Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1061#
Đăng lúc 1-8-2012 05:58:50 | Chỉ xem của tác giả
@Beat : sao cái Beginners lâu dữ dạ Beat ? Vài tuần nữa sis bận túi bụi roài , cai zai típ nữa roài ..hu hu ....

@Chiko : Em cứ post thêm hình đi , cho vui nhà vui cửa với lại update coi tụi nó mập , ốm, xấu như thế nào
không ai comment thì kệ em ơi , vì tính người VN mình hay làm silent readers lắm á , ít comment lắm á
hồi xưa sis cũng tham gia up phim ảnh tá lả , có ai comment gì đâu , khi links chết hay hình không coi được thì mới có người comment nói là làm ơn up link khác .... hí hí .....

Mà sis cũng kệ à , hehe .....thay vì kêu ca , sis lại nghĩ là lúc mình cần DL phim, hay cần ảnh thì cũng có nhìu người up miễn phí sẵn có cho vậy , bây giờ mình up lại cho người khác cũng là cách đền ơn thôi , không cần ai phải nói gì  :)
Với lại nhà cửa có hình ảnh , có link thì thấy cũng vui, và sung túc nữa . Chư' vắng vẻ quá thì cũng buồn .

Cả nhà coi tấm hình này nè , Tama trong movie mới nè ! mèn ơi sao anh Uchi già dữ vậy trời !!!!!!!!!!!!!!
Hay là tại cái mái tóc xấy quăn ta . Anh Uchi đẹp trai lắm mà ...
Trong movie (sis hay quên tên roài) Uchi và Tama là 2 đứa cùng tuổi , cùng làm đầu gấu , Tama đối địch với Uchi
Bé Tama nhà mềnh giống mí đứa học sinh cấp 3 đứng cạnh ông thầy giáo quá .., sao làm đầu gấu được trời !!

@Twitpic

À mà sis nghe tin đồn bé Tama được cho đi đóng drama mùa thu/đông này đó
không bít làm đầu gấu hay ma cà rồng gì đây ...............

Bình luận

Hay là mùa thu quảng cáo , rùi mùa đông chíu cũng không chừng .  Đăng lúc 2-8-2012 07:38 AM
ừ há , chắc nếu có thì là mùa đông thôi , chứ tháng 9 đóng kịch mệt nghỉ roài còn đâu .  Đăng lúc 2-8-2012 07:37 AM
nếu có đóng drama mùa thu chắc chỉd9o1ng đc vai phụ thôi  Đăng lúc 1-8-2012 08:20 AM
em nghĩ nếu đóng drama phải là mùa đông đó ss, mùa thu thì nó kẹt diễn Dream Boys liên tục đến hết t9 rồi, ko kịp way đâu  Đăng lúc 1-8-2012 08:19 AM
Beginners là project kỉ niệm 1 năm debut của nhóm nên đúng 10.8 tụi em mới up link phim ss ơi :D  Đăng lúc 1-8-2012 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1062#
Đăng lúc 1-8-2012 06:20:32 | Chỉ xem của tác giả
@Beat : em bít Tama nó sợ bác Nakai hen . Bác Nakai có lần than phiền là lúc nào mời nó đi ăn cơm hay cafe chung là nó liền từ chối đây đẩy , nói là bận quá . Nhưng bác í thấy nó đi ăn cơm với các bác DV và staff trong đoàn làm phim Ataru ...hố hố hố ...

Chắc sợ bác í quá nên ăn cơm, ống cafe hong có vô  ....ho ho ho .....

Bình luận

chính xác đó ss, nó giống em, ai mà em sợ sợ là em ko dám tiếp xúc gần với ngườid9o1 à =))  Đăng lúc 1-8-2012 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1063#
Đăng lúc 1-8-2012 06:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Sis đang có một ước mơ , mong bé Tama có thân hình giống người trong ảnh ...hehehe

Đây là bác Nakai hồi còn trẻ nha , đẹp trai hong ? Ai nói zai Nhật không có bụng 6 múi nà ?

Sắp tới nó đóng kịch boxing Dream boys với Kame , phải cởi trần để mà đánh nhau và đấm bốc , nếu thân hình nó được như vầy là nhìn sướng mắt luôn rồi

Ăn cơm nhìu lên Tama ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ặc ...không bít có được không nhưng sis cũng ước mơ đại
nghe các fans nói ăn hành 1 tháng xong , nó sợ ăn nhìu , nó chuyển sang tu roài , bây giờ nó ăn toàn thịt gà và rau không à

hức  hức .............

Bình luận

CÁi hình này là của fan bác Nakai đưa cho coi đó beat , vì có ngừi chê thân hình Nakai trong ataru con nit (:  Đăng lúc 1-8-2012 08:32 AM
sao nhìn giống bác KimuTaku vậy trời 0.0  Đăng lúc 1-8-2012 08:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1064#
Đăng lúc 1-8-2012 08:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Mắt Tama màu nâu nhé . Giờ mới tin chắc chắn , chứ hồi trước bạn admin FB nói Tama mắt màu nâu sis còn hơi ngờ ngợ

@Tamamori-yuta facebook

Asian mà mắt màu nâu thì hơi bị hiếm đó , sis có 2 anh em họ ở Vn , thường có cặp mắt màu nâu thì tóc của họ cũng hơi nâu nâu luôn, không đen láy như mọi người khác , nhưng họ là người VN chính cống 3 đời không lai , và con cái của 2 người này cũng có cặp mắt màu nâu và tóc nâu
Gene di truyền lạ há !

Bình luận

mắt anh già đen lun há  Đăng lúc 2-8-2012 05:04 PM
em cũng có mắt màu nâu với tóc hơi nâu nâu nè,giống giống tóc Taipi ấy  Đăng lúc 2-8-2012 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1065#
Đăng lúc 1-8-2012 08:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Éc, sáng naycoi đc cái preview của SIU, đúng như tin đồn là way trong quán bar, mà way trong quán bar thì cái kiểu way cũng ko có gì mới, tự mình cũng tưởng tượng tụi nó sẽ làm j, y chóc mà :)) ôi cái màn múa lưỡi của Taipi =))
mà preview ngắn quá, xem ko có đã ><

Bình luận

xem short ver hơn 3' ss ạ  Đăng lúc 2-8-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1066#
Đăng lúc 1-8-2012 19:00:08 | Chỉ xem của tác giả
@Beat: vâng ak, nhờ Ikemen desu ne đó ss ^^
cơ mà hồi đó xem em thik Taipi =))))
tìm hiểu Kisumai thì mới thik Tama ak :)))))))

Bình luận

em họ của ss Yui =))  Đăng lúc 2-8-2012 05:04 PM
ủa hình như ss có wen em trên FB thì phải =))  Đăng lúc 2-8-2012 08:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1067#
Đăng lúc 2-8-2012 07:08:03 | Chỉ xem của tác giả
đang bị ghiền bài SIU

Bé Hiraku Yatome viết journal nói nó đang sợ Tama vì quá iu nó nên cứ bám riết lấy nó trong lúc tập kịch DB đây này  ..hehehe

Rồi ,rồi ,cái thằng ...tt ... lớn già đầu rồi còn bám em nó , chắc Kame bận quá nên lơ nó roài đây , đành bám em út thoai {:438:}
Nói vậy chứ sis thấy Yatome có vẻ hòa đồng và lanh lợi hơn bé Tama nữa , dù thua 1 tuổi và lúc nào cũng đóng làm em út

@Kamiiyuta : em còn thik nhóm nào nữa không ?

Bình luận

em cũng đang bị giền SIU~~  Đăng lúc 2-8-2012 05:05 PM
ném cho em cái link thằng bé Hika viết blog đi ss :))  Đăng lúc 2-8-2012 08:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1068#
Đăng lúc 2-8-2012 11:32:34 | Chỉ xem của tác giả
*bay vô spam 1 tí*
cái nhà của mình đã đông đúc hơn được 1 chút rồi {:291:}{:291:}{:291:}

@Deep: chắc Tama bùn hay gì đó ss ơi, ko ai chơi nên bám theo mấy em cho dzui. Mà ss cai zai tới đâu rùi ss, chắc cai ko được đâu {:297:}

em thích SIU hơn WB, xem cái WB thấy mấy anh bựa quá nên đoán cái này còn bựa hơn, lại ko ngờ là vô bar quay {:303:}

@kamii: vô chơi game kím quần mặc em

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuopbienmap + 5 Tiền thưởng kỳ 1

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1069#
Đăng lúc 2-8-2012 13:04:35 | Chỉ xem của tác giả
2 cái PV kì này ra cái nào nhìn cũng sướng con mắt mà :))

Credit : gainne93@YT

Bình luận

vimeo ko xài đc trong Kites, khổ thế =.=  Đăng lúc 2-8-2012 01:54 PM
vimeo ko xài đc trong Kites, khổ thế =.=  Đăng lúc 2-8-2012 01:54 PM
ko thấy gì hết ss ơi :'(  Đăng lúc 2-8-2012 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1070#
Đăng lúc 2-8-2012 14:47:59 | Chỉ xem của tác giả
@Beat : nick của ss trên fb là gì ak
@Deep :dạ ngoài Kisumai ra thì em thik KAT-TUN, Hey!Say!JUMP, AKB48 và Jpop nói chung ak ^^
@Yui : em mù mấy cái game trong này ss ak =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách