Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1281#
Đăng lúc 7-1-2013 10:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic....mình vốn làm SR lâu rùi, có nick nhưng vì không tham gia nhiều hoạt động nên không có vào...Vậy mà bây giờ vì ham sụp hố Thú Phí này mà lại phải hiện thân mất rùi....

Dù sao vẫn cám ơn nhừng bạn trong MDH đã dành thời gian và tâm huyết cho Thú Phi (mình đọc convert mà nuốt không trôi, thực sự là khó quá...)

Hi vọng MDH ngày càng có nhiều dự án hay hơn nữa nhá <3 <3 <3

Bình luận

TP là dự án cuối cùng của MDH rùi ^^ bạn thông cảm, chúc bạn đọc vui vẻ  Đăng lúc 8-1-2013 03:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1282#
Đăng lúc 7-1-2013 10:43:44 | Chỉ xem của tác giả
đang đọc tới chap 69 hấp dẫn với những cơ quan mật thất sắp vượt qua cầu Sinh tử. hồi hộp . vẫn biết là sẽ thoát ra khỏi lăng nhưng bằng cách nào? các bạn dịch văn Chu ngọc mượt ghê cơ. từng hình ảnh , tâm trạng, hành động hiện lên loang loáng , xẹt xẹt trong đầu mình ý.mình không biết vì số phận đã đẩy Vân Khinh(Đinh Đinh) thành biểu cảm lạnh nhạt ít cười ít lộ tâm là đúng hay sai nữa? trong hoàn cảnh lòng người không rõ thì như vậy là an toàn cho bản thân. à mà , người cười nhưng tâm xà thì sao? mâu thuẫn nhỉ. phải đặt vào trường hợp cụ thể , đồi tượng và cả tấm lòng trong sáng ,chân thành thì dù có cố gắng che giấu thì cũng nhìn ra, yêu thương thôi. cơ duyên đã để cho 2 con người tưởng chừng như lạnh lùng,thờ ơ , lạnh nhạt như ĐCT và VK phải mỉm cười,động lòng. sau khi xem phim BBKT thì mình muốn có nhiều tiểu thuyết được chuyển thể thành phim ghê . phải thật hoành tráng nha. ai đóng vai ĐCT (yêu diễm) được đây? ^_^. à Lan Lăng Vương cũng mang mặt nạ giống ĐCT sắp lên phim rồi nhưng tuyến nhân vật nữ thì khác . thui tóm lại là, mắc cỡ ghê làm tàu ngầm chìm chìm giờ thì nổi lên để tám để được  đọc tiếp thui. ~~~~~

Bình luận

bọn mình edit ko phải dịch bạn ạ, và bạn ơi mình ko thích bị chuyển thành phim , đọc truyện thích hơn, tha hồ tưởng tượng, phim mất hết hình tượng  Đăng lúc 8-1-2013 03:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1283#
Đăng lúc 7-1-2013 10:47:26 | Chỉ xem của tác giả
Ặc ặc....bắt mình comment sao đây khi mà chưa đọc được tý chữ nào vậy???????????

Có kiểu post nào khác không vậy hội ơi, chứ chưa đọc mà com giống nói chuyện suông quá ah

MDH fighting!

Bình luận

69 chương trước bạn ko đọc à? bạn ko thích comt thì thôi, ko ai bắt ép gì cả :|  Đăng lúc 8-1-2013 03:50 AM
ko đọc, chỉ xem thôi, chắc chắn là như vậy  Đăng lúc 7-1-2013 11:35 AM
vậy 69 chương trước bạn k đọc?  Đăng lúc 7-1-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1284#
Đăng lúc 7-1-2013 11:01:30 | Chỉ xem của tác giả
ầy chap này, anh Hành thay anh Tuyệt đóng gói chính bản thân anh Tuyệt gửi cho chị Khinh roài, thiếu mỗi cái vụ cho vào hộp rồi thắt nơ nữa thôi
=,.= thật chứ chẳng thấy ai mặt dày như cái anh Tuyệt này, chị ấy chả xin thì thôi, anh còn xin hộ =,.=
từ chap sau thì MDH beta vất vả ấy, diễn biến kịch liệt thế mà
chap sau là cách những ngày tháng đau khổ không xa nữa rầu TT____TT
ôi anh Hành của iêm, anh Tuyệt của iêm
:(( sao mà ghét mấy cái thằng nước Tề nước Sở thế
nhất là mấy người nc Sở ấy ...  :(( khổ thân chị Khinh

Bình luận

cô nì cầm xì poi dưới mọi hình thức nhé lolz  Đăng lúc 8-1-2013 03:51 AM
;)) đc đc để em edit lại  Đăng lúc 7-1-2013 06:49 PM
xì poi trắng trợn nhá. yêu cầu edit dòng cuối cùng đê.  Đăng lúc 7-1-2013 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1285#
 Tác giả| Đăng lúc 7-1-2013 11:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao sau chương 74 số bài phạm luật lại càng nhiều là thế nào?

Nhớ chương 70, 71 mình đều để 1 dòng màu hồng ngay trên đầu hướng dẫn cách đọc chương ẩn rồi cơ mà?

Lại thêm mấy bài cmt cho chương 74 cũng phạm luật nốt.

Mình có cảm giác các bạn không biết chữ thì phải. Hoãn 5 ngày chắc chưa là gì đâu nhỉ.

Ps: Mới tưởng rảnh rang được tí đang định ăn trộm thời gian beta 76, ai dè sếp lại bắt làm 1 đống báo cáo đầu giờ chiều xong. Hận đời vô đối. Sợ là không đủ hàng thú phi để post theo lịch mất.

Bình luận

5 bài spam nha cụ  Đăng lúc 7-1-2013 06:54 PM
sếp ngồi ngay sau lưng mà vẫn đọc tỉnh bơ :))  Đăng lúc 7-1-2013 03:08 PM
check FB nha cụ ;))  Đăng lúc 7-1-2013 02:32 PM
chiều nay chắc hơi rảnh, quăng đi chiều và tối nay tôi chỉnh cho xong luôn, mai mần việc khác :))  Đăng lúc 7-1-2013 01:00 PM
ok, xong sẽ send cụ ngay ;))  Đăng lúc 7-1-2013 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1286#
Đăng lúc 7-1-2013 11:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn MDH đã edit bộ tr này...
Hj!! Mong là a Tuyệt với ss Khinh không có xảy ra chuyện j biến cố khiến cả 2 người phải rời xa nhau. Đọc thế buồn chết đi được. Hj!! Mau mau... đến lễ thành hôn đi nào... Mong chờ quá đi ak. Cái ông hoàng thái tử Tề quốc dám xen vào, ta oánh chết luôn ak.

Bình luận

Ặc, Sao tưởng là được đồng ý thì sẽ xúc tiến ngay chứ.. Oa, k lẽ còn có trắc trở j nữa hả b!!!  Đăng lúc 12-1-2013 08:17 PM
thành hôn á. còn dài lắm, dài lắm lắm mới thành hôn.... ráng chờ đi nha lol  Đăng lúc 8-1-2013 03:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1287#
Đăng lúc 7-1-2013 11:57:29 | Chỉ xem của tác giả
Đề nghị các fan của "Thú Phi" đưa ra giải pháp hạn chế số lượng người ko biết chữ vào đọc truyện đi
Vào đọc comment mà cứ tự hỏi: sao mà có nhiều người có khả năng đọc truyện, nhưng lai ko có khả năng nhận thức? Dừng bao lâu cũng đc, miễn ko drop la đc. Và cũng mong rằng đây ko phải là tác phẩm cuối của MDH

Bình luận

haizz nhìn đống ng vi phạm em ức chế quá chị ạ .ko comt thì thôi, ai ép, càng ngày càng spam nhiều hơn :( sau truyện này em cũng nghỉ vì ko làm với ai được ngoài MDH ý   Đăng lúc 8-1-2013 03:59 AM
tụi em hết nhiệt huyết rồi chị ạ. Nên cố gắng xong TP rồi gác bàn phím thôi ^^  Đăng lúc 7-1-2013 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1288#
Đăng lúc 7-1-2013 12:01:24 | Chỉ xem của tác giả
cứ như v thôi các bạn ạ, ẩn cứ ẩn vậy đi, còn chuyện khác thì từ từ nó cũng đâu vô đó thôi! k cần phải mang việc vào mình nhiều vậy, hiện tại còn 1 số bạn chưa hiểu biết với không để ý, sau này có lẽ sẽ tiến triển nhiều hơn. Các bạn cứ tập trung cho vấn đề chính nhá, đừng đi lan man nhiều quá, ảnh hưởng tâm trạng edit và lịch post truyện! :D

Bình luận

haizz, quá nhiều spam muốn ko ảnh hưởng cũng khó T.T  Đăng lúc 8-1-2013 04:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1289#
Đăng lúc 7-1-2013 12:05:30 | Chỉ xem của tác giả
Đang đúng đoạn gay cấn thì cắt, đúng là khiến mọi người đau tim thật
Tò mò quá, không biết trong thùng đấy có cái gì nhỉ. Lễ vật của Độc Cô Tuyệt hậu hĩnh thế cơ mà, nhưng không nghĩ được lễ vật nào tương đương cả. Còn vị hoàng thái tử Tề quốc nữa. Chắc chị của Vân Khinh cũng sắp xuất hiện lại rồi.
Cảm ơn các bạn đã bỏ công sức edit truyện. Uh, mà mình tưởng dịch truyện với edit nó cũng gần như nhau chứ

Bình luận

truyện dịch là dịch từ tiếng trung, còn chúng mình dựa vào sự đọc hiểu convert, QT để làm ^_^  Đăng lúc 8-1-2013 04:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1290#
Đăng lúc 7-1-2013 12:09:38 | Chỉ xem của tác giả
Thanks các bạn đã trans va edit truyện này. Mình là fan ruột của truyện ngôn tình trung quốc. Mình đã đọc truyện Đạo Tình của Chu Ngọc và rất thích các tình tiết, diễn biến và tính cách các nhân vật, đặc biệt nhân vật chính. Mình rất mong đợi truyện này. Một lần nữa cảm ơn bạn nhiều

Bình luận

^^ bọn mình edit thui, ko biết tiếng trung nên hềm trans gì ráo hic. chúc bạn đọc vui vẻ  Đăng lúc 8-1-2013 04:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách