Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hss2105
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | T] Con đường thời gian | Hss2105 | Nhiều couple

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-2-2013 17:30:25 | Xem tất
ss còn đang ko biết Fay là ai nữa

nhưng dù sao thì cũng cute tuyệt đối, hehe

Fay làm y tá nhắc ss nhớ đến chuyện tình của Shor vs Ken trong fic Tầm Với của ss =))

Có cả vợ chồng Khun và đôi trẻ ngọt ngào Lzy nữa

Con đường thời gian về cuối đều rắc hoa rồi ;))

Bình luận

haha Fay là nv em tự tạo thôi ss ;)) em k bik nên cho Phệ đi vs ai hết :(( bỏ thì tội chàng quá ;)) ah đúng đấy ạ :x  Đăng lúc 4-2-2013 05:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-2-2013 20:38:50 | Xem tất
Cám ơn Joong nhé

Joong luôn là người như vậy, dù ngoài mặt ko biểu lộ cảm xúc nhưng luôn thầm lặng làm những điều để buin thấy thoải mái nhất

ss nghĩ vì thế nên ss Bo mới có thể hoàn toàn tin tưởng và dễ dàng kể cho shilang nghe về qus khứ đau khổ của mình như vậy

Kể ra rồi mới có thể vơi nỗi lòng, những mà giờ Joong lại rơi vào khó khăn

Hơn nữa cũng không thể chia rẽ Taec và gia đình được.

Valentine là ngày tung chap cuối ngọt ngào. Phải thật ngọt e nhé, vì ss của e ngày đấy cô đơn, hự hự. Hay viết thêm 1 one shot nào đấy bonus tặng ss đi, hí hí

Bình luận

để em viết hé ;))  Đăng lúc 7-2-2013 08:49 PM
ngày tung chap cuối fic này là 9/2 cơ ss ơi ;)) valentine em tung fic hành trình ;)) keke  Đăng lúc 7-2-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-2-2013 13:37:52 | Xem tất
Thanks e San vì món quà này nhé

Khổ thân phải viết đi viết lại mãi

Câu chuyện rất dễ thương, mỗi tội tiết tấu nhanh quá

Chuyện tình diễn ra chỉ trong có 3 ngày à, ước gì em nói rõ thêm cảm giác của Na về Ya hơn

Vì có vẻ như trước đấy Na thích Ya mà đúng ko? Nếu nói rõ hơn thì đọc sẽ không thấy vội

Bài hát của Na hay quá, mà lời bài hát đấy cũng là nuôi trồng cây tình yêu, chờ tình yêu lớn lên từng ngày đó. Nadech luôn chờ đợi Yaya mà.

Tóm lại ss góp ý thế thôi, truyện rất tuyệt, có ng tặng cho mình hẳn 1 câu chuyện, ss vui lắm, hehe. Ý tưởng hội FA cũng rất sáng tạo. :x

P/s: Thanks e mời ss vào trường Howarts ;))

Bình luận

vâng ạ ;)) lỗi của em nữa rồi =)) tối qua em dựng c6au chuyện trong lúc ngủ rùi, nhg mà viết thì nó lại khác tí :((  Đăng lúc 17-2-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-3-2013 18:39:37 | Xem tất
Hahaha, vậy là cuối cùng nhờ em San mà Hươu Hổ couple đã chễm chệ ngồi đây

ss vừa đọc xong, yêu quá thể

Hổ là thế, tự nhiên ngồi nhà lại nhớ Hươu. Bắt nạt ng ta quen rồi mà, ng ta vẫn là Hươu cao hơn Hổ một cái đầu, có ngày ng ta kiêu, ng ta bơ thì Hổ có buồn ko?

Mà chẳng có nhẽ Hươu bơ Hổ thật? ;))

P/s: Nghĩ đến cái mặt cười tự sướng ngoác ra của ai đấy mà mình cũng cười
Thanks e nhé :x

Bình luận

heheh em cám ơn ss ạ ạ <3  Đăng lúc 8-3-2013 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-6-2013 20:48:44 | Xem tất
Nghe nhiều tâm sự nhỉ em gái

Người ta bảo thứ gì không thuộc về mình thì có cố gắng cũng không thể nắm giữ. Trái lại, buông tay mới là có được. Buông tay mà khiến lòng nhẹ nhàng thì tốt hơn.

Nói thật là ss ko thích mèo lắm đâu. Nhà ss có một con, mà cứ thấy là ss trêu cho nó tức điên lên à ;)) ss bị yêu mấy con mèo trong truyện với fic thôi à :x

Bình luận

Sory e, tai rot mang, s cmt bag dt. Nho wa ko thay dc. . Hix hix  Đăng lúc 29-6-2013 10:11 PM
Chet, lag wa cmt nham cho rui. San oi, s cmt nham o day rui  Đăng lúc 29-6-2013 10:01 PM
Con mèo phải biết mình thích gì. Ahah e thich cai avar binh wan của s hả lol  Đăng lúc 29-6-2013 09:59 PM
lâu rùi k gặp ss ạ. À đúng ạ, thứ gì k thuộc về mình mãi..k thuộc về mình. Buông tay em thấy vẫn k có đc =)))) em thích cún thui, nhg cún nó chung tình nên k như mèo   Đăng lúc 29-6-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách