Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2081#
Đăng lúc 20-8-2012 14:56:42 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 20-8-2012 14:04
Thông báo khẩn:

Game Show: PIN ANONG

miềng chưa xem phim này thì làm sao mà tham gia

chắc đu ko nổi rồi

thế có cho qua chém gió ko?

Bình luận

về xem đi rồi cùng chơi  Đăng lúc 20-8-2012 04:29 PM
vậy để sắp xếp thời gian xem đã  Đăng lúc 20-8-2012 03:10 PM
bap
coi từ giờ đến thứ 6 là ok rồi =))  Đăng lúc 20-8-2012 03:07 PM
ầy mà vô thớt rồi ko xem phim này là phí phạm lắm à nha;))  Đăng lúc 20-8-2012 03:06 PM
chém gió đúng luật thì cứ tự nhiên thôi:))  Đăng lúc 20-8-2012 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2082#
Đăng lúc 20-8-2012 15:08:35 | Chỉ xem của tác giả
sáng nay thức dậy

mò vô Instagram, facebook rồi Spicy nữa

ngất ngây con gà tây với mớ hình mới

toàn hình đắm đuối con cá chuối

toàn hình để fan cuồng như mình ngồi SOI

dzậy mà vào nhà thấy cái com của Elise168 bên nhà Weir mà nghe như sét đánh ngang tai

bao nhiêu hình save về lap chưa kịp úp khoe cả nhà

huhuhu
huhuhu
huhuhu

làm sao đây{:261:}

Bình luận

nếu như mắt kiếng nói cưới xong rùi bỏ thì tội W lắm!!! Vậy W đừng cưới nữa có đc ko?  Đăng lúc 21-8-2012 07:30 AM
vào house nhận hàng đê trông kỹ em ý cũng xinh xẻo lắm đấy ko phải vừa đao=))  Đăng lúc 20-8-2012 04:35 PM
cưới xong còn bỏ được mà, hehehe, Weir Min fightingtingtingting  Đăng lúc 20-8-2012 03:35 PM
là làm sao=)) thôi giải tán đi đu dây đi=)) t cứ gương bác James t soi=)) xem cuối cùng có ra ngô ra khoai đk giề ko=))cưới vợ đâu phải là chuyện nói 1 câu là đk=))   Đăng lúc 20-8-2012 03:20 PM
sao hông xác nhận luôn lúc tung cái vid quay lén đó đi, lại xác nhận ngay lúc niềm tin của t đang bùng cháy như thế này, hết hứng xem PA rồi, anti ku Weir luôn, huhuhu   Đăng lúc 20-8-2012 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2083#
Đăng lúc 20-8-2012 15:49:47 | Chỉ xem của tác giả
louis92 gửi lúc 20-8-2012 12:03
Xin chào các bạn mình là mem mới :D
Lời đẩu tiên mình muốn gửi lời cảm ơn đến Kite ...

cảm ơn hai bạn nhiều nha :D
@natalitruc: mình đã làm theo cách bạn chỉ ( vào tudou r type Pin Anong vào search ) nhưng sao nó chỉ hiện ra một số tập thôi, mình đang kiếm từ tập 17 trở đi :( . Từ khóa mình phải dùng là tên tiếng Thái hay tiếng Anh của phim nhỉ :? rất mong bạn có thể giúp mình :D

Bình luận

http://pin-anong.blogspot.ca/2012/07/17-pin-anong-ep-17-no-sub.html cho ban ln do. Coi xong Keo xuong duoi chon ep tiep theo  Đăng lúc 21-8-2012 01:16 AM
Ko nhat Thiet la tudou, con youku nua. Minh la minh coi youku search pin anong ep 17 no sub  Đăng lúc 21-8-2012 01:07 AM
từ khóa phải dùng là tiếng anh, hoặc tiếng trung http://www.tudou.com/listplay/shag5v8Rc_I/6hu7qZ7EA18.html  Đăng lúc 20-8-2012 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2084#
Đăng lúc 20-8-2012 16:57:10 | Chỉ xem của tác giả
matkiengcaheo gửi lúc 20-8-2012 14:13
Rồi xong, 2 ngày trước ku Weir bắc dây cho t đu
2 ngày sau ku Weir rút dăng hất d ...

nàng dìm em nó xuống vực rồi
để t vực em nó lên 1 tí

cre: http://www.thaidphoto.com

khách quan mà nói thì em ý cũng xinh xắn phết đấy chứ
mà thôi kệ anh anh thích làm sao thì làm
Nói thật là nếu là em này thật thì sớm muộn gì em ý cũng thành người trong ngành thôi weir

Chuyện tình cảm ko ai dám phán chắc nịch điều gì cả kể cả thánh Mor Krit của Thái Lan
Thế nên là em cứ kệ thả cho nước đẩy thuyền trôithích trôi đến đâu thì trôi
Ai lấy đk trái tim anh là phúc phận của người đó
Em biết trình mình chỉ cao mét mốt 5 phân nên ko dám đua đòi cao sang
Weir ơi   

Nói 1 chút về ep 11
Trong ep 11 phải nói rằng cảnh weir ghen với cừu đực bò đực... n con đực là cảnh ku tè nhất của khun Yai
Thôi nói xong rồi em chuồn

Bình luận

nhìn là có thể rùi .. còn ij nữa đâu  Đăng lúc 20-8-2012 09:17 PM
ax..tin chính xác ko mấy n..nản quá >"<  Đăng lúc 20-8-2012 08:53 PM
Em ý tham gia miss gossip hình như dk giải 3 hay sao á, hình như hd này của bên ch7 thấy ss aump làm bgk hay sao y  Đăng lúc 20-8-2012 06:26 PM
em ý tham gia hđ gì đây từ 2008 lận,sao mà bảo ngoài ngành nhỉ.Bên Thái chiếu PA xong rồi,có cái tin này rồi tự dưng xem PA có cảm giác khác !  Đăng lúc 20-8-2012 06:22 PM
ặc thiệt tình chứ AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA  Đăng lúc 20-8-2012 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2085#
Đăng lúc 20-8-2012 17:07:18 | Chỉ xem của tác giả
mới lân la vào nhà mình từ hôm qua
đã cày được đến tập 11 (phim hay quá ah)  
kết anh Yai quá (tội mê trai)
xem phim mình thấy bức xúc vì hành động của mẹ Pin quá
      Dẫu biết trước kia mụ Kroong Sook đã cưu mang mẹ con Pin nhưng mẹ con cô cũng đã hầu hạ mụ hết lòng, lúc nào cũng đứng về phía mụ ta lại còn giấu diếm chuyện mụ ta có chồng và 2 đứa con nữa
      Không hiểu tư tưởng "làm người hầu" đã ăn sâu trong đầu bà đến đâu mà bất kể có nghe người khác nói gì (kể cả con gái mình) bà vẫn không tin và một mực cho rằng mụ Nai là người tốt, sẽ không đối xử với mẹ con bà như thế
       Đặc biệt khi mụ Nai đem Pin gán nợ cho lão chủ sới bạc, Pin trở về hoảng loạn kể cho mẹ nghe chuyện cô bị mụ Nai  gán nợ, bà vẫn không tin và cũng chẳng cảm kích chuyện Yai bất chấp tính mạng cứu Pin
      Lúc nào bà cũng nghĩ Yai là người xấu, không biết đền ơn mụ Nai (mặc dù mình chả hiểu Yai mang ơn gì mụ ấy).Dù khi bị đối xử tệ bạc, bị đánh, bị chửi bà vẫn 1 lòng với mụ Nai .Đó giống như sự mù quáng tin vào 1 điều gì đó, dù trước mắt bày ra sự thật khác hẳn nhưng vẫn tự huyễn hoặc bản thân mình.

Bình luận

trỏ trỏ lên trên tối thứ 6 tham gia game show cùng mọi người nhé ^^  Đăng lúc 20-8-2012 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2086#
Đăng lúc 20-8-2012 18:55:38 | Chỉ xem của tác giả

thích wa' ... một thời bấn bài hát nì... đang định làm 1 vid cho Y-P ghép bài nì ...mà chắc có ngừi cũng thích bài nì giống mình.... zui zui zui

Bình luận

mai pen rai :))))))))  Đăng lúc 21-8-2012 06:47 PM
thanks mưa nhóe :x  Đăng lúc 21-8-2012 06:37 PM
có người ơi... nhạc phim Sawan sang of Min& Cee đó link nì http://www.youtube.com/watch?v=ninaPeG32Nw  Đăng lúc 21-8-2012 01:45 PM
chài..ơi...cái bài này hay thiệt á..bài gì vợi n??? ai hát..có clip gốc ko?  Đăng lúc 21-8-2012 01:33 PM
ÔI bài này hay quá !!!!! Cám ơn bạn đã up nhé !!!!!! Toàn cảnh ngọt ngào thôi!!!!!!!!!!  Đăng lúc 21-8-2012 07:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2087#
Đăng lúc 20-8-2012 22:11:22 | Chỉ xem của tác giả

Mệt

Chẳng muốn nghĩ tới nữa!

Weir có công bố hay không thì mặc Weir!

Vì đã rõ rành rành rồi!

Nhưng mà cái cách tung tin như thế này mình bực quá!

Là show tv đàng hoàng mà, chứ có phải lá cải đâu!

Cái hôm mà cái Vid ấy được tung lên ti vi để mổ xẻ thì show hết hàng luôn đi, cho thấy cái mặt của ẻm luôn đi!

Để dân tình bấn loạn 1 time rồi giờ lại bấn loạn tiếp tục!

Để làm gì cơ chứ!

Chẳng phải Weir bảo là chưa phải lúc để công bố, vậy thì khi cái Vid ấy bị tung ra nếu Weir không đồng ý thì stop luôn đi!

Để chi tới giờ này lại tung chảo như thế này!

Hay đây là time thích hợp, hay Weir muốn thuận lợi đưa em í bước chân vào showbiz!

Càng nghĩ càng thấy bực mình!

by me

Bình luận

ờ hớ, ảnh đệp đó, tớ thik nhứt là cảnh kiss này *một phần vì tay em pin và hông a yai, hơ hơ* nhưng màu sắc ảnh, phông nền và phông chữ không hấp dẫn lắm bạ   Đăng lúc 21-8-2012 09:22 AM
Mình có đề nghị nho nhỏ: bạn có thể thử des 1 banner và 1 poster nhìn tông xuyệt tông được k? Kiểu cùng dùng 1 stock hay tông màu gần giống nhau ý ^^  Đăng lúc 21-8-2012 12:46 AM
@Mod: mềm hơn font này luôn hả Mod, dzậy để mấy cái sau kiếm mấy font khác Mod ha^^  Đăng lúc 20-8-2012 10:18 PM
wow có người nóng rùi kìa ... nói mặc kệ vậy chứ chắc tối nay sẽ có người ko dc cho xem haha  Đăng lúc 20-8-2012 10:13 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 đăng ký vào nhóm designer đi tềnh.
phuongminh.122 + 5 Mình thích chữ Pin Anong font nhìn n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2088#
Đăng lúc 21-8-2012 00:42:33 | Chỉ xem của tác giả
ta rảnh ta tóm về Tình yêu trong 11 ep của PA cho bớt thù cái N E W S đây

[ ...Có một ai trong đời luôn chờ đợi tình yêu đến ]
-   Tuổi thơ thiếu tốn tình yêu của mẹ...Yai đã dành hết tất cả tình cảm vào người cha thân yêu...
Nhưng cũng vì tình yêu mà gây ra mâu thuẫn, hiểu lầm..giữa Yai và cha...
Tức giận, ghét cha, hận mẹ kế...tất cả dần dần biến Yai thành một kẻ bất cần đời, bụi bặm, thờ ơ...
-   Tình thân đâu đó đã một phần nào an ủi Yai...Yai đã tiếp tục trưởng thành dưới sự dạy dỗ của cậu mình... cùng với tình bạn hết sức đẹp của Parn
-    Nhiều năm như vậy, trong Yai vẫn có 1 ngọn lửa [tình yêu ] nào đó đang [ âm ỉ cháy ]...
Tình yêu dành cho cha, dành cho gia đình vẫn còn đó...
Và 1 [ tình yêu thực sự nhảy mầm ] 1 cách vô tư của cậu chủ nhỏ Yai với Pin thơ ngây...
-   Tất cả được [ bọc sâu trong sự thả thù ] đối với những người đã hại Yai, cha Yai..và hơn hết là phá tan cuộc sống của Yai...trong đó có cả tình yêu...

-   Tuổi thơ thiếu tốn tình yêu của cha...Pin cũng dành hết tình cảm cho mẹ...
Một người mẹ còn kém may mắn hơn cả Pin khi ko có cả cha lẫn mẹ. Hai người họ cuộc sống đều quay quanh gia đình pà Nai. Một chút tình cảm thôi - khi được pà Nai cưu mang...cũng như đem lại [ sự ấm áp trọn vẹn ] cho 2 mẹ con...
-   Pin - một cô bé ngây thơ với tâm hồn trong sáng..tuổi thơ gắn liên với 1 chàng hoàng tử đôn hậu - Na bé nhỏ...
  [ tình yêu vô tư ] cũng lớn dần theo năm tháng..luôn hiện hữu đâu đó trong cuộc sống của Pin
=> Tình yêu là gì - tại sao con người luôn thích xếp đặt cuộc sống mình quanh nó???
       Chờ tình yêu đến....tình yêu đến rồi đấy...cuộc sống lại lật trang 1 trang khác...

[ Có một ai đó luôn chờ đợi , luôn chờ đợi người phù hợp với mình...]
-   Nếu 1 tình yêu nảy mầm..và chỉ có tình yêu tự nuôi dưỡng tình yêu để sống..
Đến một ngày [ quỹ tình yêu cạn kiệt ] ta còn lại gì Pin nhỉ? Thất vọng, đau khổ..những thớ cảm xúc khi ta [ thất tình ] chăng?-   Những rung rộng đầu đời luôn đẹp...và tình yêu của Pin với Na cũng ko ngoại lệ...
Nhưng ngoài tình yêu đấy thì hình như ko còn gì hết....yêu rồi cũng phải sống...mà con người vẫn cứ thích sắp sếp cuộc sống của mình quanh tình yêu...
-   Bao nhiêu sóng gió, bao năm tháng sống như 1 tên đầu trộm đuôi cướp....
Cuộc sống vẫn tiếp diễn...theo đó vẫn là tình yêu dành cho Pin....
=> Tình yêu là một món ăn ngon...khi [ trái tim còn nghiện ] những nhung nhớ, bồi hồi, chờ đợi, khắc khoải ...
       Liệu có [ khóa chặt trí khôn ] của ta ko Yai ?  
       Ừ thì quay về trả thù, Pin chỉ là công cụ để tìm hiểu pà Nai - Đây là nhưng [ mối thẫn thơ vì tình ] của Yai hay chính là trí khôn, mưu tính nào đó của Yai???
      Người đó có phù hợp với mình hay ko????.......
=> Câu hỏi như một sợi dây dài, nhiều nút thắt nhưng chỉ nhuộm một sắc màu mà thôi !!!
Để rồi                                    [ Có một ai đó không sẵn sàng để tình yêu đến với mình
                                           Ở một nơi nào đó mà người ta nói rằng không có ai thuộc về ai ]

-   Nên chăng nuôi dưỡng tình yêu bằng nhưng sóng gió, hiểu lầm, mâu thuẫn...của Pin đối với Yai....?
    Hay bằng sự thất vọng, đau khổ...của Yai dối với Pin.....????
-   Có lẽ [ đơn giản ] hơn đó là một buổi chiều bất chợt nào đó... trên cánh đồng vàng ươm hoàng hôn ko tắt nắng...Yai và Pin nô đùa với nhau..[ bình yên cùng nhau ]....

=>Tình yêu là cái gì đó khó định hình lung linh, huyền ảo...nhưng đôi khi nó chỉ là một sự tính toán trên [ ván cờ cuộc sống] có lẽ Na đã vướn vào ván cờ ấy..vô tình đánh mất Pin...
-   Ko hẳn đâu...có lẽ là quỹ tình yêu đã [ cạn kiệt ] hay đã [ đổi màu ] rồi thì đúng hơn !!!
-   Trên bàn cờ ấy..Yai đã cưới Pin...
    Tình yêu [ ko ràng buộc ] thì cho ta nỗi nhớ kì cục đến [ phát điên, phát rồ ] phải ko Yai ???
Nhưng khi đã có ràng buộc rồi thì sao? Nước cờ rất hay nhưng đầy mạo hiểm...liệu có đi vào con đường mà  cha Yai đã đi????- -   Tình yêu làm cho ta mù quáng..Và từ mù quáng đến ngu chỉ cách nhau 1 nhịp thở...mà nhịp thở ấy đã kiến cho Mẹ Pin, Bố Yai vướn phải sai lầm này đền sai lầm khác...còn Yai thì sao????????????
      Nhưng                             [ ...Những điều tốt đẹp nhất đều xuất phát từ trái tim mình
                                   Là khoảng thời gian mà ai đó kiếm tìm ....Ý nghĩa tình yêu trong trái tim mình ...]

- Thiết nghĩ mọi thứ đều có quy luật riêng của nó..tình yêu cũng ko ngoại lệ..điều kì diệu cũng có thể xảy ra...những khoảng khắc mà ta [ bất ngờ đến tỉnh mộng ].....
=> Trời lại bắt đầu [ chuyển mưa ] và những [ trái tim si tình lại bắt đầu thấm ướt ] !!! Hai trái tim hòa thành một !!! {:438:}
- Chớp nhoáng ư hay thoáng qua vậy Pin ? Tình yêu mà...chúng [ bất định ] như cuộc sống vậy...
    " Ngày xưa em thường ghé mắt vào những kẽ lá, để mắt nheo lại đón những tia nắng xuyên qua…đón nhận vị nồng nàn sâu tận vào tim, trong veo và ngọt lịm như hổ phách..theo năm tháng vị ngọt ấy đắng dần. Nhưng rồi cũng qua những kẽ lá ấy, hôm nay...anh đã cùng những tia nắng chạy thẳng vào tim em, đem cả một ngọn núi lửa của yêu thương và buồn nhớ vào đấy " - Yai à !!!
     Vậy đó...có lẽ...đâu đó trong trái tim Pin hình ảnh Yai đã lớn dần...!!! mà có thể chính Pin cũng ko bít !!!
     Vì Yai luôn khẽ  bên Pin mỗi khi Pin thấy buồn…Khẽ yêu Pin những lúc thấm cô đơn….
                             [ Cả cuộc đời anh chờ đợi để yêu em , đó là điều tốt đẹp nhất mà anh từng có
                            Cả cuộc đời anh chỉ chờ đợi em đến và yêu em......yêu em bằng cả trái tim này ]

- Ngắn gọn thôi: Còn gì vui hơn khi người mình yêu cũng yêu mình nhỉ ??? ( á..còn..trúng vé số độc đắc {:438:} )
  Có thể Yai ko " ôn hậu, tử tể " đc như hoàng tử pé của Pin...nhưng về phần tình yêu thì Na chả bằng 1 miếng Yai đâu
  Trên đời vốn [ ko có cái gì là hoàn hảo] ...chỉ là nếu có đủ niềm tin, tình yêu để bước qua những gì là xô lệch, toan tính...
       1. Để là chỗ dựa cho nhau khi sợ hãi, khó khăn...
       2. Để là chốn bình yên trong biết bao muộn phiền...
=> Tình yêu đó sẽ đi được tới bến bờ hạnh phúc...Chỉ cần 2 điều đó mà thôi... Khó nhưng không phải là không thể
   Và Yai và Pin đã làm được qua 11 tập  {:408:}

-  Sau cơn mưa trời lại sáng !!! Đôi lúc..sáng chưa hẳn tượng trưng cho những điều tốt đẹp
   Nhưng toan tính có lẽ chỉ tạm lắng...khi gặp một sự việc nào đó...nó sẽ khơi lại....
Tiếp tục theo dõi nửa chặng đường đầy sóng gió tiếp theo Pin Anong thôi!!!

P/s: vẫn còn thù cái news về Weir gê gớm....{:404:}
- cái cảnh dưới mưa lúc chưa coi cứ nghĩ Yai đứng suốt mấy tiếng đồng hồ đợi Pin vì chiện gì đó...như nhiều fim Hàn, thần tượng ĐL vẫn có....coi rồi mới biết...[ à..đây là fim Thái mà ] {:438:}

Bình luận

@bánh tỉ: là sao??? dịch r mà ko có hiểu ý lắm =.="  Đăng lúc 21-8-2012 09:11 AM
@elise: cái news nó làm mất hứng coi fim ^^  Đăng lúc 21-8-2012 09:10 AM
hay quá :)))  Đăng lúc 21-8-2012 08:37 AM
Hum nay mới đc thấy a_phuc tung chưởng đó. Great!!!!!!!!!!  Đăng lúc 21-8-2012 07:48 AM
How did someone like me Get someone like you Damn it feels like I won the lottery Don't know if I'm awake or if I'm dreaming Sometimes I got to pinch myself to see =))  Đăng lúc 21-8-2012 06:46 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 sáng nay vào bình loạn mà quên rat.
phuongminh.122 + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2089#
Đăng lúc 21-8-2012 06:39:57 | Chỉ xem của tác giả
Cặp Jen với Parn trong ep.11 cute quá  {:291:}
Giọng bạn Jen lúc giả làm người Nhật nói tiếng Thái nghe thật dễ thương  {:301:}
Ngưỡng mộ bạn Parn quá, nói được 5 thứ tiếng nữa chứ  {:295:}

by me

Bình luận

ta là ship Parn hổ báo với em Jean cơ,mặc kệ bác đạo diễn với bác biên kịch đấy !  Đăng lúc 21-8-2012 11:34 AM
uh t cũng hâm mộ parn nè !! tưởng chỉ là luật sư bình thường ai ngờ bắn liên thanh 5 thứ tiếng !!! Shock !!  Đăng lúc 21-8-2012 07:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2090#
Đăng lúc 21-8-2012 09:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay SOI tiếp mà chẳng có gì

dân tình vẫn náo loạn mà ku Weir cứ bình chân như vại

vẫn cứ tham gia các hoạt động bình thường

thế là mình lại phải tự nhắc mình cái sự thật phũ phàng ĐÓ LÀ SỰ THẬT

vì nếu hông đúng thì sẽ ảnh hưởng con gái nhà người ta, mà nếu như thế thì ku Weir đã phải xác nhận là hông đúng rồi

có 1 cái vid phỏng vấn Weir

phóng viên hỏi Weir về cô gái đó

rồi hỏi là Kat hay Cat

Weiri vòng vo không xác định cũng hông phủ định

nhưng mà Weir bảo là Weir thích mèo{:263:}

vì em mèo này đã ngẻo thay ông chủ Yai sao{:262:}

@Fb Min

Bình luận

huhuhu, mới có 2 tháng mà đã um sùm như thế này rồi sao????  Đăng lúc 21-8-2012 08:51 PM
Quen nhau được 2 tháng rồi...trong thời gian quay Pin Anong...trước khi quay PA thì cũng có tin Weir đang tìm hiểu 1 cô khác,nhưng Cancel rồi !!!  Đăng lúc 21-8-2012 08:45 PM
cũng đang théc méc là trc hay sau PA đây ????  Đăng lúc 21-8-2012 06:35 PM
cùng ngành để dễ thông cảm cho nhau, nếu cái confirm bạn nói là mới xảy ra sau khi PA đóng máy thì... huhuhu...  Đăng lúc 21-8-2012 02:12 PM
nên mình hông biết là cái confirm mà bạn nói có phải là vụ đó hông, vì sau đó Weir lại bảo là chia tay rồi vì hông có time dành cho bạn gái và Weir muốn tìm bạn gái c   Đăng lúc 21-8-2012 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách