Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] ATM - Lỗi tình yêu / ATM errak error / ATM เออรัก..เออเร่ - Chantavit Dhanasevi, Preechaya Pongthananikorn ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 11-8-2013 20:56:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim hay phim hay :))
Chết cười với mấy trò của 2 anh chị :))..
Đoạn con cá sấu nuốt phải chìa khóa xe cũng chết cười :))
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 12-8-2013 20:16:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem đau cả bụng,hài kinh. Cười nhiều đến nỗi bị bố mẹ phán bị dở hơi. Sự việc trong phim bựa vãi chưởng,cơ mà hay.
Phim lại được cái anh nhân vật chính nhìn tếu tếu, chị kia thì cũng xinh nữa. Thích nhất màn rạch ngực moi tim, dễ thương thật (có nên bắt chước không nhể, hehe).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 19-8-2013 15:49:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng hay lắm này.nhiều đoạn buồn cười gớm
đoạn tởm nhất trong phim là cái anh này uống phải cốc nước của ông già ngâm răng =)))
+ zai xinh gái đẹp nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 20-8-2013 15:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay dã man luôn, minh xem năm 2012. Đây có lẽ là bộ phim Thái Lan đầu tiên mình chủ động xem và từ đó có cảm tình vói phim Thái Lan. Phim có rất nhiều tình huống hài hước. Ân tương nhất với mình có lẽ chính là hình ảnh: Đưa tây lên ngực, móc trái tim ra và ném về phía người mình yêu. Hehe.. đầu tiên thấy hơi nhố nhăng, con nít.. nhưng thật ý nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 22-8-2013 18:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này thật hài hước, vui vẻ, ko thể nhịn được cười.
Cô trưởng phòng thật rất thông minh và mưu mẹo nhưng anh bạn trai của chị ấy lại rất tình cảm và thật thà.
Nhiều lúc họ tưởng tượng ra nhiều trò đấu đá nhau, cười muốn vỡ bụng.
Phim thái lan cũng nhiều phim hay chứ nhỉ. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 26-8-2013 21:07:40 | Chỉ xem của tác giả
Nửa đêm nửa hôm hôm qua nằm xem phim này, cười rung cả giường =))

Phim vui ghê, nội dung cũng mới mẻ, rất hay. 2 bạn diễn viên nhìn cute và hợp nhau thế chứ

Đang ngồi ước mình kiếm đc anh chàng nào nói với mình câu "em là người duy nhất mà anh chịu thua", hí hí!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 31-8-2013 21:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Down film này về lâu rồi nhưng giờ mới rảnh rang lôi ra xem Có rất nhiều tình tiết ko thể đỡ nổi LOL. Nói chung nằm trong danh sách film hài Thái đáng xem

Xem Hello stranger trc khi xem film này. Rất kết Chantavit vì độ hài bỉ bựa của ảnh

Trong film có chị đóng vai Dao trong hormones tuổi nổi loạn nữa :3 Ko đỡ đc đoạn chụp ảnh cưới và đoạn đẩy ngã bà mẹ chạy theo zai ah~ kết cả thằng nhỏ bán súng nữa XD
Cảm ơn ST đã làm sub bộ film như thế này, mong sẽ có nhiều sản phẩm hay - hài - biến thái hơn nữa trong box film Thái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 1-9-2013 18:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Film quá hài, quá hay, chưa kể dàn diễn viên phải nói là cực kỳ "bựa"=))
Xem cười muốn rung cả laptop
Đoạn đe dọa 2 anh em nhà nọ đã lấy đi số dư trong cái ATM đó mà buồn cười
Nhìn vừa thương mà nhịn cười k nổi nữa chứ
Thằng bé bán súng cứ phải gọi là thánh troll=))
Đoạn uống phải cái nước rửa răng giả nhìn mà mình cũng thấy buồn nôn không chịu được
Được cái diễn viên trong film này cơ mặt linh hoạt dã man, vào cảnh nào cũng đều khiến người khác thấy hài
Mũi anh phập phồng, mắt chị lác xệch=))
Chị ý chơi kinh dã man, nhìn cái đống ếch với đống gim ai mà chả khiếp đảm
Anh chưa đủ trình đối phó với chị được=))
Dạo này thấy thích film Thái ghê, nghe tiếng nó nói cũng ngồ ngộ=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 15-9-2013 22:31:22 | Chỉ xem của tác giả
mình mong được mọi người giúp đở..kiến thức về fim Thái của mình rất ít...
fim này mình và mọi người mình cho koi đều khen hay...mình rất vui..nên vì thế mình cố gắng những fim Hài+Hay như fim này mà tìm hoài ko thấy
Mọi người có thể jới thiệu cho mình vài fim Thái "Hài nhìu" như fim này ko
Thanks

Bình luận

Rak Aow Yu - Yêu mùa nước lũ bonus mình giới thiệu cho bạn 1 phim "Top Secret" - 1 bộ phim về 1 tỷ phú trẻ thái lan, rất hay và ý nghĩa ;)  Đăng lúc 12-10-2013 12:39 PM
cảm ơn bạn rất rất nhìu  Đăng lúc 19-9-2013 04:21 PM
Pee Mak Phra Khanong, Hello stranger, Suck Seed, Superstars  Đăng lúc 19-9-2013 08:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 12-10-2013 12:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem đi xem lại mà vẫn cười muốn bể bụng nam chính và nữ chính đều đẹp <3
Phim vừa hay vừa vui vừa ý nghĩa và cũng thể hiện được bản chất phim tình cảm, hài của Thái: vừa vui muốn bể bụng vừa hay đến chảy nước mắt, để lại nhiều dư vị trong lòng <3
Cảm ơn Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách