Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
901#
Đăng lúc 28-12-2013 09:24:23 | Chỉ xem của tác giả

NaJeong ah, con gái chúng ta phải lấy ng như Joon, nhất định, nhất định phải là cậu ấy

Bình luận

giang nhắc mà thèm mà buồn nè, nhìn nguyên đống gái (boy) đi ôm zai lòng đau như cắt nc mắt đầm đì =))  Đăng lúc 28-12-2013 09:50 AM
nhà mình cứ tưởng tượng người đến ôm giai là gái nhà mình đi, rồi các chinggu ở Muydong hôm nay nữa, nghĩ mà lại hú hét  Đăng lúc 28-12-2013 09:44 AM
ý t đâu có nói ngồi chờ mà là tính cách kìa, có ai như vậy t gật cái rụp chứ dây dưa chi cho nó sang tay con # =))  Đăng lúc 28-12-2013 09:44 AM
chị ạ, e xác định lấy chồng như SCP, hẹ hẹ, k như B nhg cái cách anh ấy nỗ lực gấp tỉ lần R!  Đăng lúc 28-12-2013 09:38 AM
tôi mà chờ ng như Bông Joon thì ế đến già mất =)))))))))  Đăng lúc 28-12-2013 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

902#
Đăng lúc 28-12-2013 09:41:10 | Chỉ xem của tác giả
fangzhi gửi lúc 28-12-2013 09:03 AM
sơ đồ phòng ngủ nhà RHK
ep mà Joon cởi áo đi ngủ là đi thẳng phải hôn, đi qua lu ...

1 chữ tiếng hàn bẻ đôi ko biết nhưng mình chắc 1 điều ntn nè ( nên ko biết đây có đúng là mặt bằng căn hộ nhà jeong ko)
vì mình là dân kiến trúc nên khi nhìn vào cái cách mọi ng di chuyển trong nhà na mình tin chắc 1 điều phòng của Bong đi vào ko phải là phòng cho khách đâu nhé và chắc đến 99% là master room (phòng bố mẹ).
đơn giản thôi.
Khu tổ hợp nhà jeong ở là 1 khu loại sang. thiết kế vs nhưng căn như vậy thường có 3 phòng ngủ hoặc hơn. trong đó thường sẽ có từ 2 wc trở lên ( thường là 2 vì 3 thì nhà sẽ có 4 phòng ngủ)
1wc riêng của phòng master còn wc ngoài dùng cho 2 phòng ngủ và khách.. bạn nào nhà chung cư sẽ biết liền à
như vậy cái phòng đối diện wc ấy ạ chắc chắn phải là 2 cái phòng ngủ nhỏ. còn phòng ở cuối dãy 1 là phòng làm việc 2 là phòng ngủ master. và khả năng cao là ngòng ngủ vì anh chui vào để ngủ cơ mà:">
không kể là phòng ngủ bố mẹ luk nào cũng đc thiết kế ở chỗ kín đáo nhất ạ:">
Đã lảm nhảm xong cảm ơn.. quyết thắng:">

Bình luận

đúng là nhà mình như thế>.<, nhg mà mình k thèm để ý đến mấy chi tiết đấy đâu,lol, mà đừng quên phòng Jung có áo đen đen đấy hị hị, hay là PD mệt ngủ quên?   Đăng lúc 28-12-2013 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

903#
Đăng lúc 28-12-2013 09:41:21 | Chỉ xem của tác giả
tại sao fan rác họ tự tin thái quá vậy, mình không hiểu có cái gì mà họ tự tin như vậy, trong khi fan bong còn lung lay thế mà
ai bảo cái ôm của na jung cho bong là cái ôm chia tay, cái ôm tình bạn, ai bảo thế
sao có thể khẳng định na jung chạy đến khóc lóc ở nhà rác là na jung tới để xin lỗi và hàn gắn tình cảm?
cảnh na jung đến nhà rác ở preview ep 21 thực chất là flackback của cảnh ep 21-cảnh na jung khóc sau khi bong bỏ đi. Sao có thể, na jung quay về với rác sau khi bong bỏ đi được chứ, vô lý, chẳng có lý do gì đặc biệt để rác-na quay trở lại
joon sẽ về cậu ấy sẽ về
tối nay mọi người sẽ đu live chứ nhỉ, dù sao mai cũng là chủ nhật mà. Mọi người tối nay làm gì để thể hiện niềm tin chiến thắng đây, thôi chúng ta khiêm tốn thôi nhỉ
mọi người có nghĩ rằng sao cái cảnh na ôm bong sẽ có cái deep kiss ko ạ, mình là mình nghi lắm đó nghe, mình nghi sẽ có kiss thôi
19h nhanh tới nào, nhanh tới

Bình luận

ý kiến của fan Hàn bạn ạ. Và mình nghĩ nó hợp lý với mạch phim. Chính Bông cũng thừa nhận điều này và đã lặng lẽ bỏ đi Mỹ rồi  Đăng lúc 28-12-2013 11:46 AM
bởi vậy thời điềm này mình sợ lượn bên nhà chính lắm~ cả Kites vs soompi~ thôi cứ 1 lòng 1 dạ vs thuyền mình đã chọn :))  Đăng lúc 28-12-2013 11:07 AM
mệt cái nhà chính quá đi, có nhiều fan rác tự tin mà khiến người ta phải hoảng hốt luôn, hãy nhớ rằng tập 20 rác xuất hiện vô cùng ít ỏi  Đăng lúc 28-12-2013 10:04 AM
@lLanh: đem mấy cái hint nhà mình soi đc đạp qua bên nhà chính đi, qua đó coi mà ức k chịu được -_-  Đăng lúc 28-12-2013 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

904#
Đăng lúc 28-12-2013 10:02:59 | Chỉ xem của tác giả
e đang bắt đầu nghĩ tn...
Bông Bông sau khi quyết định cắt đứt tình cảm đơn phương vs Na jeong sẽ lên đường sang Mỹ
ở đây anh lao vào tập luyện để quên đi tất cả....
phần najeong, sau khi Bong đi cô vô cũng bối rối khi nhận ra tình cảm của mình... cô muốn đi tìm Bong ngay nhưng đúng luk đó tim nhắn của Rác xuất hiện.. nói anh ốm sắp chết . Na 1 bên muốn đuổi theo Bong nhưng 1 bên Rác đang cần cô ko biết phải làm tnnên Na mới khóc ( khó nức nở hơn cái khúc lên xe).
cuối cùng cô quyết định đến chỗ oppa T^T... để xem anh ta làm sao... rồi ở đây 2 ng có 1 cuộc nói chuyện chân thành và thẳng thắn na nói  bong đã bỏ đi rồi, rác đưa cho na quả bóng của Bong năm nào và nói cô hãy dũng cảm đối mặt với tình cảm của mềnh.
... tèn tén ten... thế là na đáp chuyến bay sớm nhất tới Mỹ... ở đây cô tìm đc joon đang dày vò mình... thế là Najeong chạy tới đứng trc mặt chil bong và nói "joon à"... và lao tới ôm anh...điều này giải thích vì sao mặt cậu chàng ngơ ngáo và có vẻ shock sao đó là 1 màn thú nhận sến súa.. na đưa cho bong bong quả bóng năm nào và hỏi anh có đón nhân trái têm co hay ko.. kết thúc là 1 nụ hôn nồng văn thắm.. hường tím bay tung tóe
pi ẹc: còn việc vì sao thấy qua bóng a lại buồn thic BK chỉ cần cho 1 vài câu gải thích sv ví dụ sau mấy năm chán thg tái phát a phải rã từ sự nghiệp khi đang ở đỉnh cao.. thế là xong
xin kết thúc và quyết thắng lần 2... dù chưa đọc ngôn tềnh lần nào cơ mà e thấy e cũng có khiếu lắm.. hôm nào kiếm thử về đọc có ai gợi í quyển j hay hay hơm???

Bình luận

lên thớt ở soompi đọc vậy, tốc độ hơn cả ánh sáng :">  Đăng lúc 28-12-2013 10:07 AM
mình cũng nghĩ y như bạn, tối nay đu live thôi, nhưng mà sợ tối nay lượt view quá nhiều cộng thêm mạng bạt bẽo nữa thì chẳng ra sao cả  Đăng lúc 28-12-2013 10:07 AM
*bắt tay* mình đang định post một bài có nội dung tương tự :">  Đăng lúc 28-12-2013 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

905#
Đăng lúc 28-12-2013 10:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người có thể đọc bài mới trên Beelectricground, một blogger người mỹ gốc hàn, là Nareki shipper, và viết một bài rất hùng hồn rằng tại sao Rác k phải là chồng thì sẽ k có mặt trong căn hộ năm 2013, chủ yếu là do tính cách đàn ông vùng Kyungsang -do, blah, nhg kể từ sau cuộc nói chuyện của bố Dong Il, thì quan điểm này coi như bị bác bỏ. Nếu Bông bỏ cuộc vài năm trc, nếu đó chỉ là một cơn crush, thì vs tính cách hiện đại gia đình cậu ta, mình k thấy vấn đề gì. Nhưng giờ 7 năm, 2 lần tỏ tình, bao nhiêu lần bị tát nc lạnh vào mặt, mình thấy Bông có lý do đi thật xa nếu chuyện vs Jung k thành.
Nareki shipper nhấn mạnh về HÀNH TRÌNH,vậy họ k nhìn thấy cái cách ứng xử của R trong chuyện ty, tỉ vấn đề à? Họ nói J vẫn coi B như bạn vậy ÁNH MẮT ,ánh mắt ấy! À, họ coi cái preview như trình tự, thì thôi, mình kệ để họ mơ tg thôi, vì nếu sai thì ngại nhắm:">. Bạn vẫn nhớ lúc NJ còn ngập ngừng ở tập 14 chứ, cô ấy chỉ đưa tay ra bắt thôi các bạn, rất chừng mực , ôm là chuyện hoàn toàn khác nhé.

Bình luận

Ôi ôi, đàn ông vùng nào chả có ng này ng kia, nhảm hết sức =))  Đăng lúc 28-12-2013 02:50 PM
em cả tuần rồi ít lượn lờ nhà chính nhưng mỗi lần vô thấy toàn mem lạ hoắc và mấy người cuồng thái quá, vô nhà chính là bị ức chế  Đăng lúc 28-12-2013 10:25 AM
kệ họ, đừng cãi nhau, Nareki đã biết tính troll rồi còn tin như bài báo preview ms nhất vừa dịch bên news thì mình thây kệ, kệ đừng đôi co  Đăng lúc 28-12-2013 10:16 AM
cái preview dễ gì mà nó theo trình tự chứ, khổ đừng tự giết mình bởi cái preview  Đăng lúc 28-12-2013 10:11 AM
mình cũng nghĩ cái ôm của Na nó khác hẳn lúc bắt tay với Joon đêm tuyết rơi :D  Đăng lúc 28-12-2013 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

906#
Đăng lúc 28-12-2013 10:17:57 | Chỉ xem của tác giả

Mình xin dịch lại một đoạn bình luận của một bạn ở Reply 1994 Gallery bên Hàn cho ep 20 vừa rồi:
Nghe được tin Rác bị ốm
Cô ấy đã mua thuốc cảm và chờ đợi
Cô ấy cứ ngồi mân mê chiếc điện thoại
Và mong tự anh sẽ gọi điện..
Điều ấy khó khăn đến thế ư?
Nhưng nếu như Rác vẫn cứ một mình đảm đương mọi việc
Thì cô ấy chả phải đã suy nghĩ trong vô vọng rồi sao
Nhưng không,
Cuối cùng đã có tin nhắn tới
Anh ấy nói ốm, và bảo cô đến với anh
Vì thế, Najung đã òa khóc
Giây phút này, liệu cô đã chờ bao lâu rồi...

p/s: Thực ra Na và Rác chưa bao giờ chia tay đúng nghĩa cả. Chỉ là giờ họ cần có sự chia sẻ mọi điều trong cuộc sống để tiến tới hôn nhân mà thôi

phía trên là đoạn trích dẫn của fan rác. TRời mình thấy vô lý quá đi
mà cái đó là thuốc sao, có phải bong đã từng mua cho na jung ko và điều đó khiến bong nhớ lại đoạn sập trung tâm thương mại
biên kịch thật đã giải quyết câu chuyện 3 người rất hợp tình, hợp lý và tình cảm của na jung nhận ra dành cho bong ko phải lúc na jung ở bệnh viện mà lúc bong đã đi thật xa. Trong lúc tình cảm hỗn độn, na jung nhận ra tình cảm của mình dành cho bong, nhưng rác lại gọi tới cho jung, trong lúc hỗn độn tình cảm cô ấy đến chỗ rác và bày tỏ nỗi lòng thật sự thì đúng hơn
cái kết tối nay sẽ rất đẹp, jung đến với bong không phải thương hại mà đó là tình yêu, tình yêu sao bao ngày tháng chil bong đã chờ đợi

Bình luận

Ảnh đó k có Bông, nếu đeo nhẫn thì là chụp lúc Bông đang ở Nhật và N R đang dating vs nhao thôi =))  Đăng lúc 28-12-2013 02:52 PM
có bạn còn soi nhẫn của mấy diễn viên sau khi quay xong nữa, nghe kêu rác, na đều có đeo nhẫn, còn ko rõ bong đeo hay ko, soi gì mà dữ thế  Đăng lúc 28-12-2013 11:10 AM
thôi cứ hi vọng đi, hồi xưa yoon jae cũng tỏ tình lần cuối rồi bỏ đi mà, sau đó shiwon mới nhận ra tình cảm của mình đó thôi :)  Đăng lúc 28-12-2013 10:42 AM
thôi cứ hi vọng đi, hồi xưa yoon jae cũng tỏ tình lần cuối rồi bỏ đi mà, sau đó shiwon mới nhận ra tình cảm của mình đó thôi :)  Đăng lúc 28-12-2013 10:42 AM
uh, mình cũng hiểu như vậy đó, vì vậy bong mới bỏ đi  Đăng lúc 28-12-2013 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

907#
Đăng lúc 28-12-2013 11:17:02 | Chỉ xem của tác giả
lanhpro19 gửi lúc 28-12-2013 10:17 AM
Mình xin dịch lại một đoạn bình luận của một bạn ở Reply 1994 Gallery bên Hàn cho ep  ...

Cái này cũng đúng mà cũng vô lý nữa Mình cảm thấy nếu Na vẫn còn lưỡng lự vs Rác, vẫn quan tâm đến Rác trên phương diện tình yêu trai gái thì tại sao suốt ngày lại túc trực ở BV bên Bông?? Bản thân Na đang trong tình trạng không hiểu rõ chính trái tim mình, bên cạnh lại có 1 chàng trai chờ mình tới ngần ấy năm mà vẫn tự nguyện đến bệnh viện chăm người ta sao?? Nếu Na thực sự còn tình cảm vs Rác thì không phải chỉ nên đến bv thăm Bông như 4 tên ở nhà trọ thôi sao "Bông iu tui thì iu tui nhưng tui chỉ coi Bông là chingu" Có quá nhiều điều có lý và vô lý đang xen vào nhau.. còn gần 6 tiếng nữa trời ơi TT___TT

Bình luận

bởi thế mới nói, na khóc vì bong bỏ đi, vì nhận ra tình cảm của mình với bong  Đăng lúc 28-12-2013 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

908#
Đăng lúc 28-12-2013 11:24:15 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là, mình muốn lảm nhảm một tí trước khi log out, rồi chờ đến 6h40 tối nay để hóng phim.

Mình vừa mới xem raw xong. Thực sự thì chẳng biết tiếng Hàn nên không hiểu được lúc Na ngồi trên taxi nhận một tin nhắn rồi òa khóc. Thấy mọi người bảo là tin nhắn của Rác làm mình cũng hơi lung lay. Không rõ là cái tin nhắn ấy viết cái gì. Nhưng, theo như mình cảm nhận, thì có vẻ như Na bị giằng xé nội tâm nên mới khóc to như vậy.
Không liên quan nhưng ngoài đời thật mà có một vị khách khóc to như vậy thì tài xế taxi sẽ phản ứng như thế nào nhỉ?

Thêm một điều nữa, có một đoạn Bông, sau khi xuất viện, có nói chuyện điện thoại với ai đó, có vẻ như là huấn luyện viên, và mình nghe thấy Bông nói xin lỗi. Cả nhà ơi, Bông xin lỗi vì điều gì vậy? Vì Bông bị thương nên làm chậm tiến trình đi Mỹ, hay là vì Na mà Bông quyết định ở lại Hàn Quốc, không đi Mỹ nữa??? Hay là Bông lại sang Nhật (như tấm ảnh trên Twitter của YYS) ??? Là sao, là sao, là sao. T.T

Cuối cùng là, có một đoạn SCP với HT ngồi xem TV, có chiếu Bông (chắc là đang ra sân bay đi Mỹ???). Vậy tức là, lúc Na phát hiện ra Bông xuất viện, cũng là lúc Bông ra sân bay rồi? Nếu như Bông đi Mỹ thật, thì tại sao Na lại ôm Bông ở sân bóng chày như trong pre? Có lẽ nào cô ấy cũng đến Mỹ? Mình nghĩ nếu chỉ là tình bạn đơn thuần thì chắc cũng không lặn lội sang tận Mỹ để chỉ nói một câu: "Chúng ta làm bạn nhé!" đâu nhỉ? :">

Trời ơi, nhiều thắc mắc quá, eng sub ơi!!!!!! >.<

P/S:  Mình vừa lượm được cái này trên Soompi
darafangirl29 said:
FACT: The Sydney 2000 Summer Olympic Games or the Millennium Olympic Games/Games of the New Millennium, officially known as the Games of the XXVII Olympiad, were an international multi-sport event which was celebrated between 15 September and 1 October 2000 in Sydney, New South Wales, Australia. South Korea won 3rd in Baseball.

Vậy, có thể Na Jung quay lại Aus để làm việc, và Bông cũng đến đó để thi đấu. Bởi vậy mà hai bạn mới gặp nhau :"> Ôi, trí tưởng tượng bay xa

Nốt cái p/s nữa: Hóng trên Twitter YYS, cái tiêu đề tập 21 không phải là hàng fake rồi, chuẩn "Good job, my love, I love you" khỏi cần chỉnh

Bình luận

mình ưng cái ý 2 anh chị qua Úc :v chỉ có anh và em ở xứ người, ko có đám lâu nhâu nhà trọ mà cũng ko có Rác :v  Đăng lúc 28-12-2013 01:03 PM
he he, câu nói bất hủ của cậu Bông Trung Đông mà lị :">  Đăng lúc 28-12-2013 11:29 AM
chao ôi, bạn đổi chữ ký rồi hả, hài quá  Đăng lúc 28-12-2013 11:27 AM
rất cần sub, vô cùng cần, ko biết mấy giờ là có engsub nhỉ. Hình như bong không đi mỹ đâu nhỉ, đi nhật thôi chẳng hạn  Đăng lúc 28-12-2013 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

909#
Đăng lúc 28-12-2013 11:35:24 | Chỉ xem của tác giả
theo mình hớt được tin bên soompi thì thế này

- sms là của R gửi đến với nội dung đại khái là anh ốm quá, em đến đc không? Dịch ra tiếng Việt thì hơi dở hơi nhưng nguyên bản Hàn thì nó k sến sẩm rẻ rúng như vậy. Nhưng nhận đc sms có NHƯ VẬY thôi mà khóc thì Na nó bị THẦN KINH đúng k *gãi cằm*. Mình đã đi hỏi bạn mềnh có ng yêu, chúng nó đều bảo có dở hơi thì mới khóc, mà cứ cho là còn xoắn nhau thì cũng bị KHÙNG thì mới khóc như cha chết như vậy :">

- N k chọn B thì cũng k cần ôm cậu ta đắm đuối xong gọi Joon à ngọt như vậy đâu. Đừng xát muối vào lòng nhao Mà nhận ra là Na dần dần bên cạnh gọi Chilbong, Bong a bắt đầu gọi Joon à, Joonie á :"> *bưng mặt*

Bình luận

Mình thấy vẻ mặt của Rác lúc Na đến có vẻ hơi ngạc nhiên thì phải?  Đăng lúc 28-12-2013 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

910#
Đăng lúc 28-12-2013 11:39:16 | Chỉ xem của tác giả
lanhpro19 gửi lúc 28-12-2013 10:17 AM
Mình xin dịch lại một đoạn bình luận của một bạn ở Reply 1994 Gallery bên Hàn cho ep  ...

trong đoạn bình luận này có những điểm mà mình chắc chắn là sai.

NJ có thể mua thuốc cho R và làm B suy nghĩ mà bỏ đi, nhưng k có chuyện NJ "mân mê" đt đợi R gọi. Sau khi biết B đã ra viện, NJ vội chạy đi tìm và đánh rơi đt, nên lúc lên taxi Na nhớ ra, vội lắp đt vào là để xem B có gọi cho mình k, vì lúc ra khỏi bệnh viện Na vẫn rất vội vã.

Lúc đó thì Na mới nhận đc tin nhắn của R, mà thậm chí sau khi nhận tin Na cũng k òa khóc như bạn đó nói mà Na còn suy nghĩ j đó rồi mới bật khóc, đoạn này chính là đoạn quyết định tc của Na. Sau đó, ở preview, lúc Na đến nhà R thì chỉ thấy mắt bạn ấy đỏ rưng rưng chứ k còn khóc nữa, giống như là bạn ấy đã quyết định rồi và đến nói cho R vậy.

Mình nghĩ là lúc nhận đc tin nhắn cảm giác của Na rất rối bời, oppa cần Na và cuối cùng cũng gọi Na (k như trc đây 2 ng luôn giấu cảm xúc với nhau, h khi oppa đã gọi tức là oppa đã rất yếu đuối rồi) nhưng lúc ấy còn có B, Na đang rất lo cho B, B cũng cần Na nhưng B lại bỏ đi k nói 1 lời (đoạn bạn B bó bột ở tay sau khi xuất viện có giọng của bác sĩ, đại loại nói là B chưa khỏi chưa đc đi hay sao đó, nếu Na mà biết chắc chắn sẽ đau lòng lắm). Đoạn này flashback lại mình nghĩ Na đến nhà ai trc thì ng đó là ng quan trọng hơn với bn ấy. B thì đi rồi, và sau tất cả những năm đơn phg vô vọng ấy, cậu ấy có thể sẽ lại trốn tránh, cắt đứt hoàn toàn với Na như khi đi Nhật, k nch đt với Na vậy. Còn R là mối tình sâu đậm, h cũng đang níu Na lại, liệu mối tình đó đã p là quá khứ chưa?

Mình theo cậu Bông nên mình mong Na sẽ nói với R rằng oppa à, đừng yếu đuối như vậy nữa, p biết tự chăm sóc cho mình, e sẽ đến nhưng mãi chỉ là 1 đứa e gái thôi, oppa p mạnh mẽ lên và tự tìm hạnh phúc cho mình. Cảnh B với Na ở sân bóng, mình nghĩ là B chưa đi Mỹ, tay B có vẻ gượng, cẫn còn đau, Na sẽ đến ôm Bông và nói là cậu có biết cậu làm tôi lo ntn k, cậu k đc bỏ đi khỏi tầm mắt tôi như vậy nữa ... :"> tại vì cảnh B đi Mỹ, con chó vẫn đứng 1 mình nên 2 bạn chắc chưa chính thức ngay mà cứ từ từ điện thoại tâm tình đã (mình cũng thích thế hơn, chậm mà chắc). Theo motif của Rep97 thì đầu tập cuối là sẽ biết ai là chú rể ngay thôi, sau đoạn bạn Na nói chuyện đt thì sẽ là cảnh có 1 anh Jae Joon cũng đang nói đt, phần còn lại là moment tóe lửa của các bạn.

Soi nốt là cảnh ngồi ăn cơm, có ai biết mẹ đang nói j k? Mình thấy Na với B đối diện nhau nhưng hơi cúi mặt, có khi nào là ngượng đó? (mà riêng cái cảnh này h nghĩ lại cũng thích nhé, trc h Rác, dù là bạn trai cũng chỉ ngồi cạnh Na, chỉ có B là luôn ngồi đối diện, mình với con e mình còn tranh luận xem là thích kiểu bạn trai nào hơn: kiểu ngồi cạnh và kiểu ngồi đối mặt )

Còn có mấy tiếng nữa thôi, h này Myeongdong chắc đông lắm rồi đây, hồi hộp quá!

Bình luận

uh, mình thấy rồi, nên mình mới nghĩ Na tìm B trc khi B đi Mỹ, lúc xem talkshow của Bông, Na cũng có vẻ vui mà k buồn, lo nữa nên mình đoán 2 bạn p nch rồi  Đăng lúc 28-12-2013 01:33 PM
cái cảnh SVĐ là ở Hàn đấy, bảng hiệu tiếng hàn đấy, bạn có thể xem com của mình ở dưới:D  Đăng lúc 28-12-2013 01:20 PM
ý mình đoạn đấy là Na p hiểu đc lúc đó ai là ng quan trọng hơn với bn ý rồi, Na mà k tìm B là B đi mất tăm thật đó  Đăng lúc 28-12-2013 01:19 PM
hic nhưng mà Na k tìm B thì B biết làm sao?  Đăng lúc 28-12-2013 01:16 PM
chỗ Oppa trc, mà thằng Bông giờ muốn tìm là tìm được hả:)  Đăng lúc 28-12-2013 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách