Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2091#
Đăng lúc 21-8-2012 10:50:11 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình ko muốn nhắc đến em Cat gì gì đấy nữa

Nhìn sao vẫn ko phải cô gái mình thik , ko có điểm nào mình ưng từ đầu đến chân , nhưng nó là cô gái Weir thik mới chết chứ {:431:}

Quay về PA của mình vậy , Weir đúng là hết nói , cỡi cuần chốn đông người ghê chứ

Rách cuần thì pe đúng là tự nhiên kinh lun

Bình luận

mình chỉ thắc mắc là cái quần đấy gọi là quần gì, khi mà nó dài và to hơn quần xì và ngắn hơn quần tà lỏn???  Đăng lúc 21-8-2012 02:15 PM
nhìn cái tay Weir lúc đỡ Pin lên thích quá (tay galang) còn cái tay Pin lúc ngã xuống quả là ...(cái tay hư hỏng )  Đăng lúc 21-8-2012 01:27 PM
xem cái tay của Min để ở đâu lúc té lên người Weir  Đăng lúc 21-8-2012 12:56 PM
mẹ ơi, ý mình giống bạn ở dưới! =))  Đăng lúc 21-8-2012 11:35 AM
cu W hồn nhiên như cô tiên lun,cởi quần dài ngay giữa thanh thiên bạch nhật,lại còn lượn 1 vòng..hoho nhưng mà ta lại kết cái vô tư đó đó  Đăng lúc 21-8-2012 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2092#
Đăng lúc 21-8-2012 13:32:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi ta vừa xem xong ep 11
ep 11 này nhìu cảm xúc quá
vui cũng có
bùn cũng có
bực mình cũng có
thik Khun Yai quá đi thôi
dễ thương ko chịu nổi
tính vào viết bài cảm nhận
vào lượn lượn đọc tin ảnh zới ai kia đang quen nhau
nói thiệt là bùn ghê gớm
trước giờ ta cũng ko hy vọng gì nhìu ảnh zới Min hết
chỉ cần ảnh hạnh phúc là được
nhưng sao nhìn cô gái kia
ta ức chế vô cùng
hết tâm trạng viết bài lun
để hôm khác vui vui vào viết zậy
hóng thứ 6 GS
ta là ta ham hố mí trò này nhất
ôi Weirrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2093#
Đăng lúc 21-8-2012 13:41:04 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bạn Ken_na viết là  Weir đã dẫn bạn gái về nhà gặp mẹ thì coi như là Weir đã khẳng định rồi còn gì . Thôi thì đành vậy chứ biết làm sao. Chỉ mong rằng người con gái Weir chọn biết trân trọng, yêu thương Weir là đủ rồi.

Hình như mấy cặp KooWan nổi tiếng bên Thái ít khi nào thành đôi ngoài đời lắm nhỉ ? , như Ken - Ann, Aum - Aff, Kob - Num , ai nấy cũng đã có đôi có cặp hết ngoài đời của riêng mình rồi,  lên phim thì chemistry tung toé làm fan thổn thức, điêu đứng còn ngoài đời thì đúng kiểu anh em,bạn bè. Có lẽ Weir- Min cũng rơi vào trường hợp này rồi  .
Giờ thì chỉ còn trông chờ hy vọng duy nhất vào cặp Yadech mà thôi ( hy vọng nhiều lắm lắm ) {:301:}

Vì thế là fan của Weir-Min, các bạn hãy cùng đồng hành với Pin Anong, để cảm nhận sự ngọt ngào chết ruồi của Yai-Pin trong lakorn.  {:291:}

Thực tế thì không không như là lakorn, thôi thì chúng ta hãy cùng tận hưởng sự ngọt ngào xen lẫn chút đau khổ, cay đắng mà Pin Anong mang đến từ lúc bắt đầu cho đến khi kết thúc để rồi sau đó gượng cười mà chấp nhận cái thực tế đau lòng  kia  {:265:}

Bình luận

uầy chuẩn:)) đúng í mình h chỉ mong chờ vào yaya nadech thui:))  Đăng lúc 22-8-2012 10:15 PM
tự kỷ xong rồi thì đu dây tiếp với Pin Anong=)) đời ko như phim=)) cơ mà đôi khi đời cũng giống 1 cái lakorn lắm=)) đừng lo làm giề nhìu =)) bh cưới hãy tính=  Đăng lúc 21-8-2012 05:30 PM
ko mún tin đây là sự thật đau :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((( ..... típ tục tử kỷ phim zới 2 anh chị đây  Đăng lúc 21-8-2012 03:28 PM
K chịu đâu, weir sao anh nỡ ra mắt người khác với mẹ chứ  Đăng lúc 21-8-2012 03:18 PM
KobNum, Kobbrook đều là kookwan cả, cả 2 đều đóng với ss Kob 5 phim, nhg ss ý đóng liên tục với anh Brook hơn, cũng thân Brook hơn nhiều, nghe nói vậy :))  Đăng lúc 21-8-2012 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2094#
Đăng lúc 21-8-2012 18:06:11 | Chỉ xem của tác giả
puny_kst gửi lúc 21-8-2012 10:50
Thiệt tình ko muốn nhắc đến em Cat gì gì đấy nữa

Nhìn sao vẫn ko phải cô gái mình  ...

Giống kiểu cuồn này ha=))

Chắc con lai của cuồn xì và cuồn tà lỏn á=))
Ôi mà nếu ai chỉ coi  phim chắc tưởng khun yai vào hẳn nhà mới cởi đồ ra
đâu ai ngờ  đến cái thực tế trần truồng này chớ=))

Bình luận

nhìn hình xong ngó cái sign nữa. tí xĩu =))  Đăng lúc 23-8-2012 04:47 PM
Ichigo đúng là nghich ngợm quá rồi, bó giò nàng  Đăng lúc 22-8-2012 01:15 PM
Phục nàng Ichigo ! trưng lun hình kèm chú thích chi tiết ! like ! Lúc nào cũng rất chân thực ,ta là yêu cái chân thực của nàng và cái hồn nhiên,vô tư của W  Đăng lúc 21-8-2012 08:19 PM
trường phái gì vợi ??? trừu tượng hay hiện thực =)))))  Đăng lúc 21-8-2012 06:36 PM
=))  Đăng lúc 21-8-2012 06:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2095#
Đăng lúc 21-8-2012 18:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Viết chút cảm nhận về bạn Na để xả stress vì thật sự vẫn chưa chấp nhận nỗi tin về girlfriend của Weir {:261:}

Hành động của bạn Na trong ep.11 đã thể hiện đỉnh điểm toàn bộ bản chất hèn nhát, yếu đuối, nhu nhược của mình. Không biết Bà Nai tốn tiến cho bạn ấy đi du học nước ngoài làm gì mà chỉ toàn lo bám theo con gái nhà giàu để sau này có thể nhờ vả, đàn ông mà có suy nghĩ như vậy thì thật là hèn quá. Na bị nhà bạn Orn lừa kết hôn là đáng lắm. {:267:}

Khi biết nhà bạn Orn bị phá sản, thái độ của bạn Na như là trời sập không bằng. Bỏ mặc gia đình vợ đang bị xiếc nợ trốn về trang trại . Tệ nhất là bạn ấy muốn ở khách sạn cho sung sướng nhưng lại không có tiền để trả, còn gọi Pin ra nữa chứ “ Anh đang có vấn đề rất lo lắng nhưng không thể kể với ai ngoài em”  mà vấn đề quan trọng của bạn ấy là đây “ Thật ngại quá em có thể cho anh mượn ít tiền được không ? Nếu anh ở lâu thì chắc sẽ mau hết tiền” .

Thật không thể hiểu nổi lòng tự trọng của bạn Na đặt ở đâu mà có thể ngửa tay xin tiền của người  con gái từng yêu bạn nhưng đã bị bạn thẳng thừng giới thiệu với bạn gái “ đây chỉ là con của người giúp việc mà thôi”. Pin hiền lành quá nên mới đưa tiền cho bạn ấy, gặp phải mình thì sẽ để cho bạn ấy bị đánh một trận vì tội ở “chùa”. {:264:}

Lúc thấy bạn Na bị say, Pin đã dìu Na về khách sạn, lại còn chân thành, an ủi, khuyên bảo bạn ấy về chuyện gia đình. Vậy mà bạn Na không biết ơn lại còn nổi cơn thú tính định giở trò với Pin nữa chứ. Hèn hạ quá ! {:305:}

Khi Pin xô mạnh bạn Na xuống giường nhìn thẳng bạn ấy mà nói “ Tôi có chồng rồi . Anh muốn nói gì làm gì, hãy nghĩ cho tôi với. Bây giờ nói đã quá muộn rồi” và còn khẳng định với Na rằng “ Tôi yêu Khun Yai”. Nghe những lời nói ấy từ chính miệng Pin chắc Bạn Na sốc lắm nhỉ. {:286:}

Khi Pin nghe điện thoại của Noi gọi đến, biết Khun Yai đang gặp nguy hiểm, Pin đã nhanh chóng chạy thẳng ra cửa để về gặp chồng mình, lúc đấy tâm trí của Pin hoàn toàn chỉ nghĩ đến Khun Yai . Bạn Na đã trở nên hoàn toàn vô hình trước Pin mất rồi  {:297:}

Đáng đời bạn lắm bạn Na à, khi người ta yêu bạn, bạn không biết trân trọng, giữ gìn tình yêu ấy, đến khi mất đi rồi bạn lại thấy hối tiếc mà muốn níu kéo.

Nhưng mà bạn Na ơi! Bạn đã làm điều vô ích rồi vì tình yêu của người con gái ấy đâu thể đứng mãi một chổ để chờ đợi bạn như cây sồi kia, khi mà nó đã bị bạn phũ phàng từ bỏ. Pin đã cảm nhận được tình yêu to lớn, ấm áp, bao dung của Khun Yai dành cho mình và đã chấp nhận anh là một nữa còn lại trong suốt cuộc đời mình. Có một người tuyệt vời như Khun Yai bên cạnh chăm sóc, yêu thương thì Pin quay lại với bạn làm gì chứ . Đây chính là kết quả mà một người hèn nhát, ích kỷ như bạn đáng nhận được.  {:311:}

Chút  cảm nhận về bạn Na, có lẽ vẫn chưa đủ, không biết có bạn nào có ý kiến gì khác không nhỉ  {:288:}

Bình luận

cái con người của Na nó làm sao ấy.... vừa ngu ngơ vừa ma mãnh, vừa nhỏ nhen vừa hèn nhát...bài viết đúng lắm rainbow à  Đăng lúc 21-8-2012 06:52 PM
bạn Na biết tính toán đó chứ =))  Đăng lúc 21-8-2012 06:49 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
eels.cricri + 2 Bài viết hữu ích
ichigo_daifuku + 5 ầy dạo này văn chương tuôn như .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2096#
Đăng lúc 21-8-2012 19:41:26 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 21-8-2012 13:41
Thấy bạn Ken_na viết là  Weir đã dẫn bạn gái về nhà gặp mẹ thì coi như là Weir đã  ...

W thành đôi với Cat/Kat hay với bất kì cô gái nào khác  đó là cái duyên,cái phúc ,cái phận của 2 người họ .Vì vậy dù không vui vì cô gái ấy ko phải Min P nhưng thực lòng mềnh chúc 2 người hạnh phúc {:418:}.Có cái tin này thấy cảm giác xem PA hơi khác,có chút gì đó tiếc nuối ,vì trước đây mỗi khi xem cảnh ngọt ngào của đôi trẻ luôn hi vọng đó là sự rung động từ con tim ,nhưng có lẽ sự thật là  do 2 người diễn quá ăn ý ,quá nhập tâm chăng. ( Xin lỗi cô gái của W nhưng mình vẫn không thay đổi  được suy nghĩ cũ ,vẫn có cái cảm giác hai người có chút "cảm nắng" nhau,rung động ấy nhé chứ chưa phải là yêu đâu).Tiếc cho một mối tình đẹp trên màn ảnh lại không thể hiện thực hóa ngoài đời. Đương nhiên vẫn đu ,vẫn hóng, vẫn dõi  theo SÓI và THỎ đến tận những giây phút cuối cùng của PA để tận hưởng cái không khí ngọt ngào không thể có ở ngoài đời thực kia.Để có được những khuôn hình khiến bao trái tim phải thổn thức thế này,không đơn giản chỉ có khả năng diễn xuất  mà còn phải rất hợp và hiểu ý nhau , W-M cùng đội ngũ làm phim đã nỗ lực hết mình vì nó ,chỉ lí do này thôi cũng khiến ta không thể từ bỏ nổi PA rồi,huống chi còn ối thư hay ho khác nữa .Tung hoa tiếp tục đợi chờ cùng vui cùng buồn với  nửa chặng đường còn lại của PA{:290:}{:290:}{:290:}

Bình luận

Mình cũng thấy Weir với Min ăn ý, tình củm, thiệt k ngờ,huhu  Đăng lúc 22-8-2012 01:16 PM
Mềnh cũng thấy như bạn, hình như 2 người đó k chỉ là diễn xuất. Như cặp Ken-Ann, tuy rất ăn ý nhưng mềnh lại thấy chỉ là diễn xuất thôi. W-M có khác.  Đăng lúc 21-8-2012 07:59 PM
Chỉ cần Weir hạnh phúc...:((( em vẫn típ tục mơ giấc mơ em =((  Đăng lúc 21-8-2012 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2097#
Đăng lúc 21-8-2012 20:10:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái nụ cười bẽn lẽn thế này

tui chả cầm lòng nổi{:442:} ,có ai như tui không {:435:}.Cô gái kia may mắn và hạnh phúc thật đấy! Ghen tị với cô ấy quá ,lại phải xin lỗi cô ấy lần nữa.Nhờ PA lại càng vững tin nhất định dù sớm hay muộn mình cũng tìm được một nửa phù hợp ,thật lòng yêu thương và trân trọng mình ."Thị nở còn có Chí Phèo " cơ mà {:425:}

Bình luận

ko biết cái tin này mà tung ra hồi đang chiếu PA bên Thái thì nó thế nào,liệu có tác động lên tinh thần mạnh mẽ dư chị em chúng ta thế này ko nhỉ,chắc cũng rứa   Đăng lúc 21-8-2012 10:48 PM
@LoveYadech: Weir thích mèo và em ấy thì cứ khư khư mèo bên cạnh, ra phố còn ôm mèo theo nữa là^^  Đăng lúc 21-8-2012 09:19 PM
nhìn em ấy giống Type của Weir 1 năm trước, hoa hậu Honey Lee của Hàn  Đăng lúc 21-8-2012 09:04 PM
bên nhà Yadech có mem nào biết tiếng Thái nghe ngóng được đó, là em mới, hông phải là em cũ trước khi quay PA đâu  Đăng lúc 21-8-2012 09:03 PM
2 tháng hình như là chính thức thôi, giai đoạn tàu ngầm thì cũng kha khá lâu rùi thì phải, nói chung mình cũng thắc mắc em đó có điểm đáng yêu gì mà Weir thích:((   Đăng lúc 21-8-2012 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2098#
Đăng lúc 21-8-2012 20:53:45 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 21-8-2012 18:41
Viết chút cảm nhận về bạn Na để xả stress vì thật sự vẫn chưa chấp nhận nỗi tin về ...

Tên Na này quá hèn nhát,chẳng yêu ai ngoài chính bản thân hắn,sống hưởng thụ và phụ thuộc .Không hiểu sao chỉ có tặng 2 cây sồi ,với mấy cái hoa sồi mà sao hắn có thể reo vào lòng Pin bao nhiêu là hi vọng và chờ đợi trong hơn 10 năm như thế.Mình chẳng hiểu nổi suy tư của Pin nữa{:439:}.Có lẽ cuộc đời Pin gặp quá ít người nên mới thế chăng. Mang tiếng thông minh từ bé tới lớn mà  chẳng  thấy bạn ta sử dụng nó vào việc gì cho ra hồn,ngoài mấy vở diễn  yếu đuối như đàn bà  để chia rẽ tình cảm cha con Yai .Thông minh mà lại bị Orn nó lừa ,nó đục khoét bao lâu.Nói chung là Na rất xứng đáng làm phông nền cho Yai thể hiện ,tội nghiệp bạn đóng vai Na{:423:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2099#
Đăng lúc 21-8-2012 21:11:30 | Chỉ xem của tác giả

thật sự không còn chút khí thế nào dành cho PA nữa

thông tin mỗi ngày càng nhiều hơn - rõ ràng hơn và chắc chắn hơn

may là mình đã nhanh chân mần hết raw rồi

giờ chỉ còn ngóng sub thôi

nếu là phim khác hông phải là PA thì chắc mình sẽ buông luôn rồi

tính rảnh ngồi lảm nhảm vài dòng về ep11 làm mình tan chảy

nhưng giờ thì đông cứng luôn rồi

ghét ku Weir quá đi à{:269:}

P/s: biết là chuyện của người ta, hông liên quan gì mình, cũng chẳng thay đổi được gì, cũng chẳng ảnh hưởng gì mình, nhưng không hiểu sao mình lại cảm thấy như thế này! Có thể là do lâu rồi mình mới có lại niềm tin kiểu như thế này!{:301:}

Bình luận

Ui, chỉ vì mèo mà yêu ẻm à :((. Thôi Weir vui là được, đời Weir cũng nhiều sóng gió rùi, có lẻ giờ chỉ mún 1 lựa chọn an toàn để ổn định thôi. Chúc Weir hanh phúc   Đăng lúc 22-8-2012 05:27 AM
yên tâm đi e Min năm sau là tốt nghiệp rùi ... ra xã hội rồi lúc đó mún yêu liền chứ ij , chưa pik tới lúc đó ku sẽ còn iu e Kat này chăng  Đăng lúc 21-8-2012 09:48 PM
hehe, nói dzậy chứ chủ yếu do mình tức thôi, nhất cự li nhì tốc độ, nói gì nói Min vẫn ưu thế hơn, mỗi tội em Min chẳng muốn yêu, chỉ muốn có thêm bạn thôi^^   Đăng lúc 21-8-2012 09:37 PM
eo còn dài mà nhiều chuyện phía sau chưa hẵn đâu , thì thui đành nhìn họ happy trên màn ảnh thui  Đăng lúc 21-8-2012 09:33 PM
thiệt sự là mất hết tinh thần rồi, chẳng muốn đá động bất cứ gì liên quan đến PA cả...  Đăng lúc 21-8-2012 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2100#
Đăng lúc 21-8-2012 22:31:01 | Chỉ xem của tác giả
thôi rồi hết một thời ta đuổi bóng theo anh thế là chính xác 100% {:431:} rùi matkieng ơi vừa đọc
được tin của người ta là Weir bảo không muốn khán giả quá wan tâm , sợ nhà gái ko vui {:447:} ặc hết
máu thật rùi phải chi ta đừng pik Weir cũng đừng pik PA thì h đâu có thế này {:437:} .Còn nói đối
vs lần này kỳ vọng rất cao đợi xác dịnh xog xui ý ij đây ... đừng công bố cho e nhờ {:409:}
Weir ơi là Weir giết người mất thui .. tin này mình đọc từ bạn ayusaki đó khổ thế ko pik

Bình luận

couple Weir Min đã tan tành....Weir nhẫn tâm..........  Đăng lúc 22-8-2012 06:32 PM
Ta bùn. :(( ko the bo phim Nhung cang coi cang thay tiec  Đăng lúc 22-8-2012 01:26 PM
ko thấy để sao chuyện tình lần này Weir kỳ vọng rất cao  Đăng lúc 22-8-2012 01:02 AM
cứ zj đi ... ship chi cho đời nó khổ  Đăng lúc 22-8-2012 01:01 AM
Mà làm j đến nhà gái rồi ra mắt tùm lum thế này ta bộ tính cưới lun hả ta?  Đăng lúc 22-8-2012 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách