Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22591|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] 1박-2일 - 1 Night 2 Days (Ep 224, 223| Chợ 5 ngày)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-4-2012 12:01:56 | Xem tất
ST jjangggggggggggggggg!!!!!!!!!!
tưởng đâu ko chỗ nào làm sub 2n1d cho mình coi nữa chứ T^T
nhớ tất cả các thành viên của ss1, vẫn sẽ ủng hộ ss2 hết mình, mn cũng vậy nhé
mỗi dàn cast đều có cái chất riêng của mình mà

ST hwaiting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2012 00:08:47 | Xem tất
ở 2n1d có nhìu đặc điểm rất khác với các variety show khác:
khi xem 2n1d bạn có thể đi đến rất nhiều nơi trên đất nước hàn quốc, được hưởng ngoạn vẻ đẹp tuyệt vời ở mỗi địa điểm
khi đến đó bạn phải lao động, hoặc chơi những trò chơi để dành được bữa ăn, nhưng những bữa ăn đó lại rất đáng vì được ăn những đặc sản độc nhất vô nhị ở vùng đó
chính vì phải tự lao lực để kiếm cái ăn mà tình người cũng xuất phát từ lúc đó.. những cuộc gặp gỡ định mệnh hay vô tình đều mang đến cho khán giả những cảm xúc khó quên, buồn có vui có cảm giác cay cay trên mũi đôi khi lại xuất hiện, đôi khi lại cảm thấy rất tự hào khi mỗi thành viên làm được 1 điều gì đó to lớn
Điều mình cảm phục nhất là ý tưởng và sự làm việc hết mình của staff, đặc biệt là Na PD... chưa có PD nào được lên hình chung với dàn cast trừ anh... đơn giản là vì những điều anh và các staff làm nên thực sự là những điều quá tuyệt vời

mọi người hãy tiếp tục cổ vũ ss2 nhé, vì cho dù dàn cast và staff có thay đổi thì tiêu chí của 2n1d vẫn thế, vẫn là đưa chúng ta đến với những vùng đất mới và khám phá những điều mới mẻ của đất nước HQ... bạn học được nhiều thứ như thế từ 2n1d mà bạn lại có ý định rời xa chương trình khi vừa mới bước sang ss2 sao?

Dù sao đi nữa ST hwaiting!!!! mình sẽ ủng hộ hết mình vì ST cũng đang làm những điều tuyệt vời như chương trình đã làm vậy ^^
cố lên!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Kazehime + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-5-2012 12:42:30 | Xem tất
ep này thật daebak, từ tối hôm qua tới sáng nay cười muốn nổ ruột với tài tranh luận của Tae Woong, Ji won, thêm tài tập đọc của Jong Min nữa chớ =]]]]]]]]]]
"thể chuyện thần thoại tự dưng mà có à?" má ơi!!!
phát hiện thêm 1 couple mới: trống rỗng và hoàn toàn trống rỗng =]]]]]]]]] DAEBAK
Su Geun còn giả bộ tình huống bác sĩ và bệnh nhân nữa, bệnh nhân mà gặp bác sĩ kiểu này thì chỉ có nước mà bệnh thêm thôi =]]]]]]]]]]]
Seung Ki đc 1 lúc làm khó đạo diễn, sai đủ thứ, lại còn bắt đứng đếm tới 600 nữa =]]]] thiệt tội nghịp Na PD của tui =]]]]] đồ ăn thừa thì gọi Na PD tới cho =]]]] Seung Ki à, cậu láu cá lắm =]]]]]

ST đã cố gắng rất nhìu, cảm ơn mn nha
hi vọng sẽ còn nhìu ep khác để tụi mình cùng cười nữa, giờ thì hả hê quá rồi =]]]]]] "cười muốn gãy ghế*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách