Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
841#
Đăng lúc 27-12-2013 16:00:47 | Chỉ xem của tác giả

oimeoiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
mai 4h Yoo Yeon Seok FREEHUG ở Myeong Dong
aaaa
anh mà k phải Kim JaeJoon t uất lắm

Bình luận

Ghen tị quá :'(, :'(, ghen tị quá :'(, ghen tị quá :'(  Đăng lúc 27-12-2013 05:28 PM
@katy: mình thik đương ôm lưng ảnh, back hug cơ, vai rộng mà>.<  Đăng lúc 27-12-2013 05:23 PM
@katyding: cố lên nhé, hi vọng bạn sẽ được giai ôm và xin được chữ ký. bạn thật hạnh phúc vì đang ở seoul đó  Đăng lúc 27-12-2013 05:18 PM
Hug an ủi =))  Đăng lúc 27-12-2013 05:14 PM
ừa, mình ở Seoul, đang tính kế mai chuồn lab đi Myeongdong đây, vừa in ra một hai bức hình thủ sẵn để mai mà trốn ra được với zai là xin chữ kí liền,hopeful^^   Đăng lúc 27-12-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

842#
Đăng lúc 27-12-2013 17:24:09 | Chỉ xem của tác giả

Và đây là Gif của em nó, tình hình là bệnh lắm rồi.
Ngôi sao nên người ta giả vờ nói nó đau chân cho nhập viện chứ thật ra là bị thần kinh nên cho nhập viện đó ạ

Bình luận

chuẩn là bị tâm thần mà =))  Đăng lúc 27-12-2013 11:34 PM
nhìn cái mỏ kìa =))))))) bựa gớm =)))))))  Đăng lúc 27-12-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

843#
Đăng lúc 27-12-2013 17:46:09 | Chỉ xem của tác giả

làm thêm phát ảnh để hỏi túm cái váy lại là nhà mình hôm ay ai đu live úp đết tềnh hềnh cho chị em ạ???

Bình luận

thế hả, na nói rác là anh trai sao, thế là giải quyết xong xuôi chưa nhỉ  Đăng lúc 27-12-2013 07:30 PM
soompi: NJ nói với R, anh như một người anh trai của em, chúng ta là gia đình  Đăng lúc 27-12-2013 07:17 PM
Rác hơi sụt sịt khóc, Na ngồi nhìn cốc nước rồi nói, mãi mới dám nhìn vào Rác, nói chuyện chia tay và nhắc đến bố mẹ j` đó.  Đăng lúc 27-12-2013 07:11 PM
có quảng cáo của rác-na rồi sao, quảng cáo cho đài đây mà  Đăng lúc 27-12-2013 07:10 PM
của bạn hana chạy nhanh thế :O  Đăng lúc 27-12-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

844#
Đăng lúc 27-12-2013 19:00:17 | Chỉ xem của tác giả
-Chiếu rồi, cảnh đầu tiên là phòng bệnh của appa
-Rác đi lên
-Cảnh Na tiễn Bông ra thang máy
-Gặp Rác ở thang máy Rác nhìn Na rồi nhìn Bông rồi ko bước ra . Thang máy lại đóng lại rác đứng trong thang máy suy nghĩ
-Chiếu cảnh 3 ngươi Na Bông Rác ngồi suy tư một mình
-Quay lại cảnh mẹ và Na Bông vào thăm appa , nói gì đó cũng có liên quan gì đó đến công ty máy tính ở Mỹ là apple
- cảnh 6 ngươi ở nhà trọ ngồi ăn uống  với nhau và nói gì Bông ý liên quan đến vụ phỏng vấn
Bing và Haitai giả vờ diễn lại cảnh phỏng vấn của Bông
scp trêu Bông đội khăn tắm lên đầu bông
-Bông oánh scp một trận
-Bông gõ cửa hỏi mai na có bận ko đi chơi nhưng Na từ chối vì phải làm việc cả đêm hẹn hôm khác
-Chiếu cảnh Rác, giáo sư dt gọi rác lên
-chiếu cảnh Rác ngôi trong xe oto gọi điện cho na hỏi liệu có thể gặp nhau chút ko
- rác nhìn na ngồi trong quán, rác bước vào hai ngươi uống cà fe
Rác hỏi Na có khoẻ ko, na cũng hỏi lại như vậy, rồi hỏi công việc thế nào
Na vẫn quan tâm hỏi oppa bị cảm rồi hả
-na nói về chuyện phẫu thuật của bố rác bảo ko phải lo đâu
( bị đứng hình rồi)TT

-na hỏi rác ngoài câu xin lỗi ra thì oppa ko còn gì để nói nữa à( đứng hình)
Na nói gì mà coi Na là em gái gia đình ( đứng hình tiếp) cái gì mà giờ thì đã biết lý do tại sao chia tay,
Chiêu lai canh Na ở úc gọi điện cho rác dặn dò gì đó và chiếu vao cuốn lịch in hình ngày 20 đánh dấu sao đỏ
Rồi cảnh hai người nhỡ cuộc gọi của nhau, rồi nói chuyện có vẻ ko còn quan tâm nhau nữa
- cảnh na xin lỗi ko về được vì lý do gì đó
- overvoice na kêu hai ngươid toàn phải xin lỗi nhau cảm ơn nhau vì đã ko thể về dc hoặc ở bên lúc cần
- canh rác ở đám tang, na ở úc gọi điện xin lỗi vì ko thể về ở bên dc, rác bảo oppa ko sao đâu,
- giọng haitai goi điện an ủi na đừng lo, nhưng cuối cùng hai ngươi vẫn dần dần xa và chia tay nhau
-quay lại cảnh rác na gặp nhau năm 2000, na khóc rác cũng khóc, na đứng dậy bước ra khỏi quán
Cảnh na ngồi trong xe taxi khóc sau khi bỏ đi khỏi quan

Bình luận

Web minh chậm nên để bạn Chuê tường thuật típ nhé  Đăng lúc 27-12-2013 07:38 PM
cố lên, vẫn còn dài  Đăng lúc 27-12-2013 07:14 PM
Theo web tớ xem thì chưa, h đang quảng cáo chiếu cf của na rác  Đăng lúc 27-12-2013 07:13 PM
cố lên chị ơi, đc cái nào hay cái đó *hun túi bụi*  Đăng lúc 27-12-2013 07:09 PM
tới đoạn rác bị bệnh sốt gì đó chưa  Đăng lúc 27-12-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

845#
Đăng lúc 27-12-2013 19:18:24 | Chỉ xem của tác giả
Na Bông gặp Rác ở cửa thang máy, cửa thang máy đóng lại, Rác vẫn đứng trong thang máy ... đoạn này mình ko xem đc.
Cả nhóm ngồi nhà Na uống bia để chia tay Bong, đoạn này hài kinh khủng
haitai năm tay chia tay Bong beeeeeee
SCP đắp áo cho Bông đỡ lạnh tình cảm dữ
Bing giả giọng nữ giả làm phóng viên phỏng vấn haitai (đang giả làm Bong nổi tiếng thì phải) beeeeeheeee )
SCP tặng B 1 cái áo trắng, xong rồi đội nó lên đầu cậu, buộc cavat lên như ng A rập
Rác ở phòng nghỉ ở bệnh viên cùng 2 đàn em (1 gái, 1 trai), có điện thoại giáo sư gọi.
Sau đó Rác vào trong ô tô ngồi 1 mình, lấy điện thoại ra gọi cho Na "Oh, Jeong ah, Oppa này ..." nói j` đó nữa mình ko hiểu, hình như là hẹn ra ngoài 1 lát :v Rác lái xe đến gặp Na, đứng nhìn Na từ xa mãi mới vào.
Rác hơi sụt sịt khóc, Na ngồi nhìn cốc nước rồi nói, mãi mới dám nhìn vào Rác, nói chuyện chia tay và nhắc đến bố mẹ j` đó.
Giọng Na run run nói xin lỗi miannae~~~ Em là dongsaeng của oppa thôi (thì phải ...mình ko nghe rõ)
Nhớ lại cảnh lúc Na ở Úc nói đt với Rác, ngày 20, Na vẫn đeo dây chuyển. Hôm khác Rác gọi điện cho Na nhg Na ko có ở đó để nhận máy, quay lại thấy Rác gọi nhỡ nên Na gọi lại thì oppa ko ngh đc máy. Hôm khác nữa Rác nhắn tin, Na đọc xong cười mỉm rồi đi ngủ.
Hôm khác nữa 2 người nói chuyện nhg ngắn 1-2 câu thôi vì 2 người đều bận. Thêm vài cuộc gọi nữa .. Na vẫn đeo nhẫn Rác cầu hôn. Có 1 lần Na gọi về khi nhà Rác có đám tang, Na Rác đều khóc nhg vẫn cố nín để nói giọng bình thường. Sau đó Na đi làm nhg ko thấy đeo nhãn và vòng nữa.

Quay lại cảnh năm 2000 Na Rác nói chuyện ở quán cafe, Na khóc rồi Rác cũng khóc Rồi Na đi về trước. Ngồi taxi khóc như preview đó. Nhạc  bài Can't have you bật lên.
Na về nhà, đứng dưới sân khóc, Bông đứng từ trên tầng nhìn thấy Na khóc
Sau đó Bông đứng trước cửa phòng Na, nghe tiếng Na khóc to ở trong nhưng Bông ko dám vào
Sáng hôm sau, SCP và YJ vội vàng đi làm, quần áo xộc xệch YJ giơ chân đạp SCP Haitai thì cõng Sook sook 5 tuổi, chạy ra đưa đồ ăn sáng cho SCP nhg ko ai thèm ăn, Bông cũng vội chạy ra, vô tư xơi luôn 1 thìa đồ ăn sáng rồi hỏi Na Jung đâu. Na đi ra, đội mũ xùm xụp, buồn buồn đi làm.
Na ở chỗ làm nghe đt của Haitai. cúp máy. Đến lượt cậu Bông gọi điện cho Na. Bông đang ở phái ngoài chỗ Na làm việc, Bông ngồi trong ô tô đưa bánh gato cho Na rồi phóng đi ... phong độ lớm Na quay về phòng làm việc, cười mỉm rồi ăn bánh của Bông :">
Na có đt, có vẻ hốt hoảng *lại quảng cáo* -.-

Bình luận

cố lên chuê, tới đâu rồi, hồi hộp mà tại sao na lại có vẻ lo lắng tiếp nhỉ  Đăng lúc 27-12-2013 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

846#
Đăng lúc 27-12-2013 19:20:22 | Chỉ xem của tác giả
cập nhật tin tức theo soompi. bên đó giờ *múa lụa*

dasherella @ soompi

Đoạn cafe của N-R

Oppa, em không hiểu tại sao chúng ta lại chia tay nhưng giờ thì em đã hiểu lý do...

Flashback đoạn ở Úc

Na Jung có nói: oppa aka R như anh trai của em, chúng ta là một gia đình (theo Jaefan @ Soompi)

Đoạn trong quán cafe 2 ng khóc rất nhiều nhưng QUAN TRỌNG là cái trên kia kìa *ném hoa tơi bời*.

B vào phòng N rủ đi chơi nhưng N bảo phải làm việc cả đêm. Theo như em xem ảnh của Nate thì Na có vẻ bận thật chứ k phải kiếm cớ tránh B

Bình luận

sao khóc dữ dội thế, liệu na có còn tình cảm sâu đậm với rác ko  Đăng lúc 27-12-2013 07:40 PM
định bước vào nhưng rồi cậu từ bỏ ý định đó rồi <3  Đăng lúc 27-12-2013 07:28 PM
N về nhà, khóc rất dữ dội. Bông đứng ngoài cửa phòng ngủ/wc gì đó nghe Na khóc  Đăng lúc 27-12-2013 07:27 PM
N về trước = taxi, để lại R ở quán cafe 1 mình. Cô ấy khóc (đoạn trong preview). Na à, mình nể bạn rồi nha <3  Đăng lúc 27-12-2013 07:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

847#
Đăng lúc 27-12-2013 19:30:23 | Chỉ xem của tác giả
dời ơi, cậu Bông bị tai nạn ô tô thì phải -.- Na vội chạy vào bệnh viện, Bing khám cho Bông. Bông te tua: bầm môi, sứt mũi, tay bó bột rồi -.-
Na ngồi ở bv cùng Bông nhg vẫn phải làm việc, Bông ngồi trên giường bệnh cười -.-
Sáng hôm sau, Haitai vẫn cõng Sooksook, nấu bữa sáng cho SCP, YJ và Bing Bố mẹ Na ko có nhà

Sáng hôm sau, Haitai vẫn cõng Sooksook, nấu bữa sáng cho SCP, YJ và Bing Bố mẹ Na ko có nhà. 4 đứa ngồi nói chuyện, mình nghe ko hiểu :"> nhưng SCP nói  j` đấy rồi có tiếng beeheeee SCP với YJ chơi trò kiss spagetty nhg chưa chạm môi v__v
Buổi tối Bông ở bệnh viện, cầm quả bóng chày trên tay, ngóng ra cửa chờ Na thì phải. Na đi ngang qua 2 anh chị bạn của Rác ở bv. Na mua tokbokki cho Bong. Bong phải dùng tay trái để gắp, ko gắp đc nên aaaa đòi Na gắp Na nhét ngay cái dĩa vào tay Bong beeeheeeeeee

Sau đấy 2 anh chị ngồi phim trên laptop, nói chuyện vui vẻ lắm Bing, SCP, Haitai, YJ đến thăm Bong. Bong ngồi trên giường, 5 đứa còn lại ngồi dàn ngang dưới ghế Nói chuyện j` đó nhg Haitai phải đối vì cậu ý bận trông sooksook =)
Chuyển cảnh bố Na ở viện, mũi bị bắng bó, ngồi xem tivi, mẹ Na ngồi cạnh gọt hoa quả. Bố Na lại nói j` đấy beee heee
Quay lại phòng bệnh của Bông, 5 đứa bạn đứng lên đi về. Phòng của Bong là phòng VIP số 404 nhé Cậu công tử ghê Bing chào mọi ng` ở thang máy rồi quay lại làm tiếp, YJ để ý Na trông buồn buồn. Còn Haitai cứ đứng đấu khẩu với SCP-YJ trong khi 2 bạn này tình củm chết luôn.
Anh bạn điên và chị bạn Minjung của rác đứng nói chuyện với nhau, MinJung có vẻ lo lắng lắm. Sau đấy 2 người rủ nhau uống coffee.
Sáng hôm sau, mẹ Na vẫn chăm bố Na ở bv, 2 bác mặc áo cadigan đôi, đỏ chóe rọe
Buổi tối Na đến bệnh viện, nhg Na định về mà ko gặp Bông thì phải. Lúc đi ra thì lại gặp Bông đứng ngoài hành lang. Na Bông đang đứng nói chuyện thì Bing đi tới, 2 anh chị bạn Rác cũng đi bên cạnh. Na giật mình quay đi, ko dám nhìn 2 anh chị ý. 2 anh chị ý đứng nói chuyện với Bing từ xa, nhắc đến Rác thì phải, Na Bông đều  nghe thấy. Bing quay ra nhìn Na Bông.
Sau đó, Bong đứng trong phòng bệnh nghĩ ngợi j` đó, Na đưa khay thức ăn vào, 2 người  ngồi ăn với nhau.

2 người ngồi nói chuyện khá nhiều Bạn Bông nhắc nhở bạn Na gì đó, Na nhại gọng Seoul:  "Vâng ạ ... Rõ rồi ạ ... bla bla"
Sau đấy là cảnh Na Bông đi bộ dưới tuyết như preview, Na đưa Bông đến phòng chụp chiếu. Bong chụp chiếu xong, Na mặc áo, đội mũ cho Bông Sau đấy là cảnh còn lại 1 mình Bông ở phòng bệnh, trên tay cầm quả bóng trông cô đơn lắm Rồi tự dưng Na quay lại
Mấy hôm sau, Na lại đến với Bông liên tục
Giữa 2 người vẫn là bạn thì phải, vẫn ngượng ngùng lắm, Bông hay buồn buồn nhìn Na. Nhg 2 người đã thân thiết hơn tr'c nhiều rồi
Na ở cả đêm cùng Bông, mang tài liệu đến làm việc. Đêm Bông ko ngủ đc vì đau tay Tỉnh dậy thì ko thấy Na đâu, đi ra tìm thì thấy Na đang ngồi ngoài nhìn cái điện thoại (chắc là muốn gọi cho rác).
Bố mẹ Na ... vẫn ở trong viện, xem MV ca nhạc trên tv

Hôm sau Na, SCP, Haitai, YJ, Bing đến thăm Bông. Bông nằm trên giường nhìn ra ngoài, buồn buồn, 5 đứa ngồi vây quanh giường trông như dân tị nạn -.-
Haitai bây h là bảo mẫu của sooksook nên nói j` cũng nhắc đến sooksook
Hôm sau Na lại đi taxi đến gặp Bông nhg Bông đang ở ngoài, Na để sách và đĩa nhạc trên bàn rồi chạy ra ngoài nghe đt, Bông vào phòng thấy đồ của Na. Bông thấy tờ giấy lòi ra trong túi xách của Na. Đoạn này có lời nói nội tâm của Bông, nhắc j` đấy đến appa, omma. Sau đấy là cảnh Na nằm ngủ trên ghế, Bông nằm trên giường nhớ lại hôm sập TTTM mà Na ôm Bông.
Flashback:
Na Bông đi ăn mỳ lạnh, Bông tủm tỉm cười vui lắm, Na ngẩng lên lườm Bông, Bông lại cúi mặt ăn
Na ăn nhiều quá nên bị nghẹn, Bông rót nước cho Na. Sau đấy Bông vào tiệm thuốc mua thuốc mang  về nhà cho Na. Thì thấy Na đi ra, quần áo xúng xính đi hẹn hò với oppa. Bông buồn buồn giấy túi thuốc sau lưng
Hình như tờ giấy trong túi xách của Na có liên quan đến vụ túi thuốc đó.

Hôm sau Na đi làm, Bông gọi điện. Bông khoe là đc tháo bột rồi thì phải, Na cũng cười mỉm.
Sau đấy là cảnh Bông đc tháo bột, Na đứng khoanh tay lườm Bông???? (Bông dở hơi lại nói dối j` vậy ) Rồi Bông nói xin lỗi, Na điên lên cấu vào đùi Bông Sau đấy 2 anh chị cười vơi snhao

Bình luận

cảm ơn chị Chuê nha, bên soompi cũng đang lanh tanh bành ra đây :-<  Đăng lúc 27-12-2013 08:37 PM
hnay đu k nổi k, biết mai làm sao nữa đây, cám ơn bn Chuê nh nhé  Đăng lúc 27-12-2013 08:27 PM
trời ơi preview nó cũng troll chết người nhưng mình chắc 100% chồng na jung là bong  Đăng lúc 27-12-2013 08:23 PM
sao dài dòng mà chưa tới đoạn trọng tâm, tại sao tập này na cứ khóc mãi vậy  Đăng lúc 27-12-2013 08:21 PM
cái gì mà người nào cũng điện thoại rứa  Đăng lúc 27-12-2013 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

848#
Đăng lúc 27-12-2013 20:02:45 | Chỉ xem của tác giả
huhu bên soompi cũng bi quan lắm thì phải
ai cũng nói chắc rác là chồng na rồi
bông ơi,khổ thân bông quá đi
giờ lại còn bị thương nữa,sao số bông nó khổ vậy

Bình luận

sao lại rủa bong, có quyền gì mà rủa  Đăng lúc 27-12-2013 09:27 PM
bên soompi đang rủa xả BK thậm tệ, tội nghiệp Bông khủng khiếp :(((  Đăng lúc 27-12-2013 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

849#
Đăng lúc 27-12-2013 20:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Na thấy Bông xuất viện nên đi taxi về, ngồi trên taxi Na định gọi điện thoại cho ai đó. Đây mới thực sự là cảnh Na khóc trong preview các bạn ạ !!!!! Na khóc vì Bông đi mất rồi

SCP và Hai tai ngồi xem Tv đưa tin Bông đã đi Mỹ.
Cảnh cả nhà (chỉ thiếu Bông, Rác) ngồi xem tv Bông phỏng vấn trên TV. Bông nói j` đó trên tv mà cả nhà buồn lắm Rồi Bông nhắc đến tên SCP, Bing, Hatitai, YJ trong phỏng vấn, có nói riêng j` đó với Na nhg cố tỏ ra vui vẻ làm phóng viên cười.
Xem xong cả lũ chạy đi gọi điện khoe người thân là mình vừa lên tivi

Hết phim.

Preview, Bông trở về, Na gọi "Joon ah~" rồi đi tới ôm Bông. Có cảnh Na gặp Rác.
Cả nhà ngồi quanh bàn ăn, mặc áo cỏ vũ WC 2002 đỏ choét, có đầy đủ Rác Bông luôn.
Sau đấy là cắt mấy cảnh 2013 nhanh như điện xẹt mình chỉ kịp nhìn thấy Na Bông thôi

Bình luận

mình nghĩ là Na thấy có lỗi với Rác nên mới như thế, hi vọng sau khi Bông đi thì Na sẽ thức tỉnh T~T  Đăng lúc 27-12-2013 09:22 PM
mình nghĩ Na cứ buồn buồn là do đang đắn đo tình cảm của bản thân mình thui :3  Đăng lúc 27-12-2013 09:16 PM
mình nghĩ là ep này để xoay chuyển tâm lý Na quay sang yêu Bông thôi, chứ Na Bông vẫn vững chắc lắm :x  Đăng lúc 27-12-2013 09:12 PM
mình xem ko hiểu thoại nên thấy vui lắm=)) vậy mà vào nhà thấy các bạn mếu máo là Na về đội Rác rồi làm mình đần cả mặt :))  Đăng lúc 27-12-2013 09:11 PM
thấy bên soompi vẫn còn lạc quan lắm=))  Đăng lúc 27-12-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

850#
Đăng lúc 27-12-2013 20:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong, shock toàn tập, nhìn cái pre thấy một màn u ám
Bông chọn ra đi, chọn quên đi Na.
Và Na khoc trên taxi xong thì tới gặp Rác
Thế là chìm xuồng, vậy Rác là CHỒNG rồi ?????

Bình luận

@vnhx: đúng rồi, sau khi bong bỏ đi mới xuất hiện trên tv đó, còn cảnh jung gặp rác chắc chắn là trước cảnh gia đình xem tv  Đăng lúc 27-12-2013 08:41 PM
chỉ hỏi vậy thôi, vẫn còn hy vọng lắm=))chắc ôm Bông xong rồi sau đo mới xuất hiện trên tv đó =))  Đăng lúc 27-12-2013 08:29 PM
ko phải đâu, vì bạn có thấy cái áo na đến gặp rác ko, thực chất đó là cái cảnh na khóc sau khi bong bỏ đi đó và sau đó na đến gặp rác  Đăng lúc 27-12-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách