Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 38253|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] [15+] Love at 4 Size / เลิฟ จุลินทรีย์ รักมันใหญ่มาก - Alex Rendell, Apinya Sakuljaroensuk, Irada Siriwut ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Love Julinsee (Love at 4 Size)

Tên phim: Love Julinsee (Love at 4 Size) - เลิฟ จุลินทรีย์ รักมันใหญ่มาก / Ruk Man Yai Mak
Đạo diễn: Chainarong Tampong
Đất nước: Thái Lan
Thể loại: Lãng mạn, hài hước
Diễn viên: Alex Rendell, Apinya Sakuljaroensuk, Irada Siriwut, Jirayu La-ongmanee,
Nuttapong Pibultanakiet, Tisanart Sornseuk, Monchanok Saengchaipiangpen...
Thời lượng: 87 phút
Ngày phát hành: 03-03-2011
Rating: 13+

Giới thiệu

Đây là một bộ phim hài  lãng mạn về tình yêu của những thanh thiếu niên xảy ra trong dịp nhạc hội Big Mountain.

Nhân vật chính của câu chuyện đầu tiên là Fon, một nữ sinh trung học xinh xắn, “nữ thần bậc nhất của Chiang Mai, rất xinh đẹp, thông minh và gợi cảm” thu hút sự chú ý của hầu hết nam sinh trong trường và Boat một nam sinh nhiệt tình, “dễ dụ” mang gương mặt, tính cách lẫn suy nghĩ trẻ con. Boat chủ động theo đuổi, “dụ dỗ” Fon cùng đi xe đến đại nhạc hội qua đêm. Trong khi đó, Fon chỉ có suy nghĩ phải tìm cách lấy trộm được 1 chiếc xe chở mình và bạn bè cùng đến đại nhạc hội. Liệu Boat có chiếm được trái tim của Fon? Fon sẽ làm cách nào để đến xem Big Mountain biểu diễn?

Câu chuyện thứ hai bắt đầu bằng mối tình “gà bông” ngọt ngào, lãng mạn giữa Pla và Bright. Thật không may, Bright lên đường đi du học. Pla ở lại nhà giữ lời hứa tin tưởng chờ cậu trở về. Thời gian đầu khi Bright mới ra nước ngoài, 2 người thường xuyên liên lạc. Nhưng sau đó những cuộc gọi, tin nhắn thưa thớt và dần biến mất. 1 năm sau, Bright trở về mà Pla không hay biết. Pla tình cờ gặp Bright đi cùng cô bạn gái mới. Chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo? Mối tình “gà bông” kia liệu có đi đến Happy Ending? Cô bạn Pla sẽ thay đổi như thế nào?

Câu chuyện thứ ba diễn ra trong bối cảnh 1 trường nghệ thuật truyền thống Thái Lan. Hatai và Yo đều là học sinh của trường. 2 người họ là 1 đôi. Tuy nhiên, vì hiểu lầm, Hatai nghĩ rằng Yo đã có người khác. Cô cũng cố tình kiếm 1 anh chàng người yêu để chọc tức và thử lòng Yo. Rồi Yo hiểu lầm ngược trở lại và giận Hatai, không muốn nói chuyện cùng cô. Hatai tìm cách xin lỗi Yo và đưa vé rủ cậu đến xem đại nhạc hội Big mountain. Liệu Yo có chấp nhận lời xin lỗi này và đến nơi Big mountain biểu diễn gặp Hatai?

Yok và Eua là đôi bạn thân thiết, đi đâu làm gì cũng có nhau. Cho dù Yok đã có người yêu thì tình bạn của họ cũng không hề thay đổi. Eua đã thừa nhận với cô Yok còn hơn cả 1 người bạn và đề nghị cậu trở thành bạn trai của mình. Yok đồng ý. Trong trái tim cậu, Eua cũng có 1 vị trí vô cùng quan trọng mà đến giờ cậu mới nhận ra.  Tuy nhiên, Eua lại hiểu lầm rằng cậu chỉ coi đó là 1 trò đùa. Mâu thuẫn  và những hiều lầm không đáng có xảy ra. Tình bạn giữa họ có thể tiến xa thêm 1 bước hay không?

Tất cả các câu hỏi trên sẽ được giải đáp ở:
Love at 4 size

Source: http://myac.asia
Vtrans + Written by [email protected]

Trailer

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +50 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
lunamun + 5 Ủng hộ 1 cái!
SơnBin89 + 10 Ủng hộ 1 cái!
luv_frh + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 vừa down về tối qua rồi nàng ợ, nh.
leeteuk.chip + 5 fim này hơi bị hay =)) rate 15+ đấy.
nhoxjuak + 5 Ủng hộ 1 cái!
Rắn. + 5 Ủng hộ 1 cái!.........................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 11-2-2012 23:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 14-2-2012 05:59:59 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 14-2-2012 06:00:06 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cô hơi nhầm đấy, cô có biết ai bưng phim này về ko dị, cô bới lại thread movie cũ đi nhá...:)))  Đăng lúc 29-3-2012 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2012 14:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Ko có link down hả ty?

Kéo lên kéo xuống vẫn k thấy link down ở đâu =........=

......

Đọc nd thấy dễ thương gê :D

Bình luận

đã có link down r bạn nhé ^^  Đăng lúc 29-3-2012 12:07 AM
Phim vẫn đang trong quá trình vietsub mà bạn ^^ 1 thời gian nữa sẽ complete ^^  Đăng lúc 26-3-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-3-2012 23:50:48 | Chỉ xem của tác giả
Love At 4 Size [2011]

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

phong bì :D  Đăng lúc 29-3-2012 03:28 PM
Tem phim!  Đăng lúc 29-3-2012 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-3-2012 18:15:56 | Chỉ xem của tác giả
nội dung film cũng khá là hấp dẫn đó nhỉ? ^_^

dàn diễn viên nhìn cũng okie luôn

nào h chỉ mới xem bộ film dành cho thiếu nhi "phép màu ngày sinh nhật" là của Thái thôi

film thái diễn viên okie thật đấy nhưng nghe tiếng thấy ko wen cho lắm >_<

mong là phim sẽ thành công

Bình luận

Tks :) Phim Thái xem hay mà :)) Ngồi luyện phim Thái đi bạn ^^  Đăng lúc 29-3-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-3-2012 20:14:40 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình định làm cơ mà... khóc ròng....{:402:}
nụ hôn ngọt ngào của mình, mình đã để dành từ lâu...
huhu... nghẹn ngào chúc mừng st vậy...

Bình luận

Ồ ồ ghê gớm ế =)) À, tìm hộ em cái info film Meung Gu của Mario được k? E chả tìm được cái nào giới thiệu dài dài tý để trans cả :(  Đăng lúc 29-3-2012 08:20 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 2 Rết an ủi :x Ai bảo chị k nhanh tay .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-3-2012 22:14:03 | Chỉ xem của tác giả
ớ ớ , fim thái , fim thái
thấy cái poster toàn mấy em zai lung linh ko à , để xem cái ổ đĩa còn MB nào ko down về xem {:312:}
mấy cặp dễ thương quá đi , sao chả ai share mình bik nhỉ ='=

Bình luận

chẹp dân nhà T lại phải đi gt hả :-w c là c cứ cẩn thận đấy =)) phải đi tìm hiểu xem hết movie nhà m` đi :-"  Đăng lúc 29-3-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 30-3-2012 04:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Link online Youtube

Upload by me

Let's enjoy

{:418:} {:418:} {:418:} {:418:} {:418:} {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao