Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hss2105
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | T] Con đường thời gian | Hss2105 | Nhiều couple

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-8-2013 02:24:23 | Xem tất
Ss chỉ mới đọc 3 câu chuyện đầu thôi,nên sẽ nói cảm nhận của mình nhé!

Cách viết của em thật độc đáo, những câu chuyện nối tiếp nhau, nhưng em chuyển quá nhanh, liên tiếp 3 bi kịch, làm ss hơi choáng.

Con đường thời gian này quả là khó đi, như nhận 3 phát súng liên tiếp vậy! Lại có cảm giác mình y hệt thần chết, đứng nhìn cuộc sống mong manh quá, nhưng thần chết còn trái tim nên ss cảm thấy hụt hẫng em à :((

Cảm ơn em, khi nào đọc tiếp ss sẽ comt tiếp cho em, hì

Bình luận

hãy sống đúng tuổi của bọn em, con đường phía trước còn rất dài để gặp nhiều trắc trở cay đắng...  Đăng lúc 7-8-2013 08:52 PM
có lẽ cuộc sống của các em có màu hồng, con người là thế luôn muốn đi tìm những thứ mình không có. nhưng có những thứ dù không có cũng không nên tìm em à  Đăng lúc 7-8-2013 08:50 PM
cuộc sống se quá nhiều, và nó thật đến nỗi dù nhà văn có nổi tiếng truyền tải đi chăng nữa thì cũng không sao diễn giải hết được  Đăng lúc 7-8-2013 08:48 PM
thường thì các em luôn nghĩ oneshot thì se mới để lại ấn tượng khó quên, nhưng bản thân ss thì lại không như thế, có lẽ ss cảm nhận được bên ngoài  Đăng lúc 7-8-2013 08:46 PM
cafe tại chổ nhé: Chính vì một giây một người ra đi, nên ss mới nói ss cảm giác như thần chết, mà có trái tim đấy em,  Đăng lúc 7-8-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách