Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9212|Trả lời: 63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Bộ Bộ Kinh Tình” công bố bảng phân vai và sắp tung Trailer đầu tiên | trailer p

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Bộ Bộ Kinh Tình” công bố bảng phân vai và sắp tung Trailer đầu tiên

Bộ phim “Bộ Bộ Kinh Tình” do Đường Nhân ảnh thị sản xuất, Trương Quốc Lập làm tổng đạo diễn, Thái Nghệ Nông đảm nhận vai trò chế tác, với dàn diễn viên gồm Ngô Kỳ Long,Lưu Thi Thi, Lưu Tùng Nhân và nhiều diễn viên khác…ngày hôm nay (27/03) đã công bố một tấm Poster có hình 2 diễn viên chính Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi. Ngoài ra, bảng phân vai của hầu hết các nhân vật trong phim cũng đã được ra mắt. Ngày 28/03 đoàn phim sẽ tung ra trailer đầu tiên, có chủ đề “Tiếp nối tình duyên”, khiến khán giả càng thêm hồi hộp trông đợi.
Câu chuyện của “Bộ Bộ Kinh Tình” bắt đầu từ lời hứa của Tứ Gia: “Nàng không thể trở lại thế giới của ta, ta sẽ đi vào thế giới của nàng để tìm nàng” , tiếp nối kết thúc của “Bộ Bộ Kinh Tâm”: Trương Hiểu tỉnh lại trong bệnh viện, nhận ra rằng mình đã quay trở lại thời hiện đại. Dường như có sự an bài của số mệnh, trong một dịp tình cờ, Trương Hiểu tin rằng mình đã gặp lại được vị Tứ Gia mà mình rất yêu thương, sau đó phát hiện ra anh chính là Ân Chính, người thừa kế của chủ tịch tập đoàn Chấn Thiên – Khang Chấn Thiên. Cũng nhờ cơ duyên may mắn, Trương Hiểu đã tới làm tại tập đoàn Chấn Thiên trong vai trò nhà thiết kế. Thế nhưng cuộc sống ở thời hiện đại cũng không hề êm đềm thuận lợi. Lần này, Trương Hiểu tin tưởng rằng có thể tự viết lên một kết cục hoàn mỹ cho tình yêu của mình.
Từ lúc khai máy vào ngày 02/03 tại Thiên Tân, các diễn viên đã lần lượt tham gia và đoàn phim: Lưu Thi Thi, Ngô Kỳ Long, Lưu Tùng Nhân, Lưu Tâm Du, Diệp Tổ Tân, Diệp Thanh,… Trên trường quay có thể nghe thấy những tiếng cười đùa thân thiết và cách xưng hô quen thuộc : “Hoàng A Mã”, “Tứ Gia”, “Thập Gia” hoặc “Nhược Hi”, “Ngọc Đàn”,…Trong bản phân vai còn có Tôn Nghệ Châu, Tưởng Kình Phu, Trần Tường …và nhiều diễn viên mới khác cũng tham gia vào bộ phim.
Theo thông báo, đoàn làm phim đang quay tại Thiên Tân, sau đó tiếp tục còn có các cảnh quay tại Bắc Kinh, Hong Kong, và ngoại cảnh vùng sa mạc Tây Bắc. Dự kiến tháng 6 đóng máy, hi vọng có thể lên sóng trong năm nay.

Bảng phân vai:

Lưu Thi Thi vai Trương Hiểu
Ngô Kỳ Long vai Ân Chính
Lưu Tùng Nhân vai Khang Chấn Thiên
Tôn Nghệ Châu vai Khang Tư Hãn
Tưởng Kình Phu vai Khang Tư Vũ
Lưu Tâm Du vai Mã Y Nhược
Diệp Tổ Tân vai Jack
Diệp Thanh vai Mạnh Tâm Di
Trần Tường vai Hoàng Đệ
Tăng Dật Khả vai Linh Đang

Nguồn: Sina
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!
shia + 5 Cảm ơn bạn
yool_bluespill + 5 Bài viết hữu ích
hoaquynh + 5 Bài viết hữu ích
nhoxsongngu + 5 iu iu iu <3 <3 :x :x
boconganhpp + 5 :x
SuMongGa + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-3-2013 18:55:31 | Chỉ xem của tác giả
Temmmmmmmmmmmm.
Vui quá đi, Sắp gặp lại mọi ngừơi rồi.
Mong sao có trailer để xem diễn biến cùa các nhân vật trong thời hiện đại ra sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-3-2013 19:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaaaaaaaaa
Sắp chiếu rồi, sắp chiếu rồi
Hóng thử xem phim có sức thu hút không
Thanks bạn dịch

Bình luận

sớm nhất cũng cuối năm cái này chỉ là trailer đầu tiên trk khi chuyển địa điểm quay thui bn  Đăng lúc 27-3-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-3-2013 19:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Oaaa, mong phim wa, hóng hóng hóng
Chuyện tình Tứ gia - Nhược Hy ở thời hiện đại tiếp nối tiền duyên kiếp trước đây.   
Thanks bạn dịch tin  ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-3-2013 19:18:12 | Chỉ xem của tác giả
hô hô cái đầu bổ luống thành hai em chịu ư nổi nhá
ka ka em thử mấy ông bà anh chị này xao đây
thấy có vai diễn jack này khá tò mò nhá
thâu nói ít chuồn lẹ
cửu cửu lúc nào lên ảnh cũng mẹt lạnh hơn tiền à

cái này mà OE là con đạp 99

Bình luận

Chắc không OE hay SE đâu, cầu mong là thế ^.^  Đăng lúc 28-3-2013 12:34 PM
cá viên chiên: uhm tỷ cũng hơm thích cái he xì tai của Thi tỷ chút nào hít ah =.=!!  Đăng lúc 27-3-2013 10:31 PM
Thuynguyen: SE cái nổi gì, SE thì tỷ đứng theo phe bé cá viên chiên cạp ka 1 phát!!!  Đăng lúc 27-3-2013 10:30 PM
ổng giờ đứng mũi chịu nguyên cái sào toàn ca sĩ dv mới toanh em còn đòi đạp ổng là seo SE đi cho vui kaka  Đăng lúc 27-3-2013 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-3-2013 19:21:44 | Chỉ xem của tác giả
tềnh hềnh là rất tềnh hềnh

em Thủy phát vé thì bay vô ủng hộ thoai

chớ nói thiệt là chệ cóc biết gì về phim này hết đó Thủy ợ

nhưng chắc sẽ nghiên cứu để có cái mà buôn với mn nhẩy

Bình luận

ngâm cứu ik rùi còn chém gió chớ tỷ. hố hố thks tỷ ủng hộ  Đăng lúc 27-3-2013 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-3-2013 19:51:51 | Chỉ xem của tác giả
ấu zề, hóng phim này quá đi :x

hy vọng nó mau ra

hịên tại hóng cả cái trailer của phim nữa

Bình luận

có ra dc đâu mà lo =))))))) mà em coi trailer chưa, trên face đang bấn loạn quá thể ^^, vào động wang tỷ cái dép đi tỷ úp cho xem  Đăng lúc 28-3-2013 06:55 PM
*vuốt vuốt* uhm, dạo này vẫn bận lắm hở??? muốn ra HN off với mng quá chài aiiiiiiiiii  Đăng lúc 28-3-2013 12:53 PM
cạp mông 1 phát!!!  Đăng lúc 27-3-2013 10:31 PM
nhìn còm của cô cứ thấy hao hao xì bam của newbie =.=!!  Đăng lúc 27-3-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-3-2013 20:10:01 | Chỉ xem của tác giả
Hok biết phim ra thế nào, hóng quá đê. SS Thi cắt tóc giống CEO của Đường Nhân nhỉ, hihi. Thấy Đường Nhân chăm chút cho Thi và Hồ Ca quá, hic, hok biêt mí bạn trẻ kia như thế nào. Còn vụ bạn Tân thì sao nữa. Nói chung showbiz cỡ này rối ren từm lum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-3-2013 20:19:52 | Chỉ xem của tác giả
á á á sắp được gặp lại nhược hy với tứ gia rồi....vui quá vui quá ....
mong được xem trailer quá...
uhm... nhưng mà sau khi tung trailer chắc là tung phim luôn hén.
..không biết phim này đã quay xong chưa nhi?

Bình luận

ây ây...thôi hok sao...ngắm nghía trailer...đợi ngày phim được lên sàn vậy....cám ơn bạn nha...  Đăng lúc 27-3-2013 08:46 PM
phim mới quay khoảng gần 1 tháng thui chưa xong đâu bạn  Đăng lúc 27-3-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-3-2013 20:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Ngày mai, hóng đến ngày mai để được ngắm nhìn những hình ảnh đầu tiên của Ân Tổng trên phim, hihi.

Không biết viết 1 dòng có bị sao không nữa nhưng cũng phải sửa kẻo Mod lại tuýt còi, hehe.

Bình luận

=)))))), ss dịch tin quá chừng mà vẫn đang ruby sao ss ^^, phấn đấu kiếm cùn khoe Ka ss ưi!!  Đăng lúc 27-3-2013 10:18 PM
*thể nào cũng edit lại bài cho coi* hì, nói thế thôi chứ tui cũng hóng lắm, lắm, lắm, >o<  Đăng lúc 27-3-2013 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách