Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1271#
Đăng lúc 7-1-2013 02:39:35 | Chỉ xem của tác giả
he he truyện của CN đúng là khơi gợi lòng tham con người mà, đọc một chap muốn đọc liền thêm chap nữa,

chỉ muốn đọc hoài đến khi nào hết truyện thì thui ><, cứ mỗi lần dừng là mỗi lần gây cấn a, zai mới xuất hiện nữa ùi, nhiều năm trước đã ấn tượng zai này ùi :D

haiz mình mà đọc TP lúc hoàn chắc nguyên một bộ đọc trong vòng 2 , 3 ngày là xong wak @@

thank MDH *ôm ôm các sis*

Bình luận

sis cũng ác không kém nha ^^ xì poi kiểu này còn chết con người ta rùi :D  Đăng lúc 8-1-2013 02:31 PM
ấn tượng? mình chỉ mún băm vằm zai này ra, vì sao á? sau này sẽ hiểu , hắc hắc  Đăng lúc 8-1-2013 03:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1272#
Đăng lúc 7-1-2013 03:12:03 | Chỉ xem của tác giả
em mới đọc truyện này mà thích quá trời luôn á.......
anh Tuyệt siêu siêu bá đạo. còn chị Vân Khinh siêu siêu cute
Điêu Nhi mới gọi là đáng iu nhất:x

Bình luận

mình thích Bạch Hổ vương nữa cơ lol  Đăng lúc 8-1-2013 03:20 AM
:D sau này còn màn ghen tuông đánh nhau với thú hay lắm cơ :)  Đăng lúc 7-1-2013 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1273#
Đăng lúc 7-1-2013 04:54:13 | Chỉ xem của tác giả
Haiz... Các ss cũng thật là ko kém j chị VK cả :)) đang đọc đến đoạn hay thì cắt phụp một cái làm tàu ngầm em đây cũng phải trồi lên, nhưng em xin cam đoan là e có reply Thú phi rồi mà, không nhớ là lúc nào nhưng chắc là đã bình loạn đôi chút rồi.
Đã viết thì ít ra cũng chất lượng tí cho mn khỏi khổ rồi bị ngừng truyện nào, thương tâm quá.
Đọc riết vẫn thấy Chu Ngọc hợp viết truyện hiện đại hơn ^^ tuy là tinh thần bá đạo ở đâu cũng như nhau, câu chữ không lẫn vào đâu được nhưng mà quả thật cảm giác lối viết miêu tả sự bá đạo này ko hợp với thời cổ đại cho lắm, nhưng mà hết bá đạo hiện đại thì tất phải có cổ đai. Thật phục sát đất cách tâng bốc nhân vật của tác giả. Lúc đầu không biết nhân vật nguy hiểm chỗ nào mà chỉ cần tgia nói chắc như đinh đóng cột là người ta nguy hiểm cùng bá đoạ thì mình đã tin sái cả cổ rồi.
  Cách phản ứng của các nhân vật luôn rất "bá đạo", luôn chỉ hướng về phía trước và tin tưởng 1 người, diễn biến tâm lí cũng hành động hết sức lô gic luôn là điểm mạnh trong văn phong của tác giả, đọc mà thích mê chẳng thấy lỗ hổng nào. Tài thật. Chị VK hơn chị 9 trg Đạo tình ở chỗ là "trâu" hơn, khinh công rồi âm công đều tường tận nên chắc là mạnh hơn chứ cũng chẳng yếu đuổi mấy, lại còn lạnh lùng phải biết. Nói đi nói lại sao thấy giống bình loạn game quá này?

Cảm ơn các ss đã edit truyện này, và cố gắng nữa nhé. Em là hóng lắm vì kể từ đạo tình chết mê mẹt mà chẳng tìm được truyện nào của Chu Ngọc để đọc nữa.

Bình luận

Chắc e bị loạn não đấy, mn đừng chấp :) Thương các ss bị spam quá, phải e thì cũng ghét nhưng có ng này ng kia ss ah, bỏ qa đi dễ thở hơn ấy!  Đăng lúc 8-1-2013 07:14 AM
Mình fan ruột ĐT nhưng cũng thích TP hơn ĐT, em ơi em chưa trả lời bài viết nào ở thread cả, nếu có chắc chỉ bình luận thôi bài này là bài đầu tiên em trả lời   Đăng lúc 8-1-2013 03:22 AM
mình cũng thấy thế, ko biết bạn đã đọc hai bộ gia hữu điêu thê và điêu phu chưa, nhưng quả thật chị ngọc viết cổ đại hợp hơn hiện đại :)  Đăng lúc 7-1-2013 12:42 PM
riêng mình thấy CN viết cổ đại hợp hơn hiện đại.  Đăng lúc 7-1-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1274#
Đăng lúc 7-1-2013 06:56:54 | Chỉ xem của tác giả
hì hì đã có chap mới rồi ^^
chap này anh Tuyệt làm quà tặng lớn thật.
cơ mà bá đạo thật , chị Vân chưa kịp trả lời có đồng ý ko thì đã “Dám không hài lòng, mau tạ ơn.”  =))
mà bọn quan thần trên triều có đám nữ nhi tầm thường cũng bày đặt với cao với anh tuyệt =.=
chê Vân khinh nhà ta , sau này chị trổ tài cho lé mắt

Bình luận

:)))) anh Tuyệt hời bỏ xừ lol  Đăng lúc 8-1-2013 03:25 AM
=))) cái đám quan thần định với cao ấy nay được dịp thấy anh tuyệt mừng ra mặt, lại còn sợ người ta k chịu nhận quà, còn đe dọa nữa chứ :)  Đăng lúc 7-1-2013 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1275#
Đăng lúc 7-1-2013 08:21:35 | Chỉ xem của tác giả
Thích truyện của Chu Ngọc vì nam nữ chính lúc nào cũng sạch. Dù nam phụ có tuyệt vời thế nào quay xung quanh thì các chị cũng chẳng mảy may liếc mắt. Thêm nữa là lối tư duy của nhân vật nữ rất thú vị. Tuy là đọc thể loại cung đấu cũng thú vị, (mình bị té hố Thứ Nữ TT^TT), nhưng cá nhân mình không thích nam chính dù chỉ yêu nữ chính, nhưng vẫn cứ phải ăn ở với người khác, ích kỷ hay vị kỷ cũng được nhưng dù nam chính có soái đến đâu thì cũng không thể nào chấp nhận việc chia sẻ. Đó chính là lý do mình càng thêm thích truyện của Chu Ngọc.

Một điều nhỏ nữa là không biết thời đại này là thời đại nào, không biết có phải nhà Tần của Doanh Chính, căn cứ theo truyện thì các nước Hàn, Yến, Sở, Tề vẫn còn tồn tại, suy ra có thể đây là thời gian Tần Thủy Hoàng thống nhất Trung Hoa, nhưng họ vua lại là Độc Cô, kế nữa nhà Tần trong truyện lại đã có truyền thống mấy đời tổ tiên để lại, vậy chắc không phải Doanh Chính. Vậy bối cảnh của truyện có lẽ là hoàn toàn hư cấu rồi...

Bình luận

bối cảnh truyện chị Ngọc hư cấu mà bạn ^^  Đăng lúc 8-1-2013 03:26 AM
Mình cũng có suy nghĩ giống bạn, ko thích sự chia sẻ, cho nên thích hàn ca chứ ko thích khâm ca :)bối cảnh lịch sử là hư cấu cả đấy bạn :)  Đăng lúc 7-1-2013 12:46 PM
truyện của chị Ngọc làm gì có thật ^^. Ngay chương 66 có cái chú thích về Hàn Phi Tử đã thấy ^^  Đăng lúc 7-1-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1276#
Đăng lúc 7-1-2013 09:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Nhảy vào ôm hôn MDH thắm thiết moahzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Làm thế nào để diễn đạt nỗi nòng của em đêi, mong mỏi hàng ngày hàng giờ để đọc truyện cuối cùng các Nàng đã thỏa mãn thú đọc truyện của iêm cũng như của mọi người

*lăn lăn* nhảy bổ vào um hun* cụ Cút nè, ss Ong nè, và Nu nè

Bình luận

sao cô nỡ bỏ quên tui T^T  Đăng lúc 8-1-2013 03:31 AM
chết thật, có cả cô Kim nữa à, nhảy bổ vào hun hun cô Kim tiện tay rờ 1 cái, há há há há  Đăng lúc 7-1-2013 12:56 PM
chết thật, cô hun thiếu người rồi, kéo cô kim vào luôn chớ :) cơ mà đừng có tranh thủ hun rùi sàm sỡ đấy nhá =))  Đăng lúc 7-1-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1277#
Đăng lúc 7-1-2013 09:54:52 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha ...Úm ba la ra món quà độc nhứt cho chị VK. Mình cũng thik quà ý...Ước j cũng có soái ca nào đến cửa nhà mềnh rồi tặng quà như thế...{:301:} Chắc daydream toá.
Mà anh Tuyệt cũng thật vô đối đã tự biến mình thành quà rồi còn nói chị VK :"dám không nhận" .(Chết cười ) Chị Khinh nếu mà ko nhận chắc anh cũng tự đến cửa mà bắt ng ta phai nhận lấy ý chứ. Dám lắm
Dạo qua một vòng thấy tình hình xì pam có vẻ rất hot. Cũng muốn xí xớn ý kiến ý cò một tẹo. Mọi người nếu ủng hộ MDH thì nên tuân thủ quy định chung đi. Các bạn ý edit truyện cũng mệt rồi lại còn phải mắc công đi nhắc nhở mọi ng nữa càng mệt mỏi. Đây là nơi mọi ng cùng nhau chia sẻ những niềm vui nhỏ nhỏ đừng làm nó mất zui vì bất kì lí do cá nhân nào.
MỘT NGƯỜI VÌ MỌI NGƯỜI RÙI THÌ MỌI NGƯỜI MỚI VÌ MỘT NGƯỜI Ý
CÁC BẠN MDH CỐ NHÊN !!!    HUG...& THANKS

Bình luận

Ý...là t vô ý đấy...ko cố tình đâu :P. Sửa lại rồi...haizz cũng tại quen cái nếp nghĩ rồi, chắc phải sửa não quá  Đăng lúc 8-1-2013 09:46 AM
hic bọn mình edit ko phải dịch á T_T spam vẫn thích spam chả biết cố tình hay vô tình nhưng vẫn bực  Đăng lúc 8-1-2013 03:38 AM
cảm ơn bạn đã ủng hộ, hi vọng tình trạng spam sẽ chấm dứt sớm :)))  Đăng lúc 7-1-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1278#
Đăng lúc 7-1-2013 09:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Sau 5 ngày TP đã tái xuất giang hồ.Hào hứng quá đi mất.Đang hứng thú với cái hòm kia thì Tề thái tử tái phá đám làm chi không biết.Chap sau Tuyệt ca lại được phen ăn cả thùng dấm chua đây mà :))."Bị ban hôn" k những không cự tuyệt mà với Tuyệt ca lại là chuyện đương nhiên phải như thế thật là bá đạo.:)).Lại còn màn trừng mắt nhìn nhau của Hành ca với Tuyệt ca nữa chứ :)).."Hành ca" à ca về phải luyện tập nhiều nhiều vào nhá công lực của ca chưa là gì với Tuyệt ca nội công thâm hậu đâu :)).
Hy vọng lần này số lượng bài spam sẽ nhỏ hơn 10.Các bạn hãy thực hiện đúng luật nhé còn không muốn cm thì thôi.
P/s : Thanks các nàng MDH nhá..Dù biết các bạn ai cũng bận ai cũng có nhiều việc riêng mà các bạn vẫn chăm chỉ edit làm cho các nàng thi nhau sụp hố <3<3.Thôi t đi mầm bé Long Trạch đã..Chúc mọi người 1 ngày tốt lành ^^

Bình luận

chúc bạn ngủ ngon  Đăng lúc 8-1-2013 03:41 AM
hành ca mặt ko dày bằng tuyệt ca =)) chúc bạn một ngày vui :))  Đăng lúc 7-1-2013 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1279#
Đăng lúc 7-1-2013 10:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Mới sáng ra đã thấy có quà mừng to đùng của anh Tuyệt thế kia thì còn gì bằng :)) Mấy ngày đông lạnh lẽo dài cổ hóng truyện vì spam cuối cùng đã có chút nắng ấm :)) Mặc dù đã đọc rồi nhưng giờ đọc lại vẫn thấy hồi hộp và gay cấn như ngày đầu :)) Thích anh em Hành - Tuyệt ghê cơ, ông anh cứ thích chọc ông em, cơ mà ông em chẳng thèm coi ra kí lô nào, sắc mặt thay đổi liên xoành xoạch :))

Bình luận

cô này đọc convert rùi hả?  Đăng lúc 8-1-2013 03:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1280#
Đăng lúc 7-1-2013 10:13:52 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng hết 5 ngày rồi :((
hôm qua bảo thức đợi chương mới mà tới 11h mấy đuối quá ngủ mất T____T. Món quà " Độc Cô Tuyệt" =)), quà này bự quá, lại còn giá trị, Vân Khinh hời rồi :3. Bạn Tuyệt tinh tế quá T^T, cái dịu dàng của bạn Tuyệt là từ trong mà ra, Chu Ngọc đẻ ra Độc Cô Tuyệt vì quá dịu dàng quá tinh tế nên phải để cái lãnh khốc lên mặt để phủ lại. Chưa cưới đã lo người ta sau này lỡ anh có nạp phi bị ngkhác coi thường, bắt nạt T___T.
“Dám không hài lòng, mau tạ ơn.” Độc Cô Tuyệt nghe vậy, nhướn mày, trừng mắt nhìn Vân Khinh chằm chằm, nhỏ giọng khẽ gầm lên với cô. => sợ Vân Khinh nhà ta buồn đời từ chối 1 cái thì anh lại quá đen =)). Cái trẻ con, sự chiếm hữu của Tuyệt từ mấy cái nhỏ nhặt vầy đây T^T.
chap sau lại có mùi dấm =)). Người bạn Tuyệt hình như lúc nào cũng có mùi =)). Gặp Thái từ Tề Quốc rồi chắc sắp gặp lại tỉ tỉ của Vân Khinh. Muốn đọc xem cảnh anh ấy ghen với Tỉ của chị như nào, để coi anh ấy tự hạ thấp bản thân đến mức nào :">.
cám ơn MDH nhiều nhiều, các nàng làm việc vất vả rồi <3
hy vọng chap sau mọi người sẽ để ý hơn, đừng spam để truyện không bị hoãn nữa T____T.

Bình luận

làm gì có chuyện anh Tuyệt chịu nạp phi thiếp gì đó =)) trong mắt anh chỉ có mình Vân Khinh thôi =)) có điều anh mún danh chính ngôn thuận cho VK ko bị dèm pha đó mà lol   Đăng lúc 8-1-2013 03:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách