Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại/Hài] Này, chớ làm loạn | Minh Nguyệt Thính Phong (Truyện

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-3-2012 10:42:02 | Xem tất
Tình hình rất ư là tình hình là mình bị bấn loạn với truyện này rồi... Định tranh thủ được nghỉ break 1 tuần đọc NT rồi vô tình click vào truyện này đọc cho vui trong lúc đợi TT khác và giải stress...thế mà đã bị lọt hố rồi... :((
©2024 Kites.vn | All rights reserved! u8 i1 V& w# Q: N8 }1 R( ?
0 H6 r6 F% _- W" F9 }# Y4 `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Công nhận anh Doãn Tẵc truyện này cool quá đi, người đâu mà thú vị quá chừng (đích thị mẫu lý tưởng của mình)... Thích những người có đầu óc kinh doanh lại có khiếu hài hước như thế
©2024 Kites.vn | ' {% E+ m) m$ @0 V6 g# B& G) ~All rights reserved
Truyện này thật sự đem đến cho người đoc một cảm giác rất chân thật... Nói chung mình đọc cũng nhiều TT, mà thường cũng đọc khá nhanh nhiều khi đọc lướt cho lẹ những đoạn ko cần thiết dù là TT mà mình thích đi nữa... Nhưng đây là một trong những TT mà có thể mình vừa đọc vừa ngâm cứu từng câu chữ, có lẽ một phần vì truyện này khá nhẹ nhàng (vừa đọc vừa tranh thủ tưởng tượng tí), những tình huống trong truyện cũng dễ dàng nhìn thấy đâu đó trong cuộc sống... ^^ Cốt truyện bình thường, nghề nghiệp, dung mạo và tính cách của các nhân vật cũng bình thường... Nhưng có lẽ tổng hợp tất cả những cái bình thường ấy đã tạo nên sức hút riêng của "Này, chớ làm loạn"
# j- B! i3 L# D5 g! ]3 g2 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn |   {" h+ q2 ~! ^# N) p" e; o: cAll rights reserved
Trong cuộc sống, đôi khi ở khoảng khắc nào đó, bản thân cảm thấy thật sự rất chán nản, mệt mỏi... và TT "Này, chớ làm loạn"... nói thế nào nhỉ... như một làn gió mát thổi vào mình, ko hẳn là khiến mình lạc quan lên nhưng cũng khiến mình bớt suy nghĩ một chút(vì lo vừa đọc vừa cười sặc sụa như con hâm),và nhìn ở khía cạnh khác... cuộc sống xung quanh vẫn còn khá nhiều điều thú vị... Lam lam bị người ta vu khống, bị cho nghỉ việc, đã ko có bạn trai mà còn bị mọi người đồn là đồng tính mà vẫn chưa bi quan mà... (không những ko bi quan mà còn rất vô tư đi cướp chó người khác) LOL... Ông trời không bao giờ dồn con người vào đường cùng... Trong lúc mây đen bao quanh Lam Lam gặp phải một tên "vô lại" dễ thương còn gì...
- [* _  r! ~4 B. x©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | ( j. b. S1 E1 k6 zAll rights reserved
p.s 1: Man đầu dễ thương quá đi... Con Candy nhà mình nhìn cũng na ná Man đầu mà sao chẳng đáng yêu như thế tí nào...  
©2024 Kites.vn | * s4 b) M- A- O& QAll rights reserved
p.s 2: Anh Tắc ơi... em đang đợi khi gặp tình địch và ăn phải dấm chua, cái miệng anh còn nói điêu được nữa không... hohoho
©2024 Kites.vn | / h, M8 C. I) }+ d4 jAll rights reserved

Bình luận

Man đầu dễ thương chắc chỉ có ở trong truyện ^^  Đăng lúc 30-3-2012 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách