Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1041#
Đăng lúc 18-7-2012 02:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Ê ...mọi người bàn chiện này 1 chút đi
Mấy em có thấy dạo này Hirosuke có chiện lủng củng gì đó không ?
2 thằng già đầu này , mới debut mà đã thế rồi T^T . Còn các em nó thì sao ?
Sis nghe đồn có chiện cơm không lành canh không ngọt gì đó giữa 2 đứa nó đó , còn bé Tama đôi khi làm người hòa giải nữa .

Sis để ý lúc này Hiro hay kéo Tama vào giữa 2 đứa nó lắm . Như lúc trong concert nè , Hiro kéo Tama mún gãy cổ nó lun mà .
Ngay cả lúc trình diễn bài Wanna Bì , là bài chính cho drama Beginner của 2 đứa vậy mà 2 đứa nó làm mặt lạnh với nhau . Hiro thậm chi' còn quàng tay choàng vai bé Tama ra vẻ thân mật lắm . Làm bác quay phim phải quay xuống dưới các fan có cầm quạt HiroSuke mà tia đi khoảng khắc ấy . Vì cái đó hơi bị lạc đề mà , fan service không đúng chỗ

Chậc chậc ....

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1042#
Đăng lúc 18-7-2012 02:55:56 | Chỉ xem của tác giả
@For: trong 1 bản dịch mới đây Taipi có nói Tama là người chữa lành nhất trong 7 đứa đó em . Nó nói đại để là mỗi lần nhìn cái bản mặt ngu ngu , ngây thơ , dễ thương, con trẻ của Tama là nó được chữa lành 1 cách diệu kỳ luôn !
Hà hà , tụi mình có lần nói về chiện ai sẽ làm Taipi bớt tự kỷ , sis nói cho bé Tama đi chơi với Taipi , Taipi cứ chọc ghẹo nó là sẽ bớt tự kỷ ngay , vậy mà em đâu có tin .
Bây giờ tin chưa ???? Chính miệng Taipi nói đó nghe .

hà hà ................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1043#
Đăng lúc 18-7-2012 08:41:30 | Chỉ xem của tác giả
chuyện 2 tên già có mâu thuẫn với nhau là vấn đề hot trong Kisumai fandom đó h rồi ss, hồi quay Beginners cái vấn đề đó lại bị khui lên 1 lần nữa, nhưng nói chung ko ai biết thực hư ra sao và có đúng là 2 tên này ghét nhau không hay chỉ như Taipi có lần nói là "tính cách của tôi và anh ấy quá khác nhau". Còn cái lúc hát WB thì đoạn Hiro choàng vai Tama là do lúc đó 2 thằng song ca mà ss, đoạn sau tới lượt Tama và Taipi song ca thì quay 4 tên đằng sau rồi. Mà Taipi và Hiro ngoại trừ mấy bài song ca ra thì có bao giờ có fanservice đâu. Cái perf em thấy nó bình thường như bao perf khác của tụi nó. Chính xác là từ đó tới h cả 2 tên đều rất ít cử chỉ thân mật với nhau rồi, họa may là chụp trên báo thì bị mấy ông chụp hình bắt tạo dáng thế thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1044#
Đăng lúc 18-7-2012 09:19:20 | Chỉ xem của tác giả
Trong cái Wana Bì thì Lúc đầu sis cũng thấy bình thường đó Beat, nhưng sau đó lang thang đọc được 1 bình luận của 1 bạn fan Hiro , bạn í nói dạo này hành động của Hiro hơi bị kỳ . Nên sis coi lại thấy nó kỳ kỳ đó em .
Sis dám cá với em là cái choàng tay Tama của anh Hiro là do Hiro đó , không có kế hoạch trước trong bỉu diễn đâu . Vì vậy , khi Hiro hành động là bác Camera liền tua đi chỗ khác ngay , chíu các bạn fan HiroSuki thay vô đó
Cái đoạn đó hơi bị lãng xẹt đó em . Nếu Hiro song ca với Tama thì phải chíu cặp song ca đó chứ , sao lại tua đi chỗ khác ?

2 đứa hồi trước dù có hục hặc nhưng sis thấy hợp tác vẫn bình thường mà . Giờ tự nhiên sis thấy rõ ràng hơn hẳn luôn , trong concert thì mỗi đứa 1 nơi , bạn fan anh Hiro nói , lúc Hiro kéo Tama nhập chung với Taipi , anh í kéo 1 cách tuyệt vọng ( vì theo sis nghĩ hình như bé Tama nó không có thích xen vào ^_^ )

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1045#
Đăng lúc 18-7-2012 09:43:59 | Chỉ xem của tác giả
hơ,ko bít j cả,lúc đầu em thấy anh già choàng cổ Tama là chiện bình thường vì em có để ý Taipi ổng chả vui vui khi diễn j cả,trong concert,3 đứa hát bài kickin'it mà chỉ có Hiro với Tama là nhảy nhảy chung với nhau,còn Taipi thì chỉ nhìn fan thui.Còn vụ hát bài Love is you (trc khi giả gái),em cũng có thấy,nhóm của Hiro với Yoko rất ư là hạnh phúc,nhảy nhảy chung với JJ,nhóm của Tama Sen với Miya thì khỏi bàn,cứ như cái j ấy nhưng nó vui vui,chỉ có nhóm của Taipi và Nika là bùn nhất,chỉ có quơ tay chào fan thui.Mà thường đi chung với Taipi thì bùn hơn mấy đứa kia nhìu mà.
Thui,chuyện 2 đứa mâu thuẫn với nhau em ko quan tâm,vk ck nó sống hạnh phúc với mấy đứa con và thèn cháu ngoại đc rùi,chả quan tâm chả quan tâm...
up vài tấm Beginners!
đấy,người ta hạnh phúc thế cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1046#
Đăng lúc 18-7-2012 09:45:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1047#
Đăng lúc 18-7-2012 09:48:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1048#
Đăng lúc 18-7-2012 09:50:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1049#
Đăng lúc 18-7-2012 10:13:45 | Chỉ xem của tác giả
fan Hiro thường là fan của Hirosuke luôn, mà fan của Hirosuke thì thường ko thích Tama và các hành động của Hirosuke liên quan đến Tama ss à, em cũng gặp mấy fan như thế rồi. Em thì chẳng thấy perf này Hiro kì chỗ nào cả, anh ấy bá vai Tama là vì rõ ràng trong Kisumai anh ấy thân với Miyata và Tama nhất, còn Taipi đơn giản chỉ là " bạn đồng nghiệp", thế nên anh già có cử chỉ thân mật với Tama hơn Taipi là điều hiển nhiên, Tama nó ko thích hay ngại mỗi khi như thế là tại vì bản tính nó vốn tsudere rồi, ngay cả Miyata nó còn xua đuổi nói chi Hiro :))

Còn cái vụ camera, mấy phần ngẫu hứng trong perf lúc nào chả có, Hiro bá vai Tama cũng chả phải là gì ghê gớm, nếu Tama nó có phản ứng thì cũng chỉ là bất ngờ thôi, vì lí do này mà camera phải quay chỗ khác thì em thấy vô lí. Nói như ss vậy thì khúc sau Tama song ca với Taipi sao ko chiếu 2 thằng này luôn mà lại quay 4 tên đằng sau? Chẳng lẽ cameraman cũng là fan của Hirosuke và ghét Tama à :| Nếu ss để ý thì trong cái perf cũng hay chiếu mặt fan chứ ko phải mỗi chỗ đó, rồi khúc sau mặc dù ko đc thấy Taipi với Tama song ca nhưng ít nhất 4 tên đằng sau cũng đc quay cận mặt. Em thấy cameraman chẳng có chủ ý gì trong chuyện này cả.

nói chung thì em đồng ý giữa Hiro và Taipi có khoảng cách, nhưng em không đồng ý với cách suy diễn ở trên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1050#
Đăng lúc 18-7-2012 10:18:49 | Chỉ xem của tác giả
mà nói tới Tama và Taipi, em để ý Tama nó đỡ tsudere với Taipi hơn bất kỳ người nào khác trong nhóm (họa may thêm ông Yokoo nhưng ông này thì khỏi nói rồi :]]), như mấy lần Taipi lại chọc chọc nó là nó hùa theo à :)) chắc cũng vì sợ và nể Taipi, chứ còn như ông Hiro thì nó wen mặt quá nên lờn luôn rồi :))
còn cái vụ Tama là người hòa giải 2 ông già kia thì cũng thuộc dạng tin đồn thôi ss :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách