Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TomoyoDouji
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Thú | Ngô Niệm - Vài lời muối nói của editor [Drop]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-10-2012 00:14:48 | Xem tất
trời ơi, mắt mình có nhìn nhầm ko đây? Thú đã lên sàn rồi sao

phải để lại chiếc chiếu mai mốt chờ được nửa đường vào đọc lại cho nó phê chủ thớt ơi, em xin 1 chân trong đội ủng hộ, cổ vũ nhiệt tình nha ^^

mọi người yên tâm, đây là 1 truyện rất hay, đáng đọc, ngoài yếu tố hấp dẫn thì anh nam 9 cũng tuyệt lém, chắc chắc sau khi mém bội thực với hàng loạt mỹ vị NT thì đây là món ăn ngon, bổ, lạ ( ai tim yếu em ko trợ cấp thuốc à nghen )

PS: em gọi editor là ss Rùa nhé, giống mn và thân thuộc nữa. thiệt tình là đc đọc lại TV mà em phởn quá

Bình luận

Ok ^^ cứ để chiếc chiếu lại, ss mượn nằm :))  Đăng lúc 22-10-2012 07:41 AM
Ôi... Đi đâu cũng thấy dấu chân của cô này.... Hố hố  Đăng lúc 22-10-2012 07:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-12-2012 20:36:57 | Xem tất
Oh ye, cuối cùng anh cũng lên sàn

Soái ca Tiger bắt đầu chặn đường chinh phục trái tim fan girl đây, cảnh báo mọi người anh dễ thương lắm ý

Từ giờ, diễn biến truyện sẽ hấp dẫn hơn. Mà có thể xem Tô Từ & Tiger là tình yêu nảy sinh trong vật lộn sinh tử ko nhỉ? đơm mầm và kết trái ^^.

ss Rùa phai tênh  {:412:}

Bình luận

=))  Đăng lúc 1-12-2012 10:51 PM
@ss Rùa: ss thật đen tối....giống em =))  Đăng lúc 1-12-2012 08:55 PM
đọc tới cái cụm từ "vật lộn" lại tưởng tượng ra cái khác =))))  Đăng lúc 1-12-2012 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2012 07:25:51 | Xem tất
Chỉ vì nghiện món thịt nướng thơm ngon mới lạ mà lão bạch hổ đã bắt đầu chiến dịch đeo đuổi con gái người ta :))

Từ giờ sẽ tha hồ rung rinh với hàng loạt biểu hiện dễ thương của anh, nào là làm nũng, dỗi, lấy lòng, ủy khuất, vô tội, tuyệt chiêu "đôi mắt ngây thơ"......Bảo đảm sẽ khiến bạn cười tủm tỉm suốt thôi :))

Cơ mà vì anh là thú nên đôi lúc đừng nói nữ 9, ngay cả mình còn muốn cốc đầu anh 1 cái, vì quá là thộn mà =))

Bình luận

mình là mình thích nhất lúc anh chăm sóc cho chị khi chị bị tuyệt vọng, cảm động.  Đăng lúc 8-12-2012 12:46 AM
Vì người đẹp nướng anh mới nghiện chứ =))  Đăng lúc 7-12-2012 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-1-2013 00:19:07 | Xem tất
Tung bông chào mừng ss Rùa đã come back nào :)

Chap này em sẽ com về bạn hổ trắng nhé, ko phải bạn Tiger thú nhân ^^

con hổ trắng hưng phấn rống lên một tiếng thật dài, không ngừng vẫy vẫy cái đuôi, thậm chí còn nhảy nhót loạn cả lên.

con hổ thấy mình bị bỏ rơi liền gầm nhẹ, nhưng ngay cả nửa con mắt cô cũng không buồn liếc lại. Nó phụng phịu cụp đôi mắt màu vàng xuống, vung cái đuôi, quay đầu bỏ đi hướng khác.

Có bạn hổ nào làm nũng dễ thương thế này ko, cute quá :XX  Lại còn nhảy nhót vui mừng nữa chứ :XX

Đừng thấy bạn ấy bị bơ thì lủi thủi đi nhé, bạn tinh tế lắm, quan sát Tô Từ ko vui là vội chạy đi kiếm trái cây chị hay ăn dỗ chị, lấy lòng chị :)

Cách bạn lo lắng cho Tô Từ cũng cảm động nữa. Bạn là thú mà khiến em nể trí thông minh quá.

Nói chút về Tô Từ - thực sự em rất thik nhân vật này. Khi đối mặt với tuyệt vọng, cô đơn người ta thường bi quan, mau chóng muốn được giải thoát. Nhưng chị ko như vậy, chị vẫn tiếp tục, vẫn tìm đường sống, vẫn tự tạo động lực, mục đích. Vì chị biết còn sống là còn hi vọng, còn có thể tìm lại niềm vui cũ, hay tự tìm thấy niềm vui mới. Cuộc sống vốn dĩ rất tươi đẹp nếu ta biết cách sống.

Thanks ss Rùa :)

Bình luận

Bạn TomoyoDouji ơi, mình nhớ Tiger & Tô Tô quá. Ngưỡng mộ nghị lực của Tô Tô ghê & thương Tô Tô quá. Tiger đáng iu ghê. Mình thích văn phong mượt mà của bạn.   Đăng lúc 25-1-2013 06:33 AM
^^  Đăng lúc 17-1-2013 07:51 PM
ờ Tiger đáng yêu kinh zị hé hé, mình nhớ Tiger lolz  Đăng lúc 13-1-2013 02:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách