Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] ATM - Lỗi tình yêu / ATM errak error / ATM เออรัก..เออเร่ - Chantavit Dhanasevi, Preechaya Pongthananikorn ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 15-5-2012 21:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem , thích phim này lắm .

Các bạn có thể giới thiệu mình vài phim Thái hay giống thế được ko ?

À ,2 dv chính còn đóng phim nào nữa ko vậy mọi người ?

Bình luận

hello stranger này, a little thing called love, 30 fabulous, suck seed... đại laoij bạn xem trong list phim đã vietsub ấy...:D  Đăng lúc 15-5-2012 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-5-2012 12:04:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đúng là xem chết ngất vì cười
A Sua này lúc cãi nhau với chị Jib ở ban công cười đến đau bụng :)) Jib mắt lác :))
Yêu nhau kiểu đó cũng hay nhỉ :x
Đoạn mua súng cũng buồn cười =)) =)) anh Sua này đúng là hết đỡ
Phim hay lắm thank ST đã làm ra 1 bộ phim hài giải trí chết cả cười,cười từ đầu đến cuối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-5-2012 21:09:38 | Chỉ xem của tác giả
film này đúng là subteam PR ko ngoa mà,koi cười từ đầu chí cuối,cười ha hả luôn mới ghê chứ{:289:}
Đúng là movie Thái mình xem hết mí cái projects của nhà minh phải công nhận là nó thật tinh tế,dù là film tình cảm cho đến film hài thì đều có những cảnh hay thoại rất tinh tế.Về phần hài của film này thì ui thôi,phải nói là rất thành công,tất cả nhân vật đều gây cười cho người xem,dù nhiều đoạn cường điệu quá mức nhưng film hài thì phải vậy mới vui{:275:}.túm lại ai đang cần xả stress,hay đơn giản chỉ là muốn xem film giải trí đơn thuần,ko cần suy nghĩ nhiều thì nên play film này ngay,chắc chắn sẽ hok thất vọng
p/S 1:có ai có nhạc cuối film hok,cho mình xin với!!
P/S 2:koi film này rùi mới bik thì ra Thái có mấy bài nhạc có phần lời hơi"quái"nhỉ,nghe mà muốn chóng mặt luôn{:436:},nếu mấy bài hát đó hát thành tiếng việt chắn chắc sẽ là đối thủ nặng ký cho giải thảm họa vpop của năm{:286:}

Bình luận

bài hát cuối phim là OST phim đó . bạn quay lại page 1 có mà :D  Đăng lúc 16-5-2012 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-5-2012 23:14:42 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn st rất rất rất nhiều :D
m rất thích film nhắng nhít kiểu này:))
cười rung rốn từ đầu phim tới cuối phim =))
mèng ơi =))
thích tất cả các nv trong phim :x
từ 2 nam nữ chính , bác giám đốc , Jae Am , Gob , Peud , a răng vàng , em béo bán súng =))
đã nói chậm lại còn thích vặn vẹo =)) làm m cười sặc sụa =))
toàn nhân vật dễ thương gì đâu ko :))
ấn tượng quả moi tim ném =))
em Gob xoắn quẩy :))

@ALL : bạn nào biết mấy Movie nhắng nhít kiểu này thì giới thiệu cho m vs nhé :D
cảm ơn:XXXXXXXX
à quên
mọi ng cho mình hỏi tên thật của mấy nv phụ là gì ^^
Gob
e béo bán súng
Peud ny Gob :D
cảm ơn :X

Bình luận

Xem hallo stranger với suck seed cũng lăn lộn ra mà cưới ấy ak =))  Đăng lúc 16-5-2012 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-5-2012 23:21:43 | Chỉ xem của tác giả
Này, có bán súng không?===> Có, anh lấy loại nào?{:413:}

Loại tốt hay loại thường?===>Mang loại tốt ra đây!{:422:}

Súng ngắn hay súng dài?====> ngắn đi{:429:}

Súng hơi hay súng gas?====> Súng hơi

Ổ đạn trong hay ổ đạn ngoài?===> ổ đạn trong

Dậm đen hay đậm bóng?===> đậm đen!
Lọp Pép! ))))
.................
H_Ế_T R_Ồ_I!
Mừm O Mọt!

Bình luận

haha, đọc lại mà cũng muốn cười rụng răng rồi....mấy đoạn đi mua súng hài vô đối...=))  Đăng lúc 17-5-2012 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-5-2012 23:39:06 | Chỉ xem của tác giả
òa òa, đã xem xong phim
Nay đi kiểm tra về tự kỉ ngồi xem phim mà tỉnh hết cả người
thích thằng bé chỗ bán súng thế chứ =))
Nhưng mà chị Jib thông minh, ghê gớm thật đấy :-ss

Bình luận

@Gấu: mình hơm bik :D  Đăng lúc 17-5-2012 08:43 AM
bạn biết tên thật của thằng bé bán súng là gì ko :D  Đăng lúc 17-5-2012 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 17-5-2012 08:04:41 | Chỉ xem của tác giả
Biết là sẽ ko thất vọng mà, có Ter (Chantavit)của mình mà lị!!!{:429:}
Phim hài vô đối, DV đẹp, diễn xuất tự nhiên, kịch bản hay, nói chung coi giải trí quá ổn nhưng vẫn gửi gắm thông điệp, ý nghĩa trong đó, có cái để suy ngẫm chứ ko phải chỉ để cười xong thôi!
Cách dịch của translator cũng góp phần ko nhỏ vào việc khiến cho tình huống hài càng thêm hài nhé, phải nói là chết ngất nhiều đoạn cũng chỉ vì lời thoại được dịch quá ''chất''....
Phim hài Thái, nếu đã hay thì hay thôi rồi mà nhảm thì cũng nhảm thấy sợ luôn! Phim thì nhiều nhưng lựa được phim đúng gu, hài đúng kiểu thì ko phải dễ!! Thanks ST đã giới thiệu bộ này, hy vọng thời gian tới sẽ được xem thêm nhiều bộ như này nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 17-5-2012 09:26:43 | Chỉ xem của tác giả
thực sự mình rất thích phim thái. nó không quá hoàn mỹ như phim hàn hay trung mà nó mang một nét bình dị rất đời thường. Chính vì thế, khi xem phim Thái mình có cảm giác rất gần gũi và chân thực. Từ những cửa hàng bán tạp hóa mà chúng ta có thể bắt gặp mọi nơi, cho đến trang phục, cách trang điểm (ban đêm đi ngủ hay ở nhà thì trang điểm nhạt hơn), tình yêu trong phim cũng rất gần gũi, không quá thần tượng hóa như một số phim khác. Những câu chuyện tình yêu trong phim Thái chúng ta có thể bắt gặp  ở cuộc sống đời thường này.
Rất thích cách diễn của hai anh chị trong phim. Chị diễn viên chính nhìn rất duyên và dễ thương (mà sao mình gút gồ thấy ít thông tin của chị quá), mấy bộ đồ nhìn dễ thương chịu không nổi, dáng thì đẹp, mũi thì cao, cái miệng thì iu cực, bàn tay thì nuột nà, lúc cầm ly sữa đậu nành sao nhìn đáng yêu thế không biết, lúc ngủ thì nhìn hai má phúng phính muốn nhéo một cái (mình mê gái quá). Anh diễn viên chính quả thật rất hợp với vai hài tưng tửng dạng này (mình đã coi ảnh đóng phim Hello stranger quả thật diễn rất có duyên). Phòng mình cứ coi đi coi lại hoài cái khúc buồn ngủ vừa chạy xe vừa uống cà phê, coi xong cả phòng cười ha hả ha hả như bị khùng. Anh này tuy không đẹp trai dạng ngời ngời chói lóa nhưng lại có nét đáng yêu rất riêng.
Phim này chắc thuộc dạng nữ quyền, thấy chị trong phim ăn hiếp anh hoài (nhưng cách ăn hiếp này lại thấy chứng tỏ chị này rất cá tính và độc đáo). Mà Anh người yêu thì cũng không kém cạnh, thành ra có mấy cảnh cãi nhau đấu tay đôi hài hết sức. Tuy nhiên thật tâm thì cũng rất quan tâm lo lắng cho đối phương, như khúc quăng cuộn giấy vệ sinh nè, đụng đầu vô cái cốp, chị lo lắng ra mặt, tất nhiên sau đó thấy không sao thì cũng ngúng nguẩy bỏ đi, rồi khúc chị đụng vô bàn, lo lắng ai ngờ bị dụ, rồi khúc con cá sấu.
Mà cái anh đóng vai con trai giám đốc có đóng một vai nhỏ (với vai trò hát hò) trong phim Suck Seed, không biết anh này có phải ca sĩ không vì mình thấy hát hay quá hé hé.
ôi nói nhảm nhìu quá, mình lượn đây

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 4 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 17-5-2012 16:18:03 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi mà cười đau bụng
ai cũng mắc cười hết ^^ nhất là thằng bé bán súng
mấy đoạn hội thoại cũng vui nữa chứ
thanks mọi người nhìu nha~~ mình thik thể loại phim giống zậy nè dễ thương hài hước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 17-5-2012 17:09:14 | Chỉ xem của tác giả

----------------------------------------
Phim cực kì hài, từ chuyện ăn dưa hấu đến ăn xúc xích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách