Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại/Hài] Này, chớ làm loạn | Minh Nguyệt Thính Phong (Truyện

[Lấy địa chỉ]
591#
Đăng lúc 1-6-2012 13:49:12 | Chỉ xem của tác giả
giờ lấy ai mà thay thế Doãn Tắc đây!!{:399:}{:399:}!!
©2024 Kites.vn | # ?: z: j4 A  s: b) ]; S+ w3 lAll rights reserved
giờ đọc hết truyện này chẳng muốn đọc truyện khác nữa.
( r+ l' e" k8 k/ s©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sợ truyện khác k vui và hay bằng chuyện này!! trời ơi!! tui làm sao thế này?
* U. c/ {3 q3 N" J1 G; \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

592#
Đăng lúc 1-6-2012 15:15:44 | Chỉ xem của tác giả
Họ chưa có kết quả, nhưng vẫn còn hy vọng

©2024 Kites.vn | ! y- V) O3 I' I' i' s! [$ ]  |All rights reserved
Em thực sự thích câu kết này. Cuộc sống luôn là như vậy, chả ai trọn vẹn, chả cái gì trọn vẹn. Những người còn lại họ không có một kết thúc viên mãn, lãng mạn và cảm động như cặp đôi Doãn Tắc và Cao Ngữ Lam, nhưng họ cũng đang trên đường đi tìm hạnh phúc của mình. Có thể tìm được, có thể không, nhưng chắc chắn họ sẽ cố gắng hết mình. Chúc cho chị Ninh sớm vượt qua rào cản tâm lý của mình mà chấp nhận anh Quách, người cũng đã rất dũng cảm đối mặt với gia đình, đối mặt với tình cảm của mình.
- E, S! V/ j4 X- F©2024 Kites.vn | All rights reserved
4 U4 t* w* J; _7 c$ {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn Doãn Thù với Ôn Sa. Tuy truyện này không đề cập quá nhiều tới vấn đề tình yêu đồng tính này. Nhưng những quan điểm của mọi người thì lại cho người đọc rất nhiều suy nghĩ và cảm nhận. Hy vọng rằng họ cũng sẽ tìm được tương lai của mình, sống một cuộc sống được là chính mình. Cuộc sống chỉ cần có thế, hạnh phúc đơn giản và nhỏ bé nhưng lại hết sức bình dị.
0 g! n, ]' H6 K9 s: G3 d+ h©2024 Kites.vn | All rights reserved
3 f& L! D0 G1 T3 _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mừng anh Tắc đã thực hiện được màn cầu hôn lãng mạn và cảm động đúng như chị Lam đã yêu cầu. Nhìn qua thì có vẻ rất đơn giản nhưng màn cầu hôn đấy đã làm người chuẩn bị hết sức kỳ công. Hai bó hoa từ cá ngừ và rau cải xanh cộng với chiếc nhẫn được đặt chính hiệu nữa chứ. Còn gì hạnh phúc hơn thế. Một người phụ nữ được người yêu của mình cầu hôn như thế này mà không đồng ý nữa, e thần kinh gặp phải một vài phiền não quá. Hé hé ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved* W# E8 o$ ^( g6 v7 `+ j
+ B$ X5 F) f" O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Màn võ mồm cuối truyện thực sự đã làm em thỏa mãn. Phải thế chứ. Bao nhiêu ấm ức trong lòng chị Lam phải xả cho hết chứ. Đâu để anh Tắc và đội quân của anh ấy độc diễn từ đầu tới cuối được. Đạo diễn là anh, kịch bản cũng là anh, diễn viên phụ là bạn anh, phải dành vai diễn viên chính cho vợ anh chứ =)) Và rồi chị Lam được nụ cười vô cùng "sâu sắc" của anh Tắc khích lệ, đã tuôn ra một tràng như bắn liên thanh. Đối phương không thể đỡ được. Mà phải nói là có gì đâu mà đỡ. He he. Cuối cùng chị Lam đã tốt nghiệp được mấy lớp liền nha. Hi hi. Chúc mừng, chúc mừng ^^
©2024 Kites.vn | ! ^: n" x: q# c& |All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ u- \2 Y) ~+ ]8 [2 h+ N6 R
Thế là truyện cũng đã kết thúc. Không biết nên vui hay nên buồn đây. Hức hức. Cơ mà chắc vui nhiều hơn. Chưa có truyện nào mà lại nhiều cảm xúc như cái truyện này (viết nhiều comments nhất :D). Công nhận thể loại nhẹ nhàng, hài hước nhưng bình dị dân dã này vẫn là lôi cuốn nhất và thú vị nhất. Soái ca thì em chả khoái lắm, nhưng lại chết đứ đừ đừ với anh Tắc mặt dày cộng lắm mồm này mới chết chứ. Hic. Nhưng chắc có lẽ không phải mình mình ^^
©2024 Kites.vn | ' j2 o9 L& z/ _7 Z8 N% J- HAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved! R3 k8 R; B( i! y
Chúc mừng Chớ Làm Loạn đã hoàn thành, chúc mừng ss GR đã dịch truyện thành công. Cám ơn ss đã mang tới cho chúng em một món ăn tinh thần vô cùng ý nghĩa và thoải mái. Thực sự đọc CLL giúp tinh thần sảng khoái rất nhiều, không mệt óc như những truyện khác. Chắc trong tương lai ss vẫn lại đào hố. Nhưng sau chuyến này ss nghỉ ngơi đi đã nhé. Em đang phải chiến đấu với nhiều phim quá. Hí hí.
©2024 Kites.vn | 9 W: w  ~2 w. gAll rights reserved
Chúc ss cùng gia đình luôn mạnh khỏe. Hẹn gặp lại các bạn trong box CLL một ngày không xa ^^
. P; [: j; j7 X% I* G6 f- {©2024 Kites.vn | All rights reserved
See You Soon ^^

Bình luận

Hị hị. Cảm ơn ss GR. Hôm qua em online bằng điện thoại nên không com cám ơn ss được ^^  Đăng lúc 2-6-2012 08:10 AM
Thì truyện này bình dị thực tế nên kết thúc cũng thực tế. Mỗi đôi chính là thành, các đôi khác tiếp tục hướng đến tương lai.  Đăng lúc 1-6-2012 03:21 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
greenrosetq + 10 cám ơn cô ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

593#
Đăng lúc 1-6-2012 18:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã dịch truyện. Truyện rất hay nhưng cái kết ngắn gọn..quá. Giá mà có vài cái phiên ngoại nữa cho ai hạnh phúc hết thì đã hơn nhỉ?
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 k8 S' a( \/ q4 q
©2024 Kites.vn | & S, ^  H& u. K- j1 pAll rights reserved
Trông mong vào dự án tiếp theo của bạn:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

594#
Đăng lúc 1-6-2012 21:57:28 | Chỉ xem của tác giả
Đúng, giá mà có vài cái phiên ngoại nữa cho cái kết ai cũng có hậu hết thì hay nhỉ,cảm ơn bạn đã dịch truyện này,rất hay.Mong bạn sớm bắt tay vào dự án tiếp theo cho mọi người cùng thưởng thức {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

595#
Đăng lúc 1-6-2012 23:02:46 | Chỉ xem của tác giả
millyapple gửi lúc 31-5-2012 19:42
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 ?3 G5 K1 x/ L. f
thakz ss Green,
©2024 Kites.vn | All rights reserved# p+ P* B9 {% _& {5 j+ d  I$ p
©2024 Kites.vn | ! J2 }1 b0 S1 bAll rights reserved
theo dõi truyện đã lâu nay nó kết thúc rồi nên em nhất định phải cmt  ...

©2024 Kites.vn | All rights reserved9 B4 r& D! h5 p% _+ s" y1 ]
hay quá hay quá em nhỉ tinh thần ăn ún và tạt nước lạnh của hai bạn mông lạnh và dâm tặc vui ghê ss mắc cười nhất câu cô k đi hỏi thử coi có ai cãi lại tôi và Doãn Tắc chưa
©2024 Kites.vn | & Z9 G, d0 Q1 _( i2 I6 {All rights reserved
ôi chết cười, cãi nhau giỏi mà khoe khí thế lun
; z4 v. l+ E# G9 R' u  h©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình thích truyện hài, mong sau này có dịp xem nhiều truyện hài vui như vậy nữa,
©2024 Kites.vn | 7 _4 Y9 l, v  M! u( SAll rights reserved
thanks ss GR, ss vất vả rùi {:444:}

Bình luận

thì ra ss đã xem ồi,em còn tính ra hết rồi giới thiệu cho ss nỳ  Đăng lúc 2-6-2012 12:58 AM
thì ra ss đã xem ồi,em còn tính ra hết rồi giới thiệu cho ss nỳ  Đăng lúc 2-6-2012 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

596#
Đăng lúc 1-6-2012 23:14:47 | Chỉ xem của tác giả
sao lại có cặp bạn thân như Mông lạnh vs Dâm tặc nhỉ quả vô địch thiên hạ {:289:} miệng lưỡi kẻ dùng dao quả sắc khác thường chả ai đỡ nổi {:260:} ko biết hai chị về làm dâu có trị nổi ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

597#
Đăng lúc 1-6-2012 23:22:27 | Chỉ xem của tác giả
Truyen nay hay qua di.Rat mong se duoc doc nhieu bo truyen hay nhu vay.
$ N+ K3 N. g0 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks tac gia va dich gia nha.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ q1 P6 d4 J( A; {! Y% S5 u
Minh la minh khoai voi may loai truyen nay,va truyen cang dai cang thich.
©2024 Kites.vn | ; o  U4 Z9 Z% E1 J+ t9 kAll rights reserved
hi hi.{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

598#
Đăng lúc 2-6-2012 08:37:54 | Chỉ xem của tác giả
doc truyen nay thay Doan Tac nay giong ai do...nghi mai moi thay ong nay giong nv a Huyn Bin trong Khu vuon bi mat... Tinh thi nho mon vs mo nhon ,mom mep tep nhay k ai bang...deu lam cho nv nu chinh tuc dien len..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

599#
Đăng lúc 2-6-2012 08:46:06 | Chỉ xem của tác giả
doc truyen nay thay nv Doan Tac trong nay giong ai day nghia mai k ra....
©2024 Kites.vn | All rights reserved& p: L9 ?# B1 p" m  f7 K, Q/ ~
hao ra la giong a Huyn Bin trong phimKhu vuon bi mat....tinh cac vua nho mon lai mo nhon..mom mep tep nhay,nhieu luc tung tung? {:422:}deu lam cho cac chi nu chinh tuc gan chet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

600#
Đăng lúc 2-6-2012 09:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Chị ơi cho em hỏi là truyện này chị làm ebook ko ạ?
©2024 Kites.vn | * F( P6 F; f' S$ _4 W: rAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 \, }$ O$ u6 {# m" `& J. l8 j/ z
Tại vì em muốn down về đọc chữ nó to, chứ đọc ở đây bé bé, mờ mờ làm sao í.
/ R3 t6 j9 b' K% s! \©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | * R+ S) J2 W# b9 N" P( |All rights reserved
Nếu chị ko làm ebook thì em lại đọc ở đây thôi, chờ mãi mới hoàn để cày cả thể đó.
  ~% U! n, U  K! z1 ]/ T6 v©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | / {/ ^8 g7 e6 WAll rights reserved
Thanks chị GR, Sarang đã dịch truyện vất vả <3 <3 <3
©2024 Kites.vn | 3 ^: |  Y5 v0 a3 m$ G  Z# C9 dAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved- E# v- r% F% _/ y- o1 Q5 v
Xin lỗi vì dùng màu mè như này nhưng bạn post link down ebook ơi, bạn làm ebook đã nhận được sự đồng ý của dịch giả chưa hay là bạn tự làm vậy? Hôm qua thấy link mình cứ nghĩ bạn trong đội dịch truyện và làm ebook cơ. Nhưng bài của bạn bị del thì mình nghĩ là bạn tự làm thôi vì chị  GR cũng đã comment dưới bài này của mình là ebook đang được hoàn thiện. Có lẽ nhóm dịch giả cũng đang làm rồi, vậy nên link của bạn, theo như ý mình là vi phạm bản quyền đó. Mình cũng như các bạn ở đây chắc sẽ chờ ebook của các chị ấy làm thôi.

Bình luận

@sucsong: bạn hãy tôn trọng dịch giả nếu như chưa xin phép và được đồng ý, đừng public như thế này  Đăng lúc 3-6-2012 11:09 PM
Bạn sucsong ơi, link này ko download được. Mình mở ra không được. Bạn check link lại giùm mình đc ko? Thanks  Đăng lúc 3-6-2012 11:58 AM
hic page cuối mà mình k thấy ebook ở đâu cả T^T  Đăng lúc 3-6-2012 01:04 AM
wow, thanks!!!!  Đăng lúc 2-6-2012 11:08 PM
Thanks ss nhiều ạ !!!  Đăng lúc 2-6-2012 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách