Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1331457|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại/Hài] Này, chớ làm loạn | Minh Nguyệt Thính Phong (Truyện

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-5-2012 08:38:09 Từ di động | Xem tất
=))=)) đúng là phải phục Doãn ca thiệt, đã mặt dày mà còn tỏ ra vẻ :)) cơ mà ta thix :x .Mà không biết là Doãn ca gặp Lam tỷ lúc nào nhỉ??? Không biết lại là tình huống dở khóc dở cười gì đây??? Hóng quá :(:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2012 07:18:01 Từ di động | Xem tất
=))=)) đến chết với hai anh chị, em cũng phải sợ chị Lam luôn :)) coi chap này mà cười rụng cả nước mắt =)) hóng next chap....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-5-2012 08:32:09 Từ di động | Xem tất
ôi tem =)) cái chap này đọc mà cười quác mang tai :)) em có thể liên tưởng được cái bộ mặt Lam tỷ khi nghe chuyện về mình =)) đúng là hai người có duyên số với nhau, chắc kiếp này dính nhau mãi không thôi rồi :)):)):))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-5-2012 21:23:19 | Xem tất
{:418:} Ôi hay quá, mấy ngày nay ngày nào cũng zô mong ngóng tình hình sao, hôm nay zô thấy chap mới
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 V* Z# S$ h6 ?! B) J( A
càng ngày càng hấp dẫn mong chap mới ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-5-2012 18:27:28 Từ di động | Xem tất
trời ơi đúng là bá đạo =)) cơ mà ta thích, cứ phát tiếp tục phát huy nha anh Tắc. Còn cái dụ tàng trữ BCS =)) anh Tắc nhà ta cũng cb gớm, chắc là nôn ăn lắm rồi đây nè =))=))=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-5-2012 21:56:45 Từ di động | Xem tất
=))=)) quyết tâm cưới Lam Lam ak, tuy là không có H nhưng vẫn làm mình hài lòng và ngọt chết đi được, mong chap sau xem chi Lam sẽ đối phó vs Doãn ca sao đây, cám ơn ss nhiều nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-5-2012 00:02:15 Từ di động | Xem tất
''đít gà con'' =))=)) đọc 2 chap liền thiệt là mãn nguyện hết sức, cám ơn ss GR nhiều nhiều, vất vả cho ss rồi. Còn vụ Ôn Sa, không biết người phụ nữ đó là ai ta??? Doãn Thù??? Haizz, dù sao cũng phải chờ chap tiếp theo của ss thôi :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-5-2012 22:28:38 Từ di động | Xem tất
ôi không những truyện ngày càng thú vị mà còn gây cấn nữ chứ, ko biết mọi người trong nhà anh Tắc có biết điều gì ko mà s lại tỏ ra thái độ vậy??? Dù sao cũng phải chờ ss GR giải đáp hộ bằng chap mới thôi :d  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-5-2012 23:06:39 Từ di động | Xem tất
ôi trời ơi, đến tắc thở vs hai anh chị này mất, ngọt ngào chết đi được, bạn nam nào đọc thì nhớ học hỏi anh Doãn Tắc nha =))=))=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-5-2012 20:53:12 Từ di động | Xem tất
=))=)) anh Tắc quả thật rất thú vị nha, càng coi càng thấy thích anh Tắc hơn :x :x mong chap sau :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách