Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] ATM - Lỗi tình yêu / ATM errak error / ATM เออรัก..เออเร่ - Chantavit Dhanasevi, Preechaya Pongthananikorn ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Được cảnh báo 121#
Đăng lúc 1-6-2012 09:42:14 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên phim này xinh thí
cả diễn viên phụ nữa đều kute......
kết phim khá hay ()!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 2-6-2012 12:28:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài vật vã
Mới hôm qua xem,cười lăn lộn. Mn nên xem.
Thanks subteam nhiều nhé{:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 3-6-2012 12:11:11 | Chỉ xem của tác giả
các bạn làm ơn cho mình xin sugb với bản HD 1080p hoặc 720p chưa có sub đc không mình cần ghi đĩa để xem trên đầu Bluray :D
xin cám ơn nhiều :)

Bình luận

Tự làm đi bạn ^^  Đăng lúc 4-6-2012 05:44 PM
Kites có quy định là không chia sẻ sub. Mong bạn thông cảm.  Đăng lúc 3-6-2012 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 124#
Đăng lúc 5-6-2012 18:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá mà diễn viên nam chính hình như đóng trong phim Hello Stranger phải không ta? hay do người giống người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 5-6-2012 22:13:29 | Chỉ xem của tác giả
đúng rồi đó bạn ! diễn viên nam tên là Chantavit. có đóng 4 phim Hello Stranger,Coming Soon,Hormones và ATM errak error !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 9-6-2012 00:29:16 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá cả nhà ah
coi cười thì cười nhưng cái kết lại rất có ý nghĩa
diễn viên phim này tuy không đẹp lung linh nhưng rất dễ thương
mà bạn diễn viên nữ chính nhìn giống em Go Ah Ra của Hàn quốc thế cơ chứ
lúc đầu còn tưởng em Ah Ra qua Thái đóng phim cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 9-6-2012 10:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này xong quá thích !!!!!!!
Diễn viên đẹp, đóng đạt vô đối, hài hước thì khỏi nói, nội dung vui nhộn, dẫn dắt chi tiết rất đi vào lòng người xem ^^
Đây là một bộ phim ko thể bỏ lỡ, ai chưa xem thì xem nhanh lên nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 14-6-2012 07:17:25 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim này xem buồn cười kinh dị luôn
Lúc đầu uống nước bị sak,may mà sau đấy mình k uống nữa,chứ đoạn sau còn lăn lóc ra mà cười

Hồi trước k thik anh nam chính lắm,tại xem Hello Stranger thấy anh ấy cứ vô duyên kiểu j ấy(ý kiến cá nhân thôi nhé).Nhưng xem phim này thấy hay,biểu cảm cũng rất phong phú

Chị nữ chính thì xinh,nhìn lạ nhưng mà xinh thật.Cái đoạn chị ấy làm mắt lác ấy,thật là vô đối.

Phim này thik nhất là 3 người:Bác giam đốc chi nhánh Pakorn,bạn béo răng vàng và thằng cu bán súng. Phải nói là diễn xuất của mấy người nmafy làm mình lăn lộn ra mà cười.Bạn răng vàng thfi xem nhiều phim rồi nên k nói,nhưng àm bác giam đốc chi nhánh hay lắm ấy,nhất là trong những tình huống quan trọng,sự việc căng thẳng cấp bách bác ấy vẫn cười nói rất nhẹ nhàng như không hiểu tính nghiêm trọng của (thik nhât slaf đoạn  tìm pass máy tính,Jib đọc Jenifer,bác ấy nói Aniston,rồi sau đấy hát bài hát của J.Kim)

Thằng cu bán súng thì vô đối rồi,nhìn cái mặt chỉ muốn bẹo má 1 cái,cái giọng nói nghe mới thật vô đối,cái mặt lúc hất lên hỏi chuyện thật là…

Có một tình tiết nhỏ thôi,nhưng khiến mình rất thik ở phim này.Ở đoạn đầu,lúc mà Sua và Jib nhớ lại ngày xưa cả 2 tán nhau,có đoạn Sua đi muộn vào phòng họp Jib nhắn tin cho dọa cắt lương.Để ý thấy là lúc ấy chắc khoảng  vài năm trước,cả hai đều dùng đthoại đời cũ,có bàn phím,còn hiện tạ,trong quá trình diễn biến của phim thfi cả hai dùng đthoại cảm ứng.Tình tiết đấy nhỏ xíu thôi,nhưng khiến mình rất tâm đắc,nó thể hiện sự tỉ mỉ chu đáo của đoán làm phim.Chứ bây giờ xem nhiều phim,thấy các nv nhớ về quá khứ  mấy năm trước mà vẫn dùng cảm ứng với iPhone đời mới  ầm ầm ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 14-6-2012 10:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Không biết nói gì hơn cảm ơn ST đã sub một bộ phim tuyệt vời như thế này{:418:}
xem phim xong suýt chết vì vỡ bụng
1 movie Thái hay nhất từ trước đến nay mà mình xem
rồi sẽ còn phải xem lại nhiều lần nữa{:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 15-6-2012 16:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cem cười té ghế, tình yêu gì mà dễ thương thế ko biết, mình lại đang làm ngân hàng, nhìn couple này thèm thế ko biết T_T

Cả em gái đóng vai phụ cũng cute chết đi đc, mỗi tội phũ phàng với bạn trai quá :))

Bình luận

Cái tên nick của bạn cũng hài té ghế luôn rồi ấy :))  Đăng lúc 20-6-2012 07:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách