Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10752|Trả lời: 101
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho tặng Park Shin Hye một "nụ hôn bánh Donut"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Min Ho và Park Shin Hye chuẩn bị có thêm một nụ hôn khác trong tập tiếp theo của bộ phim "The Heirs"

Trong tập phát sóng ngày 20.11, Lee Min Ho sẽ cùng ăn chiếc bánh Donut mà Park Shin Hye đang ăn, khá gần với đôi môi của cô.

Cảnh phim này được quay tại trường trung học tại Dongtan, Gyeonggi vào ngày 16.11. Cả hai đã cùng nhau thảo luận để thực hiện cảnh quay thật hoàn hảo, đem đến cho khán giả những nụ hôn đáng nhớ.

Một thành viên trong đoàn làm phim đã phải thốt lên rằng, "Tình yêu bùng cháy, cố lên nào!" khi nhìn thấy cả hai đang luyện tập cho cảnh hôn này.

"Tôi chưa bao giờ thể hiện nhiều cảnh tình cảm hay cảnh hôn như thế này trước đây", Lee Min Ho cho biết. "Tôi cũng không có nhiều kinh nghiệm khi yêu, vì thế đây là lần đầu tiên tôi hôn một người nhiều đến thế này"

Source
[email protected]

Bonus thêm vài ảnh bị em đánh vì dám ăn ké :)))

PS: Sáng mới thấy kiễng chân ôm giờ đến donut kiss rồi, tuyệt vời ông mặt trời :)))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
peCong + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-11-2013 14:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Tôi không có nhiều kinh nghiệm khi yêu -> fan của cặp đôi Min Min chắc hẳn sẽ buồn lắm
Nhưng fan của Ho hye chắc hẳn sẽ mừng vì Ho sẽ phải liên tục hôn Hye cho đạt chuẩn của đạo diễn
Mừ lần trước hôn nhau 3h ở trên sân thượng mà giờ vẫn chưa thành thực là sao
Đề nghị nhà đài tung BTS để các fan chứng kiến xem anh chị quay cảnh này *vất vả* thế nào
Cặp đôi này thiệt biết cách làm fan và shipper bấn loạn nha
Cảm ơn em đã dịch tin nha, nóng hổi quá

Bình luận

thanh niên nghiêm túc mà lại tồng nhồng ra dg là sao ss:)))))))))))))))  Đăng lúc 20-11-2013 07:31 PM
bạn Kuku mình cũng nói với mợ Wrong mà :)) vì cái sign của mợ ấy chứ mình có biết bạn đâu mà :)  Đăng lúc 20-11-2013 03:37 PM
thời gian chờ đợi em cũng gỏ cạnh cạnh ^^  Đăng lúc 20-11-2013 03:31 PM
@ peCong: mình nói ss Wrong mừ  Đăng lúc 20-11-2013 03:27 PM
hãy nhìn cuồn em đê  Đăng lúc 20-11-2013 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-11-2013 14:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Ây da cái ảnh ngay choáng với fan minsun
mới hôm kia cái vụ cưỡng hôn rồi kiss 2 lần liền
nay lại thấy kiss gián tiếp bên cái bành rán
ĐAU LÒNG CON CUỐC CUỐC quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-11-2013 14:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn kẹo mút, nụ hôn bọt cà phê, giờ thêm nụ hôn bánh rán nữa :))
Xem phim thì thấy lãng mạn chứ nếu ngoài đời thì chỉ có cái nụ hôn bọt cà phê là hay thôi :3
Xem phim những đoạn back hug còn thấy tim đạp chân run hơn cả cảnh kiss :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-11-2013 14:54:32 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi viết nhanh dùm vài dòng cho mấy em đỡ sốt ruột chứ, phim gì mà hay quá ko biết, nhanh nhanh lên chủ thớt ơi, em đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-11-2013 14:56:25 | Chỉ xem của tác giả
Tôi nay có phim, là ngày mai tôi mới được xem phim đó, làm ơn đoàn phim đừng tung mấy ảnh kiểu như vậy nữa được không??
Lúc sáng rảo rảo thấy ảnh Sang ôm Tan tiếp tập 12 là tôi đứng ngồi không yên rồi à
Mau đến tối mai dùm cái để tôi được chiêm ngưỡng 2 bạn trẻ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-11-2013 14:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Ý chỉ là pic thôi đó nha, mà đã muốn rụng tim luôn rồi.

Bây giờ là mêluôn biên kịch Kim rồi nhé, biên kịch đúng là luôn tạo ra những nụ hôn độc và tuyệt

Sao nhớ cái hồi SG quá, nụ hôn bọt sữa, PCQO thì nụ hôn cửa kính , với Heirs thì nụ hôn bánh rán

Mong là tối nay xem đừng có lag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-11-2013 15:00:54 | Chỉ xem của tác giả
là sự thật hay là gian dối đây
ô ồ ..ô làm sao mà có được cái cảnh quay này trong phim chứ
tình yêu đúng là cho nhau tất cả mà  !!1 aigoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-11-2013 15:02:03 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, thế là bánh rán à, nãy mới nhìn hình nhỏ, cứ tưởng ăn chung kem cơ.
Biết ngay bác biên kịch này thể nào cũng chế thêm vài kiểu kiss gián tiếp độc như SG mà
SBS thật ác, cứ tung pre kiểu này làm mình đau tim quá, chả tâm trí làm việc gì cả
Hy vọng từ giờ đến hết phim sẽ còn nhiều cảnh cute như thế này.
Có vẻ em Sang đã chấp nhận hẹn hò rồi, đang mặc đồng phục mà cả hai dám thế này ở trường học à
P.S. Nhớ BOF cũng nhiều cảnh kiss lắm mà, sao Ho phát biểu thế nhỉ {:180:} Chắc tại đạo diễn khó tính quá, cứ bắt quay
đi quay lại suốt nên mới thế. Mà có kiss nhiều cũng toàn kiểu trong sáng, nhẹ nhàng, phải hot như CH kia mới thích
Ho mà còn bảo ít kinh nghiệm yêu đương, như Hye thì biết nói thế nào
Thôi thì cả hai đều bận rộn nên tranh thủ dạy nhau cách hẹn hò ở trong phim đi nhé
Chỉ mong trình kiss của Hye nó lên level cho bà con khỏi ném đá nó thôi.

Bình luận

Jan
Ông này bị style 3 giờ hay sao ý? Có khi quay kiss chưa đủ đạt nhưng đúng đủ 3 tiếng rồi nên k quay nữa, CUT CUT. Cho nên hun hít cũng chỉ đến thế thôi. =))  Đăng lúc 20-11-2013 05:34 PM
@Jan: Còn 7 tập nữa mà, BK này có vẻ thích skinship, đến cuối bét nhất của được cái French kiss chớ, quay 3 giờ là cũng lên level rồi =))  Đăng lúc 20-11-2013 04:09 PM
Jan
Hôn mũi thì còn lâu trình kiss mới lên level đc. ;))  Đăng lúc 20-11-2013 04:05 PM
Ta nhìn lại vẫn thấy giống kem, có cái que mà, cơ mà chắc kiss mũi thôi, chưa chạm môi đã bị đánh rồi :))  Đăng lúc 20-11-2013 03:37 PM
Ta nhìn đi nhìn lại vẫn giống kem hơn á nàng. Mà Ho phát ngôn "điêu" thế nhỉ =))))  Đăng lúc 20-11-2013 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-11-2013 15:02:59 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn trẻ này dễ thương thế
hôm nay nhà đài tung hìu ảnh hot ghê lun
..
{:161:}
đợi tới mai mới có sub để xem...  @@ lâu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký