Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1251#
Đăng lúc 6-1-2013 19:59:16 | Chỉ xem của tác giả
ta đã từng đọc rất nhiều truyện ngôn tình rồi! cũng lâu lắm mới được đọc 1 truyện nào có chất lượng như "thú phi". Anh ĐCT rất bá đạo, kiêu ngạo, thâm tình, đôi lúc lại rất trẻ con, lại còn tính độc chiếm không ai bằng. ta cũng tích kiểu nhân vật nữ chính trong truyên của Chu Ngọc , họ mạnh mẽ, độc lập , quyết đoán,  ta rất ghét kiểu nữ chính ủy mị, hơi 1 tý là khóc,. Nội dung truyện rất không giống như các truyện khác, rất mới lạ, đọc nhiều lucs đứng cả tim.  cảm ơn MDH, ss Lãnh Vân,

Bình luận

^_^ chúc bạn đọc truyện vui vẻ hehe  Đăng lúc 6-1-2013 09:49 PM
cứ nhìn thấy comt đúng luật là lại thấy xúc động rớt nước mắt *chấm chấm*  Đăng lúc 6-1-2013 08:45 PM
yêu bạn này ghê  Đăng lúc 6-1-2013 08:22 PM
chuẩn quá, com lần đầu mà rất nguyên tắc :X  Đăng lúc 6-1-2013 08:13 PM
cmt bài đầu tiên mà cứ như này thì phải tốt k ^^  Đăng lúc 6-1-2013 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1252#
Đăng lúc 6-1-2013 20:26:23 | Chỉ xem của tác giả
doanhien gửi lúc 6-1-2013 00:20
Lần thứ hai comt cho thú phi, hihi.
Mình rất thích truyện của chu ngọc , đã đọc qua đ ...

huhu, sao ko ai chém vài phát cho mình tí máu để tiếp máu nhỉ, muốn đọc ngày đọc đêm. Đọc đạo tình thấy ngắn vì khi đọc là truyện đã hoàn, đọc một lèo luôn, bi giờ chờ thú phi như là chờ nuôi thú cưng lớn từng ngày nên cảm thấy dài ơi là dài, huhu
Thú phi ơi, ta chờ mòn mỏi muốn thành thú đá lun rồi.
thật hi vọng sau thú phi MDH sẽ làm thêm một bộ hoành tráng như vậy nữa, hồi bên blog ss Lãnh Vân mình có đọc bộ Phương Đại Trù nữa, ko biết MDH có hứng thú với PĐT ko. Ôi, số kiếp đi rình mò đọc truyện ké của mình bây giờ thêmMDH  nữa rồi.

Bình luận

:)))  Đăng lúc 6-1-2013 09:51 PM
ko sao đâu, vì lần đầu vào đây cho nên hơi lạ lẫm cũng ko có gì kỳ lạ, lần sau chú ý một tí là ok, ko ai trách bạn đâu, vì bạn ko cố ý :D  Đăng lúc 6-1-2013 08:48 PM
hu hu, mình biết lỗi rồi, ko có bất ngờ, phải cám ơn vì các bạn đã nhắc nữa ấy chứ  Đăng lúc 6-1-2013 08:46 PM
ừ thì cái hội mắc dịch cũng dc, bây giờ đang là giờ nóng mọi người đang canh spam để chuẩn bị post truyện cho nên bạn bị nhắc cũng đừng bất ngờ =))  Đăng lúc 6-1-2013 08:42 PM
bạn ấy ghi mà HMD, giống đám thú mắc dịch nhà mình gọi á Ong  Đăng lúc 6-1-2013 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1253#
Đăng lúc 6-1-2013 20:29:18 | Chỉ xem của tác giả
Vừa lướt vài page thì phát hiện một chuyện rất thú vị. Nu cũng vào góp vui đây =))
Đầu tiên là vụ bạn Kim chạy vào nhà đòi giật chủ quyền của anh Lâm. Sau đó là tới chị ong nhảy vào tuyên bố theo tinh thần "zai đẹp đã ít mà bọn họ còn yêu nhau" của cụ =)) đòi lại chủ quyền của Lâm ca cho Ải Ca. Cô kim khóc lóc, nhảy loi choi ko đồng ý, tìm mọi kế chuộc thân cho Lâm ca nhà ta.
Sau đó cụ vào một lần nữa thay MDH ra thông  báo những cặp đôi đã được đóng Mác trong thú phi, trong đó có cặp đôi Lâm - Ải =)) Tuyên bố luôn cặp đôi chính thức là Lâm - Ải và ngăn cô kim ko được giật =)))
Theo em nghĩ, hai chị thế này là bắt nạt bắt nạt bạn Kim, tội kim ghê chưa họ lấy thịt đè người nà =))) Em cũng chen chân vào có ý kiến đây =)) Vì bạn Kim đã ra thông báo giật trai tranh thủ lúc em ko có mặt ở nhà mà giành zai e đã ngầm tia từ lâu, cho nên em đành áp dụng kế sách "đập nồi dìm thuyền", kèm với tinh thần "thà làm ngọc nát còn hơn ngói lành" và tư tưởng "không ăn được thì đạp đổ" của zai Tuyệt. E chính thức đưa ra ý kiến của mình như sau: (để tớ bênh vực bạn kim nhá=)))

THÔNG BÁO VỀ CẶP ĐÔI CỦA THÚ PHI

- Bạn Nu chính thức bỏ một phiếu cho cặp đôi Phi Lâm - Mộ Ải (ai bảo cô Kim tranh thủ tôi ko có ở đây, muốn chiếm zai mà tôi đã thầm  nghía =)))

- Vậy đây là kết quả chính thức của MDH, cặp đôi đẹp nhất trong này là Lâm - Ải với tỉ lệ bỏ phiếu sít sao là 3/4 phiếu đồng thuận. Vậy kết quả cuối cùng là đây, cô kim ko được phép có ý kiến nữa =))

- Nếu ai có bất kỳ thăc mắc nào, xin liên lạc với thông báo các cặp đôi trong thú phi của cụ nhé =))

@ đạp đạp cô Kim, dám giật zai tôi nghía =))

Bình luận

ko tôi vẫn quyết rinh Lâm- Ải về làm sủng nam lol  Đăng lúc 6-1-2013 10:08 PM
Ờ,đó là một câu thành ngữ trong phim chưởng hay nói lắm =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:17 PM
ko biết đâu, muộn rồi=))) tôi lỡ bỏ phiếu rồi, 3 chống 1 cô thua rồi =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:13 PM
Ngọc nát chứ ko thèm làm ngói lành hở cô :))  Đăng lúc 6-1-2013 09:12 PM
huhu ai biết cô tia ngắm, nếu biết sẽ song kiếm hợp bích với cô để chung như tiên sinh :(( ai bảo mấy ngày nay cô off huhu  Đăng lúc 6-1-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1254#
Đăng lúc 6-1-2013 20:42:20 | Chỉ xem của tác giả
doanhien gửi lúc 6-1-2013 20:26
huhu, sao ko ai chém vài phát cho mình tí máu để tiếp máu nhỉ, muốn đọc ngày đọc  ...

nhớ cái hồi đọc Đạo tình mình chờ cả 7 tháng luôn.theo dõi truyện từ khi ss GR mới edit cơ.
hồi đó cũng ngồi ngóng ngày ngóng đêm như ngóng Thú phi bây giờ vậy :)
nhưng chờ đợi là hạnh phúc mà

Bình luận

ss ấy dịch tiếng trung đó, ss ấy dịch toàn truyện hay haha  Đăng lúc 6-1-2013 10:31 PM
chuẩn nàng ạ :)  Đăng lúc 6-1-2013 09:17 PM
nói cung là dịch hay edit thì mình cũng khâm phục khả năng của ss ấy và long trọng cám ơn nhìu thiệt nhìu  Đăng lúc 6-1-2013 08:50 PM
chúng ta cùng ngóng, ko cần uống Alpha Grow cũng thành hươu cao cổ  Đăng lúc 6-1-2013 08:49 PM
thế hả nàng.bây h t mới để ý đó.cứ tưởng ss edit chứ :)  Đăng lúc 6-1-2013 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1255#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2013 20:59:11 | Chỉ xem của tác giả
yk_nhubinh gửi lúc 6-1-2013 20:29
Vừa lướt vài page thì phát hiện một chuyện rất thú vị. Nu cũng vào góp vui đây =))
...

Cô Kim có thấy chưa.

Ngày xưa tôi đã bảo Lâm là của Ải, Ong với Nu cứ nhảy đông đổng lên không chịu, Lâm là của ta của ta của ta. Đến nỗi tôi bảo hôm nào rảnh tôi phải viết fic cho Lâm - Ải, để các cô đừng có hòng mà giành giựt Lâm khỏi tay Ải nữa.

Cơ mà fic tôi còn chưa kịp viết, mà Ong và Nu đã mặc nhiên chấp nhận sự thật rành rành ấy rồi.

Nên Kim ạ, cô đừng mộng đừng mơ gì nữa, vô ích thôi =))

Bình luận

=))))) hóa ra ngày xưa chị Ong với Nu cũng thế ạ =)) em ko biết đâu Phi Lâm là của em, em cũng ko ngại thêm Mộ Ải vào làm sủng nam =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:15 PM
ặc ặc  Đăng lúc 6-1-2013 09:05 PM
Nói chung lời tôi nói đã trở thành chân lý =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:01 PM
em chấp nhận là vì cô Kim chơi xấu giành zai khi e ko có nhà nhá =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1256#
Đăng lúc 6-1-2013 21:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Thấy cái dòng chữ
Chap 74 ... com minh sun    [Lấy địa chỉ]

không hiểu em nó là gì
sau một hồi mới hiểu ra nghĩa đề nghị chơi tiếng việt thì phải là căm minh sun nhá
tiếng việt không có com minh sun
đi ra
đạp đạp đạp MDH và Kim ngàn chấm

Bình luận

cả MDH bắt nạt thỏ bé bỏng =))  Đăng lúc 7-1-2013 05:24 PM
đổi áo đi kìa em iu =)))))))  Đăng lúc 6-1-2013 11:51 PM
cô dùng áo đặt chủ quyền luôn à =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:55 PM
mỗi tội cái áo ngoài chữ Mục Huyền chả thấy chữ gì =)) ĐỘc quyền chiếm hữu =)))))00  Đăng lúc 6-1-2013 10:48 PM
sắm áo luôn, kinh :))  Đăng lúc 6-1-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1257#
Đăng lúc 6-1-2013 21:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao nhiêu lần ra ra vào vào nhìn thấy "com minh sun" kia rồi nhưng mà 2 mắt cứ lim dim, chắc không chờ được, đi ngủ sơm giữ gìn nhân sắc vậy, mai đọc cũng chưa muộn. Các bạn chờ đợi trong vui vẻ nhé
Chúc mọi người ngủ ngon, cũng thương nhan sắc mà ngủ sớm nha

Bình luận

chúc bạn ngủ ngon, chắc tới 1g sáng cụ mới post quá =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:54 PM
chúc cô ngủ ngon  Đăng lúc 6-1-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1258#
Đăng lúc 6-1-2013 21:51:44 | Chỉ xem của tác giả
Òa òa tình hình là tối nay mình không giựt được tem chap 74 rồi.
Thấy dòng chữ com min sun mà mừng gì đâu, thế là đã sắp được gặp lại couple yêu thích.
Tự nhủ là phải 1 lần giành được tem của Thú phi nhưng già cả rồi bây giờ phải đi ngủ sớm, mai còn lết đi làm nên thôi nhường lại cho các bạn khác, * đau xót* ^^.
Không biết còn bão không, mong các bạn hãy com đúng luật, đừng spam để còn có chương mới mà đọc  chứ cứ để nhắc hoài. Cút mà nóng giận, bực bội lên là....=)))
Chúc MDH và các bạn trong thớt ngủ ngon, 1 tuần làm việc và học tập đầy hiệu quả *lăn đây*

Bình luận

truyện hay phải từ từ mà đọc :))  Đăng lúc 6-1-2013 10:47 PM
chúc cô ngủ ngon  Đăng lúc 6-1-2013 10:23 PM
tui out đây, g9 cô nhé ^^  Đăng lúc 6-1-2013 10:15 PM
tui có nói tui k đọc nữa đâu=)), mai nhảy tiếp mà. đã bẩu là trong người k khỏe, đọc tiếp sợ k cảm thụ được cái hay của TT. từ từ nó mới nhừ chứ=)))   Đăng lúc 6-1-2013 10:11 PM
Tụi tôi nhận được khá nhiều bài viết rất hay cho TT từ khắp nơi,cũng nhận đc rất nhiều lời cảm ơn của mn ở các 4r khác,với tụi tôi thế là đã đủ =)  Đăng lúc 6-1-2013 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1259#
Đăng lúc 6-1-2013 22:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Iza hay quá, mình cứ tưởng là hok được xem tiếp thú phi nhữ chứ. Mình thích truyện này lắm, lúc bắt đầu xem là làm 1 mạch hết 30 chap luôn xem mà không dừng lại được, nhất quyết phải xem cho hết. Lúc sis LV đóng page mình thấy tiếc lắm vì ngày nào mình cũng ngồi đón xem, update page của sis liên tục luôn nha. Biết được lý do thì thấy buồn cho sis quá. Sis cố lên mặc kệ mấy kẻ đó nha.
Đồng thời cũng thanks mấy bạn nhiều nhiều... vì đã tiếp tục bộ này. Iu mấy bạn quá đi mất.

P/S: vì văn của tớ quá tệ nên bình thường chỉ xem, thanks và like thoy chứ chẳng dám cmm... <lần đầu tiên viết cái này á, dở thì đừng có cưới nhé, iu các bạn quá đi mất> ^O^

Bình luận

com thế này là xem như đã giúp tụi mình đỡ phải đi nhắc spam rồi, chúc bạn đọc truyện vui vẻ :))  Đăng lúc 6-1-2013 10:53 PM
bạn cứ comt thế này là đc xD  Đăng lúc 6-1-2013 10:27 PM
bạn cứ làm đúng lụât kites, mn mừng còn k hết ai cười đâu ^^  Đăng lúc 6-1-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1260#
Đăng lúc 6-1-2013 22:53:43 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ thứ 2 mình đọc của Chu Ngọc.
Mình rất thích văn phong và cách xây dựng truyện của tác giả này.
Subteam dịch cũng rất hay, khiến người đọc cảm nhận được thần thái rõ ràng của từng nhân vật và câu chuyện.
Thanks subteam nhiều!

Bình luận

bọn mình edit truyện ko phải dịch, càng ko làm sub cho video ^^ chúc bạn đọc vui vẻ  Đăng lúc 6-1-2013 11:40 PM
tụi mình chỉ edit cảm ơn bạn đã ủng hộ, chúc bạn đọc truyện vui vẻ :)  Đăng lúc 6-1-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách