy,hem đc, cắt hết hợp đồng TheNorthFace chuyên mướn thanh niên nghiêm túc năng động đại diện cho giới trẻ giờ 

- Cuối cùng vì bạn Na đã hành bạn Bong nên Bong sẽ chả thù, lập công viên kỷ Jura mở đầu là 3 đứa vs tên gọi là 3 loài khủng long Na đã kêu mua trước cửa hàng Tao chừ le ss jou rớt sss

cứ post bài quẩy đã, bài cảm nhận chắc chờ hết fim mới bềnh tõm mà viết đc :3

Bình luận

mình cũng chờ đợi những cảnh thiệt là hot giữa bong-na. Thiệt hi vọng, hi vọng, t muốn xem cảnh hot  Đăng lúc 26-12-2013 06:25 PM
ss đã làm BK thì làm luôn cảnh tiếp theo sao cảnh kiss đi ss ơi =)) cho nó hấp dẫn :))  Đăng lúc 26-12-2013 01:51 PM
e bias thằng Choi vs Cá :D mấy ss kêu maknae mất dạy thế k chừng ổng bên đó hách xìa, xổ muỗi rồi ôm hận lải nhải đứa nào (sr m' ss) đang bố láo thì phiền =))))))   Đăng lúc 26-12-2013 12:03 AM
chột dạ phải mò đi xem lại mất cái com của mình có bị chê dở phát nào ko =)) về đến nhà riêng rồi vẫn phải giữ mồm giữ miệng hả giời =))  Đăng lúc 25-12-2013 11:50 PM
còn mình thì bias 1 là chú Teuk già, bias 2 là maknae mất dạy đây =)) sao lại mừng như gặp lại bạn cũ vậy giời =))  Đăng lúc 25-12-2013 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách