Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1211#
Đăng lúc 5-1-2013 16:37:56 | Chỉ xem của tác giả
Híc! Đọc xong chap này cảm động muốn khóc luôn.Cuối cùng họ cũng thoát ra ngoài rồi. Phục mấy con vật nhỏ đó quá.
Đọc đoạn Tuyệt với Vân khinh động phòng làm mình nôn quá đi. không biết khi nào thì đến cháp đó. Hình như lúc đó Vân khinh đã gặp lại tỷ tỷ của mình thì phải.

Bình luận

động phòng còn xa vời xa vời lắm =)) chúng ta chỉ biết chờ mà thôi =))  Đăng lúc 6-1-2013 06:00 PM
còn dài lắm mới tới động phòng hic  Đăng lúc 6-1-2013 05:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1212#
Đăng lúc 5-1-2013 16:38:04 | Chỉ xem của tác giả
Truyện rất hay!!! Cảm ơn MDH đã tiếp tục làm tiếp chuyện này. Bị thích Chu Ngọc từ hồi Đạo Tình. Tình tiết gay cân, hấp dẫn. Thích nhất là nhân vật nữ chính giỏi giang có bản lĩnh giúp đỡ được nhiều cho nam chính, không như ngôn tình khác nữ chính lúc nào cũng ngu ngu ngơ ngơ

Bình luận

^_^ chị Khinh là tuyệt vời nhất mà  Đăng lúc 6-1-2013 05:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1213#
 Tác giả| Đăng lúc 5-1-2013 16:39:03 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG CÁO
VỀ CÁC COUPLE CỦA THÚ PHI

Điều 1. Thú Phi có các couple và sở hữu sau :

1. Tuyệt - Khinh
2. Lâm - Ải
3. Hữu - Song Sinh Anh (cung Tứ)
4. Tả - Song sinh Em (cung Tứ)
5. Tình - .... (bí mật)
6. Thiên - Ong MD
7. Khiêm - Kim ngàn chấm (lolz)
8. Điêu + Giáp + Hổ - Cút.
9. Xà - Nu
10. Hành - .... (số phận chưa biết ra sao nên để sau hãy tính)
11. Đám anh em nhà họ Mặc và Sở Vân với mớ thủ vệ các cung =))

Điều 2. Sau thông cáo này mọi tuyên bố chủ quyền couple này khác đều vô hiệu lực.

Điều 3. Xem lại điều 1 và 2

CHỦ TỊCH HỘI ĐỒNG MDH

Đóng dấu cộp cộp

Cút nhất hội ngây thơ.

Bình luận

e ko thích xà, thôi cho em mấy anh đi theo hộ vệ cho người tình của tình tỷ đi =)) 8 anh cũng ok =))  Đăng lúc 6-1-2013 06:01 PM
cụ ơi ko chịu đâu, em ghét TCK mà huhu  Đăng lúc 6-1-2013 04:16 AM
em bt với Thiên, ghét cay đắng Khiêm hừ hừ  Đăng lúc 6-1-2013 01:23 AM
Thôi được rồi, Thiên thì Thiên, đằng nào mình cũng thương anh ấy =)) nhận nhé, cấm giành với mình, sẽ có 1 bài dành cho anh nhà mình :X  Đăng lúc 5-1-2013 10:49 PM
cụ ơi em mún Bạch Hổ cơ T.T  Đăng lúc 5-1-2013 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1214#
Đăng lúc 5-1-2013 16:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Vừa dượt lại hết 10 page, ngày nào mình cũng vào đây hóng truyện, nhưng đặc biệt mấy hôm nay không khí trong box mình nóng lên, đến nỗi đầu tháng bận tứ tung mà mình còn cố lội page xem tình hình thế nào.
Các bạn vô tình dính phải lỗi spam, ai cũng có lúc có mắc lỗi nhưng không nên phạm hai lần một sai lầm, cứ nghĩ như thế thì lần sau không bao giờ phải làm phiền đến editors.
Còn các bạn  cố tình spam, làm ơn nghĩ theo hướng này xem, con người ta ai cũng thích tự do, ai cũng hướng đến cái tôi cá nhân của mình và muốn làm mọi thứ theo ý mình (gọi là kites mà lại!). Nhưng chúng ta là một cộng đồng, mà đã tham gia làm thành viên thì thiết nghĩ nên dành cho nhau chút gì đó gọi là qua lại. Hơn nữa, chúng ta vào box này xuất phát đều là người đọc sách, trên một mặt nào đó lại đang hưởng thụ thành quả lao động của người khác. Xin hãy dằn cái tôi của chúng ta xuống, dành cho MDH sự tôn trọng xứng đáng với họ.
Có vài lời ở trên, nếu vô tình làm ai đó buồn lòng mình xin lỗi trước nhé.
Cảm ơn các bạn MDH đã mang bộ truyện này trở lại - vì mình vốn nghĩ không có cơ hội xem hết bộ này mà.

Bình luận

cảm ơn bạn đã com ủng hộ và thông cảm cho MDH :D  Đăng lúc 6-1-2013 05:24 PM
^^  Đăng lúc 6-1-2013 04:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1215#
Đăng lúc 5-1-2013 18:24:36 | Chỉ xem của tác giả
Ý T_T lâu lắm rồi mới được đọc tiếp thú phi từ sau "vụ án vườn LVH" >.< cuối cùng thì truyện cũng được edit tiếp, cám ơn các ấy của MDH nha!! Dù gì thì kẻ có công người góp sức, cmt 1 bài cổ súy tinh thần các bạn đã đóng góp cho dân chúng các truyện cực phẩm :loveliness:

Bình luận

chúc bạn đọc truyện vui vẻ nhé :D  Đăng lúc 6-1-2013 05:26 PM
^_^  Đăng lúc 6-1-2013 04:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1216#
Đăng lúc 5-1-2013 18:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang đọc đạo tình thấy mấy bạn nói thú phi rất hay nên qua coi ai dè đâu lọt vô hố này rồi Tuyệt ca và Mặc ca đều bá đạo và tuyệt như nhau , một người thì tức lên thì cắn người còn người còn lại thì lại thích hôn người , chỉ tội tội cho Khinh tỷ và tâm tỷ ôi luyên thuyên nhiều quá cám ơn các bạn đã edit truyện :):)

Bình luận

ngoài vụ thích động mỏ, tuyệt ca còn thích động tay động chân, sờ mó lung tung còn mặc ca hình như là ít thì phải :D  Đăng lúc 6-1-2013 05:28 PM
lão đại cũng thích hôn mà =)))))))))))  Đăng lúc 6-1-2013 04:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1217#
Đăng lúc 5-1-2013 18:55:09 | Chỉ xem của tác giả
Hazz, mấy ngày ăn ở ẩn, không onl, cứ tưởng vào sẽ được đọc từ 3 đến 4 chương nữa của Thú Phi ( vì tính như thường lệ 2 ngày một chương ý ạ).

Phơn phởn ham hố chạy vào, đập vào mắt là dòng chữ làm mình đau lòng lắm luôn, hoãn 5 ngày vì spam, ôi giời tôi xin mấy bạn.......

Mấy bạn không thấy người ta dù bận rộn này nọ, công việc riêng tùm lung mà vẫn bỏ thời gian edit truyện miễn phí cho các bạn đọc, không giúp + động viên  gì thì thui còn phá, hazz, không biết mấy bạn suy nghĩ gì, rảnh chuyện quá nên đi war ah, hazz..........

Làm ơn đừng spam nữa được không, xin các bạn đây!!!!!!!!!

Bình luận

hóa ra treo truyện lâu thế rồi à =)) bạn chịu khó đi :D cảm ơn bạn đã ủng hộ :D  Đăng lúc 6-1-2013 05:29 PM
nốt ngày mai là có truyện rồi mà.  Đăng lúc 6-1-2013 05:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1218#
Đăng lúc 5-1-2013 19:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, truyện đang hay thì chỉ vì spam mà phải dừng lại hả bạn Kurt. Đang đến đoạn gay cấn
“Chết tiệt, ta giết ngươi.” Sắc mặt Độc Cô Tuyệt xanh mét, giận dữ hét lên

Đoạn này anh Tuyệt ăn một hũ dấm chua hehe, để xem anh sẽ làm gì với Xuyên Sơn Giáp.
Tớ đã đọc đến lần thứ 2 chương này rồi, trong lúc chờ đợi chương mới của MDH.
Mà truyện này các bạn không làm bản đọc truyện tự động như các truyện khác à?

Cảm ơn các bạn MDH, chờ đợi là hạnh phúc.

Bình luận

thế bản đọc đấy gọi là gì nhỉ, mình viết nhầm, sorry các bạn?  Đăng lúc 8-1-2013 11:16 AM
kitesbook chưa làm đâu bạn ạ:D còn chờ xem phản ứng của mọi người thế nào đã :D  Đăng lúc 6-1-2013 05:30 PM
bản tự động mà bạn nói là kitesbook ý hả? chưa làm bạn ạ ^^ tại chưa vào guồng á  Đăng lúc 6-1-2013 04:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1219#
Đăng lúc 5-1-2013 19:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 5-1-2013 16:39
THÔNG CÁO
VỀ CÁC COUPLE CỦA THÚ PHI

Giờ thì mềnh biết vì sao cô Kurt kia lại hay bị virut tấn công rồi. Về phương diện nghề nghiệp, mềnh có một đề nghị MDH nên kiềm chế sự sung sướng lại. Tim các cô hoạt động quá mức, chẳng có lò xo nào chịu nổi sự co dãn quá mức như ở cơ thể :  YÊU QUÁ NHIỀU. Anh nào ngon là đóng dấu...là cộp...là sở hữu.
Không ổn, không ổn (lắc đầu, nâng kính)
STOP HERE!
Bác sĩ thú y, he he

Bình luận

cô kim là trái tim nhiều ngăn, cái gì mà chỉ có mỗi một mình hàn ca chứ =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:33 PM
chị ơi, đâu có đâu, truyện nào zai hàng đặc biệt em mới tranh nhé huhu, hiện tại vẫn cô đơn léo lắt đút thuốc cho tiên sinh nhé  Đăng lúc 6-1-2013 04:20 AM
Cô Ong không nên tin cụ D. Nguyên bản vưỡn vậy, chỉ đen và già hơn thui :))  Đăng lúc 5-1-2013 11:02 PM
xem avarta đi, giống y chang :))  Đăng lúc 5-1-2013 11:01 PM
Cô Chun xài hàng hao hử =)) cô không nên quá như thế chứ, hàng xài dài hạn mà hao như thế sao chịu nổi hở cô =))  Đăng lúc 5-1-2013 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1220#
Đăng lúc 5-1-2013 19:43:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hixx. Mình đang hóng truyện thì lại thấy thông báo hoãn mấy ngày rồi, buồn ghê =.= Mà các cô cơ bản chắc cũng đoán đc tình hình rồi nên cũng ko thấy bất ngờ lắm thì phải :))
Mới đầu thấy thỉnh thoảng phải comment vậy mình cũng hơi thấy ngại. Nhưng đọc nhiều mới thấy nhiều bạn quá thiếu ý thức. Nhiều lúc mình cảm thấy ko những các bạn spam quá đà mà còn như kiểu cố tình gây rối vậy, dù cho ko chỉ có mod, mà các member đã nhắc nhở quá nhiều =.=
Thôi thì cũng muốn các cô nhờ có những dịp nhue này tranh thủ nghỉ ngơi đi vậy, chứ thấy các cô nhìu khi cuộc sống cũng bận rộn mà vẫn hàng ngày edit truyện cho mọi người đọc thấy cực gì đâu.
Cảm ơn các cô nhìu.
Cũng chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé ^^ Thân :x

Bình luận

chắc ngoài những bạn ko biết thì có một số người cố tình phá đám thôi :))  Đăng lúc 6-1-2013 05:36 PM
hoãn mấy ngày mà vẫn còn rất nhiều bài spam kìa haizz  Đăng lúc 6-1-2013 04:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách