Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại/Hài] Này, chớ làm loạn | Minh Nguyệt Thính Phong (Truyện

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-5-2012 19:44:26 | Xem tất
Bữa trước đã coi tới chương hai mươi rồi nhưng vì phải chờ chương tiếp nên mình đã quyết định đợi khi nào GR post hết sẽ coi luôn một lèo cho đã. Vào nhà cứ nghe các em 888 về truyên này hoài nên cầm lòng không đậu lại phải chạy vô. Bậy giờ mắc đèn đỏ tại đây, đau khổ quá. Ui chao! Nếu DT cứ hết thọc tay rồi thọc chân qua hoài như vậy thì thiệt... tội nghiệp LL!!! {:438:}. Mình kết hai bạn này quá đi.
©2024 Kites.vn | 6 Q+ {! C! U) f3 {$ F* iAll rights reserved
Cám ơn GR đã dịch và chia sẻ truyện này với mọi người. Truyện dễ thương quá! Mình tin, nếu như ai trong lòng có chút buồn bực, đọc qua vài chương chắc chắn cũng sẽ bất giác mỉm cười... Cái hay và sự lôi cuốn của lời văn không thể nào không khen người dịch được. Một lần nữa cám ơn GR nhiều.

Bình luận

Cả nhà mình kéo hết vào đây rồi nhỉ? Để chị coi xem còn thiếu ai nè??? =))))))))))))  Đăng lúc 11-5-2012 06:51 PM
ui. chị Hậu cũng xuống đây rồi :)). em đang hóng chuyện này lắm lắm đấy chị ạ  Đăng lúc 11-5-2012 04:13 PM
uhm, chắc là vậy, mong là hôm nay lại dược xem chap mới của chi í :D  Đăng lúc 11-5-2012 09:43 AM
@llee: chắc chị ấy có việc bận, hôm nay ko có thì hôm sau thôi bạn ơi ;))  Đăng lúc 11-5-2012 08:38 AM
hix hix, hôm nay chủ thớt bỏ quên tụi mình uj, lạn ra lạn vào nãy giờ  Đăng lúc 10-5-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách