Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2041#
Đăng lúc 17-8-2012 23:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Tôi yêu khun Yai ôi cái câu này.

chỉ chỉ lên trên. Ối anh Yai ghen kinh quá đấy, bá đạo siêu cấp.

ngóng ep 12

Bình luận

lần sau nếu b muốn bình luận 1 com nào đó vui lòng dùng chức năng bình luận cà phê  Đăng lúc 17-8-2012 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2042#
Đăng lúc 18-8-2012 02:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Có ai muốn xen Special nhảy nhót của Pin Anong ko?

Bình luận

thank's nhé xem buồn cười quá bạn ah ( dù ko hiểu j)!!!!!  Đăng lúc 18-8-2012 10:19 PM
code chèn vid youtube [utube]YPl-3v-q9MA&feature=relmfu[\utube]  Đăng lúc 18-8-2012 07:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2043#
Đăng lúc 18-8-2012 04:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mình đi du lịch Tháiland có truơng trình phỏng vấn anh Yai ở phom trường nhưng vì kg biết anh này và cũng không ngở có 1 ngày 1 lại bấn loạn bộ phim này như thế này...thật là tiếc quá đi...
iu 2 anh chị này quá đi..
1 bộ phim rát rất là lãng mạng...iu nhất khuôn mặt anh Yai..
iu nhiều quá nên ghen cũng nhiều ...nhưng cho dù Pin có làm gì sai Yai cũng iu cũng yêu và luôn che chở cho Pin..
1 tình yêu đích thực yêu và hận ...

Bình luận

Ji Hyun Woo =))  Đăng lúc 18-8-2012 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2044#
Đăng lúc 18-8-2012 09:44:07 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 17-8-2012 22:12
07KuT3az7AI[/utube]

lần đầu tiên phê bài này là ở ep9
khi chồng Yai vào phòng tắm thấy vợ Pin đã chuẩn bị tươm tất bàn chải đánh răng, nước tắm ướp hoa sứ, quần áo mặc ngủ
để rồi ngỡ ngàng khi quay ra thấy vợ Pin nằm ngủ sofa
(hình như ở ep nào đó trước ep9 có  nghe bài hát này rồi thì phải nhưng lúc đó không phê lắm)
lúc ấy
nghe giai điệu cùng giọng Thái những giây đầu lại cứ tưởng là nhạc Hàn
ngó lên thấy sub thì là tiếng Thái
giờ nghe đi nghe lại thì vẫn thấy rất quen
giống như là đã từng nghe 1 bài hát nhạc phim Hàn nào có giai điệu tương tự như bài hát này rồi á
không biết bài này đã có trước đó
hay là được viết riêng cho PA
chứ thấy bài hát này hoàn toàn dành riêng cho cái tình yêu gọi là "tình yêu của chồng Yai dành cho vợ Pin" của PA
giai điệu hay
ca từ hay
lại toàn vang lên vào những lúc không thể nào thích hợp hơn
nhất là khi mình được dõi theo toàn bộ quá trình tình yêu của Yai từ đầu phim đến khi bài hát này lần đầu được vang lên trong PA
thì bài hát này chắc chắn là hoàn toàn dành riêng cho cái tình yêu gọi là "tình yêu của chồng Yai dành cho vợ Pin" của PA

Bình luận

hình như tập 12 Yai bắt đầu làm bad guy hả bạn ;))  Đăng lúc 18-8-2012 10:59 AM
palapol đã đạt danh hiệu nam ca sĩ xuất sắc nhất nhờ album soundtrack of life, và trong đấy ko chỉ mình bài này mới mùi mẫn thế đâu:))  Đăng lúc 18-8-2012 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2045#
Đăng lúc 18-8-2012 10:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Haiz......Hình như sau tập 11 Yai sẽ đâm ra nghi ngờ thù ghét Pin, híc, từ bữa giờ dc tập 11 là Pin ngọt ngào với Yai nhất, sao k cho tận hưởng thêm 1 tí đi...Chẳng lẽ phim tiếp tục hiểu lầm sang hiểu lầm...phim mới dc 1 nửa chặng đường, còn 1 nửa chặng đường nữa, sẽ gay cấn lắm đây......Tzone thật tuyệt vời, Pin Anong thật tuyệt vời......Mình mê mệt Yai - Pin lắm rồi đấy

Bình luận

Ừ ! Mình cũng thấy tiếc ! 2 ng mới HP đc có 1 tập thôi. ngắn quá  Đăng lúc 18-8-2012 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2046#
Đăng lúc 18-8-2012 11:35:50 | Chỉ xem của tác giả
ngồi xem xong ep 11 mà thân thiết quá trời...ngọt quớ
nhìn cảnh Pin Yai thân mật tình cảm với nhau mà vỗ tay  bôm bốp thôi
xem phim sướng nhất cảnh Yai ghen rồi trêu Pin...nhìn yêu chết mất
Pin cũng yêu Yai mất rồi...
nhưng đến cuối ep 11 vì mún bảo vệ Yai mà ns những lời khó nghe
về Yai vs mụ Nai,chắc Yai nghe thấy rồi...lại hiểu lầm rồi...
bùn chết đi thôi.....mới yêu thương chưa dược bao lâu mà sóng gió lại tới!!
đôi trẻ sẽ còn phải trải qua những trắc trở gì để đến dc hạnh phúc forever???
ngồi mà cứ nghĩ lung tung hoài...hóng hóng ép sau quớ....
ghét mụ Nai,thằng tình nhân của mụ...và cả mẹ Pin nữa...
thick a Piak,cha con Parn hổ báo....tất nhiên Yai Pin là nhứt rùi

Bình luận

mún tận hưởng lắm nhưng cứ nghĩ tới ep tới mà nôn nao trong lòng^^  Đăng lúc 18-8-2012 02:15 PM
sao ko tận hưởng sự ngọt ngào của ep11 đi đã. hóng căng thẳng chủa 2 ng làm chi cho căng thẳng thêm !  Đăng lúc 18-8-2012 01:04 PM
mik` cũng thấy Yai vs Pin ở ep 12 căng thẳng lắm  Đăng lúc 18-8-2012 12:36 PM
tập 12 có hiểu lầm rùi hay sao ấy bạn, híc hóng quá  Đăng lúc 18-8-2012 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2047#
Đăng lúc 18-8-2012 17:19:00 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng gặm xong ep11. thật là ngọt ngào!!!!!!!!!
nhưng mà đoạn đầu và đoạn cuối làm mình vừa xem vừa lo có chuyện xảy ra với Yai. hú hồn
Lúc đầu thì Pin gặp ác mộng , còn cuối thì như có vẻ Pin đã bỏ độc Yai. NHưng mình ko bao giờ tin. Vì khi mơ thấy Yai bị đâm, Pin đã rất sợ. pin đã khẳng định là ko bao giờ để ng khác làm hại Yai, Yai nhất định phải bình an! (Chắc Pin sợ mất Yai lắm mà ko giám thừa nhận)!Nhờ thế mà yai đc ngủ chung với Pin rồi. Lúc đấy trông mặt Yai cứ gian gian sao ý , vừa vui vừa gian
đó là tín hiệu TY của Pin rồi Yai ơi!!! mặc dù lúc nỳ chính Pin cũng ko chắc chắn và còn e ngại. Chính Na, Na đã khiến Pin thừa nhận mình đã yêu Yai, và Khẳng định TY đó khi biết tin Yai gặp nguy hiểm. {:290:} Nhẹ hết cả ng khi Pin nói với Yai " Pin ruk Yai" và Pin cũng biết đc là Yai cũng yêu mình nhiều ntn, và rồi điều j đến cũng đã đến.... có ai xem đoạn đấy mà cũng bị cận thị ko nhỉ?
lại nói về Na. thật là ko thể chấp nhận đc, Đàn ông j mà như vậy chứ, sao ko nghĩ lại xem bản thân mình cũng muốn lợi dụng TY (đúng hơn là địa vị xã hội) cua On. đến khi vỡ lẽ thì bỏ trốn mất tích, giờ khó khăn thì mới cần Pin(ko hit nổi)! {:302:}
có ai hâm mộ Parn giống t ko? ( tất nhiên là sau Yai rùi ).  Uầy  bắn đc 5 thứ tiếng. cũng thủ đoạn gần = Yai, và đặc biệt là lo cho Yai , và toàn bắn trúng tim đen của Yai thui , nhỉ?!!!!!!!! {:309:}
May nhờ có Parn mà P_Y  đc hp thêm lâu 1 chút => Lúc mà Nee mang đoạn video đưa Yai xem, t thót tim lại rồi lạy  trời phật...
Thật ko muốn Y-P lại hiểu lầm tý nào cả. vừa mới HP chưa đc bao lâu mà !!!!!

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 10 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 5 Ủng hộ 1 cái!
eels.cricri + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2048#
Đăng lúc 18-8-2012 17:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết món Thịt heo xấy khô bên Thái có giống món thịt lợn phơi trên gác bếp như của dân tộc Tày ở VN ko nhỉ?
Mình đã đc nếm món này rùi : Lạ và ngon !!!!!!!!
Ơ mà xong tập này mà ko thây tổ chức chơi j ah? hay là chờ đến hết tập 12 rùi chơi 1 thể nhỉ?  trong khi chớ đợi cuối tuần mà!!!!!!!! Nếu ko thì vật vã vì nhớ Yai mất thôi !!!!!!!!
{:426:}

Bình luận

vậy giờ t phải làm thế nào ? giúp với!!!!!!!!! bị khóa page chắc tui die quá  Đăng lúc 18-8-2012 11:32 PM
@JHJ: ko nhắc thì sau đó mod sẽ nhắc hoặc del bà nặng hơn nữa thì làm 1 cái comt chình ình như ở page 181 rồi khóa page lại nửa ngày, lúc đấy đừng trách mod căng!   Đăng lúc 18-8-2012 11:23 PM
sorry nhé!!!!!! lần sau mình sẽ để ý hơn !! còn nhiều món nghe thì ghê nhưng ăn thì miễn chê luôn cơ bạn ah!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 18-8-2012 10:10 PM
@rukato_peo : sao phải căng thế bạn, thoải mái chút đi  Đăng lúc 18-8-2012 07:18 PM
ko post 2 post liên tục  Đăng lúc 18-8-2012 06:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2049#
Đăng lúc 18-8-2012 17:52:51 | Chỉ xem của tác giả
nhà đâu hết rùi hum nay hình như Weir - Min hum nay có sự kiện ij đó nhìn đẹp hết xảy lun
{:290:}
https://twitter.com/duenpongo/status/236771755010711552/photo/1
ai rãnh thì đi xem kiếm hình post lên cho nhà dùm đi khổ nỗi đang bạn công việc ko làm dc
huhu

Bình luận

để mình post dùm cho  Đăng lúc 18-8-2012 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2050#
Đăng lúc 18-8-2012 19:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Đi trực về nằm liệt giường cả ngày luôn,biết có ep mới từ hôm qua mà giờ mới xem xong còn vì cái tội mất điện nữa.Nói chung là xem cái ep này thì uống cafe đen chả cần đường ,khuyên ai không ăn được mướp đắng thì nên mở cái ep 11 này ra vừa xem vừa tập ăn thử .Cái đoạn Yai lừa Pin rồi kiss vào mà trước khi đi làm ấy ,anh chị đẹp đôi quá,đúng điệu vợ chồng kiểu mẫu .Mềnh đã phải nhờ Cầu vồng mưa cut hộ cái đoạn đó rồi down về đấy.Mà cu Yai không chỉ giỏi bày trò mà cái tài ăn nói cũng không có đối thủ
Pin: Sao anh cứ hôn trộm lên mà em thế ?
Yai : Anh không hôn trộm đâu .Tại em quyến rũ anh trước đấy chứ .Cu  Yai minh chứng luôn : Đêm hôm qua,lúc anh ốm em chả dụ dỗ anh là gì ,để rồi sau đó ANH THUỘC VỀ EM.Tưởng là câu này  thường phải là phái nữ phát biểu chứ và đổi thành "Em thuộc về anh" chớ .Vậy mà cu Yai cũng nói được ,xong còn hồn nhiên bảo "anh bị ốm nói anh gạ gẫm em thì ai tin được".Sau đó là cái màn bung xòe những lời ngọt ngào mà chồng Yai dành cho vợ Pin: Sao đẹp,đẹp như đôi mắt em vậy.Mỗi lần nhìn vào đôi mắt này anh đều cảm thấy mình như bị mê muội .Em đã từng nghe thấy điều này chưa TRÁI TIM ANH TAN CHẢY TRONG ĐÔI MẮT EM.giời ạ ,Yai ơi là Yai trái tim tui cũng tan chảy thành nước rồi ,xong nghĩ phải đợi gặp được " Yai " của tui đã nên nó lại đông vào.Mà mềnh là thích nhất mấy câu Yai nói về gia đình tương lai ấy : Chúng ta nên  có bao nhiêu đứa con nhỉ .Con chúng ta sẽ có cả bố mẹ ở bên .Anh sẽ không mắng bọn chúng,cũng không đánh hay tát chúng.Chúng ta sẽ rèn luyện  chúng bằng sự yêu thương.Huhu cái này thì giống y chang bố mềnh nên càng yêu  Yai hơn đó .Yai từng nói rằng ,giờ ai yêu ai ghét anh, chẳng đáng bận tâm nữa,chỉ cần người vợ Pin này yêu anh là đủ rồi.Một câu nói này thôi đã chứng tỏ Pin  có vị trí quan trọng thế nào trong trái tim anh.Có thể nói tình yêu của Yai giành cho Pin quá lớn ,lớn tới mức nó chiến thắng cả lòng hận thù .Nên vì thế khi hiểu lầm Pin phản bội và lừa dối mình nhưng Yai không thể căm ghét,không thể trả thù nổi Pin thay vào đó anh vẫn cố gắng bảo vệ và che chở cho Pin,cái cách mà anh" trả thù" chỉ khiến Pin càng thêm yêu anh mà thôi .Ngoài đời khó tìm người như Yai lắm ,bởi khi nghĩ bị chính người mình yêu thương,tin tưởng phản bội thì con người ta thường bị sự tức giận,lòng hận thù che mắt,sẽ điên cuồng mà trả thù để lấy lại sự tự tôn.Thôi thì có chút hạnh phúc ngọt ngào của anh chị ,ta cứ cố hưởng thụ đi,rồi còn để giành khăn giấy và sự lo lắng để theo đôi vợ chồng "yêu nhau lắm mà cắn nhau cũng đau " này.Định không nói gì về cái bét cờ sen của anh chị cơ,nói thiệt trước giờ xem phim Âu Mĩ có cái cảnh đó là tua ,Phim Hàn thì gần như chả có bao giờ.Xem cái cảnh đó mắc cười muốn chết vì cu Yai đang ốm mà vẫn con tranh thủ được mới sợ chứ ,bác quay phim còn lồng cảnh mưa bão vào ,xong rồi thì sáng mai trời lại nắng đẹp, như hàm ý là chuyện tình của họ vượt qua được bão tố thì sẽ đến được  bến bờ hạnh phúc ấy. Đúng là họ còn phải trải qua sóng gió dài dài.Nhưng có cái đoạn đó là hợp lý ,dù sao cả 2 người thổ lộ hết nỗi lòng rồi còn gì .Mà cái mặt cu Yai sáng hôm sau làm nũng vợ xong cười hớn hở như trẻ con mừng vì được mẹ cho quà ấy,ta nhìn thấy chỉ muốn ...cắn một phát thui.Yêu cu Yai lắm ,khổ thân cu Yai ,vừa hạnh phúc chẳng được bao lâu thì lại chuẩn bị đau khổ vì hiểu lầm rồi.

Bình luận

Khun Yai nịnh vợ sến nhỉ :)))  Đăng lúc 20-8-2012 09:41 AM
thanks mọi người đã ủng hộ mềnh !  Đăng lúc 19-8-2012 07:34 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +22 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 2 Ủng hộ 1 cái!
SơnBin89 + 10 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 5 sắp tan thành đường rồi=))
eels.cricri + 5 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách