Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5741|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế) Mối quan hệ mới của cha con Sung DongIl-Sung Jun

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sung Jun-con của Sung Dong Il đã đánh vào mặt anh ấy?

Trong chương trình gần đây của MBC "Đánh bắt cá vàng-Knee Dop Guru", câu chuyện về gia đình hạnh phúc đã được kể.

Sung Dong Il đã kể một câu chuyện về con trai anh ấy, Sung Joon, anh đã trả lời câu hỏi về sự chuyển biến trong mối quan hệ giữa anh và con trai sau khi chương trình "Bố ơi!Mình đi đâu thế" của MBC được lên sóng.
" Tôi đã trở nên thân thiết với Joon hơn , thật sự thân đến mức Joon dám đánh vào mặt của ba nó luôn" Câu chuyện làm mọi người ở trường quay cười lớn.

Sung Dong Il cũng nói về những sự tranh luận đằng sau "Bố ơi!Mình đi đâu thế?"

Sung Dong Il còn nói về những cuộc cãi vã thường xuyên lớn tiếng ở bàn ăn với vợ anh ấy . Sung Dong Il nói rằng , khi anh ấy giận dữ thì sẽ hét lớn "Tôi không ăn đâu , đừng đem thức ăn ra " làm cho mọi người tò mò thực hư về câu chuyện .

Anh ấy sẽ làm khách mời trong chương trình lên sóng ngày 27 tháng 6
(Newsen)

Nguồn :appaodiga.tumblr.com
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sessormaru + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-6-2013 22:46:49 | Chỉ xem của tác giả
:3 mỗi lần nhìn thấy Joon đáng yêu ko chịu được. Mỗi một tập trôi qua, cảm giác khoảng cách giữa bố con nhà Joon ngày càng ngắn lại, khác hẳn so với những ngượng ngùng lo sợ của Joon những buổi đầu. Mặc dù DWAYG có mặt trái nhưng mặt phải của nó là vô cùng lớn
thích Joon vs Hoo nhất  :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-6-2013 23:05:02 | Chỉ xem của tác giả
joon ơi là joon bạo gan ghê

dám đánh vào mặt bố nữa rồi cơ đây

bình thường thấy chú dong Il có vẻ khá dữ dằn, với con thì hơi khó gần nhưng với mọi người khác thì cũng bình thường

joon đáng yêu vừa đẹp zai lại thông minh, người lớn nữa chứ, xem cái tập ở đảo jeju ấy, lúc đc đi du lịch riêng với bố và nhìn cảnh thấy chán với giận bố mà mặt cũng ỉu xìu

Bình luận

bạn bị đẹp trai quá! aaaaaa  Đăng lúc 28-6-2013 12:58 PM
Lâu rồi không thấy Pon:D  Đăng lúc 28-6-2013 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-6-2013 23:10:13 | Chỉ xem của tác giả
thật sự thì, đúng là nhờ chương trình này mà 2 bố con joon thân nhau hơn, cho nên joon mới dám tát bố như thế chứ cỡ cu cậu junsu là tát bố ngay từ tập đầu lun
cơ mà có vẻ bố dong il cưng 2 em gái nhiều hơn, trong khi joon không dám thì sung bin lại dám đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-6-2013 23:37:08 | Chỉ xem của tác giả
chú Dong Il bên ngoài tỏ vẻ nghiêm khắc vậy thôi chứ chú ý rất quan tâm, lo lắng cho Joon, những tập Joon đi làm nhiệm vụ mua đồ ăn hoặc đi xin đồ về muộn là chú Dong Il lo lắng lắm, đứng ngồi ko yên ý chứ,
Qua Dad, bố con Joon thân thiết hơn rất nhiều, chú Dong Il giờ có rất nhiều cử chỉ, lời nói đầy tình cảm với Joonie đấy chứ. Thích nhất 2 bố con lúc tối ngồi tâm sự lúc trước khi đi ngủ {:444:}
Joonie đáng iêu như vậy mà, vui đùa với bố chút xíu cũng làm bố vui nhé, cái tát iêu càng thấy rõ Joonie thân thiết với bố hơn rất nhiều, Nhìn chú Dong Il cười lớn như vậy mà.
Thanks bạn dịch tin nhé :X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-6-2013 23:42:44 | Chỉ xem của tác giả
Coi Dad thấy Joonie là người sợ bố nhất trong 5 đứa. Giờ còn dám đánh vào mặt bố cơ đấy =)))
Nhớ lại có tập Joonie khen bố nấu ăn ngon xong để ngón cái lên đầu chú Dong Il làm mình đau tim ghê luôn :))
Nhiều lúc thấy các bạn kia giỡn, được bố cưng chiều đủ các kiểu, thương Joonie TT
Cơ mà chú Dong Il luôn nhắc nhở Joon những điều sâu sắc từ cuộc sống, giúp em trưởng thành, tự lập hơn.
Chính vì em như vậy chị đây mới đổ em a~ :))

Thanks bạn dịch news <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-6-2013 23:46:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ đọan hai bố con nhà này câu cá ở xà lan (ep18), bố nói gì đấy nhưng Joon tiên sinh chỉ cười khẩy một tiếng khiến bố hơi bị nhột quê độ, bảo thằng con cười đểu. he he he
Mình thích cả 5 nhóc nhưng đặc biệt kết Joon tiên sinh và Hoo cá bơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-6-2013 03:02:22 | Chỉ xem của tác giả
Không tin được là có ngày đọc cái tin Joonie uýnh chú Dong Il . Cơ mà không biết sau đấy có bị xử đẹp không nữa {:180:}.
Để nói thật thì mìnhh thấy bố con Joonie sẽ là những người biết ơn chương trình DWAWG nhất. Nhớ những ngày đầu hai bố con ngượng ngùng bao nhiêu thì bây giờ càng lúc càng thân thiết. Bố Dong Il nghiêm khắc, nhưng cũng dần biết thể hiện tình cảm ra ngoài rồi. Chỉ tội nhiều khi chú ấy nói "Bố yêu con", mong được đáp lại thì toàn bị con troll .
p/s: Mới gần đây xem được hình của chú Dong Il thời trẻ, sao mà mình lo cho tương lai của Joon thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-6-2013 08:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Quan hệ cha con được cải thiện rõ rệt mà...tập đầu còn nói là Joonie sợ bố lém...
Chắc vì khoảng cách tuổi tác với chú Dong Il cũng nghiêm khắc...nhưng thực ra cũng là chú ko thể hiện ra bên ngoài...Chứ chú lo cho Joonie lém...lúc ở Jeju mí đứa về trễ...chú là người đầu tiên ra bến xe bus lun...
H Joonie mới dám tát vào mặt bố...kòn Jun Soo là ngay từ đầu lun...
Thk bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-6-2013 08:33:01 | Chỉ xem của tác giả
mình thích cặp cha con này nhất
có cảm giác rất gần gũi
có lẽ tại mình cũng ko thân vs bố chỉ suốt ngày kè kè
bên mẹ nên khi nhìn 2 cha con nhà này thân thiết thấy
rất vui !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo