Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8382|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K+] Forget Me Not | baechimi | MyungZy | Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-7-2013 10:24:15 | Xem tất
Chào em. Chắc là chị lớn tuổi hơn vì đã 28 tuổi rồi. Chị cũng không nhớ vì sao mình lại vào được trang web này nữa, lại vào đúng câu chuyện của em viết. Chị đã đọc hết tất cả những truyện của em rồi, chỉ trong một buổi sáng thôi đó. Mỗi tập chị đọc đi đọc lại nhiều lần, càng đọc càng thấy có những chi tiết sâu sắc quá. Đây là lần đầu chị đọc fanfic, cũng là lần đầu chị viết bình luận trên web này.
Truyện của em khiến chị khóc sưng cả mắt. Nó luôn phảng phất nét buồn dịu nhẹ, nhưng không ủy mị như nhiều fanfic khác chị thấy ở trang web này. Cách viết của em cá tính, có cái tôi rõ nét thật đấy, nhưng vẫn nhẹ lắm, tạo cảm giác dễ chịu và bình yên. Chị rất thích!
Cách em xây dựng nhân vật gần gũi, ai cũng có góc sáng và góc tối, cũng có những lúc mạnh mẽ và yếu mềm, cũng có những lúc đánh mất cả bản thân. Chị học được rất nhiều điều từ truyện này. Chị ấn tượng với nhân vật Sueji nhất, cô gái này mạnh mẽ thật, biết hi sinh và nghĩ về người khác. Đôi khi rất ngốc nghếch nhưng ở cô ấy vẫn là một tâm hồn đẹp.
Chị không ngờ ở tuổi này mình vẫn phải học nhiều điều từ cuộc sống như thế. Câu chuyện của em đã làm nhiều điều sáng lên trong đầu chị. Văn phong của em rất đặc biệt, chị chưa từng thấy ở một nhà văn nào có khả năng viết vừa bay, mà vẫn gắn chặt với cuộc sống như em đâu.
Đừng cố gắng thay đổi phong cách cô bé nhé. Chìa khóa dẫn đến thất bại là cố gắng chiều lòng người khác.
Chị thấy có phần hai. Chị sẽ đọc ngay bây giờ.

Bình luận

Em thề là chưa bao giờ đc khen khủng khiếp thế này TT.TT cảm ơn ss rất nhiều :x em mới 18t thôi và viết còn kém nhiều bạn trong rum lắm ạ :D mong ss ủng hộ p2 ~   Đăng lúc 6-7-2013 12:16 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Hss2105 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách