Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: traanmiao
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bằng cách nào cặp đôi Ji Hyun Woo và Yoo In Na đã "ra đời"

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-6-2012 21:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Thanks traanmiao vì đã trans news

thích nhất là news này trong số các news nhà Qeen

mãi vẫn còn lâng lâng từ tối qua đến giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-6-2012 21:36:42 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ em traan một cái ^^ Hè được nghỉ nên em chăm chỉ dịch news, lại có mặt ở nhà thường trực thế kia ^^

Đọc tin nào liên quan ới WooNa cũng thấy tinh thần lâng lâng, đúng là mơ đã thành sự thật.

Cứ ngồi xem đi xem lại toàn bộ nội dung radio bày tỏ của Na. Quá yêu Na. Lần đầu tiên có cảm tình mãnh liệt với một diễn viên nữ (đó giờ toàn là fangirl ko thôi LOL)

P.S em traan: Ảnh em dùng trong news là em retouch lại rồi phải ko ^^ Màu đẹp kinh khủng! ss thích :x

Bình luận

dạ đúng r ss hihi :x ss ơi vào nhà đi e đang có chuyện muốn hỏi ý kiến của mng :p  Đăng lúc 19-6-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 19-6-2012 21:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ bé yêu nhà mình!
Đọc News bé trans rùi ^^
Hay quá! Một hành trình dài kết nối yêu thương của anh chị Woo-Na.
Hy vọng hai anh chị yêu nhau rùi thì cưới nhau luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 19-6-2012 22:19:05 | Chỉ xem của tác giả
hì hì, khi coi cái đoạn 2 người này "hun" nhau là mình đã có cảm giác rùi bi giờ thành một cập đến mình còn hạnh phúc cho họ
Nhưng Bông tỏ tình như thế xem ra thì cũng đâu phải là ko tốt, như thế thì mọi người chỉ có thể chờ đợi câu trả lời, chấn nhận và ăn mừng cho đôi trẻ còn nếu 2 người mà bí mật hẹn hò thì mọi người lại bảo 2 người chỉ làm ra vẻ để câu sự nổi tiếng thế nên cứ đường đường chính chính thế này cả thể giới công nhận cả 2 anh chị, có thể vui vẻ mà yêu nhau hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 19-6-2012 23:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Đã choáng vì lời tỏ tình của bạn JHW bây giờ vẫn còn ngất trên cành quất bởi màn đáp trả của bạn Na
Mình bị sống chậm hôm qua đến giờ mới rảnh vô đọc news 2 bạn
Choáng cả váng! Hình như cả Kites đang sôi sục vì 2 người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-6-2012 00:31:43 | Chỉ xem của tác giả
choáng váng, thực sự là mình cực kì choáng váng luôn, ngày nào cũng vào hóng tin của couple này, news nào cũng lội page, dù vất vả đến mấy, cơ mà cứ thấy tin là vui rồi..
phải nói là mình yêu phim này kinh khủng, nhờ vào sự diễn xuất ăn ý mà đậm chất "thật" của 2 người cùng các diễn viên trong phim, nhiều lúc tự hỏi không biết họ có thực sự có tình cảm không mà sao lại có thể có những cảnh quay đẹp như thế ^^
couple này thật đẹp, thật bá đạo, cả anh cả chị ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-6-2012 03:25:58 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vờy càng ngày càng tuyệt

2 anh chị này có nhữg câu tỏ tình thật khiến ng ta nổi da gà

bây giờ còn mong thiệp hồng đám cưới của anh chị....há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-6-2012 07:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Kể từ khi anh được sinh ra cho đến giờ, anh chưa từng đòi hỏi mẹ anh phải mua cho anh bất kì thứ gì. Ngay cả khi anh lớn lên, anh cũng chưa bao giờ đòi hỏi về quần áo hay một chiếc xe nào cả, và anh cũng không có ý muốn sở hữu bất cứ thứ gì. Nhưng đây là lần đầu tiên trong đời, anh cảm thấy tham lam và không muốn để mất cơ hội này

đọc đi đọc lại cái này bao lần vẫn thấy sướng,  sao mà có câu nói hay như film thế này, anh nói thế thì ai mà chả thik chứ hả{:438:}
chuyện của hai người có thể nói là đẹp nhất trong những couple phim giả tình thật mà mình từng được biết
Phải kết hôn và sống hạnh phúc đấy{:418:}, mình chờ một kết thúc có hậu trong 2 năm sắp tới......

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 21-6-2012 20:38:32 | Chỉ xem của tác giả
Rất đơn giản

Cặp đôi này ra đời chính nhờ bộ phim QIHM chứ còn gì

Ko phải ngẫu nhiên mà chữ In trong tên Yoo In Na

Và chữ Hyun trong Ji Hyun Woo lại ghép lại thành tên của bộ phim

Đó là sự sắp đặt của số phận

Chắc chắn thế

Dù chưa xem 1 tập nào của QIHM cũng ngồi chém bừa

Lạ ghê cơ, tự dưng nghĩ ra cái đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 21-6-2012 21:26:02 | Chỉ xem của tác giả
anh này ko đẹp nhưng duyên ghê, nhất là lúc cười, dễ thương...........
còn In Na cũng ko xinh lắm, đc cái đóng tự nhiên, nói chung cặp nyà rất dễ thương, mà ko cần quá lung linh..
hehe, phim 2 anh chị này hay phết
bữa giừo đc mỗi phim của 2 người này và mặt nạ cô dâu là hay nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách