Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: poohbear
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 10 nữ diễn viên Hàn Quốc xinh đẹp và đáng yêu nhất năm 2013

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 4-9-2013 10:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Chà 1 cái news gây nhiều sóng gió. Kiểu news thế này thấy thường có tranh cãi nhở.
Mình thấy ss nào trong đây cũng " xinh đẹp và đáng yêu" cả. 1 số ss xinh đẹp đáng iu khác nữa hok đứng trong top này nhưng đã và sẽ đứng trong hàng top những cuộc bầu chọn khác. Hức.
Thấy có Wonnie và Kim Tae Hee. Mừng quá nhào vô.
Theo như con mắt chủ quan của mềnh, mình thích ss Kim Tae Hee ở vẻ trong sáng soang chảnh mà thông minh của ss ấy.
Còn Wonnie, nàng í k có sắc nước hương trời như những ss khác. Nhưng dc cái dễ thương, cười rất là đẹp, giọng nói thì dịu dàng bà thím lun. Thik nhất là tính tình. Thế là iu thôi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 4-9-2013 11:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Toàn mỹ nhơn không này
Trong list này thích chị Yo Won nhất :3 bị yêu chị ấy sau 49days bắt đầu tìm hiểu thì không thể nào không shock vì tuổi, vì đã kết hôn và có baby mà vẫn trẻ đẹp như thường :((
còn Ji Min ss với Hyo Joo thì khỏi chê rồi đúng top mà dễ cưng kinh khủng
thanks chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 4-9-2013 11:31:55 | Chỉ xem của tác giả
Toàn gương mặt thân quen cả.
Nhìn ai cũng thấy xứng đáng hết, tiếc là không thể đồng xếp thứ nhất. Công nhận Han Ga In đẹp thật đấy, ngoài 30 rồi mà nhìn còn trẻ hơn khối diễn viên hai mấy tuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 4-9-2013 11:34:35 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái tit mình thoáng nghĩ ngay đến suzy. chẳng hiểu sao nhưng tự nhiên nghĩ tới
có 1 thắc mắc nhỏ nhỏ là han ji min đóng dae Jang Geum vai gì ý nhỉ. nhớ mãi k ra mà đọc thấy nói nhiều r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 4-9-2013 11:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi người có quan điểm và thẩm mỹ riêng về cái đẹp nên khó có thể có một kết quả xếp hạng nào được chấp nhận một cách tuyệt đối. tất cả chỉ là kết quả tham khảo mà thôi. Dù sao, nếu bạn có một nữ diễn viên nào mà bạn yêu thích và cho là đẹp nhất thì bạn cũng đã trao giải cao nhất cho cô ấy trong tim bạn rồi. Danh sách của riêng bạn mới chính xác nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 4-9-2013 12:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Toàn tềnh yêu của mình không nha

Với lại thì trong mắt mình thì các ss là tuyệt nhất của K-Biz đây mừ

Thật là vui khi thấy ss Han Ji Min đứng đầu bảng xếp hạng, tuyệt vời thiệt chứ!!!!!!!!!!!!!!

còn có ss SOn Ye Jin, HJW, HHj, các ss đều No.1 keke

Bình luận

bạn conduongtolua ở đất liền buồn quá phải ko, muốn ra đảo nghĩ mát cho vui vẻ nhỉ :))  Đăng lúc 4-9-2013 02:36 PM
hơi mới đứng nhất thôi fan của người ta đã la tung hô vãi , tội cho mấy chị còn lại đứng nhất hoài mà fan không cổ vũ gì cả  Đăng lúc 4-9-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 4-9-2013 12:47:54 | Chỉ xem của tác giả
ô lá...la..có 2 người mình vô cùng yêu quí , trong bảng xếp hạng này
đó là Min Young của mình và Ji Min , độ cute của 2 người khỏi nói luôn
không chỉ trên phim mà còn ngoài đời nữa
mặc kệ ai nói gì thì nói mình vẫn luôn yêu mến họ

Bình luận

sắc đẹp pttm đã lên ngôi , thời của những vẻ đẹp tự nhiên không còn nữa , bạn có sở thích đặc biệt quá  Đăng lúc 4-9-2013 01:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 4-9-2013 13:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news gốc thì thấy quá rõ bạn chủ thớt đã lược bỏ mấy đoạn nói về các diễn viên khác. Nhưng hông có chi, dù sao vẫn phải cảm ơn bạn vì đã vất vả dịch news.
Thôi thì bày tỏ chút cảm xúc là hai tình yêu lớn của mình là ss Han Ji Min và Joo hâm đều no1, no2. Biết ss Min nổi tiếng bên Mã lai òi nhưng hông ngờ Joo hâm nhà mềnh cũng nổi như vầy, mong nàng ta cố gắng đạt được thành công như ss Min là mình vui zòi. Gớm, hai chị em xinh đẹp của tôi, cb drama đi nèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 4-9-2013 13:43:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chị Han Ji Min giỏi thiệt, khâm phục ghê
từ hồi coi Rooftop Prince là đã mê chỉ với Yoochun oppa rồi
chỉ vừa đẹp lại vừa diễn hay nữa, no.1 là xứng đáng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 4-9-2013 13:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod