Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2011#
Đăng lúc 16-8-2012 17:02:32 | Chỉ xem của tác giả
hi chơi cái này thật sự khó vs mình rùi đành ngồi xem mọi người chơi vậy
để còn ngồi phá làng phá xóm chứ
nhà đang chơi trò chơi mà không thấy ai hết là sao trời đâu hết rùi chơi dc tiền ka

Bình luận

thì đó ... thường có 888 thì cũng vào buổi tối mới xôm tụ được  Đăng lúc 16-8-2012 05:10 PM
hình như nhà hơi vắng chơi nhiều người mới vui :(((  Đăng lúc 16-8-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2012#
Đăng lúc 16-8-2012 17:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Khun Yai à !  Tại sao anh không chịu hiểu cho nỗi lòng của Pin.

Anh luôn đối xử tốt với em, lo lắng về em. Những điều đó em điều biết và cũng hiểu tất cả.Thế nhưng, một bên là người mẹ mà em yêu quý, một bên là người chồng luôn yêu thương em, em phải làm thế nào bây giờ.

Dẫu biết rằng nói dối với anh về chuyện sợi dây chuyền là điều không đúng, nhưng em không biết phải làm sao, bản thân em cũng đâu muốn đưa món quà của anh tặng em vào ngày cưới cho Khun Nai nhưng vì mẹ, em không còn cách nào khác.

Em đã ngồi rất lâu đợi anh về nhà, nhưng anh không về mà lại đi uống rượu say,sau đó còn nói rằng  qua đêm cùng người cô gái khác. Tại bàn ăn khi anh nói “ Anh đã ngủ với  Nee suốt đêm” – những lời nói ấy như những chiếc gai nhọn đâm sâu vào tim em. Con tim em đã từng tổn thương vì Khun Na giờ đang dần hồi phục, nhưng giờ đây lại bị anh làm tổn thương một lần nữa, lần này đau hơn rất nhiều lần vì anh là chồng em – người đã từng luôn lo lắng, che chở cho em.

Khi tim mình bị tổn thương như thế, em chợt giật mình nhận ra rằng, không biết từ lúc nào anh đã nắm giữ một vị trí rất quan trọng trong trái tim của em, thế nhưng em không muốn thừa nhận với bản thân, không muốn để anh biết. Khi nói với anh rằng “ Vậy anh có nghĩ đến suy nghĩ của em” là em đã vô tình thổ lộ lòng mình với anh, nhưng có lẽ anh đã không nhận ra được điều đó, anh chỉ nghĩ rằng em không quan tâm đến anh, không ghen tức khi biết chuyện của anh với Nee, nhưng Khun Yai à !  anh có biết em đã ghen đến đau xé lòng hay không ?

Khi em làm anh giận, em đã nghĩ anh sẽ không quan tâm gì đến em nữa. Nhưng, khi nhìn thấy em bị đau anh lại nhẹ nhàng vỗ về, cẩn thận chăm sóc vết thương của em, khi anh thổi vết thương dùm em là anh đã vô tình thổi lên ngọn lửa tình yêu đang dần cháy lên trong trái tim em. Lúc ấy thực sự em đã không thể che dấu tình cảm của mình, nhưng may mắn là anh đã đi ra ngoài nếu không thì những tâm tư thầm kín của người con gái đang yêu là em sẽ bị anh nhìn thấy tất cả.

Lúc chúng mình cùng nhau ở trong nhà kho, khi anh bày trò lấy đi nụ hôn đầu của em, em dù có  tức giận nhưng lại cảm thấy nó thật ngọt ngào, thì ra cảm giác hôn người mình yêu là như thế, em cảm thấy thật kỳ diệu. Giận dỗi với anh chỉ là để che dấu tâm trạng lâng lâng, thẹn thùng của em mà thôi.

Khi mẹ tự mình làm thức ăn bảo em  mang đến cho anh, em đã rất vui mừng khi nghĩ rằng mẹ em cũng đã dần hiểu được anh, nhưng thật không ngờ. Khi vô tình nghe cuộc nói chuyện của mẹ và Khun Nai, biết rằng bà ấy đã lợi dụng mẹ em để giết anh, em đã vô cùng lo sợ, bỏ đi những bửa ăn có chất độc kia chỉ là cách làm tạm thời, em cũng không thể kể lại việc đó với anh được, vì người đó là mẹ em. Em phải làm thế nào đây ?

Khi chúng ta cùng nhau ngồi ăn cơm, không khí thật bình yên ấm áp, em ước rằng chúng ta sẽ được mãi như thế này “ vợ nấu ăn chồng khen ngon”. Lúc em cẩn thận nhắc nhở anh đừng ăn những thức ăn mà người khác nấu anh lại gọi em là “ mẹ Pin” . Yai của em à ! anh lúc nào cũng tìm cách trêu em khi có cơ hội.

Anh nghĩ rằng em đối xử tốt với anh là do em đã làm điều gì sai, điều đó đã làm tổn thương em. Dù sự thật là em có chuyện che dấu anh, nhưng những quan tâm, chăm sóc, lo lắng của em đối với anh đều xuất phát từ tấm lòng của một người vợ yêu chồng.

Lúc em thú nhận với anh về chuyện của sợi dây chuyền, em như được trút bỏ một phần gánh nặng trong lòng, nhẹ nhõm khi nói sự thật với anh, vui khi anh đã nghe em giải thích mà không hề tức giận. Khi anh nói “ Sao anh lại không tha thứ cho vợ mình chứ” “ Cảm ơn em vì đã nói thật với anh” . Nghe được những lời nói ấy em đã muốn ôm lấy anh và nói rằng “ Cám ơn anh chồng yêu của em” . Thế nhưng, em đã không làm được đều đó ,vì em vẫn còn che dấu anh một chuyện, mà sự việc đó còn nghiêm trọng hơn rất nhiều so với chuyện mất bộ trang sức kia.

Thế nên Khun Yai ơi hãy hiểu cho nỗi khổ tâm của Pin Anong nhé !
{:301:}

Bình luận

cũng muốn boy nào đó đóng vai Yai ,nhưng trong nhà chắc bói chẳng ra đâu ! hehe  Đăng lúc 19-8-2012 07:44 AM
hay thiệt à nha,hôm nào rỗi rãi nhân dịp chờ ep mới chưa ra lò ,nàng làm Pin,mem nào văn hay chữ tốt nữa giả làm Yai (vd Ichigo,matkinhcaheo...chẳng hạn) đối đáp với!   Đăng lúc 19-8-2012 07:43 AM
hay ghê.  Đăng lúc 16-8-2012 11:13 PM
uầy..cứ như cầu vồng là Pin zi ha..like ^^  Đăng lúc 16-8-2012 06:37 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +28 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 3 Ủng hộ 1 cái!
SơnBin89 + 10 Bài viết hữu ích
LoveYadech + 5 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 5 h vẫn chưa dám đọc bài ni.. sợ đ.
eels.cricri + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2013#
Đăng lúc 16-8-2012 19:50:32 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà có ai pik thị Min ca bài này là ij ko nge hay phết
http://www.youtube.com/watch?v=X41O7_tQBTw&feature=g-wl

có ai pik cho e xin link mp3 đi nge hay wa trời ah ... nếu có thi thank mọi người
trước vậy ...

Bình luận

huhu pùn thật ..đành nge Min hát dỡ vậy  Đăng lúc 16-8-2012 09:09 PM
là sao nữa=)) là như min đó=)) cứ hát thử như min thì biết=)) bài này chịu á=)) nghe từ được từ mất=)) ko đủ khả năng hỏi gu gồ=((  Đăng lúc 16-8-2012 09:07 PM
thua..chả rành nhạc Thái. bánh tỉ tỉ ới [ tét cẳng chân ] là sao í nhỉ =.="  Đăng lúc 16-8-2012 09:00 PM
vậy có ai pik bài đó là ij ko hõ ..!! mình đang mún nge hết bài mà kiếm ko dc  Đăng lúc 16-8-2012 08:56 PM
nghe dễ thương quá=)) khoái cái màn vừa hát vừa tét cẳng chân=))  Đăng lúc 16-8-2012 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2014#
Đăng lúc 16-8-2012 20:52:18 | Chỉ xem của tác giả

1./ “Lúc cậu chủ Yai mím môi trông dễ thương thật đấy! Bông gòn đâu rồi nhỉ? Lúc cậu ấy ngượng cũng thế, còn thổi vết thương cho chị nữa!” ===> Em Noi chính thức trở thành fan girl của cậu chủ Yai và anh Piak cũng chính thức trở thành fan boy của cậu chủ Yai. Buồn cười lúc anh Piak rót rượu vào ly đưa cho Yai, nhìn cái chai rượu anh Piak tu ừng ực chẳng đoán được ai đang cần say và muốn được say??? Mà cái dáng ku Yai ngồi tu rượu cũng oai phết!{:264:}

2./ Khoái bài hát dưa hấu em Noi nghêu ngao khi Pin ngồi chờ cửa đợi Yai về. Giai điệu dễ thương và ca từ cũng đáng yêu! Bài hát này chắc cũng giống như các bài hát đồng dao của việt nam mình!

3./
Chú Brot: Đây là mánh lới của đàn bà!
Dì Pen: Tôi cũng là đàn bà đấy! Đừng có vơ đũa cả nắm!
===> Yai không những mạnh mẽ và tài giỏi như chú Brot mà cái khoản sợ vợ cũng ngang ngửa chú Brot! Ku Yai đích thực là con trai yêu quý của chú Brot mà! Rất tiếc là Pin chỉ được bằng nữa phần công lực của dì Pen thôi! Vì sao? Cả chú Brot và ku Yai đều  sợ vợ 1 cây nhưng Pin không lia súng được như dì Pen (mặc dù Pin có lia súng nhưng là để ra oai với ku Yai thôi!)

P/s1: Mấy bộ đầm ngắn vợ Pin mặc dễ thương ghê! Nhìn Pin cứ lung linh lung linh thôi! Có vợ yêu như thế này thì bảo sao chồng Yai lúc nào chẳng lăm le súng trên tay sẵn sàng nả bất cứ lúc nào và bất cứ ai{:267:} ! Mà kể ra cũng tội chồng Yai quá nhờ, vợ đẹp thế mà chả xơ múi được gì cả, dù đã giở mọi thủ đoạn rồi, dù đã 2 đêm tân hôn luôn rồi{:303:} !

P/s2:
Hoàn toàn bị chinh phục bởi diễn xuất của Weir{:311:} ! Từng biểu cảm khuôn mặt, từng cử chỉ từng hành động từng lời nói… của Weir quá hoàn hảo không chê vào đâu được! Ngọt ngào đó, hài hước đó, hùng hổ đó, gian trá đó, thủ thỉ đó, dụ dỗ đó, đau đớn đó, xót xa đó, giận dữ đó, điên tiết đó, căm giận đó, tổn thương đó, ngượng ngùng đó, trẻ con đó, nũng nịu đó… tất cả đều rất hoàn hảo Weir à!

Không nhịn được cười lẫn ngỡ ngàng với cách Yai đứng buông thõng tay chờ nghe Nee kể lể, rồi sau đó cho 2 tay vào túi quần + bặm môi + nhướng mày + gật gù + gương mặt cà bơ cà bơ rồi quay đi 1  nước: “Thế à?”{:288:}

Rồi cả cái cách Yai đòi xem tim của Pin nữa! Ở tình huống này thì có thể căm giận vồ lấy nữ chính và quát là: “Thật ra tim em bằng gì mà lại đối xử với anh thế?” hoặc đại lại những câu như thế! Đằng này ku Yai lại cứ nhè thẳng vào ngực Pin, chằm chằm vào ngực Pin bằng cả lời nói + dáng điệu + cử chỉ và cả cơ thể nữa! Thế mà không gây hiểu lầm mới lạ! Lúc chưa xem sub chỉ xem raw, nhìn cái điệu bộ của Yai cứ tưởng Yai đang đùa thật!{:268:}

Kết cái cú đá ghế của ku Yai ghê luôn, nhanh gọn lẹ không ngờ!{:273:}  Cái ghế mà hết Nee rồi tới Pin leo lên đòi chết ấy!

Càng kết cái cú Yai ngượng ngùng chạm nhẹ mũi môi vào mang tai Pin, 1 cú chạm rất nhẹ và cũng rất dứt khoát như vừa ngượng ngùng vừa thăm dò phản ứng của Pin, cũng như vừa dỗ dành Pin: “Anh có phải ma đâu cơ chứ, sao dám lừa gạt em?”{:271:}  Ngoài Noi và Piak ra, tất cả những người còn lại sẽ chẳng ai dám tin được là Yai lại có thể có những hành động như thế, thái độ như thế và những câu than vãn như thế, dù là chỉ đối với 1 mình vợ Pin của chồng Yai! Càng không thể khi trước đó, Yai – người đàn ông hổ báo đã bị nói dối, lừa gạt, phản bội, căm ghét bởi người vợ mình hết lòng yêu thương! Xót xa và đau đớn được kiềm nén cùng sự bao dung, rộng lượng của Yai đã phải dẫn đến những lời cay đắng mà Yai chỉ có thể nói cùng cha mình – 1 người đã khuất: “Sao hả bố? Chẳng phải thế này rất nực cười sao? Con đã từng rất tự tin rằng không có người phụ nữ nào lừa gạt nổi con. Con chắc chắn sẽ không để giống như bố! Nhưng giờ đây, con đã bị chính người con yêu lừa dối! Bố chắc chắn là đang cười con đúng không? Nhưng, con sẽ không bao giờ kết thúc như bố đâu!” Thế mới thấy, tình yêu Yai dành cho Pin lớn lao biết chừng nào! Lớn lao đến nỗi trở thành gánh nặng cho cả cuộc đời của Yai cuộc đời của Pin! Lớn lao đến nỗi trở thành gánh nặng cho tình yêu của 2 người!

P/s3: mình chính thức trở thành fan girl già của cậu chủ Yai luôn rồi nha!{:308:}

Bình luận

hehe, hun hun hun mọi người nè^^  Đăng lúc 19-8-2012 09:13 AM
Khun dat trc ten the hien su lich su nhu kieu ong ba anh co, neu than thiet thi co the bo khun di goi ten ko cung dk  Đăng lúc 17-8-2012 12:39 PM
Mình cũng là fangirl già như trái cà của Yai, mình sinh 88 lận mà,hehe...Mà có ai biết bên Thái sao trước cái tên thường có chữ Khun k?  Đăng lúc 17-8-2012 08:22 AM
uầy..mần chi mà già thế nàng..fan girl dc gòi...công nhận mấy bộ đồ of Pin đẹp gê luôn  Đăng lúc 16-8-2012 08:56 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
SơnBin89 + 10 Ủng hộ bạn
ichigo_daifuku + 5 Bài viết hữu ích
eels.cricri + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2015#
Đăng lúc 16-8-2012 21:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Chài!Càng xem càng thấy tuyến nhân vật phụ cũng rất thú vị, nhất là Parn !
Thấy bạn parn như thích Nee( dù mình ghét nee thật)
Mà hình như Na cũng thích Pin ấy nhể!

Bình luận

Nee và Na là con của Nai sao lại gọi bà ấy là dì nhỉ?  Đăng lúc 17-8-2012 03:23 PM
Nee ko thâm độc như mụ Nai , đôi khi nói những câu nói làm Mẹ phải giật mình nhưng phải tội lăng nhăng nên t ko thích .  Đăng lúc 17-8-2012 02:08 PM
m nhìn kỹ thấy nee giống pan mới sợ :(  Đăng lúc 16-8-2012 10:26 PM
nó đó =))  Đăng lúc 16-8-2012 09:46 PM
mình cũng thik nee , nhìn kĩ nee có 2 lúm đồng tiền xinh ghê , chỉ hơi tưng tưng thôi ha ha  Đăng lúc 16-8-2012 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2016#
Đăng lúc 16-8-2012 22:17:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bạn lucissh với tem của ep 10
Phần thưởng của bạn là 100Kite$
Tiền đã về tài khoản, bạn check nhé!

Bình luận

cảm ơn nhìu nhé! nhận đc rầu ^^  Đăng lúc 16-8-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2017#
Đăng lúc 17-8-2012 06:53:26 | Chỉ xem của tác giả
elise200 gửi lúc 16-8-2012 19:50
cả nhà có ai pik thị Min ca bài này là ij ko nge hay phết
http://www.youtube.com/watch?v=X4 ...

Elise ơi mình tìm được bài Min hát rồi nè
Bạn thích phiên bản nào hơn {:288:}

MV - เล่นของสูง - Ost.แจ๋วใจร้ายฯ by KLEAR

OST lakorn Jaew Jai Rai Gub Khun Chai Tevada ( Aum P & Pae)

Min hát nhìn miệng dễ thương quá {:301:}

Bình luận

mò ra đc luôn...khoái cầu vồng rồi nhóe hehe..thik Min hát hơn ^^  Đăng lúc 17-8-2012 05:13 PM
Bạn vào đây flv2mp3.com covert  Đăng lúc 17-8-2012 01:57 PM
chaj ơi thank bạn nhìu nhen nhưng bạn có link mp3 ko  Đăng lúc 17-8-2012 01:51 PM
e thick Min hơn...nhìn Min háy yêu quớ!!!  Đăng lúc 17-8-2012 09:47 AM
yay Pin hát miếng chúm chím nhìn như đang mắc cỡ áh, so cute :x  Đăng lúc 17-8-2012 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2018#
Đăng lúc 17-8-2012 07:23:01 | Chỉ xem của tác giả
[T-Zone].Pin.Anong.Ep11.SD.KITES.VN.mkv

Link torrent trang 1!!!

Bình luận

Công nhận nhà mình nhiều ng nhanh tay quá!!chúc mừng ng nhanh tay nhé !!!!!!  Đăng lúc 17-8-2012 02:09 PM
thanks sibteam nha =))  Đăng lúc 17-8-2012 01:14 PM
lại hụt tem tận 16p, huhuhu  Đăng lúc 17-8-2012 09:08 AM
thanks ST^^  Đăng lúc 17-8-2012 08:50 AM
bap
tốc độ ra sub càng ngày càng nhanh ^^, thank st  Đăng lúc 17-8-2012 08:05 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 :-*.........................đang tính .
ichigo_daifuku + 5 sếp thích rải bom buổi sáng nhỉ:)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2019#
Đăng lúc 17-8-2012 08:44:27 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ, tập 11 hay nè, có đoạn "động phòng hoa chúc" của yai và pin
sáng hum sau a í nằm trên giường, "bán khỏa thân", cười híp mí, dễ thương j đâu á, hí hí

tớ vẫn ko thik sự nhập nhằng, ko dứt khoát của pé pin ở những ep sau
pin cưới yai hoàn toàn là tự nguyện, dù chưa thực sự nhận thức được tình cảm của mình dành cho yai nhưng với bản thân là vợ yai mà lại lừa dối yai, lén lút đi gặp người đàn ông khác, chăm lo cho người đàn ông khác.
bản thân mình là phụ nữ mà mình còn không thể chấp nhận được hành động đó
đừng nói đến hiểu lầm, chỉ chuyện nói dối thôi thì mình cũng đã không thể tha thứ rồi
khổ thân yai

Bình luận

Ep 11 có động phòng hả,hihi,chưa dc xem,hóng quá..Chắc cũng vì thế mà Yai hiểu nhầm,có mấy cái ảnh thấy sau Yai hành Pin giữ lắm,nghĩ Pin cùng phe với bà Nai thì phải   Đăng lúc 17-8-2012 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2020#
Đăng lúc 17-8-2012 09:14:21 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 17-8-2012 06:53
Elise ơi mình tìm được bài Min hát rồi nè
Bạn thích phiên bản nào hơn  

trả tem đây cho tui cầu vồng ơi{:285:}
cái tem tui canh hôm rày mà cuỗi cùng vẫn hụt là sao{:263:}
cái tem đánh dấu nữa chặng đường của Pin Anong{:262:}
cái tem đánh dấu 1 giai đoạn mới trong câu chuyện tình yêu Yai - Pin{:308:}
cái tem đánh dấu 1 diễn biến mới bắt đầu của Pin Anong{:264:}

Bình luận

híc híc  Đăng lúc 17-8-2012 02:14 PM
matliengcaheo ơi !!!! chia bùn nhé !!!!! chờ tem tập tiếp thui vậy!!!!!!!!  Đăng lúc 17-8-2012 02:13 PM
à thì ra là cấu vồng đc tem hả.? chúc mừng nhé!!!!!!  Đăng lúc 17-8-2012 02:12 PM
có ep mới khi nào zị trời =)) mình vừa ngủ dậy thấy ep 11 giật mình lun hehehe  Đăng lúc 17-8-2012 12:11 PM
tự nhiên hôm nay hên subteam tung hàng buổi sáng nên mình đc tem ep.11 :)))  Đăng lúc 17-8-2012 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách