Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1847|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SHINee’s Taemin tiết lộ các thành viên trong nhóm không có nhiều kinh nghiệm khi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong nhóm nhạc SHINee của mình Taemin thường được biết đến  với hình tượng trẻ trung của mình với vai trò là  maknae của nhóm. Tuy nhiên, trên tập mới nhất của 'Yoo Hee Sketchbook Yeol',  các noona fan đã ngạc nhiên khi biết rằng anh đã trưởng thành và  đang trở thành một người đàn ông thực sự.

MC Yoo Hee Yeol nói rằng: " Mọi việc dường như mới chỉ là ngày hôm qua khi SHINee ra mắt với "Replay" vào tháng 5  và Jonghyun chỉ ra rằng đã là 5 năm kể từ khi họ ra mắt".

Yoo Hee Yeol đã đặt câu hỏi cho Taemin: "Các hyung của bạn phải đã chứng kiến  bạn lớn lên như thế nào và bạn đã làm gì để vượt qua tuổi dậy thì? ". Taemin trả lời rằng: " Anh  cũng thấy hyung của mình lớn lên và nói thêm:" Tuổi dậy thì đến với tôi ở tuổi trẻ. ". Sau đó MC  nói rằng: " Cơ thể  của Taemin trông trưởng thành hơn" và Jonghyun nói thêm, " khi chú  quay trở lại tuổi 20, chú sẽ thấy vóc dáng của mình đột nhiên trở nên tốt hơn". Key cũng vui nhộn phát biểu rằng: "Anh ấy đã bước vào vòng 2 của tuổi dậy thì."

Khi được hỏi, "Là một người đàn ông, bạn đang ở độ tuổi (21) khi quan tâm của bạn dành cho  phụ nữ tương đối  lớn, thì ai là người đưa ra cho bạn  lời khuyên tốt nhất về phụ nữ?", Taemin chia sẻ: "hyung quản lý của tôi cho tôi những lời khuyên. Các thành viên không thực sự có nhiều thông tin ", đưa đến một sự 'o lắng thú vị cho  cáccô gái fan hâm mộ khi tiết lộ các thành viên thiếu kinh nghiệm hẹn hò.
cùng xem trích đoạn video dưới đây:

Vtrans: [email protected]
Source: http://www.allkpop.com/2013/03/shinees-taemin-reveals-his-fellow-members-dont-offer-much-advice-on-women
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-3-2013 09:13:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi dnay chàng út người nhớn quá rùi cơ
yêu e nó thế
còn chê các huyng thiếu kn hẹn hò
kaka. suốt ngày mất đứa ở nhà chơi với nhau thì lấy đâu ra kn hả giời
thui cứ tn cho fan girl n mừng
mặc dù có tí gian ác

SHINEE Jjang!
thak b dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-3-2013 10:10:04 | Chỉ xem của tác giả
thế này thì không còn taemin ngây thơ nữa rồi.
cơ mà cũng vẫn thấy em ý rất là đáng iu.
iu SHINee nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-3-2013 11:11:03 | Chỉ xem của tác giả
hí hí {:98:}
5 bạn cháy nắng giở này chỉ biết đi trêu người
nhưng mà hẹn hò thì ai mà biết được đấy {:96:}
Tae ơi là Tae  {:184:} Vâng em đã nhớn  {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-3-2013 21:06:59 | Chỉ xem của tác giả
He he, quả nhiên là chàng út đáng yêu của SHINee.
Ngày còn coi cậu bé tham gia các show khi còn là những tân bình tới giờ thấy cậu bé đã trưởng thành rồi. Sức hấp dẫn không chỉ là ở những nét đáng yêu, dễ thương.
Nhưng mà nói các thành viên của SHINee không có kinh nghiệm khi đưa ra lời khuyên về phụ nữ là hơi bị lo nhé. Ai cũng đã bước vào tuổi trưởng thành rồi mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2013 22:24:22 | Chỉ xem của tác giả
Hehe bé Tae đã lớn rồi nhé:))) cũng cáo già hơn trước rồi:)))
Mấy bạn cháy nắng này nhìn cái là biết k có kinh nghiệm rồi, nhắng nhít như con nít í, ngơ ngơ thế kia mà.
Suốt ngày chơi vs nhau thì lấy đâu ra mà hẹn hò chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-3-2013 12:02:08 | Chỉ xem của tác giả
Tae ơi là Tae dễ thương quá à, dù em lớn nhưng em vẫn rất dễ thương{:161:}
mấy thằng này thì yêu đương nỗi gì, suốt ngày chọc ghẹo nhau, mà Té nó có Ho rồi, ngày đêm đều có Ho săn sóc {:290:}
yêu 5 cái con người này nhất quả đất {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-3-2013 20:47:05 | Chỉ xem của tác giả
hehe, không hiểu Taemin cần tìm hiểu gì ở phụ nữ chứ nhỉ? có Minho rùi còn gì, 2Min là duy nhất ùi, vậy xin lời khuyên về phụ nữ làm chi ha:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách