Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: traanmiao
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bằng cách nào cặp đôi Ji Hyun Woo và Yoo In Na đã "ra đời"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-6-2012 13:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Há há news nhà queen rầm rộ quá đi mất, vẫn còn edit mà đã 2 page rùi
giành chỗ cái nào ~~~~
bạn chủ thớt quả là bít cách làm người khác tò mò
-------------------------------
Thiệt tình, 2 anh chị này làm bấn loạn lên hết cả rùi.
Lúc đầu thực tình mình cũng đã lo lắng vụ tình cảm là do ảnh hưởng khi quay phim, bây giờ thấy xem ra lo lắng là thừa rùi hai người đã dành thời gian cho nhau để tự suy nghĩ, lại còn đồng ý công khai nữa chớ. sẽ phải chịu nhìu áp lực, soi mói lắm đây ~~~
P/S: Mr. Hyun Woo à, em nhất trí tán thành tuyệt đối cái vụ thuốc men kia nhá, hok phù hợp tí nào cả.

Bình luận

hehe :p tại tin về 2 ac hot lắm, phải giành chỗ trc r dịch sau hehe :p mình edit xong r đó :x  Đăng lúc 19-6-2012 06:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-6-2012 13:15:09 | Chỉ xem của tác giả
Ui sao ém hàng ghê vậy. phải đặt hàng mới được. Rất thích phim này, xem đi xem lại mấy lần rồi mà vẫn thấy thích. Anh chị diễn ngọt thật. Mình mới tham gia, mong mọi người giúp đỡ..:Xx..

Bình luận

mình edit xong r nha :x  Đăng lúc 19-6-2012 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-6-2012 13:28:56 | Chỉ xem của tác giả
Khổ ghê, từ hôm qua đến giờ cứ ham hố vụ này miết, chẳng lo làm bài tập gì cả {:301:}, sáng mở mắt ra việc đầu tiên là lên nhà Queen xem có gì mới, từ hôm qua đến giờ cứ lội page hoài, mỏi hết cả chân bà con ạ {:289:}, nhưng thú thật là cái tin này làm em vui từ hôm qua đến giờ, giá như cái cũng có anh người yêu như thế này thì sung sướng biết mấy {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-6-2012 13:29:29 | Chỉ xem của tác giả
Chậc, vừa đọc vừa chờ kiểu này hồi hộp dễ sợ, chẳng khác gì mấy ngày chờ tin với mấy ngày chờ phim {:284:}
Không biết có thật là nói chi tiết về hơn 10 ngày im lặng của 2 bên vừa qua không nhỷ
Cứ phải ngồi f5 liên tục {:262:}
.
Edit: càng đọc mấy đoạn tâm sự của 2 người này thì càng thấy được sự chân thành của họ. Ây dà, bữa nào dẫn nhau đi nhận giải cặp đôi đẹp nhất năm đi cho rồi {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-6-2012 13:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh thích zai mạnh dạn như này, sát gái cũng được {:418:}
Mình thích làm gái sát zai như này {:287:}
Ôi bạn Na dẫn Bông vào đời )))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-6-2012 13:42:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình không biết là sau khi tỏ tình công khai Woo đã bị chỉ trích nhiều như thế. Khổ thân anh ý. Chỉ là muốn thành thật với bản thân, và khán giả thôi, chứ đâu có ý gây khó khăn gì cho ss YIN đâu :(
Cuối cùng thì hai anh chị thành đôi rồi^^ Đẹp đôi mà, ủng hộ nhiệt tình & hi vọng không có gạch đá gì rơi xuống anh chị nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-6-2012 13:42:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi iu thế, đọc qua đọc lại lời chị bày tỏ từ tối h
chưa bao giờ iu cặp đôi nào như cặp này, ngưỡng mộ quá
mấy hôm nay hình như bị nhiễm virut IN-HYUN thì phải
lúc nào cũng mò vào xem tình hình của anh chị
Mong ac lun hạnh phúc như lúc này và hơn thế nứa nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-6-2012 13:59:18 | Chỉ xem của tác giả
Họ đã chính thức trở thành couple rồi nhé....chúc mừng 2 người..khoảng thời gian vừa qua quả là rất khó khăn cho cả hai nhưng sắp tới cũng sẽ không dễ dàng gì..mong tình yêu của họ sẽ được chúc phúc của tất cả mọi người...thật sự không mong muốn những sự quan tâm thái quá mà chia rẽ 2 bạn...chiuka..chiukahammita..
Giá mà giờ 2 người tham gia WGM nhỉ...vì sẽ được hẹn hò mà ko bị soi mói..không bị ảnh hưởng đến công việc hoặc vì ko có thời gian hẹn hò nên hẹn hò ở show WGM..và đặc biệt là dân tình được coi 2 bạn hẹn hò
PS:mình có đang đòi hỏi quá đáng không nhỉ???????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-6-2012 14:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Teng teng teng
Hay ghê, "Người đàn ông của hoàng hậu In Hyun đã kết thúc rồi, anh hãy trở thành người đàn ông của Yoo In Na"
Thích nhất câu nói này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-6-2012 14:15:42 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt, đọc đi đọc lại, đọc tới đọc lui, bao nhiu cái news cũng chỉ có 1 nội dung là Woo iu Na và Na iu Woo thế mà sao vẫn cứ khoái chí đọc và tự cười như bị hâm {:437:}

Cảm ơn Woo vì đã chân thành thẳng thắn với Na, cám ơn Na vì đã lắng nghe trái tim mình
Cả hai anh chị đều rất thành thật với fans và mọi người nhỉ
anh iu là nói, chị iu cũng không che đậy, còn bảo là hình chụp ra đẹp nữa haha
thiệt là ko thể ko iu người con gái 30 mà tâm hồn 18 này :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách