Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2982|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoon Eun Hye tiết lộ suy nghĩ của mình về khả năng xuất hiện trên "Running

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Yoon Eun Hye gần đây đã chia sẻ về những ngày quá khứ của cô như là một “nữ chiến binh trẻ tuổi” đáng yêu trên chương trình SBS X-Man, cũng như khả năng xuất hiện trong chương trình Running Man, theo rất nhiều lời yêu cầu từ fans hy vọng được thấy lại love-line của cô với ca sĩ Kim Jong Kook.

Được nhắc đến thường xuyên trong Running Man mặc dù cô chưa xuất hiện lần nào, Yoon Eun Hye cho biết "Thực tế là love-line của chúng tôi vẫn được sự chú ý đến bây giờ khiến tôi nhận ra rằng nó thực sự là một vấn đề lớn. Tôi là em út trong chương trình khi đó. Mặc dù bây giờ chúng tôi không thường xuyên liên lạc, nhưng vì tôi là em út và đã nhận được nhiều tình cảm từ mọi người, tôi nghĩ rằng họ có thể thảo luận về những chuyện như vậy một cách thoải mái”- tiết lộ cảm xúc của cô với những đồng nghiệp cũ trong X-Man.

Khi được hỏi về khả năng trở thành khách mời trong Running Man, nữ diễn viên chia sẻ "Đó thực sự là một chương trình rất hay, nhưng tôi lại cho rằng mình không có lý do xuất hiện trong chương trình vào thời điểm này. Sẽ tốt hơn nếu tôi xuất hiện trong chương trình khi bắt đầu một dự án phim truyền hình hay điện ảnh mới. Tôi sẽ không ngại tham gia nếu như chương trình được định hướng theo hướng khác, nhưng tôi nghĩ là họ sẽ lại tập trung quá nhiều vào love-line khi tôi đến mất. Nếu điều đó xảy ra, việc tôi xuất hiện không còn nhiều ý nghĩa nữa. Vì đó là một chương trình hay, sẽ rất thú vị nếu tôi xuất hiện trong đó”.

Source: allkpop
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-2-2013 15:25:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ss Hye chắc g sợ bị gán ghép vs Kook lắm r đây. Con gái mà, cứ bị gán vs ng mình ko thích mãi là sợ lắm. Nhưg vẫn muốn ss tham ja RM , bác Bk xem xét đi nha,nhưg kịch bản là ko đc có lovelines hye.kook đó

Bình luận

chắc sis cũng ngại mà..ko hiểu sao cứ ghép chị hye với a kook..xem x-man rõ ràng 2 a.c chỉ làm vậy để ko khí vui lên thui mà !! ko có gì mà cả làng cứ bù lu bù loa lên..hai   Đăng lúc 23-6-2013 12:35 AM
ko có thì còn j là RM :))...  Đăng lúc 1-2-2013 09:09 PM
sao phũ phàng vậy bạn, có mới vui chứ =)) cơ mà thực ra m thích Hươu hổ =))  Đăng lúc 1-2-2013 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-2-2013 15:33:03 | Chỉ xem của tác giả
Hehe ss nói thế này thì không lâu sau nhà đài sẽ mời ss thôi

biết đâu là số đặc biệt nhỉ :">

Mà chắc tập đó cũng hài lắm

anh Hổ bị chọc thôi cũng đã hài rồi mà =)))

ps: hôm rồi search tên Kim Jong Kook trên bác gg quả thực Yoong Eun Hye Moon Geun Young là 2 tên xuất hiện thật =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-2-2013 15:34:31 | Chỉ xem của tác giả
Haha, mình chỉ muốn YEH đến Running man để xem vẻ mặt của Jong Kook thế nào thôi. Hẳn sẽ thú vị lắm!
Nhg tình hình YEH đã nói thế này thì khả năng ss ấy nhận lời tham gia là thấp lắm đây.
Hơi bị tiếc!

Bình luận

:)  Đăng lúc 14-2-2013 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-2-2013 16:00:43 | Chỉ xem của tác giả
running man hót thặt, giờ ngay cả eun hye cũng muốn tham gia
nhưng nghe thế này thì chắc hẳn là ss sẽ hong tham gia đâu
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

cũng hy vọng là ss sẽ tham gia :)  Đăng lúc 1-2-2013 04:44 PM
Hye bảo sẽ tham gia nếu kịch bản ko có lovelines với kook và chỉ tham gia khi đang trong dự án phim nào đó như để quảng bá,còn g tham gia lại sợ bị scandal :))  Đăng lúc 1-2-2013 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách