Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Bee - Namthip Jongrachatawiboon

[Lấy địa chỉ]
1681#
Đăng lúc 22-11-2012 19:13:29 | Chỉ xem của tác giả

Happy Birthday to our Bee~

Vào ngày 23/11  ba mươi năm về trước,chúng ta đã nhận được một món quà vô giá từ Chúa.Đó là một thiên thần.Hôm nay,ngày 23/11/12,chúng ta ở đây để tổ chức sinh nhật cho thiên thần yêu quí ấy.Dù đã quá quen thuộc hay lần đầu gặp mặt thì cũng rất mong mọi người sẽ đến dự sinh nhật lần thứ 30 của Bee cùng chúng mình.Sự có mặt của mọi người là niềm vui rất lớn đối với các mem nhà Bee.
Ngoài ra,trong buổi lễ sinh nhật ấm cúng sẽ được tổ chức tại nhà Bee ở khu T-zone này,chúng mình có tổ chức một gameshow nho nhỏ mang tên :"ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ nhận niềm vui" nhằm góp vui vào không khí và làm quen,gắn kết các
mem nhà Bee với tất cả các khách tham gia.Chúng mình đã chuẩn bị sẵn trực thăng để mọi người có thể tiện lợi trong việc vận chuyển

Mọi người click vào trực thăng để phi công có thể cất cánh nhé!
=>>

Chúng mình cũng đã chuẩn bị cả áo dự tiệc.Mọi người qua chơi có thể mặc nếu muốn,như vậy chúng

mình sẽ cảm thấy rất vui ^^

Thân!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1682#
Đăng lúc 22-11-2012 19:17:29 | Chỉ xem của tác giả
ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ NHẬN NIỀM VUI
Thể lệ tham gia cuộc thi:

Đối tượng:Dành cho tất cả mọi người không kể già trẻ trai gái,có hoặc không trí tưởng

tượng, tính hài hước và óc sáng tạo,tấm lòng của mọi người là quí nhất.

Cách tham gia:Mọi người chỉ cần ngắm nghía kĩ những bức ảnh đề bài dưới đây rồi thêm

vào đó những thông điệp,bình luận,câu nói dí dỏm hoặc ý nghĩa tùy thuộc mỗi người,miễn

là tạo nên một đoạn hình kèm chữ có nội dung và dĩ nhiên là liên quan đến Bee ^^.

Mọi người có thể tham khảo lời giới thiệu game ngay dưới đây cũng dựa trên hình thức

chèn thêm lời sau:

----------------------------------------------------                          

ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ NHẬN NIỀM VUI ^^

Một buổi sáng đẹp trời,khi bạn nhận ra hôm nay là một ngày  CỰC KÌ ĐẶC BIỆT

À,nhớ ra rồi

Ngày này của 30 năm về trước,có một thiên thần đã rớt xuống trần gian đem theo vô vàn

niềm vui và hp...

...ngày hôm nay,chúng ta ở đây để cùng nhau tổ chức sinh nhật,cho thiên thần đáng yêu

ấy...

....và cùng nhau tham gia gameshow vui nhộn này,vừa để góp vui vào không khí,vừa giúp

gắn kết hơn các nhà và các mem Thái với nhà Bee ^^

Mọi người tham gia nhiệt tình trên tinh thần vui là chính,vui là chủ yếu,vui là tất cả nhé!

Thời hạn
:Bắt đầu từ 0h00 ngày 23/11/12.Đáp án sẽ được tung lên khi mình có thời gian

onl,chắc tầm 4 rưỡi chiều gì đó ;))
.Đáp án đưa ra chỉ để tham khảo,còn ưu tiên chính vẫn là sự sáng tạo của mỗi người.Kết

quả sẽ được công bố vào một hai ngày sau đó và vì vậy thời gian kết thúc cuộc thi sẽ diễn ra trước 30 giây khi công bố kết

quả.Do đó các mem chưa có điều kiện tham gia vào đúng sinh nhật Bee vẫn có thể tiếp tục post bài tham gia,mọi người yên

tâm nhé.

Giải thưởng:Vì đây là lần đầu tiên nhà Bee tổ chức gameshow nên giải thưởng sẽ dựa trên

tinh thần vui vẻ đem về cho các mem nhiều hơn.
Cơ cấu giải bao gồm:

Giải Nhất:100$

Giải Nhì:50$

Năm người tham gia đầu tiên:20$

Các bài tham gia còn lại:10$/bài

Mong mọi người tích cực tham gia!

Bình luận

N vất vả quá cơ.........  Đăng lúc 22-11-2012 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1683#
Đăng lúc 22-11-2012 19:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Và đây là đề bài.Mọi người cùng suy nghĩ nhé ^^

Bình luận

ôi sao nhìu hình thế này @@@  Đăng lúc 23-11-2012 11:22 AM
thoi ta thua, chả nghĩ ra gì đc, ít nhất nàng fải gợi ý xem cái logic là như nào  Đăng lúc 23-11-2012 09:43 AM
ối giời ơi, t hok chơi đc goy, có nhìn thấy hình gì đâu, huuuuuuuuuu  Đăng lúc 22-11-2012 10:19 PM
có thể đổi trình tự.Nhớ là chỉ mem đưa bài đầu tiên thôi nhé.Mình yếu lòng quá cơ  Đăng lúc 22-11-2012 09:34 PM
@ einna:yah,cái này hơi bị khó quyết định.Bạn gắng suy nghĩ thử theo trình tự pic mình post thêm xem sao,hehe.Nhg nếu bạn là mem đưa bài đầu tiên thì...  Đăng lúc 22-11-2012 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1684#
Đăng lúc 22-11-2012 21:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nhờ ss Uyên lập cái thớt này nên đỡ hẳn nhỉ ss ấy sửa dùm cái tên cho nhà
Các cô có thấy trong box là cái nhà Bee nó đang sụt xuống vì mấy cô đi phát thiệp chưa =))))))))
Phát thiệp mấy nhà có quản gia thui cho nhẹ gánh, mà có cần qua khu văn học hay là nhà Thi gia ko chị đi phát hộ =)), tiện PR cái cuần giả của ss

Bình luận

thank ss iu zấu  Đăng lúc 23-11-2012 10:38 AM
phát cả đảm khu hàn và tàu rùi cô, đa số vào những nhà đã set box thui  Đăng lúc 23-11-2012 09:49 AM
trời trời, coi bả kìa, mê trai thý ớn, thoi ss đi fát ở mấy chỗ mà đông đông dân cư á, để khoe trai đẹp của ss =))  Đăng lúc 23-11-2012 09:44 AM
cái ava của ss nhìn đẹp quá đi  Đăng lúc 22-11-2012 10:20 PM
:))  Đăng lúc 22-11-2012 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1685#
Đăng lúc 22-11-2012 21:37:14 | Chỉ xem của tác giả
ganhu68 gửi lúc 22-11-2012 21:32
Trời ơi nhờ ss Uyên lập cái thớt này nên đỡ hẳn nhỉ ss ấy sửa dùm cái tên cho nhà ...

ss đúng là luôn biết cách hợp tác cùng phát triển
Vậy có gì chỗ nào phát đc ss cứ phát hết cho em nhé.Nãy giờ có mình em đi phát chứ mấy cô nào đâu ss
Còn về vụ sụt lấn tý em lôi lên ngay ý mà.Nhg ko biết lúc ấy em đã phải out chưa nữa
Mà ss thấy cái đề có hay ko ^^

Bình luận

hehe, sorry n, lúc này t đang học bài á, với lại n biết tình hình t là chỉ hình thấy chữ hok thấy hình nên cũng hok giúp n đi phát thiệp đc. Thôi n cố lên nhá. iu n   Đăng lúc 22-11-2012 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1686#
Đăng lúc 22-11-2012 21:43:42 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 22-11-2012 21:37
ss đúng là luôn biết cách hợp tác cùng phát triển ;))
Vậy có gì chỗ nào phát đc  ...

Cái đề thì hay đó nhưng cho hỏi mấy cái code để phát thiệp chỗ mô?
Thích nhất cái trực thăng đưa rước
Vậy ko có code hình thì phát chữ thui nha

Bình luận

huuuuu, e chẳng nhìn thấy trực thăng gì hết ss ơi, thấy mọi ng khen quá trời à  Đăng lúc 22-11-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1687#
Đăng lúc 22-11-2012 21:45:17 | Chỉ xem của tác giả
ganhu68 gửi lúc 22-11-2012 21:43
Cái đề thì hay đó nhưng cho hỏi mấy cái code để phát thiệp chỗ mô?
Thích nhất c ...

Ko ko,vậy để em đưa qua tin nhắn cho ss nhé!
Bọn em mất công làm cả hình,ss phải post hình để Bee nhà em còn quyến rũ hết mem khu đấy chứ ạ
ss giúp em nhé,em gửi ngay đây

Bình luận

nhan tin rùi cơ mà phải đóng chữ trong code cho ss chứ hix phát thiệp rùi mới pik chữ hem có màu, nhưng phản ứng khá tốt các bạn pik Bee rất nhìu  Đăng lúc 22-11-2012 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1688#
Đăng lúc 22-11-2012 21:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Hehe,trong thời gian còn quá phấn khích không ngủ được,mình sẽ lôi trước ảnh về cho có không khí sinh

nhật,mọi người vào thấy ấm cúng hơn nhé

Chỉ còn,uhm`,khoảng hơn 2 tiếng nữa là sang ngày trọng đại của nhà mình rồi nhỉ?Keke,mai có lẽ mình về đc

ít hơn hôm nay nên phải tung hoành trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1689#
Đăng lúc 22-11-2012 22:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Không thể thiếu bánh sinh nhật được

Mấy cái bánh liên quan đến Nhật này phải dành cho Bee

Bình luận

pic cúi dt* quá  Đăng lúc 23-11-2012 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1690#
Đăng lúc 22-11-2012 22:19:24 | Chỉ xem của tác giả
hixxx.......mình thấy ấn tượng với cái thiệp happy birth day của ban thật ấn một phát bay tới bên này hiii..hay thật .....bee đã 30 rùi sao hix lớn tuổi wa ...nhưng nhìn cung xinh ...nhưng lỡ thix pinky ồi ...ko thể thêm bee nữa tiếc wa..

Bình luận

thank bạn ghé thăm nhà Bee  Đăng lúc 23-11-2012 09:46 AM
hihi, fan Pinky kìa, mình like Pinky với Weir chòi mình á. Cảm ơn bạn đã đến dự sn và nhớ tham gia chơi GS cùng nhà mình bạn nhé  Đăng lúc 22-11-2012 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách