Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
861#
Đăng lúc 27-12-2013 21:42:37 | Chỉ xem của tác giả
Giữa màn đêm này ngồi lặng mấy phút vì lội page và biết vẫn chưa rõ ngọn ngành Thiệt tình. Chờ đợi không phải vì hiếu kì nữa, chờ đợi cũng không phải vì thú vị trong trò mèo đuổi chuột này nữa, chắc có lẽ chờ để đập cho BK 1 phát cho hả dạ cho dù ai là chú rể thì cũng đập cho bõ tức

Nhưng rồi sặc cười vì bạn Bong lại có mấy trò kute

Thêm ngày mai, lòng dân đứng ngồi không yên...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

862#
Đăng lúc 27-12-2013 21:59:18 | Chỉ xem của tác giả
về đến nhà là phi ngay vào đây
zời ơi... Bông của em ơi
ngày mai mà anh ko chính thức trở thành chồng Na thì em sẽ đập đầu vô gối và khỏi coi 2 tập cuối này luôn
giờ em đang trong tình cảnh miệng toe toét mà tim thì đau đây
thuyền bông của em... em muốn độc sủng cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

863#
Đăng lúc 27-12-2013 22:04:44 | Chỉ xem của tác giả
Xong, đã coi xong raw tập 20, hum qua tưởng như hôm nay gần như chắc chắn chú rể là ai nhưng túm quần lại là vẫn phải chờ ngày mai , thiệt là lạy BK luôn, trùm troll .

Có 1 sự théc méc nho nhỏ. Cái đoạn mẹ Na đưa điện thoại cho Na, nếu là Rác gọi thì năm nay đã có điện thoại di động, Rác cũng có số di động của Na sao không gọi vào số Na luôn. Đây thì gọi bằng số điện thoại bàn => có thể là gọi từ nơi khác, ở nước ngoài chẳng hạn, mà người ở nước ngoài hiện giờ chỉ có thể là Bông => Bông là Jae Joonie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

864#
Đăng lúc 27-12-2013 22:10:30 | Chỉ xem của tác giả
chính xác ko sai mọi người ơi, mình dù xem live nhưng vẫn cũng cố lòng tin bằng link raw, cơ mà link raw nó thiếu đoạn quan trọng, update gì đâu
chắc chắn đoạn na jung gặp rác trong preview ep cuối sẽ là cảnh kể lại ở ep 20 na jung khóc trên xe taxi đó. Vì bong bỏ đi nên na jung đã khóc rất nhiều và chạy đến gặp rác. Chẳng lẽ bong bỏ đi, na jung khóc và chạy đến bên rác hàn gắn tình cảm, có bị gì không
chắc chắn cảnh na jung gặp rác chỉ làm dân tình hoang mang thôi, chư nhìn cái áo ngoài và cái áo trong jung mặc khi đến gặp rác ở preview ep cuối chẳng phải hoàn toàn giống cái áo jung mặc khóc sau khi bong bỏ đi sao. Tự nhiên cảnh na jung khóc xong lại chiếu liền đến cảnh gia đình xem tv có cảnh phỏng vấn bong, chẳng phải đã qua một thời gian rồi hay sao? đó là dụng ý, tập cuối sẽ có cảnh flackback đoạn na khóc đó
na jung chạy đến gọi joon ah và ôm jung chẳng lẽ kêu na jung ko yêu bong sau, ánh mắt đó hoàn toàn là na đã yêu bong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

865#
Đăng lúc 27-12-2013 22:20:22 | Chỉ xem của tác giả
*một phút tự tưởng tượng*

Lúc Rác nt cho Na, Rác nhắn là "Em qua chỗ anh được ko, anh đang bệnh nặng lắm?" (theo soompi ), Na ko thể ko đến, cho dù thứ tình cảm của Na là tình yêu hay tình thân. Và mình nghĩ người khiến Rác có thể vui vẻ đi dự đám cưới năm 2002 chính là Na, ko phải Dong Il appa, chỉ thấy sau khi gặp appa thì ổng bệnh nặng hơn chứ ko khá miếng nào.
Na có thể nói những điều đại loại như là "Chúng ta chia tay rồi, đừng thế này nữa, nếu anh cứ thế này thì em sẽ mặc cảm tội lỗi cả đời quá". Na ko thể hành động tương tự với Bông. Cái ôm của Na với Bông cũng ko phải cái ôm tình bạn. Đứa con gái nào biết thằng đó thích mình mà còn ôm eo thể hiện tình bạn bất diệt, đứa đó ác dễ sợ

Bông nhà mình mai đi freehug mà đúng ko? Chắc là ăn mừng ngày thoát khỏi danh hiệu "thằng khốn quốc dân" đó

Em vững tay lái chèo tiếp thuyền Bông

Bình luận

chắc chắn na chạy tới ôm bong, ôm xong với nhìn mặt tươi cười nói joon ah  Đăng lúc 27-12-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

866#
Đăng lúc 27-12-2013 22:23:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đu live cũng đu rồi, đọc tt cũng đọc rồi, xem raw cũng xem rồi, vui sướng, lo lắng cũng đủ cả rồi thế mà vẫn nhấp nhổm k yên, lòng vẫn tin 100% anh là Kim Jae joon nhưng đầu vẫn cứ cố đặt ra câu hỏi, thương a lắm ChilBong à, để mai Yoo Yeon Seok ssi đi free hug các chị e sẽ bù đắp cho a nhé!
*mai còn hóng vụ freehug hơn vụ endgame nữa*
bạn @katydinh ơi, có đi đc thì update nhé, thank iu iu iu

Bình luận

Kingkong toohoogn báo cái này từ chiều, trc khi biết rate tăng bn ạ, mà rate thì cũng tăng thật rồi :D  Đăng lúc 28-12-2013 11:45 AM
free hug gì vậy bạn?? rết tăng à :O  Đăng lúc 28-12-2013 12:07 AM
Cam on ban nhiu ^^  Đăng lúc 27-12-2013 10:47 PM
link raw đây bạn katy http://dramaflower.com/reply-1994-episode-20-eng-sub/  Đăng lúc 27-12-2013 10:37 PM
Ban oi co link raw ko? cho minh load voi ^^, thanks ban nhe. Mai di duoc to se tuong thuat lai cho ca nha(sorry unikey cua to bi loi)  Đăng lúc 27-12-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

867#
Đăng lúc 27-12-2013 22:39:11 | Chỉ xem của tác giả
Tía má ơi -_- Chắc chẳng có ai khổ đao như con cả
Cả ngày đi làm thì vật vờ soompi với kites kiếm spoiler với hint, đến tối đc về nhà thì mắc màn ở cty luôn để đu phim Đến h mới lết xác về đến nhà để ăn cơm
Quá thảm cho cái kiếp mê zai

Tình hình là mình bị shock vì thấy mọi người bảo "Rác chắc chắn là chồng Na rồi". Hợ, câu này còn thấy shock hơn vụ bạn Bông đột ngột bỏ đi Mỹ mà ko nói với Na câu nào nha

Lúc đu ep 20 mình vui lớm, mồm mép toe toét đến tận mang tai ý Moment Na Bông từ đầu đến cuối, còn nhiều hơn cả ep 19 mà Chưa kịp đọc soompi phân tích j` ep 20, nhg tự mình thấy ep 20 này logic vẫn rất hợp lý, ko có j` cản trở việc "Bông chắc chắn là chồng Na" mà mình vẫn đang tin tưởng cả

Chắc mình sẽ đốt nhà BK thật nếu như BK để ep 20 bạn Na vui phơi phới bên bạn Bông mà ko hề buồn hay nghĩ j` tới Rác cả. Hiển nhiên là Na vừa mới chính thức chia tay Rác nên Na buồn là chuyện bình thường, chính thức rồi nhé, nói bằng lời rồi nhé, ko phải chỉ chia tay mà ko nói rõ như ep 19 đâu nhé. Na đang buồn thêm chuyện đi làm bận rộn, lo lắng cả chuyện bố nằm viện nữa ... ko thể có chuyện Na quay ngoắt sang yêu Bông ở ep này đc. Nhưng ít ra Na và Bông bây giờ đã thân thiết hơn rất nhiều rồi các bạn ạ Na cũng có cười, có nghĩ ngợi lo lắng Bông bị cô đơn và có nhớ nhung về Bông rồi

Còn cậu bạn Bông của chúng ta -_- cậu ý rảnh mà. Cả ngày 24/24 nằm ườn ở bệnh viện có mỗi việc ăn với ngủ. Nên Na cứ đến là cậu ý tranh thủ soi. Soi từ lúc người ta ăn, người ta nói, người ta làm việc, cho đến lúc người ta ngủ Nên hiển nhiên là Bông nhận ra nỗi buồn của Na. Quá đen đủi thêm nữa là Bông bị chứng kiến mấy cảnh Na nghĩ đến Rác. Vậy nếu các bạn là Bông thì các bạn có hiểu lầm rằng Na như vậy vì Na còn yêu Rác ko? Rồi các bạn sẽ làm j`????

TH 1. "Na còn yêu Rác hở? Kệ Na, giờ chia tay rồi, Na ở bên mình suốt ngày rồi. Tiếp tục tấn công!!!!"

TH 2. "Na còn yêu Rác hở? Xong phim, người ở bên mình nhưng tâm hồn chẳng ở bên mình Xấu hổ vỡ!!! Đau vỡi !!! Tỏ tình lần cuối rồi mà vẫn thất bại. Chẹp, đành thôi vậy. Mình cố hết sức rồi, những người yêu nhau sẽ lại về với nhau thôi, mình ko muốn cản mà cũng chẳng cản đc đâu! Đi Mỹ kiếm em nào vừa giàu vừa xinh vợi"

Mình thấy vui vì chi tiết Bông bỏ đi. Thấy vui vì Bông đã làm theo trường hợp 2 mà mình nghĩ.

Vâng, cô Na ạ. Vậy là 2 người đàn ông yêu cô đã rời cô để cô tự quyết định hạnh phúc của mình rồi đó. Cô hãy đưa ra quyết định mang tính định mệnh của mình đi.

Và tui dám cá là cô sẽ chọn Bông Bông Trung Đông giàu có đẹp zai nhà chúng tôi thôi Anh ý tên Kim Jae Jun, nhưng tên thân mật ở nhà là Mr.Kim Long Leg đó Na

Bình luận

Hay! Đọc post của bạn mà mình thấy vui hẳn! :)  Đăng lúc 28-12-2013 01:45 AM
cái áo kìa =))))))))))))))  Đăng lúc 27-12-2013 11:28 PM
cái áo kìa =))))))))))))))  Đăng lúc 27-12-2013 11:27 PM
biên kịch đã để cho na tự tới bên bong, ôm chồng với bong. Biên kịch đã đi theo hướng rất đúng đắn để giải quyết bong-na -rác  Đăng lúc 27-12-2013 10:45 PM
he he, bởi thế đến khi na gặp rác là đã chính thức kết thúc với rác, tập 21 na ôm bông khi đã thực sự yêu bong và ko còn nhớ đến rác  Đăng lúc 27-12-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

868#
Đăng lúc 27-12-2013 22:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi,  muốn nghe ngóng mọi ng đu live,  nhg vẫn phải nấu cơm, e mà cầm đt mẹ gào cho rách mặt chứ chưa chi chui vào phòng,rồi ăn, rồi rửa bát, lap bị lấy mất, đt iphone 2 thì dởm, quá nản chui vào gội đầu ,giờ lap ms về vòng tay của mình.
Nc là, thần kinh em như trèo lên roller coaster, vì đọc lõm bõm tường thuật đến đâu thì em high rồi low đến đó. giờ e cảm thấy ông B là chồng, nhg cảm giác k xoắn xít như lúc trc.

Vì giờ nói thật, nhg tập trc kia, ông R là người mặt méo hơn B nếu k là chồng J, rồi đính hôn , nhg giờ đã hủy hôn, mà bố Sung đã nói như thế, Jung đã xác định như thế, tự nhiên đùng phát 21 NJ đến bên R hôn hít thắm đượm thì em tát chết bk. Còn thằng B đã 7 năm rồi, 7 năm rồi đấy ạ, lại tỏ tình 2 lần, đàn ông cũng có cái tôi của họ, k đc thì bk troll cho e phát, gửi nó đến Mỹ 5 năm nữa lấy cô Victoria Secret cho tui nhờ, vì NJ cũng k có em gái để Bông lấy mà gắn bó vs gđ đó.

À mà mọi ng có thấy phản ứng trong preview giống hệt hôm sập k, cũng k có nghĩa là khẳng định chắc chắn, bởi vì có thể diễn xuất của cha YYS có hạn=)

Bình luận

mình đu bên soompi mà tim cũng lúc nổi lúc chìm, lắm lúc tưởng khóc vì cậu Bông =)) tiên sư :))  Đăng lúc 27-12-2013 10:50 PM
chắc chắn là giống rồi, hình như PD muốn diễn y thế thì sao  Đăng lúc 27-12-2013 10:49 PM
pht
Zai nhà thì k nói nhưng Ara ấy, lo sợ những biểu cảm của Na có thể là do ý đồ của diễn viên chứ k phải là ý của BK vì có khi DV hiểu 1 kiểu,BK hiểu 1 kiểu.   Đăng lúc 27-12-2013 10:47 PM
pht
Zai nhà thì k nói nhưng Ara ấy, lo sợ những biểu cảm của Na có thể là do ý đồ của diễn viên chứ k phải là ý của BK vì có khi DV hiểu 1 kiểu,BK hiểu 1 kiểu.   Đăng lúc 27-12-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

869#
Đăng lúc 27-12-2013 22:45:47 | Chỉ xem của tác giả
Aigoo sao đọc spoil của mn mà vẫn có cảm giác cô Na vẫn còn tình cảm với cậu Rác thế nhỉ? Lại còn thêm được đoạn preview công khai ôm Bông luôn nữa, thà đừng có cho cái mặt cậu B công khai thì ngta còn tin, đằng này... càng lo hơn.

Dù lo hay không thì cũng là sau ep mai mới tiếp tục xem lại phim và hết phim sẽ chờ đợi những bộ phim tiếp theo của anh Suk Suk.

P/s: Ngoại trừ nhà mình ra, đi đâu cũng gặp người phán Rác sẽ là chồng Na nên có một tí buồn .

Bình luận

hãy về với nhà để chị em an ủi, tự sướng với nhao  Đăng lúc 27-12-2013 10:52 PM
pht
Bạn bè mình cũng toàn fan Bông mà chúng nó còn hết hi vọng ấy :(.  Đăng lúc 27-12-2013 10:49 PM
thì fan rác đương nhiên sẽ phán rác là chồng na  Đăng lúc 27-12-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

870#
Đăng lúc 27-12-2013 22:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Giờ đêm hôm chẵng lẽ lại hú hét như con điên. Ôi cái pre, thực sự chỉ tua đi tua lại cái đoạn Na chạy tới ôm Bông, một cái ôm đầy quyết đoán và ko do dự, một cái ôm rất chặt. Thật sự là rất thích cảnh này, nó thể hiện cho mình biết bao nhiêu cảm xúc. Và đừng nói với mình là cái ôm này chỉ là cái ôm tình bạn nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách